Bán nhà biệt thự, dự án tại Hà Nội diện tích lớn hơn 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán biệt thự song lập mỹ đình sông đà  2 thoáng  195m, mt 15m, 5t, 0963 060 ***
4
Thỏa thuận 195 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
8 5

Sudico Mỹ Đình, P.Mỹ Đình 1, Q.Nam Từ Liêm, HN

- CẦN BÁN GẤP BIỆT THỰ SONG LẬP MỸ ĐÌNH SÔNG ĐÀ - NHÀ 2 MẶT THOÁNG - NHIỀU CÂY XANH THOÁNG MÁT,

- DIỆN TÍCH: 194M
- MẶT TIỀN: 15M
- xÂY DỰNG: 5T.
- VỊ TRÍ; ĐỖ ĐÌNH THIỆN, TRẦN VĂN LAI, KĐT MỸ ĐÌNH SÔNG ĐÀ, MỄ TRÌ....
- GIÁ ĐẦU TƯ

- MỌI CHI TIẾT XIN LIÊN HỆ: MRS VŨ HUÊ
Chính chủ bán nhanh bt 170m2. mt 8,5m, hướng đn, giá 27 tỷ, tặng gói sân vườn, sẵn sổ đỏ
14
27 tỷ 170 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Will State Nam Cường, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Người đăng: Gia Linh (3 tin đăng)
* Chính chủ cần bán biệt thự Solasta Mansion Nam Cường.
- Diện tích 170m² - xây dựng 4 tầng (tặng gói sân vườn 300tr).
- MT 8m - hướng Đông Nam.
- Giá bán 2x tỷ (Khách nét vào việc).
Lh em Gia Linh: (Chuyên thấp tầng HN).
Bán biệt thự dòng tiền, lô góc, 2 mặt phố văn quán hà đông dt 250m, mt 10m giá 50tỷ( thương lượng).
6
Thỏa thuận 250 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Văn Quán, P.Mỗ Lao, Q.Hà Đông, HN

Bán biệt thự dòng tiền, Lô góc, 2 mặt phố Văn Quán Hà Đông DT 250m, MT 10m Giá 50tỷ

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 250m2
Mặt tiền: 10m. Lô góc 2 mặt phố kinh doanh cực đẹp
Giá chào bán: 50tỷ
Pháp lý: Sổ đỏ vuông vắn, chính chủ, giao dịch nhanh gọn
Công năng & Dòng tiền:
Biệt thự siêu hiếm tại khu đô thị mới Văn Quán, nằm trên trục phố lớn như Nguyễn khuyến, Trần Phú
Cho thuê kinh ...
Đơn lập mặt hồ ngọc trai dt 265 m2 view trực diện hồ ! sống đẳng cấp !
3
85 tỷ 265 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Đơn lập mặt hồ 24,5ha tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm:
- Diện tích: 265 m², mặt tiền cong 35.
- Căn thô, sổ đỏ.
- Vị trí: Mặt hồ Ngọc Trai, view giữa hồ.
- Giá bán 85 tỷ.
- Liên hệ đi xem .
[quá đẹp] liền kề nhà vườn compound khép kín  vista serena chỉ 167 tr/m2  rẻ nhất nam an khánh!
12
35.07 tỷ 210 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Nam An Khánh, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

VISTA NAM AN KHÁNH - ĐIỂM ĐẾN CỦA GIỚI TINH HOA - TÂM ĐIỂM ĐẦU TƯ PHÍA TÂY HÀ NỘI!

***** Tọa độ vàng phía Tây Hà Nội:
Nằm ngay khu đô thị An Khánh tâm điểm phát triển mới của Thủ đô, kết nối nhanh tới Mỹ Đình và trung tâm.
4 tuyến hạ tầng lớn bao quanh đang tạo nên cú hích giá trị:
+ Đại Lộ Thăng Long
+ Tiếp giáp 2 Ga An Khánh 1&2 Metro số 5 Hòa Lạc - Văn Cao
+ Vành đai 3.5
+ Vành đai ...
Bán biệt thự nhà vườn việt hưng, long biên, view sông, 800m2, 3 tầng, 37.9 tỷ
12
37.9 tỷ 800 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
10 10

Đường Gia Thượng, P.Thượng Thanh, Q.Long Biên, HN

Chủ nhà cần bán căn biệt thự nhà vườn phường Việt Hưng, Hà Nội, view sông đuống đẳng cấp.
- Tổng diện tích 800m², trong đó có 530m² đất thổ cư, và 300m² đất lưu không, chủ chào bán 37.9 tỷ có thương lượng.
- Căn nhà thuộc phường Thượng Thanh cũ nay là phường Việt Hưng đường rộng ô tô tải vào nhà , view đẹp đẳng cấp quanh năm thoáng mát.
- Nhà chủ mới xây 3 tầng kiểu biệt thự sân vườn hướng nhìn ...
Cần bán căn biệt thự vinhomes riverside mặt đường nguyễn lam, tiểu khu phong lan, kd sầm uất
4
100 tỷ 216 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Riverside, P.Phúc Lợi, Q.Long Biên, HN

Diện tích: 216m² - MT 9m.
Vị trí mặt đường Nguyễn Lam có thể kinh doanh sầm uất.
- Ngay gần nhà hàng Hải Sản Biển Đông.
- Di chuyển thuận tiện vào trung tâm Hà Nội chỉ 1015 phút.
- Khu vực đông dân cư, lưu lượng giao thông cao cực kỳ phù hợp mở văn phòng, nhà hàng, showroom.
- Hưởng trọn tiện ích của Vinhomes Riverside và khu đô thị cao cấp lân cận.