Bán đất tại Việt Nam giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất tại phúc thọ, mai lâm, đông anh, 75triệu/m2, diện tích 215m2, giá cực chất đẹp
3
16.12 tỷ 215 m²
Đất Riêng

Đường Phúc Thọ, X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

Đất tại Phúc Thọ, Mai Lâm, Đông Anh, Hà Nội sở hữu vị trí thuận lợi với diện tích 215m², giá 75triệu/m².
Có thể bán 1/2 mảnh để phù hợp.
- Diện tích lý tưởng cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời.
- Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, giao thông thuận tiện.
- Phong thủy tốt, thích hợp cho việc an cư lạc nghiệp.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
- Gần trường Tiểu học Đông Hội, thuận tiện cho ...
Bán đất lô góc vip phố phong châu, 42 triệu / m2, 262 m2, giá tốt trung tâm nha trang
4
11 tỷ 262 m²
Đất Riêng

Phố Phong Châu, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Tọa lạc tại Phố Phong Châu, Phường Nam Nha Trang, Khánh Hòa (Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa cũ), lô đất này có diện tích 262 m², được định giá 42 triệu / m², là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí lý tưởng để đầu tư hoặc xây dựng.

- Diện tích rộng rãi 262 m².
- Giá bán hấp dẫn chỉ 42 triệu / m².
- Hướng cửa chính Bắc, phù hợp với phong thủy.
- Ngõ vào rộng 22m, thuận tiện cho ...
Mua bán đất nền dự án đại học quốc gia 245 phường long trường (p phú hữu cũ) quận 9
6
14.65 tỷ 396 m²
Đất Riêng

Đường Gò Cát, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Vị trí đắc địa:
Đất nền dự án Đại Học Quốc Gia 245 phường Long Trường (p Phú Hữu cũ) Quận 9.
Giáp Melosa Garden (Khang Điền) khu dân cư cao cấp, Kết nối nhanh Đường Võ Chí Công Vành đai 2.
Di chuyển thuận tiện về trung tâm & các khu công nghệ cao.
Thông tin lô đất:
18x22=396 m² giá 37tr/m đường 12m.

So với khu Melosa Khang Điền lân cận: Giá chỉ bằng ~1/2.
Rất phù hợp mua ở hoặc đầu tư giữ tài ...
Bán nhanh 324m ngang 18m , ngay bưng ông thoàn giao liên phường quận 9 giá tốt
8
18.79 tỷ 324 m²
Đất Riêng

Đường Liên Phường, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay Bưng Ông Thoan giao Liên Phường quận 9 ( cổng dự án đối diện chung cư sắp xây dựng )

Lô 18x18m ( 324m )
Giá : 58 tr/m

Liên hệ .
Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường quận 9, quận 2.
Chủ giảm gấp 1,2 tỷ bán lô đất 13.7x25 đã tách thành hai sổ
3
11.8 tỷ 334 m²
Đất Riêng

Đường Xuân Thới Thượng 4, X.Bà Điểm, H.Hóc Môn, HCM

Chủ giảm 1,2 tỷ cần Bán gấp Lô Đất Mặt Tiền Ấp 4 XTT Xã Bà Điểm Mới

Dt 12.5m X 25m thổ cư + 1,2m giấy Tay 13.7m X 25 Tiện làm kho xưởng xây biệt thự

Pháp Lý Đã tách thành 2 sổ riêng 6,5m mua bán sang tên trong ngày

Mặt Tiền Đường Nhựa Thông 10m Dân cư Đông

Phan Văn Hớn Vào 400m

Đất Bằng Phẳng Cao

Giá Bán 13ty giảm còn 11.8 tỷ vẫn còn thương lượng chính chủ

Lh Đt Hoặc KB Zalo Nhà ...
Bán đất Phúc Thịnh( Vân Nội cũ), 67,5 triệu /m, 200m, đường thông xe tải 3 tấn ngủ trong nhà

Nhanh tay sở hữu mảnh đất lý tưởng tại Xã Phúc Thịnh, Hà Nội

+ Diện tích 200 m, giá 67,5 triệu /m.

+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người sử dụng.

+ Khu vực phong thủy tốt, thích hợp cho xây dựng nhà ở.

+ phù hợp xây biệt thự nhà vườn khu nghỉ dưỡng

+ Gần trường mầm non Timeway, thuận tiện cho ...
Kẹt đang cần ra nhanh, hạ thấp hơn thị trường đến 20 giá, lô đất gần biển khu hòn sện
7
19.8 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Trần Khát Chân, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Kẹt đang cần ra nhanh, hạ thấp hơn thị trường đến 20 giá, lô đất gần biển khu Hòn sện
- Đường lớn Trần Khát Chân, sổ hồng xây tự do
- Diện tích : 300m², ngang 15m
- Xây dựng được 6 tầng 1 tum, cách biển 600m, gần bến du thuyền
. Giá hạ rất thấp so với thị trường chỉ có 66 triệu/m² ( 19.8 tỷ, có tách ra bán 1/2 lô )
. Liên hệ : gặp Nguyên để tư vấn và làm việc
Chỉ 133 tr/m2 rẻ nhất khu vực ! lô đất đường 12m đặng thùy trâm p13 q.bt 6x20m gpxd hầm + 4 tầng
3
15.99 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Đặng Thùy Trâm, P.13, Q.Bình Thạnh, HCM

CHỈ 133TR/M ĐẤT ĐẸP ĐƯỜNG 12M CÓ VỈA HÈ ĐẶNG THÙY TRÂM, P.13, BÌNH THẠNH

- Vị trí đẹp: Đường nội khu 12m có vỉa hè, khu dân cư cao cấp Đặng Thùy Trâm Bình Lợi
- Đường rộng thông thoáng, thuận tiện ở, làm văn phòng hoặc khai thác cho thuê

- Diện tích: 6m x 20m = 120m²
- Sổ vuông A4 khuôn đất cực đẹp, dễ thiết kế

- Hiện trạng: Đất trống
- Tiện xây mới theo nhu cầu

* Chỉ tiêu xây dựng:
-Hầm ...
Hàng hot xây chdv ngay đình phong phú q9  171m² (5x34m) xây dựng hầm + 5 tầng
4
11.5 tỷ 171 m²
Đất Riêng

Đường Số 5, P.Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, HCM

Hàng hot xây CHDV ngay Đình Phong Phú Q9 - 171m² (5x34m) Xây dựng Hầm + 5 tầng

Vị trí: MT Đường 5, Tăng Nhơn Phú B
Diện tích: 171m²
Kích thước: 5m x 34.2m
Đường trước đất: 5m
Đơn giá: 67.17 triệu/m²
Pháp lý: Sổ hồng riêng

* Vị trí cực đẹp đường xe hơi tránh ngay Đình Phong Phú.
* Hệ số xây dựng cao: Hầm + 5 tầng.

* Khu dân cư đông đúc. Kinh doanh sầm uất. Thích hợp xay CHDV. Văn phòng công ...
Chính chủ bán lô đất 2000m2 thổ cư nằm ngay cạnh kcn cầu tràm  long trạch  cần đước
3
18 tỷ 2000 m²
Đất Riêng

Đường Đinh Đức Thiện, X.Long Trạch, H.Cần Đước, LA

Bán lô đất chính chủ nằm ngay cạnh KCN Cầu Tràm - Long Trạch - Cần Đước - Long An.

+ Diện tích: 2000m² full thổ cư.
+ Thích hợp phân lô, làm kho xưởng.
+ Đường xe tải tới đất. Cách Đinh Đức Thiện chưa tới 100m.
+ Giá: 18 tỷ thương lượng chính chủ.
+ Pháp lý: Đầy đủ sổ công chứng ngay.
Lên hệ ngay: để biết thêm chi tiết!
Chính chủ cần bán lô đất đường 29 tháng 3  đông nam sạch  gần nguyễn phước lan thuận tiện kd
6
10.3 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường 29/3, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN ĐẤT ĐƯỜNG 29/3, GẦN NGUYỄN PHƯỚC LAN

Diện tích: 119.5m2
Hướng đất: Đông Nam
Đường trước đất: 33m (rộng, xe tải, container ra vào thoải mái)
Vị trí:
Mặt tiền đường 29/3, khu dân cư hiện hữu
Gần đường Nguyễn Phước Lan
Gần toà căn hộ đang xây dựng (thuận tiện cho kinh doanh, cho thuê, đầu tư)
Tiện ích xung quanh:
Gần trục đường lớn, giao thông thuận tiện
Gần khu trung ...
Bán đất tại liên mạc, cơ hội tốt để sở hữu ngay giá rất đáng đầu tư.
3
11.8 tỷ 113 m²
Đất Riêng

đường Liên Mạc, P.Liên Mạc, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Diện tích 113m Giá chào 11.8 tỷ

Vị trí đẹp: ngay nhà văn hoá, trường học, ô tô gửi thoải mái, ngõ vào 2.5m, 20m ra ô tô tránh.
2km tới cầu Thăng Long, 1km tới Học viện Tài chính ngay khu công nghiệp Nam Thăng Long khu vực nhu cầu ở và thuê luôn cao.

Quỹ đất đẹp trong khu không còn nhiều. Phù hợp xây ở lâu dài hoặc khai thác dòng tiền ổn định.

Pháp lý rõ ràng, sẵn sàng giao dịch. ...
Bán gấp đất tại hoàng hoa thám, 19,5 tỷ, 500m2
3
19.5 tỷ 500 m²
Đất Riêng

Đường Hoàng Hoa Thám, P.10, Tp.Đà Lạt, LĐ

Đất nền tại Cf phê chồi hoàng hoa thám, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Xuân Hương-Đà Lạt, Lâm Đồng (địa chỉ cũ: Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng) với diện tích 500m², giá 19,5 tỷ VND, là cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ.

- Diện tích: 500m²
- Giá: 19,5 tỷ VND
- Đường rộng, giao thông thuận tiện
- Khu vực an ninh tốt
- Có sẵn các tiện ích như điều hòa, tủ lạnh, giường...

Ưu điểm:
- Không gian ...
Bán gấp đất mặt phố chính trung trâu quỳ/dt 110m2 /mt5,3m/đường 16m/ giá 18,5tỷ kinh doanh đep
3
18.5 tỷ 110 m²
Đất Riêng

Đường Chính Trung, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

Đất đẹp, diện tích 110m², giá 18,5tỷ, sổ đỏ đầy đủ. Mặt tiền 5,3m, mặt đường trước nhà 16m, cực kỳ thuận tiện để xây dựng hoặc kinh doanh. Phong thủy ổn, hướng Tây Bắc, thoáng đãng, mang lại tài lộc. Đầu tư đỉnh, không lo lắng về pháp lý.

Tiện ích xung quanh:
+ Gần trường cấp 2 trâu quỳ. Ủy ban hành chính. Có nhiều nhà hàng quán cafe lớn. Kinh doanh đông đúc. Hạ tầng đồng bộ.
- đường thông bàn ...
Trục biển đà nẵng  hội an phù hợp xây resort 768m2 giá 18.5 tỷ
4
18.5 tỷ 768 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nguyên Giáp, P.Điện Dương, H.Điện Bàn, QN

Trục biển Đà Nẵng - Hội An.
Phù hợp xây resort.
Đưa đón xem đất tận nơi.
DT 768m² giá 18.5 tỷ.
.
Bán Đất Lô Góc 920m2 Đường Mỹ Xuân - Ngãi Giao, Phường Hoắc Dịch, Thị Xã Phú Mỹ, BRVT
2
18 tỷ 920 m²
Đất Riêng

Đường Mỹ Xuân - Ngãi Giao, X.Hắc Dịch, Tx.Phú Mỹ, BRVT

Bán Lô Góc Mặt Tiền Đường Mỹ Xuân - Ngãi Giao, Phường Hoắc Dịch, Thị Xã Phú Mỹ, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
Diện Tích: 24 X 38m = 920,3m2 ( có sãng 90 thổ)
Hiện trạng góc 2 Mặt Tiền Kinh Doanh Buôn Bán,xây trọ, chung cư mini...
Đất gần chợ, trường,....
Sổ Hồng Riêng, sang tên ngay..........
Mặt tiền đường trước nhà 30m và đường nhựa kế bên 8m..
Giá : 18 tỷ còn bớt ...
Liên Hệ biết vị trí: 0962. 57. ...
Chính chủ cần bán lô đất nhà 838m2, hẻm 197 tl15 giao với tl31
8
16.76 tỷ 838 m²
Đất Riêng

Đường Tỉnh lộ 15, P.Thạnh Lộc, Quận 12, HCM

Cần bán lô đất gia đình trước giờ chưa từng bán chuyển nhượng.
Địa chỉ hẻm 197 TL15, ngay cầu quẹo vào, đường đang thi công qua năm là xong.
Thông tin: Tổng diện tích 838m², ngang tầm 13,5 m dài 60m; tình trạng đất trồng cây lâu năm.
Đất đang để trống.
Giá bán 16 tỷ 760 triệu thương lượng.
Mình chính chủ, mọi thông tin liên hệ trao đổi chi tiết.
Có hoa hồng cho môi giới.
Bán đất đấu giá giang biên, khu vip, giá tốt
3
19.58 tỷ 87 m²
Đất Riêng

Đường Phúc Lợi, P.Giang Biên, Q.Long Biên, HN

SIÊU PHẨM ĐẤU GIÁ GIANG BIÊN VIEW VƯỜN HOA CỰC ĐẸP

Vị trí đắc địa, cạnh vườn hoa thoáng mát ở sướng, đầu tư càng đỉnh

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 86,8m
Mặt tiền: 5m cực đẹp
Đường ô tô tránh + vỉa hè rộng
Khu đấu giá dân trí cao, quy hoạch đồng bộ

Ưu điểm nổi bật:
View vườn hoa không gian sống xanh, thoáng vĩnh viễn
Đường rộng phù hợp ở + kinh doanh + đầu tư giữ tiền
Khu ...
Mặt đường lê quang đạo tđc đồng ninh, gia viên, hải phòng  100m2
4
12.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Siêu phầm đáng để đầu tư tại mặt đường Lê Quang Đạo khu TDC Đồng Ninh, Gia Viên, Hải Phòng.

- 100m² (mặt tiền rộng 5m).
Đường rộng 25m.

Vị trí hội tụ những yếu tố tăng giá mạnh, rẻ hơn thị trường 10 giá.

Khu vực dân cư sầm uất, gần khu nhà ở xã hội.
Giá: 125tr/m².
Bán gấplô lk110m2/mt6m/đường 17m/khu 31ha/gần hồ/trung tâm gia lâm/giá 18.5ty/kinh doanh .
3
18.5 tỷ 110 m²
Đất Riêng

Đường Cửu Việt, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

Bán nhanh mảnh đất thông số vàng siêu đẹp .
- Vừa ở vừa kinh doanh , vị trí tiềm năng .
- Diện tích : 110M2
- Mặt tiền : 5.3M
- Đường :17M
- Vỉa hè : 3M
- Địa chỉ : trung tâm khu 31ha - Gia lâm - HN .
- Vị trí : hiếm có , cách 50M ra chợ , 30M ra hồ , 70M ra ủy ban / cách 10M ra trường học .
- Không có vị trí nào đẹp hơn ,mà giá hợp lý tại thời điểm .
- vị trí lô đất thuộc vùng lõi trung ...
Từ 460 tới 480 của 1744

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm