Bán đất tại Việt Nam giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất khu đầu tuyến sơn trà  đà nẵng hàng hiếm ngô cao lãng trục đường đôi 15m đầu tư đỉnh
3
13.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Ngô Cao Lãng, P.Thọ Quang, Q.Sơn Trà, ĐN

HÀNG HIẾM NGÔ CAO LÃNG TRỤC ĐƯỜNG ĐÔI 15M ĐẦU TƯ ĐỈNH

* Diện tích: 100m (5x20) vuông đẹp
* Hướng Đông Nam mát mẻ
* Nằm ngay trục đường đôi 15m, lề 4,5m
* Khu dân cư cao cấp, hạ tầng đồng bộ

Cực kỳ phù hợp xây căn hộ cho thuê / apartment
Khu vực nhu cầu thuê cao dòng tiền ổn định
Vừa ở vừa khai thác kinh doanh đều đẹp

Vị trí tiềm năng quỹ đất ngày càng hiếm
Sổ sẵn giao dịch nhanh

...
Đất chính chủ nhận cọc.
Đất trung tâm Phú Chánh chuẩn sáp nhập phường Bình Dương.
- Phường trung tâm hành chính (trụ sở 2) TP HCM tuyệt vời.
- DT đẹp: 18x54m thổ cư 300m² (tổng 914.7m²).
- Giá tốt: 15tr/m² = 13,71 tỷ thương lượng.
- Vị trí cách Huỳnh Văn Lũy 30m đường ôtô 6m.
- Vị trí đẹp cách trường chợ Phú Chánh A vài trăm mét tiện ích xung quanh không thiếu gì.
Phù hợp xây trọ, xây kho hàng, ...
Cần bán nhanh 10 lô cuối cùng của khu biệt thự Đảo Nổi, giá gốc trực tiếp từ CĐT.
Công ty chúng tôi - CĐT cần bán nhanh bán gấp 10 lô cuối cùng của dự án khu biệt thự Đảo Nổi nằm ngay trung tâm Thành Phố Đà Nẵng.
- Nằm sát trục đường Thăng Long, 4 bên giáp sông. Khu biệt thự Đảo Nổi được ví như hòn đảo kim cương nằm giữa dòng sông Cẩm Lệ.
- Diện tích từ: 350m² - 450m².
- Đặc biệt lô nào cũng có ...
Chính chủ bán 1 cặp đất kinh dương vương
4
18.2 tỷ 208 m²
Đất Riêng

Đường Kinh Dương Vương, P.Thanh Khê Tây, Q.Thanh Khê, ĐN

Chủ cần tiền bán gấp cặp đất Kinh Dương Vương
Diện tích 208m² rộng 9m. Đường 15m lề rộng 6m
Hiện tại đang có quán đang cho thuê tháng 20 triệu.
Vị trí sát bên trường c3 Thanh Khê và C1 Nguyễn Đức Cảnh
Cách Biển 300m, khu vực kinh doanh buôn bán sầm uất.
Kinh Dương Vương là còn đường chính, nối 2 phường Hòa Khánh v Thanh Khê.
Quý khách hàng cần thêm thông tin và tham khảo thị trường BDs Đà Nẵng, ...
Bán đất dốc lết cách biển 100m
10
15 tỷ 1250 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Ninh Thủy, Tx.Ninh Hòa, KH

Chủ cần bán mảnh đất 1250m² có 100m² đất ở đô thị còn lại đất trồng cây lâu năm. Quý hoạch full đất ở nằm ngay khu trung tâm du lịch biển Dốc Lết cách biển 100m đường rộng 10m.
Giá 12 triệu/m² phù hợp cho anh chị xây khách sạn Homestay hoặc đầu tư.
Góc gần trung tâm thành phố mới bình dương ngay sân golf có nhà đường trần ngọc lên gần trường
10
16 tỷ 517 m²
Đất Riêng

Đường Trần Ngọc Lên, P.Định Hòa, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Góc gần trung tâm Thành Phố Mới Bình Dương ngay sân golf có nhà sẵn đường siêu rộng đẹp gần trường kinh doanh quá ok
Đất hiếm 5x22m vuông vức bình lợi  đặng thùy trâm. 110m2 view công viên, hẻm xe tải chỉ 13,6 tỷ
3
13.6 tỷ 110 m²
Đất Riêng

Đường Bình Lợi, P.13, Q.Bình Thạnh, HCM

Đất hiếm Bình Lợi Đặng Thùy Trâm.

Cơ hội sở hữu lô đất đẹp, vị trí đắc địa ngay khu Bình Lợi Đặng Thùy Trâm, khu vực phát triển đồng bộ, dân cư hiện hữu và tiềm năng tăng giá cao.

Diện tích: 5 x 22m, tổng 110m².
Khuôn đất vuông vức, dễ thiết kế xây dựng.
Mặt tiền đường lớn, xe tải lưu thông thuận tiện.
View trực diện công viên, không gian sống thoáng đãng, trong lành.

Phù hợp xây nhà ở, biệt ...
Đất diện tích rộng ở quảng ninh, còn thương lượng mạnh với khách thiện chí
3
16 tỷ 4000 m²
Đất Riêng

P.Cộng Hòa, H.Quảng Yên, QN

Mặt tiền đất dài rộng, chính chủ bán, còn thương lượng mạnh
Bán đất kdc phúc hiếu hiệp hoà. dt 10x22=220m2. giá 14tỷ5 gần aeon hiệp hoà
5
14.5 tỷ 220 m²
Đất Riêng

Đường Đặng Văn Trơn, P.Hiệp Hòa, Tp.Biên Hòa, ĐN

Bán đất KDC Phúc Hiếu Hiệp Hoà. DT: 10x22=220m². Giá: 14tỷ5.

Đường nhựa 8m cộng vỉa hè mỗi bên 3m.

Sổ riêng thổ cư hỗ trợ vay bank.

Gần Aeon Hiệp Hoà đang xây dựng.

LH: .
AE MG kết hợp.
Lô mới 187,5m phan văn thuật view nhìn mặt biển và công viên thoáng mát
3
11.2 tỷ 187 m²
Đất Riêng

Đường Phan Văn Thuật, P.Hòa Khánh Bắc, Q.Liên Chiểu, ĐN

Đường 7m5 vỉa hè 4m . 187,5m ngang đất 7,5m
Xây nhà hướng nhìn biển cực đẹp
Hàng hiếm đất sát biển ở khu vực liên chiểu
Liên hệ em để xem sổ và gặp trực tiếp chủ tl giá thấp nhất cho quý anh chị cô chú
** chuyên nhà đất khu vực , Tìm hàng theo yêu cầu , hỗ trợ pháp lý cho quý anh chị cô chú
* Hàng chính chủ, pháp lý sổ hồng sẵng mua bán.
Hân hạnh được phục vụ ạ .! zalo
Hạ giá bán gấp  đất đẹp đường 20m, cách biển 1km. lời ngay khi mua. chỉ 74tr/m2 và còn thương lượn
5
10.79 tỷ 145 m²
Đất Riêng

Đường Điện Biên Phủ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

HẠ GIÁ BÁN GẤP - đất đẹp đường 20m, cách biển 1km. Lời Ngay khi Mua. Chỉ 74tr/m² và còn thương lượng
Diện tích: 145,5 m
Kích thước: ngang 4,5 m
Pháp lý: sổ hồng riêng đất ở đô thị
Thế đất dài tổng diện tích lớn, phù hợp xây:
Khách sạn mini
Căn hộ cho thuê
Nhà ở kết hợp kinh doanh
Vị trí tiện lợi:
Cách đường 2/4 khoảng 350 m
Cách biển Phạm Văn Đồng khoảng 700 m
Trong bán kính 500 m đầy đủ ...
Bán 150m2 xóm 6 đông dư gia lâm , ô tô thông gần hồ điều hoà siêu đẹp
3
13.8 tỷ 150 m²
Đất Riêng

Đường Đông Dư, X.Bát Tràng, H.Gia Lâm, HN

BÁN LÔ ĐẤT 150m² XÓM 6 ĐÔNG DƯ GIA LÂM, HÀ NỘI
Vị trí đẹp Gần hồ điều hòa Mặt tiền rộng
Diện tích: 150m²
Mặt tiền: 7m, đất vuông vắn, đẹp dễ xây dựng
Gần hồ điều hòa, thoáng mát, phong thủy tốt
Khu dân cư hiện hữu, gần trường học, chợ, giao thông thuận tiện
Phù hợp xây biệt thự, nhà vườn, đầu tư lâu dài

Giá: 13 tỷ 800 triệu (có thương lượng)
Liên hệ:
[chính chủ] bán đất view sông hiếm hoi xây biệt thự mini hiệp bình phước
8
11.9 tỷ 142 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Lộ 13, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

Mình chính chủ cần bán đất view sông hiếm hoi còn sót lại khu Hiệp Bình Phước, cách Vạn Phúc city 500m
Cơ hội đón sóng QL13 sắp mở rộng với giá tốt
Kích thước: 5x28.5, tiêu chuẩn xây hầm + trệt + lửng + 3 lầu + tum, rất phù hợp làm biệt thự mini hoặc CHDV 13-16 phòng
Hướng: tây bắc
Đường trước nhà: 8m, đường vào từ Ql13 mới cũng 8m, ô tô tránh nhau thoải mái
Cùng phía xây gần hết ( nhà ở, công ...
Bán đất tại xã hoàng tân, quảng yên, quảng ninh, 35 triệu vnd, 367 m2 hàng hot bao đẹp
3
12.84 tỷ 367 m²
Đất Riêng

Đường Tỉnh lộ 331B, X.Hoàng Tân, H.Quảng Yên, QN