Bán đất tại Việt Nam giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất lớn thích hợp chdv, văn phòng, ở xây dựng 5 tầng + st, đường xá rộng rãi, gần hoàng diệu 2
3
13.9 tỷ 232 m²
Đất Riêng

Đường Hoàng Diệu 2, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

ĐẤT LỚN THÍCH HỢP CHDV, VĂN PHÒNG, Ở- XÂY DỰNG CAO, ĐƯỜNG XÁ RỘNG RÃI, GẦN HOÀNG DIỆU 2
Vị Trí : Hoàng Diệu 2, Linh Trung, Thủ Đức
Diện tích:232m² ( công nhận đủ không lộ giới)
Giá bán: 13.9 tỷ
Liên hệ ngay : làm việc ngay chính chủ
Bán đất siêu hời tại an dương vương, 17 tỷ, 1032 m2, điện dương, điện bàn
4
17 tỷ 1032 m²
Đất Riêng

Đường An Dương Vương, P.Điện Dương, H.Điện Bàn, QN

Đất nền cực chất tại Đường An Dương Vương, Phường Điện Bàn Đông, Đà Nẵng đang chờ đón chủ mới.
- Diện tích rộng 1032 m², chiều ngang 20m, sâu 50m,
- Hướng Tây Bắc
- Giá chỉ 17 tỷ VND, thương lượng cho Kh thiện chí xuống tiền sớm
+ Pháp lý đầy đủ
+ Phong thủy tốt cho việc xây dựng
- Hiện trạng 100% đất ở, đường này đang có quy hoạch mở ra đường 33 m, thông thẳng từ đường biển ra Trần Thủ Độ, ...
Bán đất phúc lợi, 82m2 trục chính đường to kinh doanh vỉa hè
3
18.9 tỷ 82 m²
Đất Riêng

Đường Phúc Lợi, P.Phúc Lợi, Q.Long Biên, HN

ĐẤT ĐẸP PHÚC LỢI VỈA HÈ RỘNG ĐƯỜNG 4 Ô TÔ TRÁNH

Diện tích: 82m2
Mặt tiền: 6.5m cực đẹp, dễ xây dựng

Đường rộng 4 ô tô tránh nhau, vỉa hè thoáng quá lý tưởng để ở & kinh doanh
Vị trí trung tâm Phúc Lợi gần chợ dân sinh, trường học các cấp

Khu dân cư đông đúc, tiềm năng tăng giá cao

Pháp lý rõ ràng

Giá bán: 18,9 tỷ (có thương lượng)

Liên hệ:
2 thửa liền kề đường 25m đất biệt thự phúc lộc tuyến 3 lê hồng phong (e232)  0917 696 ***
3
19.58 tỷ 271 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

2 thửa liền kề đường 25m đất biệt thự Phúc Lộc tuyến 3 Lê Hồng Phong (E232) LH

D.tích: 274m²(ngang 12,95 x 21m) - Hướng: Tây Nam

- Vị trí siêu đẹp, ngay cổng số 3 cách đường Trần Hoàn mấy bước chân
- Hạ tầng đẹp, xung quanh toàn biệt thự, bán kính 500m full tiện ích, trường, chợ, UB hành chính ...

Giá: 72 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 19,7 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, ...
Bán gấp đất tại đông dư hạ, 99 triệu / m2, 120 m2
3
11.88 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Đông Dư Hạ, X.Bát Tràng, H.Gia Lâm, HN

Đất nền cực chất tại đường Đông Dư Hạ, Xã Bát Tràng, Hà Nội, trước đây Huyện Gia Lâm, Hà Nội, diện tích 120m², giá chỉ 99 triệu / m². Mặt tiền rộng 10m, thoáng đãng, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. Với vị trí này, cuộc sống sẽ tiện nghi và thoải mái hơn bao giờ hết.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại và gặp Anh ...
Đất biệt thự đường trịnh hoài đức, 412.95m2, cách hxh khoản 4km, khu biệt thự sang trọng. 10.5 tỷ
3
10.5 tỷ 412 m²
Đất Riêng

Đường Trịnh Hoài Đức, P.11, Tp.Đà Lạt, LĐ

Đất biệt thự đường Trịnh Hoài Đức - P11 - Đà Lạt.
Giá: 10.5 tỷ.
--------
* Diện tích: 412.95m². ODT: 300m². Hiện trạng: Đất trống. Cách Hồ Xuân Hương khoản 4km, gần KBT Nam Hồ. Đường ô tô 4m. View thành phố lẫn đồi thông. Xung quanh nhiều khách sạn, biệt thự.
Liên hệ Tuyền .
Bán lô đất đẹp xô viết nghệ tĩnh 91m2 ngang 9m hiếm tặng thiết kế chdv 14 phòng chỉ 10.5 tỷ
6
10.5 tỷ 91 m²
Đất Riêng

Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.21, Q.Bình Thạnh, HCM

DBT1514
BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP XÔ VIẾT NGHỆ TĨNH 91M2 NGANG 9M HIẾM TẶNG THIẾT KẾ CHDV 14 PHÒNG CHỈ 10.5 TỶ
- Vị trí: Hẻm rộng Xô Viết Nghệ Tĩnh, P. Thạnh Mỹ Tây, Bình Thạnh . Giáp Quận 1.
* Diện tích đất : 91m² (ngang 9m cực hiếm dễ khai thác dòng tiền) .
- Pháp lý: Sổ chuẩn công chứng nhanh .
* Ngang lớn 9m cực kỳ lý tưởng xây CHDV, building .
* Tặng full thiết kế căn hộ dịch vụ 14 ...
Chỉ 3,9 tỷ sở hữu ngay lô trực diện biển du lịch nha trang  khánh hoà 180m2
5
10.5 tỷ 178 m²
Đất Riêng

Đường Trần Hưng Đạo, Tt.Vạn Giã, H.Vạn Ninh, KH

Chính chủ Bán lô đất hai mặt tiền biển Trần Hưng Đạo, trung tâm Xã Vạn Ninh, Tỉnh Khánh Hòa.

Trục đường Trần Hưng Đạo là vị trí đắc địa nhất Trung tâm Kinh tế Vân Phong.

Khu vực trung tâm, nơi tập trung kinh doanh nhà hàng, khách sạn, cafe, đầy đủ tiện ích, thích hợp cho mọi loại hình kinh doanh. Tạo dòng tiền bền vũng ngay khi mua

- Lô đất hai mặt tiền, nở hậu.
+ Mặt tiền đường biển Trần Hưng ...
Bán đất biệt thự quán bàu đường 12m hiếm có giá mềm nhất thị trường
11
18.5 tỷ 285 m²
Đất Riêng

Đường Hồ Bá Kiện, P.Quán Bàu, Tp.Vinh, NA

Bán đất biệt thự Quán Bàu đường 12m hiếm có tại Khối 9, Quán Bàu.

+ Diện tích: 285m², rộng 15m.

+ Hướng Bắc.

+ Đường rộng 12m rải thảm đèn đường hệ thống mương máng đồng bộ.

+ Sổ đỏ xây nhà tự do, có thể làm nhà ở, công ty hay mở kho xưởng, quán cafe...

+ Đặc biệt khu vực này xung quanh toàn biệt thự to đùng, toàn ghép 2 - 3 lô lại để xây.

+ Giá mặt bằng đang tốt hơn so với các lô xung ...
Hàng thở ôxy đất biệt thự đường lê hồng phong gần coopmart giá có 95 triệu
4
11.97 tỷ 126 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

655. BÁN NHANH LÔ BIỆT THỰ 126m LÔ 2D đường Lê Hồng Phong giá rẻ nhất 95 triệu/m
Hiện tại nó là lô biệt thự giá rẻ nhất khu vực Lê Hồng Phong thuộc quận Ngô Quyền rồi ạ.mời các bác mua nhanh
Diện tích : 126m (7x18)
Sổ đỏ chính chủ
Hướng : Đông Bắc
Giá : 95 triệu/m
Lh: Văn Cường (phone,zalo)
Chính chủ cần bán gấp lô đất đẹp hướng đông nam tại trung tâm khu tái định cư trâu qùy, gia lâm
3
17.44 tỷ 98 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Mậu Tài, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

Chính chủ cần bán gấp lô đất đẹp hướng Đông Nam tại trung tâm khu tái định cư Trâu Qùy, Gia Lâm
+ Diện tích 98m², mặt tiền mặt hậu rộng 6.5m
+ Hướng Đông Nam
+ Đường trước rộng 12m có vỉa hè
+ Gía bán 17 440 Triệu (Có thương lượng với người mua thiện chí)
+ Lô đất đẹp tọa lạc tại trung tâm khu tái định cư Trâu Qùy rất thích hợp với nhà đầu tư giữ tiền cũng như người mua về ở an cư kết hợp làm văn ...
Giảm mạnh 1tỷ đất đẹp cư xá ngân hàng xô viết nghệ tĩnh khu vip bình thạnh 104m2 hxh 6m chỉ 13.5 tỷ
4
13.5 tỷ 104 m²
Đất Riêng

Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.21, Q.Bình Thạnh, HCM

DBT1400
BÁN ĐẤT CƯ XÁ NGÂN HÀNG XÔ VIẾT NGHỆ TĨNH KHU VIP BÌNH THẠNH 104M2 HẺM 6M 2 MẶT HẺM GIẢM MẠNH 1 TỶ CHỈ 13.5 TỶ
- Cần bán đất khu Cư Xá Ngân Hàng, đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, phường Thạnh Mỹ Tây, quận Bình Thạnh. Khu dân cư phân lô đồng bộ, dân trí cao, yên tĩnh, an ninh, vị trí hiếm có tại trung tâm Bình Thạnh.
- Diện tích đất : 104m² . Kích thước: 4m x 26m.
- Hẻm rộng 6 mét , xe hơi ...
Mặt biển trần hưng đạo chỉ 59 triệu/m2. diện tích 178,8m2 ngang mặt biển rộng 8m
5
10.5 tỷ 178 m²
Đất Riêng

Đường Trần Hưng Đạo, Tt.Vạn Giã, H.Vạn Ninh, KH

Chính chủ cần nhượng lại lô đất mặt tiền Biển Trần Hưng Đạo, thị trấn Vạn Giã, Huyện Vạn Ninh, Tỉnh Khánh Hòa.

Khu vực trung tâm, nơi tập trung kinh doanh nhà hàng, khách sạn, cafe, đầy đủ tiện ích, thích hợp cho mọi loại hình kinh doanh.

- Lô đất hai mặt tiền, nở hậu.
+ Mặt tiền đường biển Trần Hưng Đạo 8m, lộ giới ...
Bán lô đất siêu hiếm 3 mặt thoáng tại lô 16 đường lê hồng phong phường đằng lâm hải an
3
15.47 tỷ 119 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Bán lô đất siêu hiếm 3 mặt thoáng tại lô 16 đường Lê Hồng Phong phường đằng lâm hải an
Có khe kĩ thuật bên cạnh và khe kĩ thuật đằng sau.xây nhà siêu thoáng
Giá : 130 triệu/m (gia lộc)
Sổ đỏ chính chủ
Hướng : Tây Bắc
Diện tích : 119m (7x17)
Lh: Văn Cường (phone,zalo)
Bán đất sổ đỏ biệt thự mặt biển vân phong  nha trang ngang 8m  tạo dòng tiền sinh lời ngay
5
10.49 tỷ 178 m²
Đất Riêng

Đường Trần Hưng Đạo, Tt.Vạn Giã, H.Vạn Ninh, KH

Chính chủ cần bán lô đất đẹp BIỆT THỰ MẶT TIỀN BIỂN Trần Hưng Đạo VÂN PHONG - NHA TRANG NGANG 8m - Tạo Dòng Tiền Khai Thác Du Lịch Khách Sạn Ngay Khi Mua
- Cung đường Trần Hưng Đạo là vị trí ĐẮC GIÁ bật nhất Trung tâm Kinh tế Vân Bắc Vân Phong.
Nơi được định hướng xây dựng Trung Tâm Thương Mại Tự Do của Khu Kinh Tế Vân Phong.
- Điềm đầu của tuyến đường ven biển Vạn Lương - Ninh Hoà đã và đang thi ...
Mặt biển trần hưng đạo 11,5m  bắc vân phong khánh hoà  ngay vòng xoay tuyến đường ven biển
5
17.9 tỷ 299 m²
Đất Riêng

Đường Trần Hưng Đạo, Tt.Vạn Giã, H.Vạn Ninh, KH

Thông tin lô đất:
- Vị trí: Đường Trần Hưng Đạo - Vạn Giã - Vạn Ninh (Bắc Vân Phong). Tại điểm đầu vòng xoay thuộc dự án tuyến đường ven biển Vạn Lương Ninh Hoà.
Ngay KDC Sầm Uất đông dân cư tại TT Thị trấn Vạn Giã, xã Vạn Ninh.
- Diện tích: 299,8m² (gồm 2 sổ liền nhau), có 2 mặt tiền. (Đối diện nhà đang lấn biển làm dầm cầu đôi Hiền Lương 2).
- Mặt tiền: 11,5m - Mặt đường sau nhà LG 5m.
- Giá ...
Sụp hầm, chỉ nhỉnh 50tr/1m2 có ngay lô đất khi đảo nổi bốn bề là nước, khu giới thượng lưu.
3
17.5 tỷ 350 m²
Đất Riêng

Đường Đại lộ Thăng Long, P.Khuê Trung, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Người đăng: Chiến (13 tin đăng)
SỤP HẦM, CHỈ NHỈNH 50 tr/1m² CÓ NGAY LÔ ĐẤT 3 MẶT THOÁNG, BỐN BỀ LÀ SÔNG NƯỚC NƠI Ở LÝ TƯỞNG CỦA GIỚI THƯỢNG LƯU.
MÔ TẢ:
360m² ngang khủng 14m nằm trên khu đảo nổi hiếm có giữa lòng Đà Nẵng
4 bề bao quanh là sông nước, không khí mát mẻ quanh năm, cực kỳ thích hợp xây villa, căn hộ cao cấp hay biệt thự nghỉ dưỡng.

Diện tích: 360m2
Ngang: 14m cực đẹp
Giá chỉ nhỉnh 50 triệu/m² mức giá quá tốt ...
Hàng ngon bổ rẻ cho nhà đầu tư lô đất đẹp mặt nguyễn quyền, khả lễ không lỗi phong thuỷ giá rẻ
3
12.15 tỷ 102 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Quyền, P.Võ Cường, Tp.Bắc Ninh, BN

BÁN Ô ĐẤT ĐƯỜNG NGUYỄN QUYỀN 22M KHÔNG LỖI NHỎ , GIÁ BÁN NHANH CHO AI CẦN
Dt: 102,6m².
Mt : 4,5m
Hướng : Đông Nam
Giá ; rẻ đẹp .
Ô đất đẹp khả lễ gần đường Lê Thánh Tông , Gần nút giao Tây Nam thuận tiện đi lại . hạ tầng đồng bộ
dân cư mới văn minh .
Sổ đỏ chính chủ .
Liên hệ em : Ms Phương
Công ty BDS Đất Vàng 1988. Đ/c: 420 Nguyễn Trãi - Võ Cường - Bắc Ninh.
Bán đất 12m xe tải tránh bình lợi, p13, q. bình thạnh dt5x20m chỉ 14,x tỷ tl trước nahf công viên
3
14.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Bình Lợi, P.13, Q.Bình Thạnh, HCM

Bán đất 12m xe tải tránh Bình Lợi, P13, Q. Bình Thạnh DT:5x20m chỉ 14,x tỷ TL trước nahf công viên
- Diện tích: 5 x 20m 101.1m² (vuông vức, phong thủy đẹp).
- Hiện trạng: Đất trống, tiện xây mới 4 tầng.

- Đường nhựa 12m, xe tải tránh nhau thoải mái.
- Khu dân trí cao, an ninh, yên tĩnh, xung quanh toàn nhà mới và văn phòng.

Phù hợp:

- Xây nhà ở cao cấp, văn phòng công ty, hoặc căn hộ dịch vụ ...
3.618 m2 view trực diện thung lũng mường hoa  sẵn 400m2 thổ cư
4
17 tỷ 3618 m²
Đất Riêng

X.Mường Hoa, Tx.Sa Pa, LC

Vị trí đắc địa: Thôn Hầu Thào, xã Mường Hoa, Sa Pa. Nằm tại tọa độ ngắm biển mây và ruộng bậc thang đẹp nhất khu vực, đón đầu trục du lịch trọng điểm của thị xã.

Thông số kỹ thuật "vàng": Tổng diện tích: 3.618 m². Pháp lý: Sẵn 400 M2 đất thổ cư (xây dựng được ngay), còn lại là đất trồng cây hàng năm.