Bán đất tại Việt Nam giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất biệt thự view sông đường thăng long trung tâm thành phố diện tích 150m2 ngang 7.5m
4
23 tỷ 150 m²
Đất Riêng

Đường Thăng Long, P.Hòa Cường Nam, Q.Hải Châu, ĐN

- Đất view sông đường Thăng Long Trung Tâm Thành Phố
- Diện tích: 150m² ngang 7.5m
- đường 7.5m vỉa hè 6m
- Hướng: Đông Nam
- View sông cực kì mát
- Tuyến đường biệt thự đẹp nhất TP
- Giá: 23,5 tỷ
Gia đình cần bán mặt biển mũi né
5
44.58 tỷ 3566 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Cơ Thạch, P.Mũi Né, Tp.Phan Thiết, BT

Gia đình cần bán mặt biển Nguyễn Cơ Thạch Mũi Né.
- Diện tích tổng: 3.566m².
- Mặt tiền: 70m.
- Thổ cư 150m².
- Thương mại dịch vụ: 1.000m.
- Pháp lý: Sổ hồng.
- Giá: 12.5 tr/m².
- Lh: hùng gặp chủ trao đổi trực tiếp vì chủ đất là người nhà.
Đất trống ngang 7m gần kdc him lam trần xuân soạn, quận 7, 160m2 sổ hồng riêng chỉ nhỉnh 100 tr/m2
4
26.5 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Phố Trần Xuân Soạn, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

Bán đất full thổ cư ngay gần KDC Him Lam, P. Tân Hưng, Quận 7, đường 8m, 160m², ngang 7 x 25m, sát Kiều Đàm.

- Vị trí đắc địa: KDC Him Lam, P Tân Hưng, Quận 7, nối đường D4 cạnh Lotte Mart Nguyễn Thị Thập, sang quận 4 ngay cầu Kênh Tẻ 50m.

- Diện tích 160m², ngang gần 7m dài 25m.

- Sổ hồng riêng, chưa qua mua bán.

Liên hệ: .
(Miễn MG và Trung gian).
Chính chủ cần bán đất cách đường lê văn khương 30m quận 12 cũ phù hợp xây căn hộ dịch vụ.
3
26 tỷ 772 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Khương, P.Hiệp Thành, Quận 12, HCM

Mặt tiền hẻm 501 cách đường Lê Văn Khương 30m.
Tổng diện tích sử dụng 772.7m².
Gồm 3 sổ theo mô tả (full thổ cư)
- Phần màu xanh dương ngang 2,5m mua giấy tay.
- Phần màu vàng là đường nội bộ 3m để đi vào lô 1 và lô 2.
- Lô số 3 bám mặt hẻm chính (Hẻm 501)
Hệ số xây dựng 3,5. Mật độ xd 50% xây dựng 7 tầng.
Hiện tại phường đang cho tiến hành hợp thửa phần giấy tay nhưng sổ đang thế chấp tại ...
Bán đất nông nghiệp phú xuân quy hoạch đất ở  cơ hội đầu tư cực tốt
3
36 tỷ 4000 m²
Đất Riêng

Đường 15B, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Duy (13 tin đăng)
Chuyên bán đất nông nghiệp xã Phú Xuân - Nhà Bè
Vị trí : nằm giữa KDC Minh Long - Hồng Lĩnh và Vạn Phát Hưng.
Diện tích: 4.000m²
Giá: chỉ 9 triệu/m²
Quy hoạch: đất ở, một phần còn lại mở đường & đất cây xanh
Nằm ngay trục đường 15B kết nối nhanh chóng
Gần cầu Cần Giờ tương lai tiềm năng tăng giá mạnh
Liền kề trục đường Kho B lộ giới 40m hạ tầng phát triển đồng bộ
Liên hệ ngay em Duy qua ...
Chuyển nhượng lô góc view sông hàn.đang cho thuê 50tr/tháng. xây cao tầng
4
26.8 tỷ 106 m²
Đất Riêng

Đường 3/2, P.Thuận Phước, Q.Hải Châu, ĐN

Lô góc View Sông Hàn, Cạnh trung tâm hành chính Thành Phố, Đường rộng 10.5m được xây cao tầng
- Diện tích: 106m² ngang 7.2 nở hậu 7.65m
- Hiện trạng có nhà cấp4, đang chi thuê Hợp đồng 50triệu/ tháng
- Vị trí cạnh bờ Sông Hàn, Nút Giao nhau đường 3 tháng 2 _Như Nguyệt _ đống đa
- Tuyến đường này không chỉ là huyết mạch giao thông mà còn là khu vực dân cư văn hóa, văn minh, tiện nghi, ngay giữa ...
Chính chủ cần bán lô góc đường thông kdc kim sơn.
5
24.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Số 3, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Người đăng: ĐHL (3 tin đăng)
Chính chủ Cần bán lô góc đường thông KDC Kim Sơn. Đối diện ĐH Tôn Đức Thắng
Vị trí góc mặt tiền đường số 3, KDC Kim Sơn, thông từ Nguyễn Hữu Thọ sang Lê Văn Lương.
Diện tích: 5x20m ( vạt góc 87,5m) xd hầm, lửng, 3 lầu, sân thượng
KDC sầm uất, an ninh 24/24
Sổ Hồng full thổ cư
LH:
Bán đất tặng nhà 2 tầng, kết cấu btct
3
32.5 tỷ 210 m²
Đất Riêng

Đường Kiều Đàm, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

Đất dân cư hiện hữu, hướng Nam, Cách trung tâm quận 1 chỉ 4km. Khu dân cư VIP, phù hợp xây CHDV, Biệt thự.
Bán mảnh đất phố đi bộ minh châu đang kinh doanh nhà hàng thùy chinh rất đông khách
9
22.44 tỷ 330 m²
Đất Riêng

X.Minh Châu, H.Vân Đồn, QN

Mảnh đất nở hậu 2 mặt phố - mặt chính phố đi bộ Minh Châu 8m - mặt hậu sau ra khu đo thi mới 12m - cách biển minh châu 200m - vô cùng thuận tiện KD nhà hàng - xây khách sạn - dòng tiền ổn định - cơ hội tăng giá XX khi Đăc Khu Vân Đồn đang xây dựng 9 cây cầu nối các đảo với nhau. Chính phủ đang giản ngân hàng trăm nghìn tỷ đồng để biến Vân Đồn hóa rồng Châu Á - Biển Minh Châu Quan Lạn luôn là ...
Giảm sốc 40% 24tỷ, 1.000m2 full thổ cư view biển tuyệt đẹp
4
24 tỷ 1000 m²
Đất Riêng

Đường Hòa Bình, P.Hàm Tiến, Tp.Phan Thiết, BT

Giảm sốc 40% 24tỷ, 1.000m² full thổ cư view biển tuyệt đẹp.
* Vị trí vàng: Mặt tiền đường Hòa Bình Hàm Tiến Phan Thiết sầm uất, cách biển chỉ 100m.
* Lô duy nhất: 1000m² full thổ cư, thoải mái xây dựng.
* Mặt tiền rộng: 13m, thiết kế đa dạng.
* Hướng Nam: Phong thủy tốt, đón gió mát.
* Đường rộng 7m: Thuận tiện giao thông.
* Tiềm năng sinh lời:
* Cho thuê căn hộ dịch vụ cao cấp.
* Cho thuê mặt ...
Bán lô đất ngay trung tâm tp. nha trang  pháp lý sổ hồng  giá tốt nhất thị trường
4
27.37 tỷ 391 m²
Đất Riêng

Đường Đô Lương, P.Phước Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất ngay trung tâm tp, bán kính 500m Full tiện ích không thiếu gì, đường ô tô ra vào thoải mái, trường học, chợ....

- Diện tích: 391m².
- Chiều ngang 14,72m đất vuông vức, hàng hiếm trên thị trường hiện nay.
- Đất ở đô thị 100% pháp lý chuẩn chỉnh, sổ hồng chính chủ.
- Cơ hội tốt nhất để mua tại thời điểm này sản phẩm nhà phố với chiều ngang lớn rất hiếm trên thị trường.
- Tiềm năng tăng giá ...
Lên siêu phẩm 2100m2 400m2 thổ cư tại cư yên lương sơn hòa bình nay là phú thọ
6
29.4 tỷ 2100 m²
Đất Riêng

Đường Liên Xã, Tt.Lương Sơn, H.Lương Sơn, HB

Lên siêu phẩm 2100m² 400m² thổ cư tại Cư Yên Lương Sơn Hòa Bình nay là Phú Thọ.
- Đối diện ngay cổng Legally Hill vị trí rất đắc địa.
- Lô góc 2 mặt tiền mặt chính lên đến 60m mặt phụ 32m.
- Đất rất phù hợp phân lô hoặc làm nghỉ dưỡng.
Một lô đất quá tiềm năng cho quý anh chị đầu tư.
Giá 1x triệu/ m².
Liên hệ e Tâm làm việc chính chủ miễn qua trung gian.
Xuất ngoại bán rẻ đất bt đường số 14m kdc tân quy đông, p. tân phong, q7 dt 12x24m giá rẻ 148tr/m2
3
42.62 tỷ 288 m²
Đất Riêng

Đường Số 65, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Bán lô đất BT đường số 14m KDC Tân Quy Đông, P. Tân Phong, Q7 giá siêu rẻ 148tr/m² x 288m².

- DT: 12x24m CN 288m² + 20m² sân.
- Sổ hồng riêng.
- GPXD tự do.

Giá bán siêu rẻ 148 tr/m² (42 tỷ).

Quang Vũ PMH: .
CTY BĐS Urban Home.
Nhận ký gửi mua bán BDS PMH - QUẬN 7.
Cần bán lô đất 2300m2 tại cam an tỉnh khánh hòa giá 14tr/m2
3
32.2 tỷ 2300 m²
Đất Riêng

X.Cam An Nam, H.Cam Lâm, KH

Chính chủ cần tiền bán lô đất tại xã Cam An Khánh Hóa, DT 2300m² full thổ cư, sổ vuông, hướng Đông Nam. Mặt tiền 35m đường phố sát dường quốc lộ quy hoạch 45m, giao thông thuận lợi. Khu Vincom Cam Lâm đang đển bù giải phóng mặt bằng để xây dựng, khu gân biển, kinh doan sầm uất. Sổ đỏ chính chủ: Giá bán 14tr/m².
Liên hệ c hương: .
Cc gửi bán lô đất mặt phố đức giang long biên hà nội giá chỉ 221 triệu/m²
2
31.6 tỷ 143 m²
Đất Riêng

Đường Đức Giang, P.Đức Giang, Q.Long Biên, HN

Nhà hiện đang kinh doanh hàng ăn, chủ cần tiền bán gấp trước tết. Nên để mức giá rất tốt. Cở hội đầu tư có 102. Giá chỉ ngang với giá nhà trong ngõ cùng phân khúc và khu vực. Phố Đức Giang hiện đang hoàn thiện cơ sở hạ tầng. Các trục giao thông kết nối từ tái định cư Thanh Am, Đặng Vũ Hỷ với Lý Sơn. Trục đường chính 40m đang thành thình.
Khách mua về xây tòa vp hoặc khách sạn giá trị sẽ tăng rất ...
Ngộp ngân hàng, bán gấp đất 315m2 kdc bộ công an, chỉ 64.9 triệu/m2
5
20.44 tỷ 315 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Hữu Lầu, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán gấp nền đất biệt thự KDC Bộ Công An, đường Phạm Hữu Lầu:
- Diện tích: 315m².
- Đường rộng, trải nhựa, xe hơi tránh nhau.
- Sổ hồng riêng, xây dựng ngay.
- Khu ven sông, an ninh 24/7. Cách Quận 7 chỉ 5 phút.
- Giá bán: 64,9 triệu/m².
- Liên hệ: - Hoàng Nhà Đất (Chuyên mua bán nhà đất KDC Bộ Công An).
Đất 8x20 ngay đỗ pháp thuận xd hầm 4 tầng trực diện công viên, sát hồ cao đức lân  240tr/m2
4
38.4 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Pháp Thuận, P.An Phú, Quận 2, HCM

Vị trí: Ngay đường Đỗ Pháp Thuận tại KĐT An Phú An Khánh.
- Diện tích: 8 x 20m công nhận đủ.
- Chỉ Tiêu XD: Hầm - 4 Tầng.
- Khu dân cư văn minh - an ninh và trí thức cao.

ĐẶC BIỆT: Lô trực diện công viên hiếm hoi đang rao bán.
(Cam kết tin thật vì Nhân quý trọng thời gian của Anh Chị quan tâm).
- Giá 38.4 tỷ TL trực tiếp chủ nhà.

Cám ơn Anh Chị hữu duyên xem tin. Giá cam kết tốt hơn khi cùng ...
Bán đất 250m2 rộng 10m đường trần hưng đạo, đối diện novotel & toà nhà trái bắp tp đà nẵng
3
50 tỷ 250 m²
Đất Riêng

Đường Trần Hưng Đạo, P.An Hải Tây, Q.Sơn Trà, ĐN

Bán đất 250m² rộng 10m đường Trần Hưng Đạo, đối diện Novotel & toà nhà Trái Bắp TP Đà Nẵng.
Nằm ngay trung tâm tuyến đường ven sông Hàn sầm uất và đắt giá bậc nhất Đà Nẵng.
Vị trí đẹp giữa cầu Rồng và cầu Sông Hàn.
Diện tích: 250m² ngang 10m.
Hiện trạng có nhà cấp 4 đang cho thuê.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh.
Giá bán: 50 tỷ.
Liên hệ em Trang để xem và làm việc chính chủ.
Cần bán đất phù hợp phân lô tách thửa
5
22 tỷ 550 m²
Đất Riêng

Đường Tỉnh lộ 43, P.Bình Chiểu, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: Thiên (1 tin đăng)
Bên em cần ra lô đất đẹp DT 550m² trong đó có 461m² thổ cư , đất trống bằng phẳng đẹp , phù hợp phân lô tách thửa, có thể tách ra 7 lô . AC đầu tư có quan tâm lô này lh em để xem đất trực tiếp, và gặp trực tiếp với Chủ đất để thương lượng giá. Anh Chị nào không muốn gặp Chủ mà muốn mức giá nào cứ mạnh dạn trao đổi với em, em sẽ kết nối đàm phán đem lại cho AC một mức giá cực kỳ tốt