Đất RiêngToàn Quốc
Bán đất tại Việt Nam giá nhỏ hơn 3 tỷ diện tích 80 đến 100 m²
Đường 21, X.Phú Cát, H.Quốc Oai, HN
Diện tích: 100m2
Sổ đỏ Hà Nội, pháp lý đầy đủ
Công chứng sang tên ngay trong ngày
Lô góc, mặt tiền rộng đẹp
Đường trước đất rộng 7m
Quy hoạch mở rộng đường 30m tương lai
Có vỉa hè riêng thuận tiện sử dụng
Vị trí đắc địa:
Chỉ 100m ra ...
Vị trí: Tại thôn 4 và thôn 7, Thủy Hà - Thủy Nguyên - Hải Phòng.
- Liền kề: 100m² (5x20m).
Chi tiết liên hệ em Thành: được biết thêm thông tin chi tiết.
P.Định Hòa, Tp.Thủ Dầu Một, BD
Định Hoà, Thủ Dầu Một, Bình Dương.
Nay là Chánh Hiệp, Tp Hồ Chí Minh.
Cách DX072 khoảng 120m. Gần trường mầm non Chồi Xanh, trường cấp 1, cấp 2 Định Hoà,....
Đường xe hơi vô tới đất.
DT: 5x19m. Thổ cư: 60m².
Hướng tây nam.
Giá bán: 1tỷ590 còn bớt
Có hỗ trợ ngân hàng
Call hoặc Zalo: (Trần Đăng Khoa)
(giáp chủ, có giá tốt cho Cô/Chú/Anh/Chị)
Cảm ơn ...
Đường Phúc Tiến, X.Bình Yên, H.Thạch Thất, HN
- Giá chỉ 2,8 tỷ f0, rẻ hơn xung quanh đang bán 33 - 35tr/m.
- Lô đất nằm trong khu dân cư Phúc Tiến, gần trường cấp 1 cấp 2, uỷ ban, trạm y tế, cách khu CNC Hoà lạc chỉ 2,5km trường ĐH FPT chỉ 3 km.
- Đường dải nhựa xe ô tô vào quay đầu tại đất có chỗ để xe.
- ...
Đường Số 3, Tt.Đức Hòa, H.Đức Hòa, LA
Vị trí: Cách chợ Đức Hòa chỉ 200m, đường nhựa 6m thông thoáng
Diện tích: 5 x 17m
Giá: 1ty050
Phù hợp an cư, đầu tư dài hạn.
Liên hệ:
X.Hạ Bằng, H.Thạch Thất, HN
- đất full thổ cư 100m, mặt tiền 6.5m giá tốt chỉ 29.8 triệu/m có thương lượng
- mặt đường vành đai khu công nghiệp, sát khu công nghệ cao HÒA LẠC
- CALL/ZALO để nhận thông tin chi tiết & xem đất chốt ngay kẻo lỡ
HÀ NỘI ĐÃ LÊN QUY HOẠCH VÀ ĐANG TRIỂN KHAI MẠNH HẠ TẦNG BÊN TRONG NỘI KHU VÀ HẠ TẦNG ...
Diện tích: 5x18m
Giá: 850 triệu
Đường bê tông, ô tô tới đất
Vị trí đẹp: nằm giữa KCN Tân Đức và chợ Đức Hòa
Khu dân cư đông, thích hợp xây ở hoặc đầu tư
Liên hệ:
#datducthoa #datlongan #datganKCN #datgiatot #batdongsanlongan #datdautu #datthocu #datdepxaydung
Đường Hồ Chí Minh, Tt.Xuân Mai, H.Chương Mỹ, HN
Ngõ vào rộng 3.5m, phù hợp cho xe hơi vào tận nơi.
Mặt tiền rộng 7m thích hợp xây nhà ở lâu dài, rộng thoáng.
Gần điện, đường, trường, trạm , thuận tiện cho gia đình có con nhỏ đi học.
Địa thế cao ráo yên tâm không lụt lội là điểm +.
Chuẩn bị làm đường ...
Đường Tắc Xuất, Tt.Cần Thạnh, H.Cần Giờ, HCM
- Diện tích: 100m² (5 x 20m).
- Nhiều tiện ích xung quanh: Co.op Mart Cần Giờ, công viên Cần Thạnh, chợ Cần Giờ, trường học,... Thuận tiện kinh doanh đa ngành nghề, thích hợp đầu tư sinh lời.
- Gần khu đô thị Vin Lấn biển, đầu tư lợi nhuận cao.
- Sổ sẵn, sang tên công chứng được ngay.
- Sát phà Cần Giờ - Vũng Tàu, cách biển Cần Giờ ...
Đường Đỗ Văn Dậy, X.Tân Hiệp, H.Hóc Môn, HCM
- Diện tích: 94m², [ 6m x 16m] thổ cư.
- Hẻm ô tô ra Đường Đỗ Văn Dậy chỉ 50m, đất trống xây dựng tự do, cách chợ Hóc Môn 1,5Km.
- Tiện ích xung quanh đầy đủ bán kính 1km không thiếu thứ gì
- Sổ hồng riêng - thương lượng chính chủ.
- LH: xem đất 24/7.
Phú Nghĩa, X.Phú Nghĩa, H.Chương Mỹ, HN
Diện tích: 83m
Vị trí: Mặt Quốc lộ 6 kinh doanh bất chấp
Giá chỉ: 3 tỷ
Lưu lượng xe đông buôn bán cực tốt
Phù hợp mở cửa hàng, showroom, dịch vụ
Sổ đỏ chính chủ pháp lý rõ ràng
Mua là có thể khai thác ngay dòng tiền ổn định!
Đường Hồ Chí Minh, Tt.Xuân Mai, H.Chương Mỹ, HN
Ngõ vào rộng 3.5m, phù hợp cho xe hơi vào tận nơi.
Mặt tiền rộng 7m thích hợp xây nhà ở lâu dài, rộng thoáng.
Địa thế cao ráo yên tâm không lụt lội là điểm +.
Chuẩn bị làm đường nhựa atphan ...
P. Lam Sơn, Tp.Hưng Yên, HY
Diện tích 89.5m², Giá chỉ 2 tỷx
+ Vị trí trung tâm TP. Hưng Yên
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn có
+ Đường vào rộng, 2 oto tránh nhau
+ Phù hợp để xây nhà ở hoặc đầu tư.
+ Hình trên là thực tế của đất
Liên hệ để biết thêm thông tin Nguyễn Tuyển.
X.Long Nguyên, H.Bàu Bàng, BD
Diện tích: 90m² (5x18m) Hướng Đông Bắc
Đường nhựa nội bộ 13m ô tô vào tận nơi
Vị trí tiềm năng:
Cách đường ĐH619 chỉ 300m
Cách DT749A 1.8km
Cách Trung tâm hành chính công Bàu Bàng 16km
Nằm trong khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn thiện, dân cư ổn định phù hợp để ở hoặc đầu ...
Đường 12, X.Long Thượng, H.Cần Giuộc, LA
Đường Đồng Trạng, X.Cổ Đông, Tx.Sơn Tây, HN
Cách trục chính chỉ 30m (đi lại cực tiện)