Bán đất tại Việt Nam giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Trong bất động sản du lịch, có một điều rất rõ:
Khi du lịch phát triển mạnh, điều đầu tiên biến mất chính là quỹ đất lớn.
Những quỹ đất trên 1ha gần như không còn xuất hiện trên thị trường.

Và Cô Tô đang bước vào giai đoạn đầu của chu kỳ phát triển đó.
Là đảo tiền tiêu với thiên nhiên nguyên sơ và biển xanh tuyệt đẹp, Cô Tô đang ngày càng thu hút khách du lịch trải nghiệm và nghỉ dưỡng.
Điều đó ...
Hàng thật  chủ cần bán  ngõ 21 yên xá  không quy hoạch  203m2 giá 13.5 tỷ
3
13.5 tỷ 203 m²
Đất Riêng

Đường Yên Xá, X.Tân Triều, H.Thanh Trì, HN

Gà đẻ trứng vàng Yên Xá - đất ngõ 21 đường rộng - xây CCMN hết ý - khách thuê luôn kín phòng!
Vị trí cực đẹp: Nằm tại ngõ 21 Yên Xá, đường trước nhà rộng rãi, ô tô đi lại đổ ngay cửa. Đặc biệt, mảnh đất nằm sát vách quy hoạch đường Nguyễn Khuyến kéo dài, tiềm năng tăng giá trị cực lớn khi hạ tầng hoàn thiện.

* Khu vực tập trung mật độ cực cao sinh viên các trường (Bưu Chính, Kiến Trúc, An ...
Khan hiếm đất biệt thự phố khu bên sông  đường 12m  chiều ngang 8m lý tưởng
3
13.9 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường 23, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

ĐẤT BIỆT THỰ PHỐ KHU BÊN SÔNG - ĐƯỜNG 12M - CHIỀU NGANG 8M LÝ TƯỞNG

Vị trí đắc địa: Thuộc khu dân cư hiện hữu, trí thức, không khí trong lành nhờ gần sông Sài Gòn. Di chuyển ra Phạm Văn Đồng và Gigamall chỉ mất vài phút.

Diện tích cực đẹp: 120m² (Ngang 8m x Dài 15m). Chiều ngang 8m là thông số hoàn hảo để thiết kế biệt thự phố hiện đại có sân vườn hoặc hầm để xe rộng rãi.

Hạ tầng chuẩn: Đường ...
Bán 602m2 đất view trực diện sông cẩm thanh hội an, giá hot !!!
7
15.65 tỷ 602 m²
Đất Riêng

Đường Trần Nhân Tông, X.Cẩm Thanh, Tp.Hội An, QN

Bán đất view sông trực diện sông đẹp nhất nhì Cẩm Thanh- Hội An

602m | Ngang 20m cực hiếm
View trực diện sông, thoáng mát, giá trị cao

Gần trung tâm gần khu du lịch
Phù hợp làm villa nghỉ dưỡng, homestay cao cấp

Giá chỉ 26 triệu/m rẻ nhất khu

Pháp lý rõ ràng, giao dịch nhanh

LH: xem đất ngay!
Đất thổ cư tại Vân Côn, Hoài Đức, Hà Nội với diện tích 337.4m².
Giá bán hấp dẫn chỉ 50 triệu / m².
Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
Hướng cửa chính Tây Bắc, phù hợp với phong thủy.
Khu vực yên tĩnh, lý tưởng cho cuộc sống gia đình.
Liên hệ em Huy - để được tư vấn
Đất kdc điện ảnh view sông thoáng mát hướng đông nam
3
15.6 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường 25, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Vị trí: KDC Điện Ảnh sát nhà hàng Bên Sông, P. Hiệp Bình Chánh. Chỉ cách bờ sông đúng một dãy nhà!
Diện tích: 6m x 20m = 120m² (full thổ cư). Đường nhựa 10m có vỉa hè 2 bên.
Hướng Đông Nam hướng "vàng" trong phong thủy, đón nắng sớm và gió sông mát mẻ quanh năm.
Đây là khu dân cư đẳng cấp, an ninh, toàn biệt thự cao cấp. Sáng sớm đi bộ ra bờ sông, tối về tận hưởng không gian yên tĩnh. Vị trí hiếm ...
Siêu phẩm đất dịch vụ 12,5ha An Khánh diện tích 100.6m², giá chỉ 150 triệu / m².
Pháp lý đầy đủ, giúp dễ dàng trong việc giao dịch.

- Đường rộng rãi, thoáng mát
- Khu vực dân cư đông đúc, thuận tiện sinh sống
- Gần gũi với thiên nhiên, không khí trong lành

Gần trường mầm non An Khánh
Gần công viên Nam An Khánh
Gần siêu thị, Học viện Chính sách

Liên hệ Đào Quý Huy - chốt liền tay chính chủ
Đường 7m5 phan tòng với lê như hổ, trục đường thông sông thông biển
3
10.5 tỷ 125 m²
Đất Riêng

Đường Lê Như Hổ, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Người đăng: Mr Hà (113 tin đăng)
Chào bán 2 MT.
Đường 7m5 Phan Tòng với Lê Như Hổ, trục đường thông sông thông biển, diện tích 125,2m².
Hướng Đông Bắc.

Giá bán: 10,5 tỷ có thương lượng.
Lh: Mr. Hà.
Cần bán 2000m2 thích hợp làm kho xưởng giá 18.8 tỷ, đường ql80 gần hoà long, 0779 770 ***
3
18.8 tỷ 2000 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 80, X.Hòa Long, H.Lai Vung, ĐT

Cần bán 2000m² thích hợp làm kho xưởng giá 18.8 tỷ, đường QL80 gần Hoà Long .
Ngang 12m đất cao bằng lộ.
Thương lượng trực tiếp.
Bán đất tặng nhà đường 7m5 hàn thuyên  ngay lê thanh nghị  trung tâm hải châu  112m2  giá tốt
3
11.2 tỷ 112 m²
Đất Riêng

Đường Hàn Thuyên, P.Hòa Cường Bắc, Q.Hải Châu, ĐN

BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ ĐƯỜNG 7M5 HÀN THUYÊN - NGAY LÊ THANH NGHỊ - TRUNG TÂM HÒA CƯỜNG HẢI CHÂU - 112M2 - Liên hệ: Minh Chiến
- DT: 112.5m².
- Đường 7m5, vỉa hè 4m mỗi bên.
- Tặng nahf đang cho thuê 12tr/tháng
- Sổ sẳn công chứng ngay.
- Giá: 11.2 tỷ có thương lượng
LIÊN HỆ: Minh Chiến để xem nhà
Hàng hiếm tại nguyễn khắc viện, hòa hải, 14,5 tỷ, 125m2 chính chủ
3
14.5 tỷ 125 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Khắc Viện, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Đất nền Đường Nguyễn Khắc Viện, Phường Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng, trước đây Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng với diện tích 125m², pháp lý đầy đủ, hướng Đông, giá 14,5 tỷ VND.

- Ngõ vào 15m, thuận tiện cho xe hơi ra vào.
- Mặt tiền rộng 5m, phù hợp cho kinh doanh, buôn bán.
- Khu vực an ninh, yên tĩnh, thích hợp để xây dựng nhà ở.

Cách trường học khoảng 1km,
Cách chợ/siêu thị Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng ...
Ngang khủng 6m ngay rạch xuyên tâm  trục văn lang cs3  ctxd hầm 4 tầng chỉ nhỉnh 15tỷ kdc đttbl
4
15.5 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Đặng Thùy Trâm, P.13, Q.Bình Thạnh, HCM

** Ngang khủng 6m ngay rạch xuyên tâm - Trục Văn Lang cs3 - CTXD hầm 4 tầng chỉ nhỉnh 15tỷ KDC ĐTT-BL phường 13 Bình Thạnh**