Bán nhà biệt thự, dự án tại Xã Cửu Cao, Huyện Văn Giang diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Tống diễn 0944 866 ***. bán biệt thự song lập hoàn thiện đẹp mimosa ecopark
6
39.5 tỷ 189 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Biệt thự Mimosa - Ecopark, X.Cửu Cao, H.Văn Giang, HY

Mến chào anh chị,
Chính chủ gửi bán căn biệt thự Mimosa Ecopark.

Nổi bật:
- Đã hoàn thiện, nhà đẹp, chỉ cần xách vali về ở.

Thông tin chi tiết:
- Diện tích đất: 189m².
- Thiết kế: 3 tầng.
- Giá: 39.5 tỷ.

Anh chị có nhu cầu tham khảo, tư vấn & xem nhà vui lòng liên hệ: (Call/SMS/Zalo).
Cảm ơn anh chị đã đọc bài.
Song lập vaquarius văn giang 136m2 , khu biệt thự đẳng cấp, tiềm năng tăng giá cao
5
23 tỷ 136 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vaquarius Văn Giang, X.Cửu Cao, H.Văn Giang, HY

Bán biệt thự song lập khu Vaquarius Văn Giang Hưng Yên
Diện tích: 136m²
Loại hình: Biệt thự song lập
Không gian sống:
Khu biệt thự cao cấp, quy hoạch đẹp
Mật độ xây dựng thấp, nhiều cây xanh
Phù hợp ở nghỉ dưỡng hoặc đầu tư lâu dài
Vị trí: Văn Giang khu vực đang phát triển mạnh với nhiều dự án lớn.
Giá bán: 23 tỷ giá tốt so với thị trường khu vực.

Liên hệ Mr Bằng để biết thêm thông ...
(chính chủ) bán siêu phẩm biệt thự dt 160m2 xây 4 tầng, giá tốt 20.5tỷ tại dự án vaquarius ở ngay
9
20.5 tỷ 160 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 7

Vaquarius Văn Giang, X.Cửu Cao, H.Văn Giang, HY

BIỆT THỰ VAQUARIUS VĂN GIANG CẦN BÁN
- Diện tích 160m2
- Mặt tiền 8m
- Xây 4 tầng
- Thiết kế: PK, Bếp, 6 PN, 7 VS
- KĐT Vaquarius chỉ có 50 căn biệt thự, số lượng hiếm
- Vị trí trung tâm Văn Giang, kế bên Ecopark, gần TTTM VinCom, BV Vinmec. Trường học quốc Tế Edison,
- Giao thông kết nối 379- Cầu Thanh Trì, QL5B- Hải Phòng, VĐ3.5- Cầu Ngọc Hồi, Vành đai 4
Hàng cực hiếm! bán gấp lô xẻ view công viên vaquarius văn giang. dt 120m2. mt 8m
4
16 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vaquarius Văn Giang, X.Cửu Cao, H.Văn Giang, HY

Hàng cực hiếm! Bán gấp lô xẻ khe view công viên dự án Vaquarius Văn Giang.
DT 120m². Mặt tiền 8m. Nhà 2 mặt tiền.
Xây dựng 4 tầng + tum.
Cả dự án liền kề xẻ khe chỉ có 6 căn.
Với số lượng cực ít như vậy thì mua ở hay đầu tư đều thắng.
Giá rẻ nhất dự án chỉ 16 tỷ.
Anh chị quan tâm liên hệ em Tú để đi xem thực tế dự án ạ.
Tống diễn 0944 866 ***. bán biệt thự thương mại ecopark, view trực diện hồ, 2 mặt đường 30m
6
53.8 tỷ 244 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Biệt thự Mimosa - Ecopark, X.Cửu Cao, H.Văn Giang, HY

Biệt thự Mimosa - Ecopark tọa lạc tại Văn Giang, tỉnh Hưng Yên, là một trong những lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống sang trọng và tiện nghi.

- Diện tích: 244,6m².
- Giá: 53,8 tỷ VND.
- Số phòng ngủ: 5PN.
- Số toilet: 5WC.
- Số tầng: 4.
- Nội thất: Đầy đủ.

Điểm nhấn:
Biệt thự được thiết kế hiện đại với không gian mở, tạo cảm giác thoáng đãng và gần gũi với thiên ...
Bán căn bt sân vườn 2 mặt tiền dãy bt3, diện tích 160m2 hướng đông nam tại vaquarius văn giang
12
20.48 tỷ 160 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Vaquarius Văn Giang, X.Cửu Cao, H.Văn Giang, HY

Cần bán căn biệt thự sân vườn 2 mặt tiền nằm tại dãy BT3 dự án Vaquarius Văn Giang.

- Vị trí đối diện UBND Văn Giang ngay mặt đường 179.
- Tiện ích xung quanh đồng bộ, dân cư phát triển vì là vị trí sầm uất phát triển nhất của Văn Giang.
- Kết nối trực tiếp với đường Vành Đai 3.5 chỉ 300m.
- Nằm cạnh sông Ngưu Giang và công viên và hồ mắt rồng rộng 1,8 ha.
- Đón sóng cầu Ngọc Hồi và cầu Mễ Sở ...
Hàng cực hot! cần bán gấp lô biệt thự dự án dragon park văn giang. dt 245m2. mt 9m.  0986 459 ***
5
Thỏa thuận 245 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Dragon Park Văn Giang, X.Cửu Cao, H.Văn Giang, HY

Hàng cực hot! Cần bán gấp lô biệt thự dự án Dragon Park Văn Giang. DT 245m². MT 9m.
Dự án nằm trung tâm thị trấn Văn Giang.
Đối diện là khu hành chính huyện, trường học và bệnh viện.
Cách 300m đến Ecopark.
Cách hơn 1km đến Vinhomes Ocean Park 2 - 3.
Pháp lý: Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch.
Liên hệ em Tú để nhận thông tin chi tiết.
Trực tiếp cđt căn góc vip nhất dự án vaquarius, mặt sông ngưu giang, dt 206m2, giá chỉ 40 tỷ
6
40 tỷ 206 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vaquarius Văn Giang, X.Cửu Cao, H.Văn Giang, HY

Căn góc mặt sông Ngưu Giang tại Vaquarius Văn Giang, đường 179, Xã Phụng Công, Hưng Yên (Huyện Văn Giang, Hưng Yên cũ) mang đến cơ hội đầu tư tuyệt vời với những đặc điểm nổi bật sau:
+ Diện tích rộng rãi 206m² phù hợp cho kinh doanh và sinh hoạt.
+ Căn góc nở hậu mặt sông Ngưu Giang, VIP nhất dự án Vaquarius Văn Giang.
+ Phía đường 15m.
+ Pháp lý đầy đủ, an tâm khi giao dịch.

Thông tin chi tiết ...
Hàng cực hiếm! chính chủ cần bán lô liền kề phân khu spring valley  ecopark rất đẹp. dt 105m2
3
15.9 tỷ 105 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

X.Cửu Cao, H.Văn Giang, HY

Chính chủ cần bán lô liền kề phân khu Spring Valley - Ecopark rất đẹp.
DT 105m². Xây 4 tầng + tum.
Nhà xây thô hoàn thiện mặt ngoài.
Xây rất rộng tổng diện tích sàn lên tới 304m².
Phân khu sạch sẽ, đẹp, thoáng mát, yên tĩnh.
Pháp lý: Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch.
Liên hệ em Tú để nhận thông tin chi tiết ạ!
Chính chủ gửi bán gấp song lập đường 60m mặt kênh tây
5
22.5 tỷ 136 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vaquarius Văn Giang, X.Cửu Cao, H.Văn Giang, HY

SONG LẬP KÊNH TÂY 60M VAQUARIUS VĂN GIANG

Chính chủ bán 2 căn biệt thự song lập BT1

* Diện tích: 136m/căn Tổng 272m
* Mặt tiền: 16m siêu hiếm
* Xây dựng: 4 tầng

Vị trí đắc địa:

* Nằm trên trục Kênh Tây 60m
* Kết nối thẳng đường Tô Quyền
Trục đẹp nhất dự án vừa ở vừa kinh doanh cực tốt

Pháp lý rõ ràng sẵn sàng giao dịch
Giá cực tốt khách đang cần bán nhanh (có vay ngân hàng)
Chính chủ cần bán liền kề 120m2 xẻ khe dự án vaquarius văn giang mt 8m giá 16tỷ,đã có sổ
12
16.2 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 3

Vaquarius Văn Giang, X.Cửu Cao, H.Văn Giang, HY

Chính chủ cần bán liền kề 120m² xẻ khe dự án Vaquarius Văn Giang

Diện tích đất: 120m²

Mặt tiền: 8m, xây dựng 4,5 tầng

Tổng diện tích sử dụng: 350m²

Tình trạng: Đã hoàn thiện mặt ngoài, bàn giao quý 4/2025

Pháp lý: Hợp đồng mua bán chính chủ, sang tên nhanh gọn

Vị trí đẹp Giao thông thuận tiện

Trung tâm thị trấn Văn Giang, đối diện trung tâm hành chính tương lai

Gần các tuyến đường lớn: ...
Chính chủ bán biệt thự sân vườn 2 mặt tiền tại dự án vaquarius văn giang giá tốt nhất thị trường
9
20.48 tỷ 160 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Vaquarius Văn Giang, X.Cửu Cao, H.Văn Giang, HY

Chính chủ cần bán Biệt thự sân vườn tại dự án Vaquarius Văn Giang - Giá tốt nhất thị trường!

Vị trí vàng - Đối diện UBND Huyện Văn Giang, ngay cạnh Ecopark
- Diện tích: 160m² mặt tiền 8m
- Giá bán: ~128 triệu/m² giá tốt nhất phân khu
- Thiết kế độc bản: 2 mặt tiền, vườn hoa sau nhà duy nhất, mang đến không gian sống xanh, riêng tư và đẳng cấp "có 1 không 2"
- Đường trước nhà: 179 - trục huyết ...
Bán liền kề lk4.07 aquarius văn giang 120m² mặt tiền 8m ở ngay
4
16.5 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vaquarius Văn Giang, X.Cửu Cao, H.Văn Giang, HY

Diện tích: 120m²
Mặt tiền: 8m (rất hiếm, dễ kinh doanh)
Hiện trạng: Đã nhận nhà có thể ở hoặc khai thác ngay
Vị trí: Khu LK4.07 đẹp, gần trung tâm hành chính mới Văn Giang
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ sang tên nhanh

Ưu điểm nổi bật:
Mặt tiền rộng, phù hợp mở văn phòng, kinh doanh
Khu vực đang phát triển mạnh, tiềm năng tăng giá cao
Gần trung tâm hành chính hạ tầng & dân cư đồng bộ

...
Chính chủ cần bán liền kề 4.01 đẹp xuất sắc tại vaquarius văn giang, 16,5 tỷ, 105m2
5
16.5 tỷ 105 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vaquarius Văn Giang, X.Cửu Cao, H.Văn Giang, HY

Chính chủ cần bán Liền Kề 4.01 đẹp xuất sắc tại Vaquarius Văn Giang, 16,5 tỷ, 105m2
Diện tích đất trên sổ 105m²
Diện tích xây dựng tầng 1 90m²
Diện tích sàn 358m²
Xây dựng 4.5 tầng theo thiết kế chủ đầu tư
Đang làm sổ .
Đối diện phòng công chứng văn Giang và xã Phụng Công .
Vị trí dự ăn trung tâm của Văn Giang
Miễn phí 2 năm phí dịch vụ .
Nhận nhà ở ngay .
Tôi đang có nhu cầu chuyển đổi , ...
Bán biệt thự 160m2 vaquarius văn giang, 22 tỷ, 160m2, hàng hiếm giá ưu đãi sổ hồng trao tay
6
22 tỷ 160 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vaquarius Văn Giang, X.Cửu Cao, H.Văn Giang, HY

Nhà biệt thự Vaquarius Văn Giang, Đường 179, Xã Phụng Công, Hưng Yên (cũ: Huyện Văn Giang, Hưng Yên) có diện tích 160m² với thiết kế hiện đại và đầy đủ tiện nghi.
xây dưng 400m² sàn
4 tầng mỗi sàn 100m²
3 mặt thoáng
thiết kế song lập 100 năm không lỗi mốt

- Giá bán: 22 tỷ VND.
- Hướng cửa chính: Nam, hướng ban công: Nam.
- Mặt tiền rộng 8m, ngõ trước rộng 15m, thuận tiện cho xe ô tô vào.
- ...
Bán biệt thự trust city văn giang, 120 triệu vnd/m2, 120m2, 6pn, 6wc, 5 tầng
3
14.4 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

Trust City Văn Giang, X.Cửu Cao, H.Văn Giang, HY

Biệt thự Trust City Văn Giang tọa lạc tại đường 179, Xã Cửu Cao, Văn Giang, Hưng Yên là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống đẳng cấp và tiện nghi.

+ Diện tích 120m² với thiết kế 5 tầng, mang lại không gian rộng rãi cho gia đình.
+ 6 phòng ngủ và 6 phòng tắm, phù hợp cho gia đình đông người hoặc nhu cầu cho thuê.
+ Mặt tiền rộng 7m, tạo điều kiện thuận lợi cho kinh doanh ...
Chính chủ gửi bán lk xẻ khe 120m², vaquarius văn giang, mt 8m, giá 16 tỷ bp hướng đn.  0964 364 ***
6
16 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vaquarius Văn Giang, X.Cửu Cao, H.Văn Giang, HY

Chính chủ gửi bán liền kề 120m² xẻ khe dự án Vaquarius Văn Giang

Diện tích đất: 120m²

Mặt tiền: 8m, xây dựng 4,5 tầng

Tổng diện tích sử dụng: 350m²

Tình trạng: Đã hoàn thiện mặt ngoài, bàn giao quý 4/2025

Pháp lý: Hợp đồng mua bán chính chủ, sang tên nhanh gọn

Vị trí đẹp Giao thông thuận tiện

Gần các tuyến đường lớn: ...
Từ 0 tới 17 của 17

Xem quy hoạch tại X. Cửu Cao, H. Văn Giang, Hưng Yên

Mua bán nhà biệt thự, dự án liền kề tại Xã Cửu Cao, Huyện Văn Giang giá tốt tháng 5/2026

 

Theo xu hướng phát triển của xã hội hiện đại thì những khu đô thị sinh thái, ven sông, khu dân cư có hạ tầng động bộ, an ninh, có sẳn tiện ích nội khu... đang trở thành lựa chọn an cư hàng đầu của nhiều khách hàng thượng lưu. Nhà dự án tại Xã Cửu Cao, Huyện Văn Giang có thể gồm nhà biệt thự liền kề, biệt thự đơn lập, song lập, biệt thự phố hay nhà phố liền kề rất được các nhà đầu tư quan tâm săn đón vì các nguyên nhân sau: