Bán nhà biệt thự, dự án tại Hà Nội diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán biệt thự việt hưng, bùi thiện ngộ, long biên, 152m2, giá 47 tỷ, vị trí siêu đẹp đắc địa hiếm
4
47 tỷ 152 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6

Việt Hưng, P.Giang Biên, Q.Long Biên, HN

- Vị trí Biệt thự nằm trên phố Bùi Thiện Ngộ, gần trường Marie Curie, thuộc Khu Biệt thự BT, KĐT Việt Hưng, phường Việt Hưng, quận Long Biên. Đường sá giao thông được quy hoạch bài bản theo lối ô cờ và hình rẻ quạt rất đẹp. Được bao quanh bởi các Đường lớn như: Nguyễn Cao Luyện, Mai Chí Thọ, Đoàn Khuê, Đào Văn Tập, Bùi Thiện Ngộ, Lưu Khánh Đàm, Nguyễn Văn Ninh, Đoàn Văn Minh và Ngô Viết Thụ.
- ...
Bán biệt thự h7 starlake  giá rẻ nhất thị trường
3
99 tỷ 220 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

H7 Starlake , P.Xuân Tảo, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Đi nước ngoài muốn bán nhà Starlake.
DT 220m².
LH .
Bán siêu phẩm biệt thự avenue garden đường tây thăng long giá đầu tư
11
Thỏa thuận 322 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Avenue Garden, P.Tây Tựu, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Bán siêu phẩm biệt thự Avenue Garden đường Tây Thăng Long giá đầu tư
Hiện tôi đang có thông tin một số căn biệt thự tại dự án Avenue Garden bám trục đường Tây Thăng Long kết nối trực tiếp về khu vực Hồ Tây cần chuyển nhượng lại cho khách hàng, giá tốt.
- Chính chủ cần tiền nên bán.
- Biệt thự đơn lập 322m, kiến trúc Đông Dương.
- Xây dựng 1 tầng hầm và 3.5 tầng nổi.
- Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng ...
Bán nhà liền kề shophouse mặt đường tây thăng long
3
Thỏa thuận 163 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Sunshine Capital Tây Thăng Long, P.Tây Tựu, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Bán nhà liền kề shophouse mặt đường Tây Thăng Long.
Hiện tôi đang có thông tin một số căn nhà liền kề shophouse mặt đường Tây Thăng Long chủ nhà cần chuyển nhượng cho khách hàng.
- Trục đường Tây Thăng Long rộng 60m với 10 làn xe chạy kết nối trực tiếp về khu vực Hồ Tây với quãng đường di chuyển 6.5km, thời gian di chuyển chỉ khoảng 10 phút.
- Diện tích 163m², mặt tiền 8m nhà xây dựng 5 tầng, ...
Hiếm! bán biệt thự công viên cầu giấy  320m2 mt 15m  gần công viên đẳng cấp giữ tiền 0965 118 ***
4
92 tỷ 320 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Phố Dịch Vọng Hậu, P.Dịch Vọng, Q.Cầu Giấy, HN

Sổ đỏ chính chủ. 320m² MT 15m - gần công viên - đẳng cấp giữ tiền -

Hiếm! Bán Biệt thự công viên Cầu Giấy -Biệt thự liền kề KĐT vip công viên Cầu Giấy giữ tiền, ở đẳng cấp giới tinh hoa.
- Diện tích 320m² - 5 tầng - có Hầm - thang máy
- Vị trí trung tâm tiện ích vip khu vực Cầu Giấy, nơi các doanh nhân, chính khách sinh sống, giao thông thuận tiện Trần Thái Tông, Duy Tân, Trung Kính, Phạm Văn ...
Biệt thự liền kề phùng khoang, 131m2, 5 tầng, mặt tiền 7m, giá 32.4 tỷ
7
32.4 tỷ 131 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

Đường Phùng Khoang, P.Trung Văn, Q.Nam Từ Liêm, HN

Duy nhất 1 căn bán trong khu vực - biệt thự - kinh doanh - vỉa hè - oto tránh - mặt tiền 7m.

+ Nhà bán biệt thự thuộc khu biệt thự Phùng Khoang đã thông đường sang Đại Học Hà Nội và chuẩn bị thông đường sang Nguyễn Văn Lộc.
+ Nhà chủ tự tay thiết kế chăm chút cẩn thận, 2 thoáng, cải tạo lắp thang máy vô tư.
+ Trước nhà oto tránh, vỉa hè, kinh doanh, oto đậu thoải mái.
+ Mặt tiền 7m, thỏa sức đam ...
Chính chủ bán bán biệt thự c37 bắc hà dt 145m mặt vườn hoa .hoàn thiện đẹp
3
67 tỷ 145 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

C37 Bộ Công An - Bắc Hà Tower, P.Trung Văn, Q.Nam Từ Liêm, HN

Gia đình thiện chí bán lii Biệt thự nhà vườn C37 Bắc Hà .đầu đường Tố Hữu cách hồ công viên phùng khoang 100m .an ninh bảo vệ 24/24 .dân trí cao dt sổ đỏ 145m , hoàn thiện 3.5 tầng sân vườn bao quanh. Đối diện vườn hoa mt 9m .lòng đường vỉa hè 13m .giá 67 ty có tl liên hệ xem nhà 24/24 miễn môi giói dt
Căn góc đơn lập 3 mặt đường biệt thự an phú shop. dt 303m2. vừa ở vừa kinh doanh đỉnh. sổ đỏ sẵn
4
43 tỷ 303 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

An Phú Shop Villa, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Căn góc đơn lập 3 mặt đường biệt thự An Phú Shop. DT 303m². Vừa ở vừa kinh doanh đỉnh. Sổ đỏ sẵn.
- DT 303m².
- Đơn lập, 4 mặt thoáng.
- Vừa ở vừa kinh doanh, hàng hiếm rất lâu mới có!
- Cần bán với giá 43 tỷ bao thuế sang tên sổ đỏ cho người mua mới.
Chủ nhà: .
Bán nhà liền kề vũ đình tụng, long biên, 144m2, giá 33.1 tỷ, không gian yên bình văn minh đáng sống
5
33.1 tỷ 144 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Vũ Đình Tụng, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

- Vị trí Nhà bán thuộc liền kề Arden Park Thạch Bàn của Dự án Hanoi Garden City, nằm trên trục đường chính nội khu với mật độ cây xanh lớn, không gian sống yên bình và trong lành. Đường thông Vũ Đình Tụng, Cổ Linh, Ngọc Trì, Đồng Dinh, Bát Khối, Thạch Bàn, Nguyễn Thời Trung, Đàm Quang Trung...
- Nhà bán là đã hoàn thiện mặt ngoài đẹp hiện đại, không gian trong vẫn nguyên mở rộng xây thô, phù hợp ...
(vip) bán biệt thự kinh doanh vị trí trung tâm, giá từ 3x tỷ, công viên, cạnh aeon mall, sổ đỏ
6
Thỏa thuận 180 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 5

An Vượng Villa, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Chính chủ gửi bán căn BT vị trí đắc địa nhất Dương Nội.

- Diện tích 180m².
- Diện tích xây dựng: 338m².
LH ngay: .
* Mua bán liên hệ trực tiếp để xem nhà - giá thoả thuận khi đã ưng ý:
Năng hải villas  xác thực chính chủ  cần bán gấp btsl lô góc mặt hồ, nội thất cao cấp 38 tỷ 194m2
9
38 tỷ 194 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Vinhomes Thăng Long, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Hiện em còn một căn hàng hiếm song lập.
Đường to, trục chính.
Nhà hoàn thiện tỉ mỉ phong cách hiện đại, sang trọng và lịch sự.
Cần bán nhanh giá 38 tỷ - có thương lượng
Liên hệ: Năng Hải Villas.
Hàng hiếm! biệt thự đơn lập có hầm 280m2, gần công viên, diện tích sử dụng lớn 580m2, vị trí đẹp
11
60 tỷ 280 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

An Lạc Green Symphony, X.Vân Canh, H.Hoài Đức, HN

Biệt thự đơn lập thiết kế mẫu mới có hầm:
+ Diện tích đất: 280m².
+ Diện tích xây dựng 155m².
+ Diện tích hầm 160m².
+ Mặt tiền 15,5m.
+ Diện tích sử dụng 580m².
+ Khu trung tâm dự án.
+ Thiết kế hầm cao, rộng rãi thích hợp làm hầm rượu, phòng hát, phòng gym,...
+ Pháp lý: Hợp đồng mua bán.
+ Hỗ trợ vay vốn lãi suất ưu đãi 6%.
+ Đường: 13.5m, vỉa hè 3m.

* Liên hệ: để được tư vấn và tham quan dự ...
Hàng mới hot. bán căn góc đẹp nhất khubiệt thự an vượng villas, đang cho thuê dòng tiền tốt
6
Thỏa thuận 230 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

An Vượng Villa, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Bán cặp góc biệt thự D02 và D03 VIP nhất Nam Cường. View công viên, kinh doanh đỉnh.

Biệt thự D03.
- Dt 230m².
- Lô góc 3 mặt thoáng.
- Đã hoàn thiện đẹp, hiện tại đang cho thuê kinh doanh.
Tất cả đã có sổ đỏ và sẵn sàng giao dịch.
Hotline: .
Hàng hiếm! căn đơn lập góc 433m2, đường lớn vị trí đẹp, giá tốt nhất dự án, mua ở hay đầu tư đều đc
5
60.62 tỷ 433 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vườn Cam Vinapol, X.Vân Canh, H.Hoài Đức, HN

Chính chủ gửi bán căn biệt thự đơn lập góc, đường to, Hàng hiếm ở Khu đô thị Vườn Cam, xã Sơn Đồng, Thành phố Hà Nội.
Thông tin căn biệt thự:
+ Diện tích 433m².
+ Diện tích xây dựng 150m².
+ Diện tích sử dụng 550m².
+ Đường chính: 20.5m.
+ Vị trí căn góc gần hồ điều hòa, vườn hoa, bể bơi, sân Pickleball.
+ Hướng Tây Bắc và Đông Bắc (hướng Tây Tứ Trạch).
+ Giá 140tr/m² quá rẻ để đầu tư,

Liên hệ: ...
Cần bán biệt thự song lập 201m2, đường 25m, trục chính, mẫu mới mặt tiền rộng, có hầm, giá đầu tư
10
52 tỷ 201 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

An Lạc Green Symphony, X.Vân Canh, H.Hoài Đức, HN

Chính chủ gửi bán căn biệt thự song lập có hầm 201m², tại dự án An Lạc Green Symphony.
+ Diện tích: 201m².
+ Diện tích xây dựng: 125m².
+ Diện tích sử dụng: 430m².
+ Mặt tiền: 28m.
+ Nằm trên trục chính dự án rộng 25m.
+ Giá tốt nhất thị trường, trao đổi để đàm phán giá.
+ Duy nhất một căn tại dự án có giá này.
+ Bao sang tên cho khách hàng.
+ Pháp lý: HĐMB sẵn sàng sang tên.
+ Giá 52 tỷ.

Liên ...
Chính chủ bán nhà, miễn trung gian.  xem nhà 0972 864 ***
4
Thỏa thuận 180 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Hateco Green City, P.Phương Canh, Q.Nam Từ Liêm, HN

Gia đình chuyển công tác nên cần bán căn biệt thự Hateco Green City nằm trong quần thể khu đô thị Xuân Phương.
Căn biệt thự thiết kế 1 tầng hầm, 4 tầng nổi, 1 tum.
Xung quanh khu đô thị có các trường học từ cấp 1 đến cấp 3 của Quận Nam Từ Liêm, trường CĐ FPT, ĐH Thương Mại, Đại học Công Nghiệp.
Quy hoạch sát công viện trung tâm quận Nam Từ Liêm 35ha.
Liên hệ xem nhà em Hùng; .
Cơ hội hiếm có để hữu biệt thự sân golf vân trì nơi khẳng định đẳng cấp giới thượng lưu của hà nội
5
220 tỷ 1188 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

Villa Avenue Vân Trì, X.Kim Nỗ, H.Đông Anh, HN

Người đăng: Dai Le (7 tin đăng)
Hãy là chủ nhân tiếp theo gia nhập giới thượng lưu, cộng đồng tinh hoa của Hà Nội. Biệt thự nằm trong quần thể sân golf Vân Trì nơi hội tụ các doanh nhân, các ông chủ tập đoàn, giới tinh hoa của Hà Nội. Nơi bạn khẳng định vị thế trong xã hội...