Bán đất tại Việt Nam giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán nhanh lô đất khu vực dự án mười mẫu bình trưng đông, q2, tp thủ đức
15
12 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường 49, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Cần bán nhanh lô đất đường đôi 20m đường 49 khu vực dự án Mười Mẫu phường Bình Trưng Đông Q2, TP Thủ Đức.

Diện tích mỗi lô 100m², 5mx20m.
Giá bán nhanh 12 tỷ bớt lộc.

Và 2 lô mt đường 49 dt 100m² 5mx20m
giá bán 14 Tỷ và 15 tỷ 1 lô .

Lô 200m² 10m*20m giá bán 22 tỷ bớt lộc.

Quý khách hàng có nhu cầu mua đầu tư hoặc sử dụng LH Khoa xem đất /zalo .
Bán lô góc 2 mặt tiền khu 17H3 gần ga Thủ Thiêm.
+ DT: 5x20m, vạt góc còn 87,5m2
+ Sổ hồng riêng
+ Giá: 19 tỷ
+Lô góc 2 mặt tiền thông thoáng
+ Cách Lương Định Của khoảng 100m
+ Gần ga Thủ Thiêm tuyến Metro
+ Gần căn hộ Bình Khánh
+Cạnh công viên
+Khu vực phát triển nhanh, tiềm năng tăng giá cao
+Thích hợp xây nhà ở, văn phòng công ty, căn hộ dịch vụ cao cấp, hoặc đầu tư lâu dài
- Liên hệ: Hàn ...
Bán đất liên kế diện tích 103m2, khu qh phạm hồng thái, phường 10, tp đà lạt. giá 10.5 tỷ
4
10.5 tỷ 103 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Hồng Thái, P.10, Tp.Đà Lạt, LĐ

Đất Liên kế khu Quy Hoạch Phạm Hồng thái, Phường 10, Tp. Đà Lạt.
Giá: 10.5 tỷ.
* Diện tích: 103m² ngang 5.9m.
* Hiện trạng: Đất trống, 2 mặt tiền, có đường thông hành bên hông,
* Cách Hồ Xuân Hương 700m. Tặng giấy phép xây dựng chiều cao 19m.
Liên hệ: Bích Tuyền .
GIÁ RẺ QUÁ ACE OI, CHỈ 40TR/M - ĐẦU TƯ OK
Tọa lạc tại Đường số 11 sát đường Nguyễn Trãi Phường Dĩ An, Hồ Chí Minh - Thành phố Dĩ An, Bình Dương cũ, mảnh đất lý tưởng này có diện tích 300m², hướng Nam, với pháp lý đầy đủ.
- Giá: 12,5 tỷ VND
- Chiều ngang mặt tiền: 10m
- Chiều rộng ngõ trước: 8m
- Đất thổ cư, phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh

Ưu điểm:
- Ngõ vào rộng rãi, thuận ...
119m2 đất lô 3b lê hồng phong gần khánh hội  ngang 7m  đường 15m
5
11.66 tỷ 119 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất Lô 3B Lê Hồng Phong gần Khánh Hội
- Diện tích: 119m² ngang 7m dài 17m
- Đường rộng 15m cả vỉa hè
- Khe kỹ thuật 2m
- Hướng Tây Bắc
- Giá: 98 triệu/m² ~ 11.66 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
Bán lô đất nghỉ dưỡng víp, yên bài, ba vì, hà nội 7 triệu / m2, 1780 m2 đẹp, nhiều tiện ích
4
12.46 tỷ 1780 m²
Đất Riêng

Đường 87A, X.Yên Bài, H.Ba Vì, HN

Đất nền tại Đường 87A, Xã Yên Bài, Hà Nội - Huyện Ba Vì, Hà Nội cũ với diện tích 1780 m², có 300m² đất ở giá 7 triệu / m².
+ Mặt tiền rộng 35m, thuận lợi cho xây dựng hoặc kinh doanh. Có thể chia nhiều lô
+ đường rộng 6m, xe hơi ra vào dễ dàng.
+ Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ.
+ Khu vực phong thủy tốt, thích hợp cho cả gia đình và đầu tư.
+ Địa thế đẹp view đẹp mê hồn
+ Đầy đủ tiện ích xung quanh như ...
Bán lô đất cực đẹp đi bộ ra bãi tắm long cung, hẻm 414, nguyễn hữu cảnh, p10, tp vũng tàu
3
17.5 tỷ 500 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Hữu Cảnh, P.10, Tp.Vũng Tàu, BRVT

Bán 1 lô đất vị trí cực đẹp thích hợp cho những ai tìm kiếm không gian sống rộng rãi và thoải mái và đặc biệt rất gần biển. Đối diện khách sạn BCA.

- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng.
- Đường hiện hữu rộng 6m, thuận lợi cho việc di chuyển và đỗ xe.
- Mặt tiền rộng 22m, lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh, loanh quanh đang rất nhiều villas homestay.
- Trên đất hiện có nhà Xưởng cho ...
Chính chủ cần bán lô góc đường lương thúc kỳ, đường thông thẳng ra bãi tắm sơn thủy
4
16 tỷ 164 m²
Đất Riêng

Đường Lương Thúc Kỳ, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Chính chủ cần bán nhanh lô góc 2 MT đường thông thẳng ra bãi tắm biển Sơn Thủy

Lô góc đường Lương Thúc Kỳ
Diện tích: 164m²
Đường 5m5
Hướng Đông Nam

Vị trí:
- Cách bãi tắm biển Sơn Thủy chỉ vài phút đi bộ
Thuận lợi & tiềm năng:
- Công viên Hòn Ngọc Á Châu sắp được khởi công
- Xung quanh có nhiều căn hộ, khách sạn....
- Khu có đầy đủ tiện ích như cơ quan ban ngành, bệnh viện, trường học các ...
Giảm 1 tỷ! đất thổ cư ngang 8m  nở hậu  đường thông 8m  ngay tttm gigamall
4
13.5 tỷ 153 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Văn Đồng, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

* Vị trí thuận lợi nằm ngay mặt tiền hẻm 8m, thông tứ phía ngay khu bên sông Gigamall Phạm Văn Đồng. Cách chợ, trường học chỉ vài trăm mét. Đang có sẵn dòng tiền cho thuê 12 triệu / tháng.

- Diện tích: 8 x 19m (nở hậu, không lộ giới) CN 153m².
- Pháp lý chuẩn chỉnh, sổ riêng.

- Giá bán: 13,5 tỷ (còn thương lương).
- Gọi ngay hotline - Hỗ trợ xem vị trí và pháp lý.

* Ngoài ra em còn nhiều sản ...
Bán đất biệt thự đường rộng 30m đường lê hồng phong quận ngô quyền giá rẻ nhất thế giới
4
13.13 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Đất biệt thự mặt đường rộng 30m thuộc lô 26 Lê Hồng Phong mà giá có 125 triệu/m
Hàng siêu rẻ siêu độc.mặt đường rộng 30m.ngay sát UBND quận Ngô Quyền Cũ.phía sau MDM
Kinh doanh buôn bán mọi thứ trên đời
Ô tô đỗ 5 chục chiếc
Giá : 125 triệu/m (gia lộc)
Sổ đỏ chính chủ
Hướng : Tây Nam
Diện tích : 105m (7x15)
Lh: Văn Cường (phone,zalo)
Chính chủ bán siêu phẩm đất vàng kinh doanh đỉnh cao trên trục huyết mạch hồ chí minh tiềm năng x2
7
17 tỷ 11394 m²
Đất Riêng

Đường Hồ Chí Minh, X.Hưng Thi, H.Lạc Thủy, HB

Siêu phẩm đất vàng kinh doanh đỉnh cao trên trục huyết mạch

Thôn Tám, Hưng Thi, Lạc Thủy, Hòa Bình vị trí chiến lược, dòng xe tấp nập ngày đêm

Quy mô hiếm đẳng cấp đầu tư:
Gần 2ha thực tế không gian rộng, dễ quy hoạch
Sổ đỏ 11.394,4m mặt tiền tổng 220m bám trọn đường mòn Hồ Chí Minh

Khai thác cực ngon:
Trạm dừng nghỉ hút trọn dòng tiền giao thông
Kho bãi logistic xe công ra vào thoải mái
...
Lô đất khu quy hoạch đẹp, đối diện công viên, điện đi âm, bên sông Sài Gòn phường Hiệp Bình (Hiệp Bình Chánh). Môi trường trong lành, thoáng mát, đáng nhất nhất thì Thủ Đức.

Vị trí cách đường ven sông chỉ vài bước chân, cận kề trung tâm thương mại Gigamall và đại lộ Phạm Văn Đồng. Đón đầu kết nối với khu đô thị sinh thái du lịch Bình Qưới và khu nhà giàu Thảo Điền.

Diện tích: 120m²
Được xây ...
Chính chủ cần bán gấp đất xây cụm kế đường Quốc Hương, đường số 47, Thảo Điền, Quận 2.

- Diện tích: 6.5x21m 141m². Vuông vức.

- Pháp lý cá nhân. Mua bán ngay.

- Chỉ tiêu xây dựng: Hầm trệt lửng 4 tầng, mái che.

- Giá chỉ: 15.9 tỷ.

Anh chị quan tâm. Liên hệ em Phong . Em cảm ơn ạ!
Chân đế danang newtown diamond. sp có bề ngang 7.5m, dt 180m2. đường thứ 2, song song đường biển.
3
11.5 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Đường Trương Đăng Quế, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Ngay chân đế toà Condotel Da Nang Newtown diamond là 1 Sp đất có DT 180m2
- Ngang đẹp 7.5 m
- Đường song song trục biển Trường Sa
- MT Trương Đăng Quế
- Giao đường Trà Lộ
- Được QHXD 5-7 tầng
- Khai thác kinh doanh rất phù hợp: Tối ưu hoá lợi nhuận trên từng m2
- Giá 11.5 tỷ - còn Thương lượng
-----
LH Hoàng Cúc BDS Đà Nẵng

P/s: Nhận ký gửi mua bán BDS Đà Nẵng
Đất bãi cháy rộng sau khách sạn hoàng gia
5
18 tỷ 750 m²
Đất Riêng

Đường Hậu Cần, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Mảnh đất rộng 900m², sổ đỏ 750m².
- Nằm đằng sau khách sạn Hoàng Gia, trung tâm khu du lịch Bãi Cháy.
- Đất vuông vắn, đường ô tô vào.
- Cực thích hợp xây phòng trọ cho thuê hoặc nhà vườn diện tích lớn.
- Vị trí cực trung tâm.
Lô góc ngang 7,5m siêu đẹp đường lê hồng phong gần mdm giá 16 tỷ
3
16.1 tỷ 111 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô góc siêu đẹp tại lô 26BC đường Lê Hồng Phong quận Ngô Quyền
Vị trí nằm ở sau MDM,gần UBND quận Ngô Quyền cũ
Sổ đỏ chính chủ
Hướng : Đông Nam Tây Nam
Diện tích : 111m (ngang 7,4m)
Giá : 145 triệu/m
Lh: Văn Cường (phone,zalo)
Chủ gửi lô đất đường 5a thông vinhomes
3
12.99 tỷ 147 m²
Đất Riêng

Đường 5A, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Lô đất gần trường học thông Vinhomes
- Diện tích 7x21
- Giá 12,99 tỷ TL
AC quan tâm liên hệ
Bán đất dịch vụ trạm trôi gần svđ
5
11.75 tỷ 94 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 32, Tt.Trạm Trôi, H.Hoài Đức, HN

CHÍNH CHỦ] BÁN ĐẤT DỊCH VỤ TRẠM TRÔI - 94,3M2 - MẶT TIỀN RỘNG
Diện tích: 94,3m (Cạnh 6.28m x 15m).
Vị trí: Khu 2.3ha Trạm Trôi, Hoài Đức. Ngay sát trục đường chính.
Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài, giao dịch ngay.
Hướng: Đông Bắc mát mẻ.
Phù hợp: Xây tòa nhà văn phòng, showroom, hoặc đầu tư (Có thương lượng cho khách thiện chí).
Alo trực tiếp:
Bán lô đất đẹp xây chdv hoặc biệt thự mini, diện tích 176m ngang 6m, nở hậu 7m5, kẹp cống
4
11.5 tỷ 176 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Thành Hãn, P.Hòa Thuận Tây, Q.Hải Châu, ĐN

Người đăng: Mslien (1 tin đăng)
Bán lô đất đẹp xây CHDV hoặc Biệt thự mini, diện tích 176m ngang 6m, nở hậu 7m5.
Kẹp cống lấy sáng vĩnh viễn
Nhà ngay sau lô mặt tiền, kiệt ô tô tránh.
Hiện trạng đất trống.
Liên hệ chính chủ: Liên
Quỹ đất biệt thự đồi tuần châu giá từ 25tr/m2 đầu tư
8
15.55 tỷ 505 m²
Đất Riêng

P.Tuần Châu, Tp.Hạ Long, QN

- Quỹ lớn biệt thự Tuần Châu trên đồi và mặt đường.
- Lô K,L,Z giá chỉ từ 27tr
- Lô W, Ô giá từ 30tr
- Các lô E mặt đường, BT chỉ từ 40tr
- Đất diện tích lớn, xây biệt thự nghỉ dưỡng cực đẹp, kết hợp kinh doanh dòng tiền linh hoạt.
Từ 1500 tới 1520 của 1807

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm