Bán đất tại Việt Nam giá 3 tỷ đến 5 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô góc 130m2 full thổ cư, đường 4m giá f0 tại thôn phúc tiến, b.yên, t.thất, hn, xã hạ bằng mới
12
3.7 tỷ 130 m²
Đất Riêng

Đường Phúc Tiến, X.Bình Yên, H.Thạch Thất, HN

- Bán lô góc 130m² full thổ cư, mặt tiền 26m tại Thôn Phúc Tiến, xã Hạ Bằng, Hà Nội. Địa chỉ cũ: Thôn Phúc Tiến, Xã Bình Yên, Thạch Thất, HN.
- Giá chỉ 3,7 tỷ F0, rẻ hơn xung quanh đang bán 33 - 35tr/m.
- Lô đất nằm trong khu dân cư Phúc Tiến, gần trường cấp 1, cấp 2, uỷ ban, trạm y tế, cách khu CNC Hòa Lạc chỉ 2,5km, trường ĐH FPT chỉ 3km.
- Đường dải nhựa xe oto vào quay đầu tại đất có chỗ để ...
Tuấn hailongreal bán đất 4,5tỷ khu 512 đường 16m nguyễn văn tạo ngay trường thành công, kcn hp
4
4.5 tỷ 92 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

- Đất 92.6m² bán giá tốt mặt tiền đường nhựa 16m.
- Giá chỉ 4,5 tỷ còn bớt.
- Diện tích ngang 5 dài 20m. CN 92.6m².
- Vị trí đường nhựa 16m đẹp thông thoáng khu dân cư 512 Long Thới đông đúc có công viên thể dục đi bộ chạy bộ...
- Cách mặt tiền Nguyễn Văn Tạo 1 phút có đầy đủ các tiện ích như các ngân hàng Vietcombank, BIDV, Aribank, phòng khám đa khoa Nhơn Tâm, trường học mầm non Đồng Xanh, tiểu ...
Bán gấp đất nền đẹp, nguyễn hữu cảnh, đông hòa, dĩ an, bình dương, 95m2
6
4.5 tỷ 95 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Hữu Cảnh, P.Đông Hòa, Tp.Dĩ An, BD

Lô đất đẹp tại cách đường Nguyễn Hữu Cảnh 50m, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương với diện tích 95m² có 60m² thổ cư.

Giá chỉ 4,5 tỷ có thương lượng.

- Điểm đặc sắc:
+ Mặt tiền rộng 4m, ngõ vào 5m thông ra phan huy ích thuận tiện cho việc di chuyển.
+ Pháp lý đầy đủ, sẵn sàng cho việc chuyển nhượng.
+ Đất thích hợp để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
Cách Quốc Lộ 1K 200m.
Địa điểm tiện ích xung ...
Hc9. bán đất gần nhà máy in tiền & ga metro 5 tại trung tâm phú cát  hòa lạc
4
3.3 tỷ 100 m²
Đất Riêng

X.Phú Cát, H.Quốc Oai, HN

Bán đất gần nhà máy in tiền & ga Metro 5 tại trung tâm Phú Cát - Hòa Lạc.

Bạn đang tìm 1 lô đất:
Diện tích vừa tiền dễ mua.
Mặt tiền rộng dễ xây, tối ưu công năng.
Gần lõi phát triển Hòa Lạc tiềm năng tăng giá rõ ràng.

Lô này chị gửi anh chị tham khảo:

Diện tích: 67m² (60m² thổ cư).
Mặt tiền: 7m cực hiếm trong tầm giá.
Sổ đỏ sẵn sang tên ngay.
Giá 3.5 tỷ.

Vị trí cực kỳ tiềm năng:

Nằm tại ...
Tuấn hailongreal  bán đất 4,7tỷ 125m2 nguyễn văn tạo gần chợ bà chồi kế bên trường quốc tế mỹ
4
4.7 tỷ 125 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Con sốt 1 lô sát Nguyễn Văn Tạo Long Thới Nhà Bè.
- Bán đất nền khu dân cư 274 vị trí đẹp gần đường Nguyễn Văn Tạo 100m.
- Giá chỉ: 4 tỷ 7 còn Bớt.
- Diện tích: 5*25m.
- Khu dân cư Xây Dựng Tự Do, đường nhựa nội bộ rộng 7m có cây xanh vỉa hè.
- Bán kính 100m đầy đủ tiện ích ngân hàng Vietcombank, cây xăng, phòng khám đa khoa lớn Nhơn Tâm, chợ Bà Chồi, siêu thị Bách Hóa Xanh, Điện Máy Xanh, các ...
Bán đất gần đường số 11 linh xuân, tp.thủ đức 85m2 chỉ 4ty550 tl, hxh thông
6
4.55 tỷ 85 m²
Đất Riêng

Đường Số 11, P.Linh Xuân, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: Mr Ổn (55 tin đăng)
Bán đất cách đường số 11 chỉ 100m p.Linh Xuân Tp.Thủ Đức
DT: 85,5m², thổ cư: 100% (4x21,3m)
Cách Cầu Vượt Linh Xuân 800m
Đường rộng 6m thông hai đầu
Sổ hồng riêng
Ngân hàng hỗ trợ 70%
Giá: 4ty550 TL
LH:
Đất nền thổ cư 8x13m khu dân cư rạch tôm, chủ cần bán gấp
6
4.2 tỷ 104 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Lương, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

ĐẤT KDC RẠCH TÔM LÊ VĂN LƯƠNG NGANG 8M
Diện tích: 8 x 13m (104m²)
Đất vuông vức, dễ xây dựng
Đường xe hơi 7m, khu dân cư hiện hữu
Vị trí thuận tiện di chuyển
Pháp lý: Sổ hồng riêng
LH Hiền xem đất trực tiếp
Chính chủ bán gấp tđc đà gạo, ngay cạnh chợ hoà lạc, 99m2 chỉ 3,75 tỷ
5
3.75 tỷ 99 m²
Đất Riêng

X.Bình Yên, H.Thạch Thất, HN

Đất thuộc khu tái định cư Đà Gạo, bên cạnh là khu Asean Resort, ngay sát ngã tư đèn xanh đèn đỏ chợ Hoà Lạc.
- Đường vào đất cực rộng, 2 ô tô 45 chỗ đỗ cửa.
- Đất là đất TĐC, vị trí cực đẹp, từ đất đi vào khu ĐH Quốc Gia, khu Công nghệ cao, FPT chỉ 500m.
- Giá rẻ nhất khu vực rẻ hơn thị trường 300triệu, mua lãi luôn.
- Đang cần tiền nên bán gấp LH .
Bán gấp lô đất 100m2 trung tâm thành phố vệ tinh hoà lạc giá chỉ 31tr/m2
8
3.1 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Tỉnh lộ 420, X.Hạ Bằng, H.Thạch Thất, HN

Đất nền tại Đường Tỉnh lộ 420, Xã Hạ Bằng, Hà Nội - Huyện Thạch Thất, Hà Nội cũ đang chờ đón chủ mới với diện tích 100m². Pháp lý đầy đủ, giá chỉ 31 triệu / m². Mặt tiền rộng 8m, ngõ vào 6m, thuận lợi cho việc xây dựng hoặc kinh doanh. Hướng cửa chính Đông Nam, phong thủy tốt cho gia chủ.

Chỗ này xịn xò cho những ai thích không gian thoáng đãng, yên tĩnh mà vẫn gần gũi với nhịp sống thành phố. ...
155m2 ngang 5m đất vuông vức 3.799 tỷ  0974 748 ***
6
3.8 tỷ 155 m²
Đất Riêng

Đường Cầu Đình, P.Long Phước, Quận 9, HCM

Bán đất đường Cầu Đình, Long Phước, TP Thủ Đức Đã có sổ hồng.

Diện tích: 155m² (103.5m² thổ cư, 51.7m² đất vườn tặng kèm).

Giá: 37 triệu/m² (tính theo phần thổ cư).

Vị trí: Đường Cầu Đình, P. Long Phước, Thủ Đức cách ngã 3 Long Phước 600m.

Tiện ích: Gần bệnh viện, chợ, trường học, bến xe buýt trong bán kính 500m, đường ô tô, khu dân cư đông đúc.

Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng sang tên ...
Duy nhất 1 lô ngang 5m, thổ cư 103.5m2 tặng thêm 51.7m2 đất vườn chỉ 3,7 tỷ
9
3.7 tỷ 155 m²
Đất Riêng

Đường Cầu Đình, P.Long Phước, Quận 9, HCM

Bán đất đường Cầu Đình, Long Phước, TP Thủ Đức đã có sổ hồng.

Giá: 36triệu/m² (tính theo phần thổ cư).

Vị trí: Đường Cầu Đình, P. Long Phước, Thủ Đức cách ngã 3 Long Phước 500m.

Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng sang tên ...
Tuấn hailongreal bán 120m4,25tỷ kdc 274 nguyễn văn tạo gần trường lái xe thành công
5
4.25 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Còn lại 1 lô duy nhất giá đầu tư diện tích lớn 120m lộ giới 12m tại khu dân cư 274 Nguyễn Văn Tạo sát trường Quốc Tế Mỹ thông ra Ngô Quang Thắm gần lối vào cao tốc Bến Lức Long Thành
Ngang 7 dài 17m
Khu vực dân cư đông kế bên đường đôi lớn 26m là công viên thể dục gần đường Nguyễn Văn Tạo tiện ích đầy đủ trong bán kính 200m có chợ Bà Chồi, các ngân hàng BIDV, Vietcombank, MBbank, Sacombank, ...
1600m2 đất trung tâm p. chơn thành sẵn 250m2 thổ cư, giá đầu tư
8
3.3 tỷ 1600 m²
Đất Riêng

Đường Lê Duẩn, P.Hưng Long, H.Chơn Thành, BP

1600m² đất trung tâm P. Chơn Thành có sẵn 250m² thổ cư trên đất.
Diện tích: 20x80m x 250m² thổ cư.
Sổ hồng riêng công chứng được ngay.
Trên đất có sẵn nhà kho, vườn cây ăn trái đã cho trái đang thu hoạch.
Đường ô tô tới đất.
Từ vị trí đất di chuyển ra TTHC Chơn Thành chỉ 1km, ra TTTM Chơn Thành Plaza chỉ 3p đi xe. Bán kính 2km đầy đủ tất cả tiện ích.
Quý khách hàng quan tâm xin liên hệ em Trọng ...
Đất liên kế sân vườn đường lương đình của, tp đà lạt. dt 122m2 full thổ cư, view đẹp, đường ô tô.
3
3.5 tỷ 122 m²
Đất Riêng

Đường Lương Đình Của, P.11, Tp.Đà Lạt, LĐ

ĐẤT LIÊN KẾ SÂN VƯỜN ĐƯỜNG LƯƠNG ĐÌNH CỦA - P11 - TP ĐÀ LẠT
GIÁ: 3.5 TỶ
-----
* Diện tích: 122m² full thổ cư. Mặt tiền: 4.6m
* Mật động xây dựng 80%.
* Gần vòng xoay trại mát, cách Hồ Xuân Hương khoản 5km. View đẹp. Đường ô tô
Tel/Zalo:
Bán nhanh lô đấu giá hà an 12, dt 200 m2, giá 25tr/m2, view dự án vin hạ long xanh.  0966 675 ***
3
5 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Đại Thành, P.Hà An, H.Quảng Yên, QN

Bán nhanh đất phân lô đấu giá khu Hà An 12, dt 200m², giá 25tr/m, vị trí đẹp, gần trục 51m từ cao tốc rẽ vào, view dự án Vin Hạ Long Xanh. LH .
Lô góc hiếm thôn tiền bắc ninh sát đông anh  gần 100m2  ô tô tránh  chỉ 3.1 tỷ
4
3.1 tỷ 87 m²
Đất Riêng

X.Văn Môn, H.Yên Phong, BN

Siêu phẩm giá rẻ thôn Tiền, Bắc Ninh sát Thụy Lâm Đông Anh.
Lô góc cực đẹp đường ô tô tránh nhau thoải mái.
Diện tích 87.9m² mặt thoáng, dễ thiết kế xây dựng.
Giá chỉ 35.26 triệu/m² quá hiếm khu vực giáp Hà Nội.
Vị trí cực tiềm năng: Sát Thụy Lâm Đông Anh.
Kết nối nhanh trung tâm Đông Anh Từ Sơn.
Khu dân cư đông đúc, tiện ích đầy đủ.
2200m2 đất đường nhựa. gần cổng chính kcn phước đông. 3,2 tỷ
7
3.2 tỷ 2200 m²
Đất Riêng

X.Phước Thạnh, H.Gò Dầu, TN

2200m² đường nhựa. Gần cổng chính KCN Phước Đông. 3,2 tỷ.
Lô đất quá đẹp xây 110 phòng trọ cho thuê dòng tiện đều đặn mỗi tháng hơn 130tr ngay đường nhựa Cầu Ô, cách cổng chính KCN đô thị Phước Đông chỉ hơn 2km.
Mặt tiền đường nhựa rộng, đất cao, bằng phẳng. Có thể xây xưởng hoặc mặt bằng kinh doanh.
Gần nút giao cao tốc HCM - Mộc Bài, gần đường cao tốc Bắc Nam (Hồ Chí Minh), gần cảng ICD Thanh ...
Bán đất tại hà thiệp, 3,5 tỷ, 344,8 m2, phù hợp kinh doanh, pháp lý đầy đủ
3
3.5 tỷ 344 m²
Đất Riêng

Đường Hà Thiệp, X.Võ Ninh, H.Quảng Ninh, QB

Người đăng: C Yến (1 tin đăng)
Đất đấu giá Hà Thiệp 2, Xã Võ Ninh, Quảng Ninh, Quảng Bình. Diện tích rộng rãi 344,8 m², mặt tiền 15m, ngõ vào cực rộng cũng 15m, dễ dàng cho xe cộ di chuyển. Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ, sổ hồng sẵn sàng.

+ Đất này siêu phù hợp cho việc kinh doanh, mở cửa hàng hay quán cafe, mặt tiền rộng rãi giúp thu hút khách hàng.
+ Vị trí đắc địa cho cuộc sống tiện nghi, gần gũi với thiên nhiên, không khí ...
Đất 4,4m*21,5m kdl sinh thái đường cầu đình vuông vức cách ngã 3 long phước 200
10
3.5 tỷ 94 m²
Đất Riêng

Đường Cầu Đình, P.Long Phước, Quận 9, HCM

Diện tích: 94.6m².