Bán nhà biệt thự, dự án tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Lô góc 3 mặt tiền, biệt thự liền kề 82 nguyễn tuân  thanh xuân, dt 110m2 5 tầng, giá 6x tỷ
5
68 tỷ 110 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Nguyễn Tuân, P.Thanh Xuân Trung, Q.Thanh Xuân, HN

Lô góc 3 mặt tiền, biệt thự liền kề 82 Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội, DT 110m² 5 tầng, giá 6x tỷ. LH ngay .
Thiết kế 5 tầng - 3 mặt tiền khủng - đẳng cấp nhất KĐT - hiếm nhà bán.
Vị trí: Khu biệt thự liền kề 82 Nguyễn Tuân (Thống Nhất Complex), trung tâm quận Thanh Xuân.
* 3 mặt thoáng hiếm có: Sáng - thoáng - đón gió tự nhiên cả ngày.
* Mặt tiền rộng, đường nội khu quy hoạch đồng bộ. Tiện ...
262 tr/m2  liền kề cạnh vin cao xà lá 6 tầng + hầm  giá đầu tư  kinh doanh ở đỉnh  đẳng cấp!
6
28.38 tỷ 108 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

Đường Nguyễn Tuân, P.Khương Đình, Q.Thanh Xuân, HN

Độc quyền bán ! Siêu phẩm liền kề cạnh Vin Cao Xà Lá - giá nhỉnh 260 tr/m² - Mua ở hay đầu tư đều cực tốt - vị trí có tiền năng tăng giá cực mạnh hiếm có.

- Nhà nằm vị trí đắc địa bậc nhất quận Thanh Xuân, giao thông tiếp giáp các tuyến phố như Nguyễn Trãi, Khương Đình, Khuất Duy Tiến, Nguyễn Xiển, Nguyễn Tuân...

- Nhà liền kề sát ngay dự án Vin Cao Xà Lá và nhiều dự án sắp tới sẽ triển khai ...
(hàng hiếm) bán bt 120m2 nguyễn tuân, 6 tầng, lô góc, giá 75 tỷ.  0936 203 ***
3
75 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

Imperia Garden, P.Thanh Xuân Trung, Q.Thanh Xuân, HN

Biệt thự siêu hiếm vị trí cực đẹp tại Nguyễn Tuân, mô tả:
- Dt 120m², xây full đất.
- 6 tầng, Lô góc, nhà thô.
- Sổ lâu dài cất két.
- Kinh doanh, Ở.. Rất thuận tiện.

Giá trực tiếp chủ bán 75 tỷ, anh chị cần xem liên hệ tới sdt .
Miễn trung gian.
Khuất duy tiến thanh xuân tòa nhà văn phòng 2 thoáng trục chính kinh doanh sầm uất 105m 32.5 tỷ
4
32.5 tỷ 105 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 3

Đường Khuất Duy Tiến, P.Thanh Xuân Bắc, Q.Thanh Xuân, HN

KHUẤT DUY TIẾN THANH XUÂN
LIỀN KỀ PHÂN LÔ VỈA HÈ 2 THOÁNG KINH DOANH VĂN PHÒNG ĐỈNH
Vị trí vàng khu Khuất Duy Tiến
Mặt ngõ thông, trục chính kinh doanh sầm uất
Khu phân lô đẹp, vỉa hè rộng, ô tô tránh
Phù hợp: Văn phòng, công ty, spa, trung tâm đào tạo...
Hiện trạng: Nhà 5 tầng đẹp, 2 thoáng trước sau
Chủ mới có thể xây tòa VP 9 tầng thang máy cực đẹp
Khu vực dân trí cao, đông văn ...
Bán lô góc biệt thự 139.9m2 tại imperial plaza, giá ưu đãi chỉ với 320 triệu/m2
5
44.77 tỷ 139 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Imperial Plaza, P.Phương Liệt, Q.Thanh Xuân, HN

Biệt thự ở Imperial Plaza, Đường Giải Phóng, Phường Phương Liệt, Hà Nội (địa chỉ cũ: Quận Thanh Xuân, Hà Nội) với
(căn góc) hướng cửa chính, hướng Nam, lô góc, diện tích đất 139.90 m², diện tích xây dựng khoảng 98 m², xây 5 tầng, tổng diện tích sàn xây dựng 495,5 m². giá chỉ 320 triệu/m², full nội thất.
Hướng cửa chính Nam, phong thủy cực tốt.
Pháp lý đầy đủ, yên tâm về mặt giấy tờ.
Sống tại ...
Liền kề imperial plaza 360 giải phóng diện tích 112 m² hướng bắc  ngay ngã 4 vọng, thanh xuân.
11
Thỏa thuận 112 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Imperial Plaza, P.Phương Liệt, Q.Thanh Xuân, HN

Liền kề Imperial Plaza 360 Giải Phóng, Hà Nội. Ngay ngã 4 Vọng, Thanh Xuân.

- Sổ đỏ lâu dài pháp lý minh bạch sang tên ngay.
- Diện tích 112 m².
- Hướng bắc.
- Xây 5 tầng.
- Mặt tiền 5.3m.
- Hoàn thiện mặt ngoài cao cấp.
- Có hố chờ thang máy.
Vị trí trung tâm nội đô cách Hồ Gươm chỉ 4 km cửa ngõ phía Nam thủ đô.
Liên hệ: Hồng Công
Bt liền kề lô góc nguyễn tuân 110m2, 6t thang máy, mt 8.8m, 82 tỷ sân vườn, ở kết hợp kinh doanh
9
82 tỷ 110 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6

Đường Nguyễn Tuân, P.Thanh Xuân Trung, Q.Thanh Xuân, HN

HÀNG HIẾM - BIỆT THỰ SÂN VƯỜN - THANG MÁY - PHÂN LÔ VỈA HÈ - LÔ GÓC

- Căn biệt thự sở hữu diện tích 110m² gồm 75m² sử dụng ở, còn lại 35m² sân vườn, lô góc cực chill, kinh doanh kết hợp ở lý tưởng.

- Khu vực an ninh tuyệt đối tốt, bốt bảo vệ sát nhà, đảm bảo cuộc sống tốt, full tiên ích xung quanh, trường học các cấp, quốc tế.

- Con đường Nguyễn Tuân đã mở và trong quá trình hoàn thiện, ...
Bán gấp liền kề 5pn, 4wc giá cực chất tại imperial plaza, giải phóng, thanh xuân, 111m2
3
38.85 tỷ 111 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Imperial Plaza, P.Phương Liệt, Q.Thanh Xuân, HN

Nhà liền kề tại Imperial Plaza, Đường Giải Phóng, Phường Phương Liệt, Hà Nội, trước đây Quận Thanh Xuân, Hà Nội sở hữu nhiều điểm nổi bật:
+ Diện tích 111m² với thiết kế 5PN, 4WC, phù hợp cho gia đình lớn.
+ Tầng cao 5, không gian thoáng đãng, hướng Tây Bắc, đón gió tự nhiên.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho mọi giao dịch.
+ Tiện nghi đầy đủ, sẵn sàng cho cuộc sống hiện đại.

Địa điểm tiện ...
Hiếm ! biệt thự 3 thoáng licogi 13, khuất duy tiến, thanh xuân. 148m 5 tầng . giá 50 tỷ
9
50 tỷ 148 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Đường Khuất Duy Tiến, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN GẤP:

BIỆT THỰ NHÀ VƯỜN - 3 MẶT THOÁNG - Ô TÔ TRÁNH ĐỖ NGÀY ĐÊM - Ở KINH DOANH CỰC ĐỈNH - VỊ TRÍ VIP MẶT CHÍNH LICOGI 13

LICOGI 13 có vị trí nằm trên mặt đường Khuất Duy Tiến và đường vành đai 3 trên cao. Đây là trục đường huyết mạch đối với giao thông khu vực phía Tây thành phố
Tòa nhà cách mặt phố Khuất Duy Tiến chỉ 20m, đoạn đẹp nhất của licogi 13.

Ngay Trung tâm hội ...
Bán biệt thự pandora mặt phố triều khúc, thanh xuân 150m2 6 tầng dòng tiền 1 tỷ/năm nhỉnh 57 tỷ
3
57 tỷ 150 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Pandora 53 Triều Khúc, P.Thanh Xuân Bắc, Q.Thanh Xuân, HN

Bán biệt thự Pandora mặt phố Triều Khúc, Thanh Xuân, HN.
- DT: 150m², 6 tầng, MT 7m, hoàn thiện, thang máy.
- Ưu điểm: Vị trí nhà đẹp nhất dự án, căn xẻ khe 3 thoáng, view chung cư và ĐH Công Nghệ Giao Thông Vận Tải, kinh doanh cực sầm uất, nhà đang cho thuê dòng tiền 1 tỷ/ năm.
Giá: 57 tỷ.
LH em Hưng: để xem nhà.
Bán gấp biệt thự hapulico hoàn thiện đẹp hướng mát, giá thật
5
70 tỷ 141 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Hapulico Complex, P.Thanh Xuân Trung, Q.Thanh Xuân, HN

Bán biệt thự nhà vườn Hapulico 83 Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân 141m² 3,5 tầng, mặt tiền 9m, giá 75 tỷ.
Bán nhà vườn Hapulico 83 Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân. DT: 141m² x 3,5 tầng, MT 9m, vị trí nằm trong khuôn viên biệt thự liền kề, khu an ninh tốt, luôn có bảo vệ 24/24h, rất thuận tiện vừa ở và làm văn phòng, trụ sở, thuận tiện đi lại, nhà thông ra nhiều tuyến phố Nguyễn Huy Tưởng, Ngụy Như Kon ...
Bán biệt thự giá ưu đãi tại hapulico complex, 75 tỷ, 141 m2, thanh xuân, hà nội
3
75 tỷ 141 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Hapulico Complex, P.Thanh Xuân Trung, Q.Thanh Xuân, HN

Biệt thự tại Hapulico Complex, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Khương Đình, Hà Nội (cũ: Quận Thanh Xuân, Hà Nội) mang đến không gian sống lý tưởng với những tiện ích vượt trội.

- Diện tích: 141 m², thiết kế hiện đại, thích hợp cho gia đình lớn.
- 4 PN, 5 WC, đầy đủ nội thất, sẵn sàng vào ở ngay.
- Giá: 75 tỷ VND, pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.

Điểm nổi bật:
- Phong thủy tốt, mang lại may mắn và tài lộc ...
Siêu phẩm liền kề vip  hạ đình  thanh xuân  108m2  5tầng  phân lô đẳng cấp  giá chỉ 30 tỷ
6
30 tỷ 108 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

54 Hạ Đình, P.Thanh Xuân Trung, Q.Thanh Xuân, HN

Người đăng: Ms Minh (5 tin đăng)
Siêu phẩm liền kề VIP Hạ Đình Thanh Xuân.
108m² 5 tầng khu phân lô đẳng cấp giá chỉ 30 tỷ.

Cơ hội sở hữu căn liền kề cực hiếm tại trung tâm quận Thanh Xuân ngay khu Hạ Đình, phía sau khu Cao Xà Lá huyền thoại.

Thông tin nổi bật:
Diện tích rộng hiếm có: 108m².
Nhà xây 5 tầng kiên cố, thiết kế sang trọng, công năng hoàn hảo.
Mặt tiền đẹp, đường nội khu rộng, ô tô tránh đỗ ngày đêm.
Phù hợp vừa ở ...
Giá tốt! nhà kinh doanh lê văn lương  thanh xuân 150m2 x 5 tầng, kd vip 48 tỷ. gọi ngay 0988 138 ***
6
48 tỷ 150 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6

Licogi 13 Tower, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN

Giá tốt! Nhà Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội, diện tích 150m² x 5 tầng, KD VIP, 48 tỷ. LH ngay .
Vị trí đắc địa view thoáng ô tô dừng đỗ ngày đêm, nhà đầy sinh khí phong thủy tốt cho gia chủ, mặt tiền rộng đẹp rộng 7,2m.
- Thiết kế hiện đại với đầy đủ công năng cho ở, kinh doanh, cho thuê dòng tiền...
- Tầng 1 thông sàn, tầng 2,3,4 là 6 phòng ngủ thoáng sáng, tất cả đều có cửa sổ rộng.
- Tầng ...
Bán gấp liền kề licogi 13 khuất duy tiến chỉ 280tr/m2 diện tích 148m2  5 tầng  mặt tiền 7.5m
5
42 tỷ 148 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Licogi 13 Tower, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN

Chỉ 280tr/m² liền kề Licogi 13 Khuất Duy Tiến Quận Thanh Xuân. Diện tích 148m² - 5 tầng - mặt tiền 7.5m. 03 mặt thoáng.

- Vị trí đẹp đường rộng 15m, có vỉa hè ô tô tránh dừng đỗ mênh mông. Thông sang Nguỵ Như KonTum.
- Giá hợp lí nhất khu chỉ 280tr/m² nhà dân xây hoàn thiện thoáng sáng, phía nào cũng thoáng mát.
- Khu vực quỹ căn rất ít giá chủ cực thiện trí. Phù hợp khách mua ở kinh doanh văn ...
Cần bán căn liền kề licogi 13 nguỵ như kon tum giao khuất duy tiến 148m2 cực rẻ
6
51 tỷ 148 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

Licogi 13 Tower, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN

Căn liền kề VIP nhất khu, vị trí đẹp nhất nhì dự án, không có lỗi gì.
Trước nhà trường rộng dừng đỗ ô tô 2 bên thoải mái, view sảnh chung cư. Nhà 2 mặt thoáng trước sau.
Đường thông sang Nguỵ Như Kon Tum, thẳng tắp ra Khuất Duy Tiến. Đường trước nhà cos nền cao, không bao giờ ngập.
Sổ đỏ 148m² MT 7.2m chủ từ đầu dự án, chưa từng sang tên chủ khác. Sẵn giao dịch, chủ nhà là cán bộ cấp cao.
Giá ...
Bán nhà liền kề nguyễn tuân 108m2 8 tầng thang máy lô góc 20m mặt tiền ở kinh doanh 7t nổi 1 hầm
4
38 tỷ 108 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

Thống Nhất Complex, P.Thanh Xuân Trung, Q.Thanh Xuân, HN

Siêu phẩm liền kề vip nhất thanh xuân - lô góc kinh doanh - 8 tầng thang máy có hầm - nội thất cao cấp - gia chủ đẳng cấp.
- Căn biệt thự liền kề nằm trong quần thể khu tổ hợp căn hộ liền kề cao cấp Thống Nhất Complex Nguyễn Tuân mới đưa vào sử dụng từ 2019, hạ tầng đô thị hoàn chỉnh và nhiều tiện ích, an ninh đảm bảo bảo vệ túc trực 24/24.
- Tọa lạc tại vị trí đắc địa, ngay ngã tư giao cắt ...