Bán nhà biệt thự, dự án tại Hà Nội diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ nhờ bán biệt thự hdi tây hồ, dt 135m2, xây 5 tầng, mt 9m, có ô chờ thang máy, sẵn sổ
4
Thỏa thuận 135 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Tây Hồ Residence, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Chính chủ nhờ bán biệt thự HDI Tây Hồ, diện tích 135m², nhà xây 4 tầng + hầm, có ô chờ thang máy, mặt tiền 9m.
Duy nhất còn 1 căn này chủ thiện chí bán, nên giá cực tốt.
Giá có thương lượng cho khách thiện chí.
Bác nào thiện chí liên hệ em xem nhà và gặp chủ nhà:
Chính chủ bán lô liền kề lk215 khu đấu giá mả trâu, xã an khánh,hà nội
4
Thỏa thuận 105 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Phố Đồng Nhân, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Lk2-15 diện tích 105m² (đối diện bãi đỗ xe, và công viên cây xanh)
hướng đông bắc
mặt tiền 7mx15m
đường trước nhà 14m
Gần công viên cây đàn:500m
Cạnh shophouse Cụm công nghiệp la tinh :50m
Cách vành đai 4:300m
Gần nhiều trường đại học,bệnh viện
Liên hệ:
Nhà phố hàng hiếm tại sgo la porta, phúc hòa, phúc thọ, hn, 9x triệu/m2, 114m2. gọi 0941 617 ***
4
10.26 tỷ 114 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

SGO La Porta, X.Phúc Hòa, H.Phúc Thọ, HN

Nhà phố hàng hiếm tại SGO La Porta, Phúc Hòa, Phúc Thọ, Hà Nội với những đặc điểm nổi bật sau:

+ Diện tích 114m², phù hợp cho gia đình lớn hoặc có nhu cầu mở rộng không gian sống.
+ Thiết kế 5 tầng sang trọng, tối ưu hóa không gian sử dụng.
+ Mặt tiền rộng 6m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc làm văn phòng.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho khách hàng.
+ Phong thủy tốt, mang lại tài lộc và ...
Dự án la porta (phúc hòa  phúc thọ), chiết khấu lên đến 12% cho khách đầu tiên. gọi 0941 617 ***
5
Thỏa thuận 114 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 4

X.Phúc Hòa, H.Phúc Thọ, HN

* Địa ốc SGO thân gửi thông tin dự án SGO La Porta Phuc Tho.

* Chủ đầu tư: Hệ sinh thái SGO Group.
Vị trí: Phúc Thọ, TP. Hà Nội.
- Quy mô dự án: 4,5 ha - 128 sản phẩm nhà phố.
Liền kề: 84 căn - Điển hình 114m².
Shophouse: 44 căn.
* Tiện ích: Công viên, Pocket Park, Club house với khu vui chơi trẻ em, gym, yoga,...
* Pháp lý: Sở hữu lâu dài.
* CSBH:
- Booking trước 30/11/25: CK 1%.
- 10 KH đầu ...
Bán biệt thự đường hoàng minh thảo kéo dài, tây thăng long 136m2. xây 6t + hầm bề thế. 36 tỷ tl
10
36 tỷ 136 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

Đường Hoàng Minh Thảo, P.Thượng Cát, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Chính chủ cần bán biệt thự xây 6 tầng đường Hoàng Minh Thảo kéo dài (đại lộ Tây Thăng Long), khu đô thị ví như Starlake 2, tại Hà Nội.
Chỉ mất 7.2km đến Hồ Tây theo 1 đường thẳng, thông xe vào cuối năm 2025, chắc chắn vì nhà nước giờ làm đường rất nhanh, đã có chủ trương là làm, nên không lo bị trì trệ như trước.
Sát khu công nghệ cao sinh học khởi công vào tháng 9/2025 tới đây.
Thông số:
- Biệt ...
Chính chủ bán căn liền kề khu louis 9, dt 105m2, hướng nam, giá bán chỉ 265 tr/m2.  0987 765 ***
7
27.88 tỷ 105 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

Louis City Hoàng Mai, P.Hoàng Văn Thụ, Q.Hoàng Mai, HN

Người đăng: Lê Huy (4 tin đăng)
Do thay đổi kế hoạch sử dụng nên cần bán căn Liền kề đường Louis 9, diện tích vuông vắn chỉ 105m² đất, rất phù hợp để ở hoặc kinh doanh tại Dự án Louis City Hoàng Mai:
Địa chỉ: Trục đường Tân Mai - Trung tâm Quận Hoàng Mai (cũ), TP Hà Nội.

- Diện tích đất: 105m² - mặt tiền 5m.
- Hướng: Chính Nam (lấy vợ hiền hòa - làm nhà hướng Nam).
- Diện tích sàn XD: 433m².
- Đơn giá đất: 26x tr/m² (bao toàn ...
Bán biệt thự việt hưng hiện đang cho thuê 40 triệu/tháng
3
48 tỷ 129 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Việt Hưng, P.Đức Giang, Q.Long Biên, HN

Bán BT Liền Kề Việt Hưng diện tích: 129m² x 4 tầng thang máy + 7pn dòng tiền 500tr/1 năm giá: 48 tỷ
. Nhà mới, xây cẩn thận vào khai thác luôn
. Mặt phố Mai Chí Thọ trục chính tương lai sang sông Đuống, kết nối QL1A
. Hiện đang cho thuê: 40tr/tháng
Dòng tiền sẵn không phải setup
. KĐT Việt Hưng tiện ích đồng bộ, gần trường CLC, Marie Curie
Nhu cầu thuê ổn định
Hàng hiếm: vừa có dòng tiền, ...
Bán biệt thự khu đô thị lideco hoài đức song lập giá tốt
7
Thỏa thuận 145 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 4

Lideco, Tt.Trạm Trôi, H.Hoài Đức, HN

BÁN BIỆT THỰ KHU ĐÔ THỊ LIDECO HOÀI ĐỨC SONG LẬP GIÁ TỐT NHẤT DÃY

Diện tích: 145m² MT 10m rộng thoáng
Hướng: Đông Bắc mát mẻ
Nhà xây 4 tầng chắc chắn hoàn thiện full, về ở ngay
Thiết kế kiểu Pháp sang trọng đẳng cấp
Khu đô thị dân trí cao, nhiều cây xanh, an ninh tốt

Vị trí đẹp, gần QL32 Mỹ Đình, tiện ích đầy đủ
Giá 23 tỷ 350 triệu (có TL) rẻ nhất cùng dãy

SINH LAND
Inbox xem nhà ...
Bán nhà 3.5 tầng vinhomes ocean park gia lâm 150m2 mặt tiền 8.3m giá 26.6 tỷ
3
26.6 tỷ 150 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Bán biệt thự siêu đẹp , không gia xanh tràn ngập
Diện tích : 150m²
Mặt tiền 8.3M
Đường 15m
Xây dựng 3.5 tầng
Địa chỉ : khu Hải âu Vinhomes ocean park gia lâm
Gần vừa hoa , nhà để xe , cây xanh thoáng mát .
Gần hồ điều hoà 8.2ha .
Khu đô thị đã có sổ đỏ , cư dân sống đông đúc , kinh doanh , văn phòng . Một số các hàng lớn đã hiện hữu .
Vinhomes ocean park gia lâm là một trong những nơi ...
Bán gấp biệt thự hapulico hoàn thiện đẹp hướng mát, giá thật
5
70 tỷ 141 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Hapulico Complex, P.Thanh Xuân Trung, Q.Thanh Xuân, HN

Bán biệt thự nhà vườn Hapulico 83 Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân 141m² 3,5 tầng, mặt tiền 9m, giá 75 tỷ.
Bán nhà vườn Hapulico 83 Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân. DT: 141m² x 3,5 tầng, MT 9m, vị trí nằm trong khuôn viên biệt thự liền kề, khu an ninh tốt, luôn có bảo vệ 24/24h, rất thuận tiện vừa ở và làm văn phòng, trụ sở, thuận tiện đi lại, nhà thông ra nhiều tuyến phố Nguyễn Huy Tưởng, Ngụy Như Kon ...
Hàng ngon  siêu phẩm lk văn phú  thang máy  mặt trục chính kinh doanh  102m  nhỉnh 23 tỷ
5
22 tỷ 102 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

KĐT Văn Phú, P.Phú La, Q.Hà Đông, HN

HÀNG NGON - SIÊU PHẨM LIỀN KỀ VĂN PHÚ - THANG MÁY - MẶT TRỤC CHÍNH KINH DOANH
DT102,1m / 5 tầng. MT5m
Giá nhỉnh 23 tỷ
LH
Tháng5/2026 ! liền kề full đồ 15 tỷ  song lập gần hồ 25 tỷ   0886 064 ***
9
25 tỷ 150 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Quỹ căn biệt thự - liền kề giá tốt - cam kết hàng chuẩn k tin ảo!
1. Quỹ căn liền kề.
- Liền kề Sao Biển full đồ giá 15 tỷ.
- Liền kề Sao Biển view công viên bể bơi giá 17,2 tỷ bao phí.
- Liền kề Sao Biển hướng ĐN dt 70m² giá 17 tỷ.
- Liền kề Ngọc Trai 70,8m² giá 19 tỷ.
- Liền kề shop San Hô đường 52m giá 21 tỷ.
- LK shop Hải Âu 2 đường 30m giá 21 tỷ.
2. Quỹ căn biệt thự song lập.
- Song lập Hải ...
Bán nhà xuân phương liền kề viglacera 105m2 x 5 tầng, mặt đường 70 tương lai rạng ngời. giá đầu tư
5
Thỏa thuận 105 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Khu đô thị Xuân Phương, P.Xuân Phương, Q.Nam Từ Liêm, HN

CC cần bán LK Viglacera Xuân Phương - Nam Từ Liêm DT 105m² x 4.5 tầng. Nhà 2 mặt tiền trước sau. Vị trí mặt đường 70, tiềm năng tăng giá cực tốt. Giá Đầu tư.

+ Vị trí trung tâm tiện đi lại, cách Vinhomes Smart City 1km, cách Mỹ Đình 1,5km.
+ Nằm trong KĐT Vigracera Xuân Phương, khu vực dân trí cao hàng xóm toàn tướng tá, cán bộ. Rất gần các trường học cấp 1, 2, 3 Xuân Phương(cấp 1 nằm trong ...
Nhà vườn đẹp sát aeon giá tốt nhất khu vực không xem là tiếc. hotline tư vấn 0928 036 ***
3
Thỏa thuận 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Geleximco Lê Trọng Tấn, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Bán gấp trong tháng căn nhà vườn khu C duy nhất giá đầu tư siêu tốt.
Vị trí: Căn nhà vườn thuộc khu C KDT Geleximco.
Diện tích: 120m².
Mặt tiền rộng 6m.
Hướng nhà: Tây Tư Trạch.
Giá bán nhanh chỉ 22.x tỷ bao toàn bộ chi phí. ( Giá năm 2025 là 23.5 tỷ )
Pháp lý: Sổ hồng sẵn sàng giao dịch.
Cam kết không lỗi phong thủy.
Hotline: Em Sơn: .
Hỗ trợ khách đi xem nhà 24/24 và hỗ trợ mọi thủ tục mua bán.
Giới thiệu khu đô thị làng hoa tiền phong  pearl rivera hà nội,  0846 649 ***
5
Thỏa thuận 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Tiền Phong, X.Tiền Phong, H.Mê Linh, HN

Thông tin tổng quan dự án.

Tên dự án: Khu đô thị Làng Hoa Tiền Phong(tên thương mại: Pearl Rivera Hà Nội).

Vị trí: Xã Tiền Phong, huyện Mê Linh, TP Hà Nội(nay là xã Mê Linh, Hà Nội).

Chủ đầu tư: Prime Land.

Quy mô: Khoảng 40,3 ha.

Mật độ xây dựng: ~21%.

Tổng số lô: 857 lô.

521 lô Shophouse & Liền kề.

336 lô Biệt thự.

Loại hình sản phẩm.

Shophouse.

Nhà liền kề.

Biệt thự song lập & đơn ...
Nhà đầu tư đang tìm liền kề hoàng thành mộ lao, ô góc, thang máy, kinh doanh, thu 700tr/năm
4
Thỏa thuận 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Hoàng Thành Villas, P.Mỗ Lao, Q.Hà Đông, HN

Bán nhà liền kề Mộ Lao 120m², ô góc, có thang máy, khách thuê sẵn 700 triệu/năm. Nhà đẹp, vị trí trung tâm Mộ Lao, phù hợp giữ tài sản lâu.

Liền kề Hoàng Thành Mộ Lao, diện tích 120m², ô góc, có thang máy.
Hiện đang khai thác dòng tiền tốt 60tr/ tháng.

* Điểm đáng nói là:

Vị trí nằm tại khu Mộ Lao Hà Đông, hang xóm Biệt thự Làng Việt Kiều Châu Âu, khu đô thị Nam Thắng Phùng khoang. Nằm ngay ...
Chính chủ cần bán nhanh nhà vườn 114m2 hoàn thiện full giá chỉ 21.5 tỷ.
4
21.5 tỷ 114 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 3

Geleximco Lê Trọng Tấn, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

NHÀ VƯỜN KHU D GELEXIMCO MẶT TIỀN 6M, ĐƯỜNG 13.5M, PHÁP LÝ CHUẨN

Sản phẩm đẹp hiếm giá trị bền vững tại khu đô thị Geleximco Lê Trọng Tấn, phù hợp cả ở thực lẫn đầu tư giữ tài sản.

Diện tích đất: 114m²
Mặt tiền: 6m thông số đẹp, dễ thiết kế nhà & sân vườn
Đường trước nhà: 13.5m ô tô tránh nhau thoải mái, đỗ xe thuận tiện
Loại hình: Nhà vườn không gian thoáng, riêng tư

Pháp lý: Sổ đỏ ...
Cần bán nq diện tích 125m2 giá 37 tỷ tốt nhất vinhomes riverside
4
37 tỷ 125 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 3

Vinhomes Riverside, P.Phúc Lợi, Q.Long Biên, HN

Chính chủ gửi bán liền kề NQ The Harmony diện tích 125m² giá 37
- Đơn giá 300tr/m² đang là rẻ nhất, chủ nhà thiện chí bán.
- Ra lộc cho khách thiện chí.
Giá thật 100%  hàng sẵn cọc ngay  biệt thự 149.6m2 kita ciputra sẵn sổ đỏ  giá 55 tỷ, vốn 16 tỷ
5
55 tỷ 149 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5

Kita Capital Ciputra, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Em Hoàng Long sẵn quỹ biệt thự Kita Ciputra Tây Hồ, mua trực tiếp CĐT, pháp lý đảm bảo với sổ đỏ sẵn từng căn, bàn giao ngay.
+ Vị trí: Nằm ở KĐT Ciputra, ra Lotte Mall chỉ 500m, cách Hồ Tây 2km.
+ Dự án ôm trọn công viên 65ha ngay trước nhà, đây là công viên lớn nhất HN, lớn hơn cả công viên Thủ Lệ.

- Diện tích 149,6m² mặt tiền 7m.
- Xây 4 tầng 1 hầm, diện tích xây dựng 395,5m².
- Thiết kế 5 ...
92tr/m2 sở hữu ngay lô liền kề thanh hà mặt đường 17m khu a.  0868 318 ***
3
10.81 tỷ 117 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
7 4

Thanh Hà Mường Thanh, P.Kiến Hưng, Q.Hà Đông, HN

Bán liền kề cạnh hồ Thanh Hà gần đường Trục Phía Nam và Đường Vành Đai 4

Nội dung:

Vị trí: A2.4 Đang sẵn nhà xây mới
Diện tích: 117.5m² mặt đường 17

Hướng: Đông

Hỗ trợ ngân hàng 70% giá trị thực khi nhận bàn giao.

Tiện ích: Trường học, chung cư, bệnh viện mắt, công viên, sân golf,...
LH:
Từ 380 tới 400 của 1093

Xem quy hoạch tại Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm