Bán nhà biệt thự, dự án tại Hà Nội diện tích lớn hơn 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán biệt thự viglacera kdt tây mỗ, 272 hữu hưng, tây mỗ (miễn trung gian quảng cáo)
4
Thỏa thuận 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Tây Mỗ, P.Tây Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Người đăng: A Khoa (5 tin đăng)
Bán biệt thự Viglacera KDT Tây Mỗ (miễn trung gian quảng cáo). Nhà hoàn thiện cả trong và ngoài. Diện tích đất 200m², xây dựng 3 tầng. Nhà mặt tiền 8m, thiết bị vệ sinh đầy đủ, đường rộng 4 ô tô tránh nhau, có vỉa hè. Mỗi tầng 3 PN, mỗi tầng 1 WC, tầng 1 gara ô tô, nhà đẹp, thoáng, hướng Đông Nam thoáng mát và đẹp. Vị trí đẹp ngay đầu vào KDT gần ngay dự án Vincom Tây Mỗ đang khởi công XD, đường ...
Chính chủ gửi bán biệt thự liền kề starlake, diện tích 153m2, mặt tiền 7,view đẹp, tiện ích đa dạng
4
Thỏa thuận 153 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

KĐT Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Biệt thự nằm tại KĐT Tây Hồ Tây, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội, có diện tích 153m² với thiết kế hiện đại, bao gồm 4PN + 5WC. Giá thỏa thuận. Nội thất đầy đủ với điều hòa, giường, tủ lạnh, tạo không gian sống thoải mái và tiện nghi. Mặt tiền rộng 7m, phù hợp cho cả nhu cầu ở và kinh doanh.

Giới thiệu tổng quan dự án: Khu đô thị Tây Hồ Tây, được đầu tư bởi Công ty TNHH phát triển T.H.T, với nhiều ...
Bán biệt thự song lâp khu t ciputra tây hồ, dt 180m2, nhà đã sửa đẹp vào ở luôn.  0966 998 ***
6
Thỏa thuận 180 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Ciputra Hà Nội, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Chính chủ gửi bán biệt thự song lập khu T Ciputra, nhà sửa đẹp mới vào ở luôn:
DT 180m², xây 3 tầng mặt tiền 9m.
Khu gần trường học quốc tế, di chuyển thuận tiện.
Giá bán thỏa thuận xem nhà
Liên hệ xem nhà: .
Chuẩn bán đơn lập hoa sữa, 272m2, đất vuông, hoàn thiện luxury, thang máy+ hầm, ngã ba sông almaz.
11
89 tỷ 272 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Riverside, P.Phúc Lợi, Q.Long Biên, HN

Gia Đình sang nước ngoài định cư cần chuyển nhượng lại
căn đơn lập Hoa Sữa Vinhomes Riverside.
- DT: 272m². Xây 126m², 4 tầng nổi + 1 tầng hầm= 5 tầng
- Hoàn thiện full nội thất hiện đại, bố trí 5 phòng ngủ, thiết kế thoáng, thông tầng, có thang máy, tâng hầm
- Thửa đất vuông. mặt tiền 10m, Sân vườn rất rộng.
- Sau nhà giáp khúc sông ngã ba, nhìn ra almaz
- Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch.
- Giá bán 89 ...
Bán đơnlập, 400m2, nội thất luxury, view sông rất rộng, giá bán nhanh vinhomesriverside. 0932 533 ***
3
148.5 tỷ 400 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Riverside, P.Phúc Lợi, Q.Long Biên, HN

Bán nhanh BT ven sông Vinhomes Riverside giá tốt cho khách mua bán nhanh. A.

- Diện tích ~400m².
- Sàn 160m²/sàn.
- Có ô chờ thang máy.
- Mặt sông rộng nội khu sang trọng.
- Vỉa hè rộng.
- Xây hoàn thiện hiện đại châu âu, luxury.
- Hướng sông mát.
- Giá 148.5 tỷ.
- Khách thiện chí call; .
Thanks!
Bán gấp, ttin chuẩn, căn góc nguyệt quế 337m, thô nguyên, đông nam, tây nam. 115 tỷ. 0932 533 ***
3
115 tỷ 337 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes The Harmony, P.Việt Hưng, Q.Long Biên, HN

Cc gửi bán nhanh Nguyệt Quế, gần hồ 12ha. Vinhomes The Harmony.

- Dtich 337m².
- Mặt tiền 37m.
- Thô nguyên bản.
- 2 cổng Đông Nam, Tây nam.
- Giá bán đầu tư 115 tỷ.
- Yêu cầu thanh toán nhanh.
- Khách thiện chí LH: .
Em cảm ơn!
Bán biệt thự hoa phượng riverside, 240m, hoàn thiện luxury, thang máy, tầng hầm, ngã ba sông rộng
8
Thỏa thuận 240 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Hoa Phượng, P.Phúc Lợi, Q.Long Biên, HN

thông tin căn Biệt thự
dt: 240m² đất
hoàn thiện full nội thất nhập khẩu, có thang máy, tầng hầm nhà mới
đất vuông vắn, sân trước rộng, sau nhà sát ngã ba sông cực đẹp
đường trước nhà rộng, có bãi đỗ xe
Hướng nhà tây tứ mệnh
Khách quan tâm nhà liên hệ: để nhận báo giá và đi xem trực tiếp
Bán biệt thự song lập mặt đường đôi 30m ciputra tây hồ 198m2 view hà nội academy . 0966 998 ***
6
Thỏa thuận 198 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Ciputra Hà Nội, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Chính chủ gửi bán biệt thự song lập mặt đường đôi 30m, biệt thự hoàn thiện cơ bản, view sang trường học QT Hà Nội Academy:
DT 198m², xây 3 tầng mặt tiền 10m.
Khu gần trường học quốc tế, di chuyển thuận tiện.
Giá bán thỏa thuận xem nhà
Liên hệ xem nhà: Em Hiệp
Dinh thự, 987m2, xây thô, vinhomes riverside, sông như vịnh, giá trị sống nhất,  0932 533 ***
4
360.26 tỷ 987 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Riverside, P.Phúc Lợi, Q.Long Biên, HN

Bán siêu biệt thự đắc địa view vịnh sông đẹp nhất, vị trí trung tâm Vinhomes Riverside.

- Diện tích 987m².
- Có thể chia 480m²/lô.
- Xây thô hiếm nhất dự án.
- Mặt tiền 35m.
- Mặt tiếp giáp sông 65m.
- Xây dựng được cơi nới 300 - 600m²/sàn.
- Đường thông.
- View sông cực mát, lãng mạn nhất dự án.
- View hàng xóm lân cận đồng bộ cực đẹp.
- Tương lai rất khó có thể gom được vị trí to đẹp như ...
Chính chủ cần bán gấp căn góc biệt thự b2.4 bt6  1 khu đô thị thanh hà  0962 276 ***
3
Thỏa thuận 212 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Thanh Hà Mường Thanh, P.Kiến Hưng, Q.Hà Đông, HN

Chính chủ cần bán gấp căn góc biệt thự thuộc khu đô thị Thanh Hà, Hà Đông.
Vị trí: + B2.4 BT 6 - 1.
+ DT: 212.5m².
+ Góc đường 17m nằm ngay trung tâm đường lớn Cienco 5. Nhìn trường học nên có chỗ để xe thuận lợi. Kết nối giao thông buôn bán kinh doanh tốt.
+ Gía mong muốn 120 tr/m² có thương lượng.
Ai có nhu cầu mua liên hệ em .
Xin cảm ơn đã đọc tin!
Biệt thự 4 tầng tại lương thế vinh, giá thỏa thuận, 1110m2, hàng hiếm bán gấp
3
Thỏa thuận 1110 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Phùng Khoang, P.Trung Văn, Q.Nam Từ Liêm, HN

+ Bán biệt thự vip khu nhà ở Quốc Hội - Phùng Khoang, Trung Văn - Phường Thanh Xuân - Hà Nội. DT 110m² x 4 tầng nổi + 01 hầm. Nhà nằm ở vị trí đắc địa: Ngay sát đường Lương Thế Vinh, Đường Tố Hữu.

+ Nhà biệt thự diện tích 110m² gồm 04 tầng nổi + 01 tầng hầm. Nhà hiếm trong khu vực, dân trí cực cao, an ninh tuyệt đối (bảo vệ 24/24). Nơi đáng sống bậc nhất phường Thanh Xuân.

+ Hạ tầng đồng bộ, ...
Bán gấp biệt thự tây nam linh đàm 219m*5t, mt 10.5m, view công viên, không gian sống xanh chỉ 69 tỷ
4
69 tỷ 219 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Tây Nam Hồ Linh Đàm, P.Hoàng Liệt, Q.Hoàng Mai, HN

BIỆT THỰ TÂY NAM LINH ĐÀM, VIEW CÔNG VIÊN, DT 219M*5T, MT ĐẸP CHỈ 69 TỶ

** Vị trí đẳng cấp bậc nhất Tây Nam Linh Đàm khu vực tập trung giới doanh nhân, lãnh đạo và cộng đồng cư dân tinh hoa.

** View công viên thoáng vĩnh viễn, không gian sống xanh hiếm có giữa lòng Hà Nội.

** Đường rộng, hạ tầng đồng bộ, an ninh tốt, vài phút ra vành đai 3 kết nối ngã Tư Thanh Xuân - Nguyễn Trãi cực thuận ...
Chính chủ gửi bán căn villa sân golf vân trì. diện tích 1190m2 mặt tiền 31m, xây 2 tầng, 205 tỷ
5
205 tỷ 1190 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

Villa Avenue Vân Trì, X.Kim Nỗ, H.Đông Anh, HN

Biệt thự Villa Avenue Vân Trì tọa lạc tại Xã Kim Nỗ, Đông Anh, Hà Nội, nổi bật với thiết kế sang trọng và không gian rộng rãi. Với diện tích lên đến 1190 m², căn biệt thự này bao gồm 5PN + 6WC, phù hợp cho gia đình lớn hoặc những ai yêu thích không gian sống thoải mái, hay nghỉ dưỡng.
Hiện tại em đang có tất cả quỹ căn tại đây, nên anh chị có thể lựa chọn căn phù hợp nhất cho mình.

Điểm đặc ...
Chính chủ cần bán căn bt tại phoenix garden đơn lập 400m2 giá chỉ 70tr/m2.  0988 832 ***
6
28 tỷ 400 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

The Phoenix Garden, Tt.Phùng, H.Đan Phượng, HN

Người đăng: Gia Phú (7 tin đăng)
Chủ nhà cần bán chuyển nhà về quê căn BT 400m² đơn lập view công viên thoáng mát.
Đường trước nhà rộng 12m.
Giá bán nhanh 70 tr/m².
Hồ sơ chuẩn chỉnh công chứng luôn.
Liên hệ để trao đổi trực tiếp.
Bán biệt thự bình minh  view sông  hướng đẹp  đẳng cấp bậc nhất đp  228m2  84 tỷ
6
84 tỷ 228 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

X.Đan Phượng, H.Đan Phượng, HN

Song lập mặt sông đẹp nhất dự án gọi tên BM - 0X.

* Những con số choáng ngợp: 490m² DTXD | 228m² DT đất | 12m mặt tiền | 4 tầng xây bề thế.
* Mã căn: BM - 0X - song lập giãn xây - Compound khép kín.
* Vị trí kim cương: Mặt sông, mặt công viên rộng 19.5ha, tầm nhìn toàn cảnh đẹp nhất dự án.
+ Giá niêm yết: 84 tỷ.
+ Giá TTTĐ: Đất 74,6 tỷ - Xây dựng: 4,68 tỷ đóng sau 2 năm.
+ Giá TTS: Đất 69,2 tỷ - ...
Tôi chính chủ bán biệt thự an vượng 180m2, gần hồ giá 36 tỷ rẻ nhất dự án
3
36 tỷ 180 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

An Vượng Villa, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Gia đình k có nhu cầu sử dụng nên cần bán nhanh giá cực tốt.
Thông tin:
+ Hướng cửa chính: Tây Bắc.
+ Mặt tiền rộng 9m, ngõ vào rộng 12m, thuận tiện cho việc di chuyển và đậu xe.
+ Pháp lý sổ đỏ cất két.
Để biết thêm thông tin chi tiết về căn biệt thự này, vui lòng liên hệ Hoa qua số điện thoại .
Nhà tôi có căn biệt thự solasta mansion cần bán nhanh giá 26,5 tỷ dt 170m2 rẻ nhất dự án
5
26.5 tỷ 170 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Will State Nam Cường, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Biệt thự tại Solasta Mansion, Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội với diện tích 170m², hướng Tây Bắc, giá 26,5 tỷ VND.
+ Nội thất cơ bản, đầy đủ tiện nghi.
+ Ngõ vào 12m, thuận tiện cho ô tô ra vào.
+ Mặt tiền 9m, tiềm năng kinh doanh tốt.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
+ Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.
Cách bệnh viện Y Học Cổ Truyền Bộ Công An 1km, cách Vinmart Trung Hòa 1,5km, gần công viên ...