Bán nhà biệt thự, dự án tại Hà Nội diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hàng hiếmgiá hiếmshophouse kđt thành phố giao lưu 6 tầng 1 hầm129m2mt 8mhoàn thiện đẹp
6
51.6 tỷ 129 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Thành Phố Giao Lưu, P.Cổ Nhuế 1, Q.Bắc Từ Liêm, HN

LIỀN KỀ VIP NHẤT KHU ĐÔ THỊ THÀNH PHỐ GIAO LƯU - GIÁ ĐẦU TƯ - HAI MẶT THOÁNG TRƯỚC SAU - VỈA HÈ 8m - ĐƯỜNG TRƯỚC NHÀ 6 LÀN Ô TÔ - KINH DOANH NGÀY ĐÊM
+ Liền kề - Shophouse thành phố Giao Lưu được xây làm 12 block, mỗi block 8 lô liền kề, đường đôi trước dãy nhà rộng 40m, xung quanh được trồng chủ yếu là cây giáng hương. Ý tưởng thiết kế nhà được lấy cảm hứng từ các khu nhà cổ thuộc thủ đô Paris ...
Bán gấp bt cạnh làng việt kiều châu âu, 115m, 5 tầng, ô tô tránh, kinh doanh
3
31.95 tỷ 115 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, P.Mỗ Lao, Q.Hà Đông, HN

LÔ GÓC Biệt Thự nhìn ra hồ Làng Việt Kiều Châu Âu - Ô TÔ TRÁNH - KINH DOANH - VIEW CÔNG VIÊN - VỈA HÈ - CỰC HIẾM. 
115m², 5 tầng, mt7m, hơn 31 tỷ.
+ Đường trước nhà ô tô tránh, vỉa hè kinh doanh
+ Sổ đỏ chính chủ.
A/C quan tâm liên hệ em: .
Bán biệt thự góc st5, gamuda gardens, hoàng mai, hà nội [căn thô]
5
41 tỷ 133 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 3

Gamuda Gardens, P.Trần Phú, Q.Hoàng Mai, HN

Người đăng: Ms Lan (73 tin đăng)
Bán Biệt thự Gamuda Gardens, Hoàng Mai, Hà Nội

- Dòng sản phẩm: Liền kề ST5
- Diện tích đất: 133m2
- Thiết kế: 4 tầng
- Vị trí: VIP, căn góc giữa [khe nhiệt]
- Nhà thô nguyên bản, hoàn thiện theo nhu cầu
- Pháp lý rõ ràng, sẵn giao dịch

Liên hệ SĐT/Zalo
Bán biệt thự liền kề kđt gamuda gardens, hoàng mai, hà nội (vị trí đẹp  vừa tiền)
14
40.5 tỷ 112 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 3

Gamuda Gardens, P.Trần Phú, Q.Hoàng Mai, HN

Người đăng: Ms Lan (73 tin đăng)
Bán Biệt thự Liền kề KĐT Gamuda Gardens, Hoàng Mai, Hà Nội

- Dòng sản phẩm: Biệt thự Liền kề
- Diện tích: 112.5m2
- Nhà hoàn thiện tỉ mỉ, đã lên tum và đã đẩy ban công tầng 2+3
- Đầy đủ nội thất, sẵn ở
- Sẵn sổ giao dịch

Liên hệ SĐT/Zalo
Biệt thự song lập đường sao biển 8 cần bán nhanh giá tốt nhất thị trường dũng gia lâm 0981 681 ***
3
33.6 tỷ 150 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Chính chủ cần tiền gửi bán gấp văn Biệt Thự Song Lập đường Sao Biển 8 giá tốt nhất thị trường

Vị trí: Đường Sao Biển 8, Vinhomes Ocean Park, Gia Lâm, Hà Nội. ( Khu bán khép kín phù hợp ở sướng )

Loại hình: Biệt thự song lập.

Diện tích đất: 150m² mặt tiền 10m

Hướng : Tây Bắc

Xây dựng: 3 tầng 1 tum, thiết kế theo phong cách Địa Trung Hải sang trọng, phóng khoáng.

Xây dựng: 77,4m² tầng 1, Tổng ...
Biệt thự song lập hoàn thiện nội thất cao cấp vinhomes gia lâm giá chưa đến 30 tỷ vị trí ở sướng
6
29.9 tỷ 122 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 3

Đường Sao Biển 3, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

Cần bán căn biệt thự song lập đã hoàn thiện full nội thất cao cấp tại khu Sao Biển tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm

Diện tích đất: 122,4m² mặt tiền 7,9m hướng Đông nam . Vị trí cực đẹp phù hợp ở sướng

Tầng 1 : Khách + bếp + bếp ướt
Tầng 2 : 2 ngủ + 1 wc
Tầng 3 : 2 ngủ + 1 wc
Tầng tum : p.Thờ + sân phơi

Liên hệ tới em Dũng Gia Lâm
Dự án la porta phúc thọ 114m² chỉ từ 10 tỷ!
7
10 tỷ 114 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

SGO La Porta, X.Phúc Hòa, H.Phúc Thọ, HN

SGO La Porta Phúc Thọ Đón sóng Tây giữa lòng Hà Nội

Nếu bạn đang tìm kiếm một bất động sản đầu tư bài bản, pháp lý rõ ràng, nằm ngay trên trục huyết mạch phát triển phía Tây Thủ đô, thì SGO La Porta Phúc Thọ chính là lựa chọn số một.

Dự án tọa lạc ngay mặt đường Quốc lộ 32, đồng thời kết nối trực tiếp với trục Tây Thăng Long tuyến đường huyết mạch nối trung tâm Hà Nội với các khu đô thị vệ ...
Bán lô góc bt tại him lam vạn phúc, 62 tỷ, 102m2, giá tốt, làm việc chính chủ
6
62 tỷ 102 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Him Lam Vạn Phúc, P.Vạn Phúc, Q.Hà Đông, HN

Nhà biệt thự liền kề tại Him Lam Vạn Phúc, đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội,
Với diện tích 102m² lô góc đẹp nhất KĐT Him Lam, 2 mặt đường đôi 3 mặt tiền.
- Thiết kế thông minh, 7 tầng với 222 căn hộ liền kề và shophouse, mỗi khu có nhiều block từ 7 đến 9 căn.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
- Kết nối giao thông thuận lợi với các tuyến đường lớn và hệ thống BRT, đường sắt Hà Đông Cát ...
Bán biệt thự song lập an lạc 135m2 có hầm hướng đông nam view trường học cực đẹp cam kết giá tốt
5
Thỏa thuận 135 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

An Lạc Green Symphony, X.Vân Canh, H.Hoài Đức, HN

Chủ gửi bán biệt thự An Lạc 135m² vị trí đẹp gần đường lớn giá tốt chủ thiện chí làm việc.
+ Hướng Đông Nam hàng hiếm hiện nay không có nhiều.
+ Có hầm chờ sẵn thoải mái để gia chủ sáng tạo thiết kế có thể làm hầm rượu, rạp chiếu phim hay có thể làm phòng thông hơi mát xoa rộng 90m².
+ Gần trường vượng khí tốt tiện cho việc học hành của các con.
+ Vài bước chân kết nối ra đường Vành đai 3.5 thông ...
Quỹ căn chuyển nhượng, ngoại giao dự án noble palace long biên.  0922 744 ***
9
52.5 tỷ 150 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Noble Palace Long Biên, P.Việt Hưng, Q.Long Biên, HN

Biệt thự tại dự án Noble Palace Long Biên được thiết kế theo kiến trúc Facade full kính từ sàn đến trần, tối ưu hóa tầm nhìn và ánh sáng tự nhiên.

Diện tích đất điển hình: 148m² - 150m².
Diện tích xây dựng: 340m².
Mặt tiền: 7.3m - 8.2m.
Số tầng: 4 tầng - 1 mái - có bể bơi.
Chiều cao: 22m.
Tiêu chuẩn bàn giao (Cơ bản hoặc hoàn thiện).
Liên hệ PKD: .
Biệt thự lk  tp giao lưu pvđ 49,7 tỷ, 120m2 x 5 tầng + 1 hầm, mt 7,5m cạnh bộ công an
10
49.7 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Thành Phố Giao Lưu, P.Cổ Nhuế 1, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Biệt thự LK Thành Phố Giao Lưu.
Diện tích: 120m².
Số tầng: 5 tầng + 1 hầm.
Mặt tiền: 7,5m.

Giá chỉ 49,7 tỷ.
Bàn giao xây thô hoàn thiện ngoài.
Mua bán với chủ đầu tư.
Thanh toán 95% khi công chứng, 5% thanh toán khi nhận sổ.
Giao thông thuận lợi, cạnh bộ công an, đường thông Hoàng Quốc Việt.
Ngôi nhà này có đầy đủ nội thất với nhiều món đồ xịn xò làm tăng thêm giá trị sống. Phong thủy cực tốt, ...
[nguyễn tuân] liền kề vip 106m2  29.9 tỷ  5 tầng 1 hầm  giá đầu tư
3
29 tỷ 106 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

P.Hạ Đình, Q.Thanh Xuân, HN

- Liền Kề VIP Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Khu Dân Trí Cao - Sát Vinhomes Cao Xà Lá
- Thiết Kế Đẳng Cấp 5 Tầng - 1 Hầm

DT 106.9m² x 5 Tầng - Mặt tiền 5.2 - 29.9 Tỷ Có Thương Lượng

Sổ đỏ đẹp, sẵn giao dịch

LH ; em Tú. Chuyên Phân Lô và Mặt Phố
Chính chủ  bán căn xẻ khe louis 1.259, mặt đường 17.5m, hướng đông, 3 mặt thoáng. giá 260tr/m2
3
29.64 tỷ 114 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Louis City Hoàng Mai, P.Hoàng Văn Thụ, Q.Hoàng Mai, HN

Tôi là chính chủ, do cần tiền nên muốn bán lại lô đẹp nhất nhì dự án Louis City Hoàng Mai:

- Lô Louis I. 259, tọa lạc trục đường chính 17.5m của dự án - thông từ Tân Mai xuống đường 30m ven Hồ.

- Căn nhà hiếm hoi diện tích 114m², nhưng lại ở vị trí căn góc, mặt tiền nhà 6m.

- Lợi thế đường 17.5m khi có vỉa hè rộng lên đến 5m, có thể đỗ cả ô tô trên vỉa hè, dưới lòng đường và cả bên kia đường. ...
Chủ đầu tư mở bán liền kề dự án the heritage láng hạ , chỉ 25 căn giá tốt.  0948 298 ***
5
67.2 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

The Heritage Láng Hạ, P.Thành Công, Q.Ba Đình, HN

Dự án thấp tầng - The Heritage Láng Hạ.
Chủ đầu tư: Công ty cổ phần đầu tư và phát triển đô thị UPDI.
Vị trí: Ngõ 5 Láng Hạ, Quận Ba Đình, Hà Nội (Phường Thành Công) hoặc đi ngõ 29 láng hạ vào ( thông 2 ngõ )
Quy mô dự án: 4.096m².
Diện tích từ 90 - 120m²
Xây dựng 5 - 6 tầng + 1 tum + 1 hầm.
Số lượng căn cực hiếm: chi duy nhất 25 căn.

Tiện ích xung quanh:
- Ngay Vinhomes Giảng võ: 650m , ...
Bán nhà liền kề hc 319 cạnh bệnh viện tâm anh 127m2 5 tầng giá 3x tỷ
4
39 tỷ 127 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

Đường Hoàng Như Tiếp, P.Bồ Đề, Q.Long Biên, HN

Liền kề vip HC Hồng Tiến - đẳng cấp thượng lưu - ở sướng.
Diện tích: 127m², mặt tiền: 7.5 m - 3x tỷ
+ Vị trí: VIP nhất Long Biên, đẹp nhất quận.
Toạ lạc tại dự án Vip HC 319 Bồ Đề, khách mua để ở hay kinh doanh đều đẳng cấp.
+ Thông số vàng: 127m² MT 7.5m.
+ Hiện trạng là nhà thô, khách tự hoàn thiện theo ý mình.
+ Sổ phân lô vuông, đẹp như tranh.
Khách hàng quan tâm liên hệ Mr. Lâm Long Biên để ...
Bán gấp liền kề đường 17m giá 90 triệu/m2
3
10.58 tỷ 117 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 4

Thanh Hà Mường Thanh, P.Kiến Hưng, Q.Hà Đông, HN

Chính chủ gửi bán gấp giá tốt hơn thị trường 5 giá.
- Vị trí A2.4 LK05.
- Diện tích 117,5m².
- Hướng Đông.
- Vị trí đang xây dựng.
Háng 7/2026 nhận nhà, đã đóng tiền xây đợt 1.
- Gần trường Victoria.
- Giá bán 90 triệu/m² (chưa bao gồm tiền xây dựng đóng theo tiến độ).
Liên hệ em Sơn: .
Bán liền kề shophouse mỹ đình  sông đà mặt đỗ đình thiện. 144m. mt 6.6m. 5t. 74 tỷ. sẵn sổ. có tl
3
74 tỷ 142 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 5

Sudico Mỹ Đình, P.Mỹ Đình 1, Q.Nam Từ Liêm, HN

Bán Liền kề Shophouse Mỹ Đình - Sông Đà mặt Đỗ Đình Thiện
- Diện tích 142m, mặt tiền 6,6m x 4 tầng
- Giá 74 tỷ còn thương lượng. Sẵn sổ đỏ
- Đường trước nhà 2 làn xe rộng 15m + vỉa hè 2 bên.
- Sẵn dòng tiền cho thuê 4600 USD/tháng, KĐT đã quy hoạch ổn định đồng bộ.
Liên hệ Em Hoa để làm việc chính chủ:
Bán liền kề 112m2 lô góc 4,5 tầng  sổ đỏ. tt5.1 kđt mới đại kim giá bán 27 tỷ.  0886 609 ***
3
27 tỷ 112 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

KĐT Đại Kim, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Chính chủ cần bán căn liền kề 112,5m² mặt tiền 21m.
Xây dựng 4,5 tầng - thô nguyên bản của chủ đầu tư.
Đã có sổ đỏ.
Vị trí: TT5.1 khu đô thị mới Đại Kim quận Hoàng Mai Hà Nội.
Liên hệ: .
Bt kita ciputra 150m2  mt 7m giá 60,5 tỷ gần siêu công viên 65ha
11
60.5 tỷ 150 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5

Kita Capital Ciputra, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Bán biệt thự liền kề vườn Ciputra đi bộ ra siêu công viên 65ha sắp hoàn thiện, nhận nhà ngay - Hotline .
Thông số biệt thự:
- DT 150m².
- Mặt tiền 7m.
- Xây dựng 1 hầm + 3 tầng nổi + 1 tum.
- Thiết kế 4 - 5 PN, công năng tối ưu.
- Hâm rộng thiết kế kho và phòng đa năng, có thể để được 2 - 3 ô tô.
- Hạ tầng giao thông: Đường - 17.5m vỉa hè 5m rộng thênh thang.
* Pháp lý bàn giao:
- Đã có số đỏ lâu ...
Chỉ 27x tr/m2 cả nhà và đất căn liền kề rộng 112.5m2, hướng nam, vị trí sát hồ yên sở  đường 30m