Bán đất tại Việt Nam giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất chính chủ đấu giá 3ha phúc diễn, bắc từ liêm, hà nội
4
38 tỷ 152 m²
Đất Riêng

Đường Đức Diễn, P.Phúc Diễn, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Người đăng: Mantinh (1 tin đăng)
Bán đất đấu giá 3ha Phúc Diễn, Bắc Từ Liêm.
Chính chủ.
Diện tích 152m².
Mặt tiền 8m, vuông vắn.
Hướng Nam.
Xây cao tầng được 6 tầng + 1 hầm + 1 lửng + 1 tum.
Không dính bất cứ lỗi gì.
Giáp khu quy hoạch hồ điều hòa.
Bể bơi.
Sân thể thao đi bộ vài bước ra hồ.
Gần các trường mầm non.
Tiểu học, trung học cơ sở.
Gần cấp 3 Nguyễn Thị Minh Khai.
Lô đất nằm ở vị trí lô A 42.
Đường hè rộng thênh ...
Bán lô biệt thự 270m mặt đường rộng 30m lô 18 lê hồng phong gần ktv
3
29.7 tỷ 270 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

BÁN LÔ BIỆT THỰ 270m MẶT ĐƯỜNG RỘNG 30m LÔ 18 LÊ HỒNG PHONG GẦN KTV
Đường rộng như sân bay,nằm gần ktv và amarkong.kinh doanh buôn bán đẹp
Diện tích : 270m
Giá : 110 triệu/m
Có 2 thửa liền kề.bán cả 2 là 540m
Lh: Văn Cường.chuyên bán đất biệt thự đường Lê Hồng Phong
Bán đất biệt thự tại đường 10m5 lê sỹ, hòa xuân, cẩm lệ, đà nẵng, 318,7m2, hot!
8
23.9 tỷ 318 m²
Đất Riêng

Đường Lê Sỹ, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Đất BIỆT THỰ siêu chất ở Lê Sỹ, p Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, Đà Nẵng đang chờ chủ mới. Diện tích 318,7m², giá chỉ 23tyxx .
Mặt tiền rộng 12m, ngõ trước 10,5m, cực kỳ thuận lợi cho việc kinh doanh hay xây dựng nhà ở. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho những ai muốn đầu tư.
Sống ở đây, không chỉ có không gian thoáng đãng mà còn dễ dàng tiếp cận với các tiện ích xung quanh.

Địa điểm tiện ích xung ...
Chính chủ bán đất xây khách sạn đường trần quang khải đối diện ký ức hội an
3
24 tỷ 443 m²
Đất Riêng

Đường Trần Quang Khải, P.Cẩm Châu, Tp.Hội An, QN

Chính chủ bán đất xây khách sạn mặt tiền Trần Quang Khải đối diện ký ức Hội An
Mặt tiền 8,5m nở hậu 12m
Hướng đống nam
Diện tích: 443m² đất ở hoàn toàn
Giá: 24 tỷ ( TL chính chủ )
Lh:
Lô đất biệt thự view sông khu euro 2  hoà xuân, đà nẵng.  0934 863 ***
3
45.9 tỷ 413 m²
Đất Riêng

Đường Giáng Hương 1, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Lô đất biệt thự view sông khu Euro 2 Hoà Xuân, Đà Nẵng.
Diện tích: 413m² ngang 13.5m.
Lô 33 B2.8 Đường Giáng Hương 1.
Khu Euro 2 quy hoạch biệt thự khép kín, dân cư văn minh, an ninh tốt.
Đường Giáng Hương 1 rộng, thông thoáng, phù hợp xây biệt thự sân vườn, villa ở hoặc nghỉ dưỡng.
Không gian sống yên tĩnh, xanh mát đúng chuẩn khu ở cao cấp Hoà Xuân.
Pháp lý chuẩn, sổ đỏ chính chủ sang tên ...
Mặt biển  02 lô kề đường nguyễn tất thành. giá 33 tỷ
3
33 tỷ 243 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Tất Thành, P.Thanh Bình, Q.Hải Châu, ĐN

Chính chủ gửi bán 02 lô mặt tiền biển Nguyễn Tất Thành. Chỉ 3x tỷ ( X nhỏ )
---------------------------
Thông tin lô đất:
-Dt: 243,5m² ngang 10m Đất ở lâu dài
- Lô đất nằm trên tuyến đường trực diện biển Nguyễn Tất Thành. Khu vực kinh doanh sầm uất phụ hợp kinh doanh khách sạn, căn hộ cho thuê, nhà hàng.
-Giá 33 tỷ có thương lượng trực tiếp với chủ.
Lh 0935.422 Trần Thịnh làm việc với chính chủ.
Chính chủ gửi bán lô đất 388,5m2 trục nguyễn chánh, cách biển 200m. giá 63 triệu/m2
8
24.48 tỷ 388 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Chánh, P.Hòa Minh, Q.Liên Chiểu, ĐN

Chính chủ gửi bán lô đất 388,5m² trục Nguyễn chánh thông đường Nguyễn Tất Thành, sát biển. Giá 63 triệu/m².
-------------------------------
Thông tin lô đất:
- Lô đất nằm trên đường Nguyễn Chánh 10,5m lề 5m sát biển.
- Diện tích: 388,5m² ngang 9,81 nở hậu 9,87.
- Hướng Tây Bắc (được phép xây cao tầng, phía đối diện không được xây cao tầng).
- Vị trí kinh doanh, xây căn hộ, làm nhà ở,... Tất cả ...
Mặt biển  02 lô kề đường nguyễn tất thành. giá 35 tỷ
4
35 tỷ 243 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Tất Thành, P.Thanh Khê Đông, Q.Thanh Khê, ĐN

Cần bán 2 lô kề mặt tiền biển Nguyễn Tất Thành.
- Dt 243m² - ngang 10m
- vị trí kinh doanh đa lĩnh vực.
- Pháp lý sổ đỏ chuẩn chỉnh.
- Giá 35 tỷ
Lh Trần Khắc Thịnh
Hiếm! hot! bán đất vip tại an phú, q2, 15x26m, chỉ 48 tỷ, gpxd hầm 6 lầu
3
48 tỷ 390 m²
Đất Riêng

Phố 52, P.An Phú, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán đất vip tại An Phú, Q2, 15x26, chỉ 48 tỷ, GPXD: Hầm 6 Lầu.
- Diện tích: 15x26.
Công nhận đủ.
- Khu vực được xây cao, khuôn đất lớn đẹp.
- Dân trí cao.
- Giá: 48 tỷ.
- LH: C. Thảo .
01 lô biệt thự mặt biển nguyễn tất thành. 375m2  83 triệu/m2. lvcc
3
31.13 tỷ 375 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Tất Thành, P.Hòa Khánh Bắc, Q.Liên Chiểu, ĐN

Bán lô biệt thự mặt biển Nguyễn Tất Thành.
- Diện tích: 375m² ngang 15m
- Vị trí mặt biển, đối diện bãi tắm Nguyễn Chánh, tiện ích xung quanh đầy đủ, gần các resost lớn.
- Giá chính chủ 83 triệu/m2
Lh làm việc chính chủ
Bán đất thổ cư 1934m2 (30x70m) 1 sẹc võ văn bích  bình mỹ  củ chi
5
22 tỷ 1934 m²
Đất Riêng

Đường Võ Văn Bích, X.Bình Mỹ, H.Củ Chi, HCM

Cần bán đất 1934m² thổ cư 100%.
Ngang 30m dài 70m.
Khu dân cư thích hợp làm kho bãi, nhà xưởng.
Mặt tiền đường nhựa 1 sẹc đường Võ Văn Bích, gần Vành Đai 3.
Giá bán: 22 tỷ còn thương lượng.
Liên hệ xem đất: 24/7.
Bán quán cafe sông hà ngay cổng kcn đông nam  16x52m=755m2 thổ 428m2
11
30 tỷ 755 m²
Đất Riêng

Đường Tỉnh lộ 8, X.Hòa Phú, H.Củ Chi, HCM

CCG mặt tiền tiền Tỉnh Lộ 8 - trước KCN Đông Nam Củ Chi.
Quán cafe Sông Hà ngay cổng KCN Đông Nam.
Diện tích: 16 x 52m = 755m² thổ cư 428m² (dư bên hông 2m x52m đất được sử dụng).
Có quán cafe đang cho thuê 25tr/tháng.
Giá bán: 30 tỷ thương lượng thiện chí gặp chủ trả giá.
Liên hệ: .
Bán lô đất 160m2 siêu phẩm mặt đường cổng chính aeon mall
3
28.8 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nguyên Giáp, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Bán siêu phẩm mặt đường - Aeon Mall Lê Chân, Hải Phòng.
Vị trí kim cương, đối diện Aeon Mall, mặt tiền siêu rộng, kinh doanh cực đắc địa, lô đất cực hiếm.
Diện tích: 160m² ngang 11m cực đẹp.
Hướng: ĐTT.
Mặt đường rộng 2 chiều, phù hợp kinh doanh hay mở nhà hàng khách sạn, showroom.

Giá: 180 tr/m².
Bán 243m2 đất khu phân lô vip lê hồng phong, hải phòng  gần bigc, doji, lạc hồng, cục hải quan
3
20.66 tỷ 243 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Hải 1, Q.Hải An, HP

Bán đất khu biệt thự Phương Lưu 6 tuyến 2 Hoàng Thế Thiện, Lê Hồng Phong, thành phố Hải Phòng.
- Diện tích: 243m² ngang 13.5m dài 18m.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Vị trí lô áp góc cực thoáng.
- Cách Lê Hồng Phong tầm 300m, gần Lạc Hồng, DOJI, Cục Hải Quan.
- Giá: 85 triệu/m² ~ 20.65 tỷ.
Bán đất đẹp tại hoàng quốc việt, ô tô vào nhà, nhiều tiện ích, chính chủ giá tốt
5
49.4 tỷ 154 m²
Đất Riêng

Đường Hoàng Quốc Việt, P.Nghĩa Đô, Q.Cầu Giấy, HN

Đất nền tại Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Hà Nội - Quận Cầu Giấy, Hà Nội cũ với diện tích 154m², giá bán 45,5 tỷ VND. Đất hướng Tây Bắc, mặt tiền 7m, đường vào rộng 5m, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở kinh doanh, hoặc văn phòng làm việc. Đường ngõ rộng ô tô vào nhà.
Pháp lý sổ đỏ chính chủ
Giao dịch ngay

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Hoanguyet Nguyen.
Bán đất xây biệt thự đường trần quý kiên quận 2 14x26m ctxd hầm 5 tầng. giá 47 tỷ
3
47 tỷ 340 m²
Đất Riêng

Phố Trần Quý Kiên, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất xây biệt thự đường Trần Quý Kiến P. Thạnh Mỹ Lợi Quận 2.
Khu đô thị cao cấp hạ tầng hoàn thiện giá trị gia tăng bền vững.

Diện tích: 14 x 26m.
Công nhận: 340m² vuông vức, pháp lý rõ ràng.
Thích hợp: Xây biệt thự cao cấp, villa nghỉ dưỡng hoặc văn phòng công ty.
Giá bán: 47 tỷ thương lượng chính chủ.

Ưu điểm nổi bật:

Nằm ngay trung tâm Thạnh Mỹ Lợi khu đô thị mới Quận 2.

Đường rộng, hạ ...
Đất bt dt lớn hơn 950m2 có bán lẻ đường lê quang hoà  ngay ngã tư lê quảng chí
6
40.42 tỷ 475 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Hòa, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Chuyển nhượng đất BT đường Lê Quang Hoà - Ngay ngã tư Lê Quảng Chí.

- Vị trí: Ngay góc ngã tư Lê Quảng Chí.
- Diện tích: 475,5m²; Hướng: TN x ĐB.
- Mô tả: Cặp BT tại vị trí siêu đẹp hơn 800m² (có bán lẻ - mỗi lô hơn 475m², cơ sở hạ tầng lên khang trang bậc nhất khu đô thị Hoà Xuân. Mặt trc đường 7m5 và công viên cây xanh, mặt sau nở hậu - view kênh đón gió sông thoáng đãng.
- Giá: 85tr/m².
Bán đất vàng khu sân bay cực hiếm tân bình
3
28.5 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Đường Bạch Đằng, P.2, Q.Tân Bình, HCM

1 đời chủ chưa qua đầu tư , vừa giá tốt , vừa diện tích khủng , vừa hiếm vì nằm trong khu đất vàng ko có đất bán , cũng ít nhà bán , hàng hiếm , lâu lâu xuất hiện 1 lần.

Ngay khu sân bay Tân Sơn Nhất vị trí cực kỳ đắc địa

Hẻm nhựa rộng 6m, xe hơi ra vào thoải mái

Diện tích: Ngang 5m x Dài 36m ( 180m² )

Giá bán: 28.5 tỷ thương lượng chính chủ

Thích hợp:

Xây nhà ở cao cấp

Căn hộ ...
Chia tài sản bán gấp đất lõi trung tâm, kqh gold valley ngay dự án haus đà lạt 345m2 giá tốt nhất
5
40 tỷ 345 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Thị Nghĩa, P.2, Tp.Đà Lạt, LĐ

Chia tài sản bán gấp đất lõi trung tâm, KQH Gold Valley ngay dự án Haus Đà Lạt 345m² giá tốt nhất thị trường 40 tỷ, vị trí cách Hồ Xuân Hương chỉ 5 phút đi bộ, nằm trong nội khu cao cấp, nằm trên các tuyến đường giao nhau Trần Quốc Toản, Bùi Thị Xuân, Đinh Tiên Hoàng.

Bán đất mặt tiền KQH Gold Valley, Phường 2, Đà Lạt.
Diện tích: 345 m² - 100% thổ cư, ngang 15m.
Quy hoạch: Biệt lập.
Pháp lý: Sổ ...
Ngộp! giảm 6 tỷ  đất mặt tiên hồ bá phấn 12mx20m , 254m2. xây dựng hầm 6 tầng  giá giảm về 25 tỷ
3
25 tỷ 254 m²
Đất Riêng

Đường Hồ Bá Phấn, P.Phước Long A, Quận 9, HCM

GIẢM NGAY 6 TỶ
Mặt tiền Hồ Bá Phấn, P. Phước Long A, Quận 9
- Diện tích: 12x20m, CN 254m2
- Hiện trạng : đất trống
- Xây mới: Hầm 6 tầng
Gần Xa Lộ Hà Nội, Đỗ Xuân Hợp, kết nối nhanh Thủ Đức Quận 2
Phù hợp xây toà nhà, showroom, CHDV, văn phòng, khách sạn,....