Bán nhà biệt thự, dự án tại Hà Nội diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Liền kề xẻ khe hiếm  mặt vincom  song lập mini | 120m² | đường 13m | view công viên | 22 tỷ
6
22 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

* Căn liền kề xẻ khe độc bản tại Vinhomes Wonder City, thiết kế như song lập mini, sở hữu khoảng không riêng tư thoáng sáng bốn mùa.
- Diện tích đất: 120m²
- Mặt tiền: 10m
- Đường trước nhà: 13m ô tô tránh nhau dễ dàng

* Vị trí: Mặt Vincom Mega Mall, kinh doanh bất chấp mọi loại hình
- View công viên cực thoáng, tầm nhìn xanh mát, không bị che chắn
- Thiết kế xẻ khe độc đáo, đón gió và ánh ...
Liền kề vinhome green bay mễ trì. bán gấp 2 căn lk dãy thạch thảo 100m và 130m.
9
78 tỷ 130 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Vinhomes Green Bay Mễ Trì, P.Mễ Trì, Q.Nam Từ Liêm, HN

Liền kề Vinhome Green Bay Mễ Trì. Bán gấp 2 căn Lk dãy Thạch Thảo 100m và 130m.

Chủ nhà muốn bán 2 căn Liền kề thuộc dự án Vinhome Green Bay Mễ Trì.

1. Căn thuộc dãy Thạch Thảo

- Diện tích đất: 130m

- Thiết kế: 4 tầng, DTXD 450m, thang máy, có sân vườn

- Hướng: Đông Nam

- Vị trí gần hồ, gần trường Vinschool

- Giá bán: 78 tỷ ( bao phí )

2. Căn thuộc dãy Thạch Thảo 1

- Diện tích: 100m x ...
Cho thuê biệt thự ciputra 126m 05pn giá 25tr.  e trung 0989 734 ***
5
25 triệu 126 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Ciputra Hà Nội, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Tổng hợp DS đầy đủ các căn biệt thự cho thuê tại KĐT Ciputra Hà Nội liên hệ em Trung như sau:
* Lô G:
DT 180m² hướng Đông Nam giá 50 triệu/tháng, mặt đường nội khu mặt trước thoáng.
* Lô D:
- Căn DT 180m² cho thuê giá 60 Triệu/tháng, mặt đường đôi 30m.
- Căn DT 342m², giá 80 triệu/tháng, mặt đường đôi 30m nhìn sang trường học Unis.
* Lô C:
- Căn DT 126m² hướng Đông Bắc giá 25 tr hoàn thiện cơ ...
Chỉ 18tỷ vtc sở hữu ngay biệt thự 114m2, 6pn tại the heritage 29 láng hạ, ba đình, sđ chính chủ
6
64 tỷ 114 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

The Heritage Láng Hạ, P.Thành Công, Q.Ba Đình, HN

Nằm tại Số 29, The Heritage Láng Hạ, Phố Láng Hạ, Phường Giảng Võ, Hà Nội (địa chỉ cũ: Quận Ba Đình, Hà Nội), biệt thự này mang đến sự kết hợp hoàn hảo giữa không gian sống sang trọng và tiện nghi hiện đại. Với diện tích 114m², căn biệt thự 6 tầng được thiết kế tinh tế, hứa hẹn sẽ là nơi lý tưởng cho gia đình.

+ 6 phòng ngủ và 6 phòng tắm, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt thoải mái cho gia đình đông ...
Bán liền kề vĩnh hoànghoàng mai 2 mặt đường ô tô dt 117m5 tầngmt 5,3m ô tô trong nhà giá 46,8 ty
14
46.8 tỷ 117 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Vĩnh Hoàng, P.Hoàng Văn Thụ, Q.Hoàng Mai, HN

BIỆT THỰ 5 TẦNG KĐT VĨNH HOÀNG- HOÀNG MAI 2 MẶT NGÕ Ô TÔ - SÁT ĐƯỜNG LĨNH NAM MỞ RỘNG VÀI BƯỚC RA HỒ.

Nhà 5 tầng, 2 mặt ngõ ô tô, trước sau thoáng, gara để 2 ô tô trong nhà. Thiết kế hiện đại, nhiều phòng ngủ khép kín, không gian rộng rãi phù hợp gia đình đông người hoặc kết hợp làm văn phòng.

Vị trí đẹp đường Lĩnh Nam- Tam Trinh đang mở rộng, sát Vành đai 2,5 tiềm năng tăng giá, đi lại thuận ...
Biệt thự nguyễn cơ thạch mỹ đình 1  vị trí hiếm  mặt tiền đẹp  112mx5tầng  giá đẹp  0852 349 ***
3
42.5 tỷ 112 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 5

Đường Nguyễn Cơ Thạch, P.Mỹ Đình 2, Q.Nam Từ Liêm, HN

BIỆT THỰ NGUYỄN CƠ THẠCH MỸ ĐÌNH 1 | VỊ TRÍ HIẾM MẶT TIỀN ĐẸP Ô TÔ ĐỖ 24/7

Diện tích: 112m
Kết cấu: 5 tầng phong cách cổ điển, mỗi tầng chia 2 phòng rộng rãi
Gara bên hông, sân nhỏ bao quanh cực thoáng
Nhà xây chắc chắn, phù hợp vừa ở vừa cải tạo theo gu riêng

Ưu điểm nổi bật:

Mặt tiền rộng đẹp hàng cực hiếm khu vực Mỹ Đình
Vị trí đắc địa, gần như không có căn tương tự cạnh tranh
...
Ra hàng căn góc xe khe phân khu mới nhất kđt gamuda gardens0969 150 ***
5
41.5 tỷ 133 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Gamuda Gardens, P.Trần Phú, Q.Hoàng Mai, HN

Bán căn xe khe khu đô thị Gamuda Gardens
Diện tích: 133,7m², nhà thô nguyên bản cdt
Xây 4 tầng, vị trí đẹp
Giá: 41.5 tỷ bao thuế phí sang tên
Liên hệ xem nhà và tư vấn:
Bán căn liền kề khu đô thị gamuda gardens sẵn sổ đỏ 0969 150 ***
3
38 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Gamuda Gardens, P.Trần Phú, Q.Hoàng Mai, HN

Chủ nhà cần bán căn liền kề khu đô thị Gamuda Gardens
Diện tích: 120m², nhà hoàn thiện full nội thất
Nhà ở giữ gìn sạch sẽ, cẩn thận
Sẵn khách thuê cho khách mua đầu tư
Giá bán: 38 tỷ
Liên hệ xem nhà và tư vấn:
Bán liền kề louis đại mỗ vị trí đẹp, giá tốt,  0979 008 ***
4
30 tỷ 105 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Louis City, P.Đại Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Cần bán liền kề Louis Đại Mỗ.
- Diện tích 105m².
- Đường nội khu, gần Lê Quang Đạo.
- Vị trí kinh doanh hay làm văn phòng cực đỉnh.
- Giá 30 tỷ.
LH Dung .
Chính chủ bán liền kề khu c, d kđt geleximco lê trọng tấn, đã có sổ, phù hợp kd, mở văn phòng
3
30 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Geleximco Lê Trọng Tấn, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Bán nhà sổ đỏ chính chủ, địa chỉ khu C: C5 - Ô 25 khu đô thị Geleximco Lê Trọng Tấn, phường Dương Nội, Hà Nội.
- Diện tích 120m², mặt tiền 6m.
- Xây 4 tầng đã hoàn thiện, có thang máy 450 kg.
- Gần siêu thị Aeon Mail, bệnh viện quốc tế Hà Đông,... Thuận tiện kinh doanh mở văn phòng.
- Giá bán: 30 tỷ.
* ) Khu D: Mặt phố Lê Trọng Tấn (phố Dương Nội mới) D11 ô32.
- Diện tích: 140,4m².
- Mặt tiền: 6 ...
Căn góc siêu vip giá gốc chủ đầu tư, đối diện lotte kinh doanh sầm uất, pkd 0903 736 ***
4
29 tỷ 134 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Him Lam Thường Tín, Tt.Thường Tín, H.Thường Tín, HN

Căn góc 134m², xây 4 tầng, mặt tiền siêu rộng.
Kinh doanh sầm uất, ngân hàng, Lotte đối diện.
Chiết khấu cực tốt.
Cơ hội sở hữu xe GLC200.
Hỗ trợ vay bank 70%.
Sổ hồng trao tay.
Siêu phẩm góc him lam mặt đường tố hữu cần bán.  0979 008 ***
9
Thỏa thuận 104 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6

Him Lam Vạn Phúc, P.Vạn Phúc, Q.Hà Đông, HN

Bán căn góc Him Lam Vạn Phúc mặt đường Tố Hữu (Nguyễn Thanh Bình) là trục đường sầm uất bậc nhất quận Hà Đông và Nam Từ Liêm. Là căn góc có 3 mặt thoáng, đường trước nhà 40m, đường sau nhà 15m, vỉa hè trước nhà rộng 20m, đường gom ô tô rộng đỗ xe thoải mái. Phù hợp ngân hàng, cafe, các mặt hàng kinh doanh lớn...
- Nhà xây kiên cố, vững chắc 6 tầng 1 tum.
- Có hố chờ thang máy.
- Đã có sổ đỏ.
- Hạ ...
Bán nhà liền kề dự án lapota phúc thọ có ô chờ thang máy , 115m2x 5 tầng, ck tới 15%
14
10.35 tỷ 115 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Đường Quốc lộ 32, X.Phúc Hòa, H.Phúc Thọ, HN

Người đăng: Tiến (2 tin đăng)
xin chào mọi người! : bản thân Em là 1 người con của vùng đất Phúc Thọ, Hà Nội, bài viết này em sẽ giời thiệu đến Quý Anh Chị về Nhà Liền kề, Shophouse, Khu Đô thị thấp tầng Đầu Tiên tại Phúc Hòa, Phúc Thọ , Hà Nôi.
LH 0987.807. Tám Bảy Năm
-Vị Trí:
Dự án SGO LAPoTa Phúc thọ nằm tại Đồng cá, thôn Thanh phần, Xã Phúc Hòa , Huyện Phúc Thọ ,tp Hà Nội.
-Tổng Quan dự án:
Dự án rộng 4,5ha, trong đó ...
Bán nhà tổng cục 5 xây 10 tầng thang máy, tòa vp giá rẻ
3
43 tỷ 130 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
10 10

Tổng cục 5 Tân Triều, X.Tân Triều, H.Thanh Trì, HN

Người đăng: Kim Chi (61 tin đăng)
-Thuộc liền kề phân lô vỉa hè tổng cục 5 tân triều , tòa VP 10 tầng cực hiếm có vị trí thuận tiện di chuyển đương 70, nguyễn xiển, chu văn an, chiến thắng, vành đai 3.5, tiện ích khu đô thị gần nhiều trường học, bệnh viên 103, viện bỏng , viện k , ....
-xung quanh nhiều khu đô thị hạ tầng đồng bộ khu đô thị xa la , văn quán , thermarner, thercharm ,....
-Tòa văn phòng 10 tầng thông sàn kinh doanh ...
Siêu phẩm biệt thự đầu tư tại khu p mới ciputra hà nội, giá siêu đẹp so với khu vực
3
54 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Ciputra Hà Nội, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Siêu phẩm đầu tư khu P Ciputra Hà Nội.
Giữ tiền an toàn, gia tăng giá trị bền vững.

Diện tích: 120m².
Mặt tiền: 6m (cực kỳ hiếm dễ khai thác).
Hiện trạng: Hoàn thiện ngoài thô trong tối ưu chi phí hoàn thiện theo mục tiêu đầu tư.

Giá: 450 triệu/m².

Vì sao đây là sản phẩm đầu tư rất chắc tay?

Quỹ đất Ciputra ngày càng khan hiếm giá trị tăng theo thời gian.
Khu P phân khu VIP, cộng đồng quốc tế ...
Chính chủ bán biệt thự liền kề mặt đường võ chí công,hà nội
9
Thỏa thuận 135 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 3

Đường Võ Chí Công, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Biệt thự tại HDI Tây Hồ , Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống sang trọng và tiện nghi.

- Điểm nổi bật:
+ Diện tích:135m² Mặt tiền rộng 9m,
+ Biệt thự liền kề, thiết kế 4 tầng 1 hầm, nhà thô có hố chờ thang máy
+ Ngõ vào rộng 11m, dễ dàng cho xe ô tô ra vào.
+View vườn hoa công viên trung tâm dự án rất đẹp, cực hiếm nhà bán
+ Phù hợp để ...
BÁN BIỆT THỰ 144M2 VIEW CÔNG VIÊN NV12 KĐT LIDECO (0915458886)
4
Thỏa thuận 144 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Lideco, Tt.Trạm Trôi, H.Hoài Đức, HN

BÁN BIỆT THỰ 144M2 VIEW CÔNG VIÊN NV12 KĐT LIDECO (0915458886)09154588xxx(09154588xxx
Diện tích 144m2 (Sdt liên hệ: 0915458886)
Mặt tiền 9m (Sdt liên hệ: 0915458886)
SDCC (Sdt liên hệ: 0915458886)
Hướng TÂY NAM (Sdt liên hệ: 0915458886)
Giao thông thuận tiện, tiện ích đầy đủ. (Sdt liên hệ: 0915458886)
Thiết kế nhà : nhà được xây 5 tầng , chủ đầu tư bố trí cầu thang bộ và các tầng được để thông sàn
Lh : 0915458886 ...
Bán nhà liền kề khu a geleximco nhà mặt tiền 6m dt 120m2
6
29.5 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Khu A - Geleximco Lê Trọng Tấn, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Bán nhà LK khu A Gleximco.
Nhà mặt tiền 6m DT 120m².
Mỗi tầng 2 phòng. 5 phụ.