Bán đất tại Việt Nam giá lớn hơn 50 tỷ diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
M&a dự án gần 48ha (skc) tân hòa p. phú mỹ, bà rịa vũng tàu hcm
3
350 tỷ 480000 m²
Đất Riêng

Đường Vành Đai 4, X.Tân Hòa, Tx.Phú Mỹ, BRVT

Ngon dự án: 350 tỷ. M&A DA Gần 48ha (SKC) Tân Hòa P. Phú Mỹ, BRVT HCM. HSPL đầy đủ, chỉ tiếp NĐT NLTC & CMTC Minh Vương.
Bán đất út tịch 600m²  có 4 căn nhà  thu 60tr/tháng  tân bình  giá 130 tỷ
3
130 tỷ 600 m²
Đất Riêng

Đường Út Tịch, P.4, Q.Tân Bình, HCM

- Địa chỉ: Đường Út Tịch, Phường 4, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
- Diện tích: 600m²
- Kết cấu: đất có 4 căn nhà đã hoàn công, đang cho thuê 3 căn, doanh thu 60 triệu/tháng
- Hẻm xe tải vào nhà, cách mặt tiền 50m, khu VVIP đệ nhất khách sạn
- Giá: 130 tỷ
Bán lô đất mặt đường đỗ mười diện tích sử dụng 2000m2. giá 230 tỷ
4
230 tỷ 2000 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Mười, X.Dương Quan, H.Thủy Nguyên, HP

Bán lô đất siêu to khổng lồ mặt đường Đỗ Mười.
Diện tích hơn 1.078m² đất thổ cư bìa đỏ + 101m² ngõ của gia đình + thêm 750m² đất trống tự sử dụng.
Diện tích sử dụng tầm 2000m² mặt đường Đỗ Mười.
Vị trí đẹp, diện tích lớn phù hợp xây trung tâm tiệc cưới, cho thuê showroom, và xưởng...
Kết nối dễ dàng đến KCN Visip và TTHC mới của Hải Phòng. Nằm đối diện dự án Hoàng Huy New City.
Anh/chị đầu tư ...
Mặt đường lê hồng phonghải phòng thửa đất hoa hậu diện tích  360m2 ngang 12.3m dài 30m
3
57.5 tỷ 360 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

MẶT ĐƯỜNG LÊ HỒNG PHONG-HẢI PHÒNG THỬA ĐẤT HOA HẬU KCM064
Diện tích : 360m² ngang 12.3m dài 30m
Lợi Thế: vị trí V.I.P đối diện Phòng Thanh Tra Thành Phố Hải phòng,khu vực nhiều toà nhà văn phòng công ty biệt thự,cách sân bay chỉ 1km
Quy hoạch: được phép xây cao tầng, phù hợp để làm toà nhà văn phòng-dịch vụ-Khaách sạn vv
Tiềm năng: Giá Trị Tăng trưởng cực mạnh & phù hợp đầu tư dòng tiền
Pháp ...
Cần bán gấp 560m2 đất tại khu đấu giá 31ha châu quỳ  gia lâm
3
73 tỷ 460 m²
Đất Riêng

Đường Chính Trung, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

CẦN BÁN GẤP QUỸ ĐẤT VÀNG 31HA TRÂU QUỲ GIA LÂM. MẶT TIỀN 25M HIẾM ĐƯỜNG 25M TRUNG TÂM LÕI KHU ĐẤU GIÁ 31HA

Thông tin chi tiết:

* Diện tích: 455m2
* Mặt tiền: 25m cực hiếm
* Đường trước đất rộng 25m
* Giá bán: 73 tỷ ( chủ cần bán có thương lượng)
* Hiện trạng: Đang khai thác cho thuê, tạo dòng tiền ổn định

Lợi thế nổi bật:

* Quỹ đất lớn, mặt tiền rộng, cực phù hợp xây tòa văn phòng, ...
Bán đất trần quốc toản 824m²  góc đường pasteur  xây 2 hầm 812 tầng  quận 3  giá 310 tỷ
3
310 tỷ 824 m²
Đất Riêng

Đường Trần Quốc Toản, P.Võ Thị Sáu, Quận 3, HCM

- Địa chỉ: Đường Trần Quốc Toản, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh
- Diện tích: 824m²
- Kết cấu: đất có 2 căn biệt thự trống + 1 căn đang cải tạo
- Góc đường Pasteur - Trần Quốc Toản, khu toàn doanh nhân nổi tiếng
- Quy hoạch xây dựng 2 hầm, 8-12 tầng nổi
- Giá: 310 tỷ
Bán cặp đất đường 30/4  quận hải châu
6
52 tỷ 286 m²
Đất Riêng

Đường 30/4, P.Hòa Cường Bắc, Q.Hải Châu, ĐN

Bán cặp mặt tiền Đường 30/4 - Hải Châu - Đà Nẵng.
DT 286m² ngang 10m.
Hướng Nam.
Xây cao tầng, chuyên cty, khách sạn,...
Giá 52 tỷ.
LH Tuyên nắm chủ.
Bán gấp 1150m(có 900m2 thổ cư)ngay quốc lộ 13p.hiệp bìnhgiá 58tỷ còn thương lượng.
5
58 tỷ 1150 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Lộ 13, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

Chủ cần bán gấp lô đất Ngay quốc lộ 13-Phường Hiệp Bình Tp HCM.
Diện tích:1150m² trong đó có 900m² đất thổ cư.
Ngang 25mét,chiều sâu 46mét
Phù hợp xây biêt thự nghỉ dưỡng,xây dựng toà nhà,CHDV,Khách sạn,kho bãi.
Hiện trạng đên đất có nhà và kho sẳn còn sử dụng tốt.
Giá bán 58ty còn thương lượng cho khách thiện chí.
Lh
Quỹ đất làm rsot ổn áp hơn 1hac ta mat biển 120m giá ổn
7
88 tỷ 10000 m²
Đất Riêng

X.Tam Tiến, H.Núi Thành, QN

Chào bán lô đất Khủng Mặt Biển Trực Diện Đà Nẵng! LÔ GÓC 3MT

- Diện tích : 10.000 m² có 2000 m² thổ cư
- Mặt Biển Ngang 120M * Dài 84M
- Tất cả sổ hồng sẵn, ko quy hoạch, ko tranh chấp, ko mồ mã.

Quý anh chị quan tâm ibox kín cho Tien để nhận thông tin chi tiết.
Zlo.
Bán đất trung tâm đà nẵng đường hoàng văn thụ 459 m2 mặt tiên 24,5 m. làm việc chính chủ
9
90 tỷ 458 m²
Đất Riêng

Đường Hoàng Văn Thụ, P.Phước Ninh, Q.Hải Châu, ĐN

BÁN ĐẤT TRUNG TÂM ĐÀ NẴNG ĐƯỜNG HOÀNG VĂN THỤ

Thông tin chi tiết:

Vị trí: Mặt tiền đường Hoàng Văn Thụ, trung tâm thành phố Đà Nẵng
Diện tích: 458,7 m²
Mặt tiền: 24,5 m
Hướng: Nam
Mô tả: Đất mặt tiền Hoàng Văn Thụ nằm ngay trung tâm thành phố Đà Nẵng, khu vực sầm uất với nhiều tiện ích xung quanh như trung tâm thương mại, nhà hàng, khách sạn, trường học, và các cơ quan hành chính. Đường Hoàng ...
Cắt lỗ nhẹ 3.300m² đất vàng an phú | quy hoạch cao ốc 18 tầng | chốt gấp
3
560 tỷ 3300 m²
Đất Riêng

Đường Số 15, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán gấp đất vàng 3.300m² An Phú | xây 18 tầng | không còn lô thứ 2.

Lô đất vàng cần bán để có tài chính thực hiện hoàn tất công việc còn lại của các dự án khác.

- Tổng DT 3.300 m².
- Vị trí khu biệt thự giờ quy hoạch mới xây được chung cư, cao ốc... Được xây cao 18 tầng, hồ sơ đầy đủ điều kiện chuyển nhượng, khách hàng quan tâm khảo sát thị trường.

- Giá tốt cho nhà đầu tư - chốt bán 560 ...
Bán khuôn đất đẹp bát nàn q2  11x25 cn 270m2  ctxd hầm 4 tầng  giá bán 52 tỷ tl
3
52 tỷ 270 m²
Đất Riêng

Đường Bát Nàn, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

BÁN KHUÔN ĐẤT ĐẸP
Địa chỉ: Bát Nàn, phường Bình Trưng Tây, Thủ Đức
- Diện tích: 11 x 25m
- Công nhận: 270 m2
- Hiện trạng: Đất trống
- CTXD: Hầm 4 Tầng
- Giá bán: 52 tỷ thương lượng
- Alo/Zalo (Em Hằng) . Hỗ trợ quý anh/chị đi xem nhà. Làm việc chính chủ ! Cám ơn quý anh/chị đã xem tin.
Cần bán cả 2 lô liền kề đường hoàng sa đối diện bãi tắm mân thái (205m2 giá 85 tỷ)
5
85 tỷ 205 m²
Đất Riêng

Đường Hoàng Sa, P.Thọ Quang, Q.Sơn Trà, ĐN

Đất vàng mặt tiền Hoàng Sa vị trí vip đối diện bãi tắm Mân Thái.

Sở hữu cả 2 lô đất mặt tiền đường Hoàng Sa, cung đường biển đẳng cấp bậc nhất Đà Nẵng nơi tập trung khách sạn, resort và villa nghỉ dưỡng sang trọng.

Diện tích: 205m².
Ngang: 10m.
Mặt tiền Hoàng Sa trục du lịch ven biển cực kỳ đắt giá.

View biển vài bước chân ra bãi biển, khu vực luôn khan hiếm quỹ đất.
Thích hợp xây khách sạn, ...
Bán đất 3 lô liền kề lý thánh tông ngay biển phạm văn đồng, sơn trà, đà nẵng  giá đầu tư  415.5m2
3
65 tỷ 415 m²
Đất Riêng

Đường Lý Thánh Tông, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

Cơ hội đầu tư.
* Diện tích lớn hiếm có: 415.5m² (ngang 15m, nở hậu 17m phong thủy tài lộc).

* Đường trước đất: 5m5, vỉa hè 3m mỗi bên, thoáng đãng, thuận tiện kinh doanh.

* Vị trí vàng:
- Sát lô góc, kẹp ống cực đẹp.
- Song song đường Phạm Văn Đồng trục đường biển huyết mạch.
- Chỉ 300m ra biển Mỹ Khê bãi biển đẹp nhất hành tinh.

* Pháp lý chuẩn chỉnh: Sổ đỏ sẵn sàng công chứng ngay.

* Giá ...
Bán đất 211899m2 tại xã tân thành, 95 tỷ, view đẹp
11
95 tỷ 211899 m²
Đất Riêng

X.Tân Thành, H.Hàm Thuận Nam, BT

Đất thổ cư siêu đỉnh nằm tại Xã Tân Thành, Lâm Đồng - Huyện Hàm Thuận Nam, Bình Thuận cũ.
Diện tích rộng 211899m², đủ không gian cho mọi ý tưởng phát triển.
Giá chỉ 95 tỷ VND, quá hời cho vị trí này.
Mặt tiền cực khủng 120m, lý tưởng cho kinh doanh.
Ngõ vào rộng 22m, dễ dàng cho xe cộ ra vào thoải mái.
Pháp lý đầy đủ, yên tâm về tính minh bạch.
Chớp lấy cơ hội này để sở hữu một mảnh đất tuyệt ...
Bán lô 573m2 đường hùng vương, tp hội an. ngang 19m
4
58.5 tỷ 573 m²
Đất Riêng

Đường Hùng Vương, P.Cẩm Phô, Tp.Hội An, QN

Người đăng: Sơn (3 tin đăng)
Bán lô 573m² đường Hùng Vương, TP Hội An.
- DT: 573m², ngang 19m.
- Mặt tiền đường Hùng Vương, Cẩm Phổ, Hội An.
- Khu phố kinh doanh sầm uất của TP Hội an.
- Có thể bán từng lô.
- Giá: 58,5 ty có thương lượng.
- LH Sơn: /.
Siêu hiếm!! chuyển nhượng hơn 1000 m² đất mặt biển mỹ khê đường võ nguyên giáp
4
715 tỷ 1100 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nguyên Giáp, P. Khuê Mỹ, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Người đăng: Mr Linh (7 tin đăng)
Quỹ đất cực hiếm đường Võ Nguyên Giáp với diện tích hơn 1100 m² đang được chủ đất tìm nhà đầu tư có năng lực sở hữu.
Với mặt tiền trực diện biển Mỹ Khê trong top đẹp nhất hành tinh lên đến gần 25m. Quy hoạch xây dựng 24 tầng, đủ tiêu chuẩn xây dựng lên một toà khách sạn 4-5 sao đẳng cấp và điểm nhấn của thành phố
Nằm thuộc khu vực giá trị nhất của lõi trung tâm du lịch Đà Nẵng, duy nhất và độc ...
Đất an thượng  đỗ bá | ngang 9,15 m  giá 59 tỷ dt 319m2 khu phố tây mua bán chính chủ
12
59 tỷ 319 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Bá, P.Mỹ An, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Vị trí: Đường Đỗ Bá, khu An Thượng Đà Nẵng.
Diện tích: 319m².
Ngang: 9,15 m cực đẹp, hiếm trong khu biển.
Đường: 10,5m vỉa hè rộng, xe cộ lưu thông thoải mái.
Giá bán: 59 tỷ. có thương lượng

Giá trị nổi bật:
Khu An Thượng trung tâm du lịch, khách Tây đông, kinh doanh sôi động.
Phù hợp xây khách sạn, căn hộ dịch vụ, villa cho thuê, tòa nhà khai thác dòng tiền.
Lô đất vuông vức, pháp lý rõ ...
Bán 1.8 ha mặt sông thủ thiêm  2000 tỷ  siêu đất vàng tp thủ đức (liền kề khu bt lan anh)
4
2000 tỷ 18000 m²
Đất Riêng

Đường Mai Chí Thọ, P.Bình An, Quận 2, HCM

Kính gửi Quý nhà đầu tư chiến lược,

Một BĐS Siêu Hiếm, Siêu Siêu Vip thuộc dải ven sông Thủ Thiêm, Phường An Khánh, TP. Thủ Đức, giáp ranh lõi Trung tâm Tài chính Thủ Thiêm.
- Quy mô 1,8ha (18.000m²)
- Giá chào bán: Chỉ 2000 tỷ
- Đường Vòng Cung (R1): Trục đường huyết mạch rộng 36m bao quanh Thủ Thiêm, kết nối trực tiếp với lối vào lô đất. (Nhận diện vị trí: Kề bên khu biệt thự Lan Anh)
- Khu ...
Bán đất kinh doanh cầu lông tại nguyễn văn quá, đông hưng thuận, quận 12, 120 triệu / m2, 2563m2
3
307.56 tỷ 2563 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Quá, P.Đông Hưng Thuận, Quận 12, HCM

Chính chủ bán đất kinh doanh tại đường Nguyễn Văn Quá, phường Đông Hưng Thuận, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 12, Hồ Chí Minh với tổng diện tích 2563 m², giá 120 triệu / m².

+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng.
+ Đất có phong thủy tốt, thích hợp cho nhiều loại hình đầu tư.
+ Đầy đủ tiện nghi: Điều hòa, tủ lạnh, giường...
+ Vị trí thuận lợi cho việc phát triển kinh doanh.