Bán đất tại Việt Nam giá lớn hơn 50 tỷ diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ bán 2 lô liền kề đường hà bổng sát biển giá cực tốt cho đầu tư
3
62.5 tỷ 201 m²
Đất Riêng

Đường Hà Bổng, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Chính chủ bán 2 lô liền kề đường Hà Bổng Sát Biển Giá cực tốt cho đầu tư
- Diện tích: 201,6m² ngang 9m
- Hướng: Tây
- Đường: 7,5m vỉa hè 4m
1 lô đang có khách sạn 5 tầng đang có 18 phòng
1 lô có nhà cấp 4 đang cho thuê mặt bằng kinh doanh
Giá bán 62,5 Tỷ Thương Lượng
Liên hệ Em Trang để xem và làm việc chính chủ
Bán lô gốc đường đỗ thế chấp 608m2  ngang 30m , xây 12 tầng 80% mật độ xd , giá 320tr/m2
3
194.56 tỷ 608 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Thế Chấp, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

Thông số :
Gốc 2 MT - Đường 7,5m
Diện tích : 608m² - Ngang 30m
Hướng Đông

Xây 12 Tầng - 80% mật độ xây dựng
Làm việc chính chủ - Hổ trợ vay bank
Giá 320tr/m² TL
Bán đất đường đặng tất, vĩnh hải, nha trang. dt 572m2 (ngang 20m) h. nam  giá 120tr/m2
4
68.64 tỷ 572 m²
Đất Riêng

Phố Đặng Tất, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 120tr/m².
Bán lô đất đẹp đường Đặng Tất, Vĩnh Hải, Nha Trang.
Dt: 572m² (ngang 12m, đất ở hậu phía sau).
- Hướng Nam.
- Sổ hồng đất ở tại đô thị 100% đất ở.
- Đường rộng 20m.
- Vị trí cách biển bãi tắm Hòn Chồng chỉ 500m.
Trục đường thuận lợi kinh doanh buôn bán, xây KS, căn hộ cho thuê. Làm nhà hàng, quán cafe,...

- Giá bán yêu thương: 120tr/m² (~ Tổng tiền: 68,640 tỷ).
Lh: / gặp ...
Đất đẹp tại An Trạch Hòa Tiến giá 1ty4 ,ngang 7m
3
1469 tỷ 120 m²
Đất Riêng

X.Hòa Tiến, H.Hòa Vang, ĐN

🔥 Đất đẹp tại An Trạch Hòa Tiến giá 1ty4 ,ngang 7m
📍 Vị trí: Cách đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa chỉ 500m, ngay trục Đinh Thị Thôi.
📐 Diện tích 120m2 thổ cư , ngang 7m – cực kỳ thoáng, dễ thiết kế nhà đẹp.
🚗 Đường ô tô thông 2 đầu, di chuyển thuận tiện
🏡 Khu dân cư đông đúc, phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư
🔱 Sẵn sổ , cc nhanh .
💰 Giá cực tốt: chỉ 1 tỷ 4 triệu
📞 Quan tâm inbox ngay để giữ lô đẹp ...
Cần bán gấp lô đất qh skc tại phú giáo, bình dương
3
90 tỷ 36000 m²
Đất Riêng

X.Tam Lập, H.Phú Giáo, BD

Bán đất Tam Lập, Phú Giáo, Bình Dương.

+ Nay thuộc Phường Phú Giáo, TP Hồ Chí Minh.
= Giá bán: 90 tỷ (2,5 triệu/1m²) thương lượng.

+ Diện tích: 36.000m² CN 35.793m² CLN (2 mặt tiền đường nhựa cực đẹp).
+ Quy hoạch SKC.
+ 163m bám mặt tiền đường Tạo Lực Bắc Tân Uyên, Phú Giáo, Bàu Bàng.
+ 182m bám mặt tiền đường nhựa rộng 10m.

* Ưu điểm nổi bật:
+ Đường rộng thuận tiện giao thương hàng hoá đi ...
Chính chủ bán lô gốc trần đình đàn  hồ nghinh 262m2  ngang 11m  giá 270tr/m2
4
70.74 tỷ 262 m²
Đất Riêng

Đường Trần Đình Đàn, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

SIÊU PHẨM 3 MẶT TIỀN HIẾM CÓ TRẦN ĐÌNH ĐÀN x HỒ NGHINH
Vị trí kim cương trung tâm phố du lịch biển Sơn Trà, Đà Nẵng

Diện tích: 262.2m | Ngang: 11m
3 mặt tiền cực hiếm:
Hồ Nghinh (15m) trục huyết mạch kết nối Võ Nguyên Giáp
Trần Đình Đàn thông thẳng ra biển
Mặt hẻm kỹ thuật / đường thông thoáng (tạo lợi thế thiết kế & PCCC)
Chính chủ gửi bán khuôn đất biệt thự dt 208m2 (10x20.8m) khu compound eden nguyễn văn hưởng
6
65 tỷ 208 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Hàng hiếm khu Eden.
- Chính chủ gửi bán Khuôn đất đẹp khu vip compound Eden Nguyễn Văn Hưởng - Thảo Điền - Q2.

+ Diện tích đất: 208m² (10m x 20.8m).

+ Hướng: Bắc lệch Tây nhẹ.

+ Pháp lý: SHR.

+ Giá: 65 tỷ.

- Vị trí nằm trong khu compound có cổng bảo vệ riêng 24/24. Khu an ninh của cộng đồng giới thượng lưu sinh sống.
- Lh Mr. Nguyện: .
Bán đất khu cn yên lư  yên dũng  bắc giang
3
72 tỷ 25000 m²
Đất Riêng

X.Yên Lư, H.Yên Dũng, BG

Người đăng: A Hoàng (4 tin đăng)
Bán đất trong khu công nghiệp Yên Lư - Yên Dũng - Bắc Giang.

Diện tích hơn 2ha, có thể chia nhỏ theo yêu cầu.
Hỗ trợ các loại giấy tờ xin cấp phép đăng ký thành lập doanh nghiệp hoặc ngành nghề, sang nhượng cổ phần...
Giá 2.88 triệu /m².
Đẹp  rẻ  hiếm! 990m2 nguyễn trãi, p. xuân hương  đà lạt, 1 phút ra hồ xuân hương giá đầu tư
6
56 tỷ 990 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Trãi, P.9, Tp.Đà Lạt, LĐ

Một quỹ đất lớn hiếm còn sót lại gần Hồ Xuân Hương, phù hợp cả "Đầu tư - Nghỉ dưỡng - Kinh doanh".

- DT: 990m² (440m² đất ở)
- Ngang 26m, nở hậu 32m
- 2 mặt tiền đường nhựa xe hơi tránh
- Có sẵn villa + căn hộ cho thuê, khai thác tốt

Vị trí:
- Chỉ vài phút ra Hồ Xuân Hương
- Liền kề KQH Yersin, kết nối trực tiếp Quang Trung, Nguyễn Trãi, Nguyễn Du,...

Phù hợp:
- Boutique hotel / resort mini
- ...
Bán đất 1.1ha đường ấp 2 xã bình chánh mới giá 77tỷ
3
77 tỷ 10900 m²
Đất Riêng

Đường Ấp 2, X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán lô đất mặt tiền đường Ấp 2 Xã An Phú Tây, Bình Chánh.

Tổng diện tích: 10.900m² đất đã làm hàng rào, san lấp mặt tiền 70m dài 178m.

Cách đường An Phú Tây Hưng Long 500m, cách Quốc Lộ 1A khoảng 1km.
Khu dân cư đông đúc.

Giá bán: 77tỷ còn thương lượng.
Nhận ký gửi nhà đất Bình Chánh LH Minh Thanh .
Bán đất tại đường giáp hải, đa tốn, gia lâm, 260 triệu / m2, 270 m2, giá cực chất
3
70.2 tỷ 270 m²
Đất Riêng

Đường Giáp Hải, X.Đa Tốn, H.Gia Lâm, HN

Nằm ở vị trí thuận lợi, đường Giáp Hải, Xã Bát Tràng, Hà Nội (địa chỉ cũ: Huyện Gia Lâm, Hà Nội) là mảnh đất lý tưởng dành cho những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời hoặc xây dựng tổ ấm. Với diện tích 270 m², đất thổ cư, mảnh đất này mang đến không gian rộng rãi và thoáng đãng cho các dự án xây dựng.

+ Diện tích: 270 m².
+ Giá: 260 triệu / m².
+ Pháp lý: Pháp lý đầy đủ.
+ Mặt tiền ...
Bán đất cù lao, quy hoạch tmdv hết, nước bao quanh, hàng hiếm, tiện ích xung quanh, dân cư
6
4560 tỷ 80000 m²
Đất Riêng

X.Ngọc Định, H.Định Quán, ĐN

Thế đất Cù Lao, nước bao quanh, tiện ích không thiếu gì gần dân cư, chợ, điện nước, đất liền mua được, Cù Lao là thiên nhiên có sẵn, sau nay kiếm cũng không ra mà quy hoạch toàn bộ đất TMDV mua để nghỉ dưỡng hay đầu tư đều được được trồng 500 cây hoa Osaka 2 năm, hoa nở hết đảo và 500 cây dừa xiêm xanh lùn đang ra trái, vườn cây trồng ăn lá từ Tây Nguyên tới tây ninh, ao cá, tôi khẳng định không ...
Chính chủ cần bán lô đất full thổ mặt đường võ nguyên giáp, 2584m2 ngang 30 mét, đang xưởng thuê
8
98.19 tỷ 2584 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nguyên Giáp, X.Diên An, H.Diên Khánh, KH

Hiếm có 1 lô đất mặt đường Võ Nguyên Giáp full thổ cư , Nha Trang.
Diện tích 2584m² mặt tiền hơn 30 mét.
Vị trí cách Quốc lộ 1A chỉ 1,3km; Cách biển Nha Trang 10km
Hướng Đông Nam
Sổ đỏ full thổ
Giá bán 38 triệu/m² (có thương lượng)
Quan tâm xin liên hệ:
Theo tuyến đường ven biển Vạn Ninh - Ninh Hoà vốn đầu tư 2.031 tỷ đã được phê duyệt ngân sách đầu tư giai đoạn 2024 - 2027.
Chiều dài toàn tuyến 20km.
Đã khởi công xây dựng vào 4/12/2024.
Hiện nay đang tiến hành thi công các hạn mục chia ra nhiều hơn 9 gói thầu thi công tuyến đường ven biển.

Chiều dài lô đất mặt tiền đường ven biển là: 75m mặt tiền. Lộ giới đường là 30m.

Được QH đất ở đô thị ...
Bán đất đường bắc sơn, vĩnh hải, nha trang. dt 659,6m2 (ngang 15m), h.nam  giá 130 tr/m2. gần biển
11
85.75 tỷ 659 m²
Đất Riêng

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 130 tr/m².
Lô đất xây Khách sạn mặt đường Bắc Sơn, Vĩnh Hải, Nha Trang. Lô đất to còn sót lại!

- Diện tích sổ: 659,6m² (ngang 15m dài 44m).
- Sổ hồng đất ở đô thị 100% thổ cư.
- Hướng nam mát mẻ.
- Đường nhựa rộng 16m, giao thông thuận lợi kết nối đa chiều.
- Cách biển và bãi tắm Hòn Chồng chỉ 200m.
- Vị trí đẹp gần biển, gần bãi tắm phù hợp xây khách sạn từ 3* - 4*. Cùng trên trục ...
Cơ hội hiếm cho nhà đầu tư săn đất biển vị trí đẹp lô góc 2 mặt tiền:

1 mặt biển thoáng rộng, tầm nhìn trực diện

1 mặt đường dân sinh 8m, xe ô tô đi thoải mái, kết nối thuận tiện

Thông tin lô đất

Diện tích: ~ 3.600 m², 51x71

Thổ cư: 50 m² (đã có sẵn)

Địa hình: đất liền thửa, bằng phẳng, dễ khai thác

Pháp lý: rõ ràng, giao dịch an toàn

Giá trị & tiềm năng

Phù hợp làm resort mini, ...
Bán đất tại giáp hải, bát tràng, 260 triệu / m2, 206 m2, pháp lý đầy đủ
3
53.56 tỷ 206 m²
Đất Riêng

Đường Giáp Hải, X.Bát Tràng, H.Gia Lâm, HN

Đất nền cực chất Đường Giáp Hải, Xã Bát Tràng, Hà Nội (Huyện Gia Lâm, Hà Nội cũ) đang chờ chủ mới.
Diện tích 206m² với mặt tiền rộng 12m, lý tưởng cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
Pháp lý đầy đủ, không lo rắc rối.
Giá siêu hời chỉ 260 triệu / m², không thể bỏ qua!
Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội này.
Gọi gặp Anh Thang để biết thêm chi tiết.
Bán đất đường số 55 kdc văn minhan phú q2dt 16,5x18mgiá 65 tỷ
3
65 tỷ 296 m²
Đất Riêng

Đường Số 55, P.An Phú, Quận 2, HCM

- Địa chỉ: Mặt tiền Đường số 55, P. An Phú - Quận 2 ( KDC Văn Minh).
- Diện tích: 16,5x18,5m.
- CN: 296m².
- Hiện trạng đất trống.
- CTXD 4 tầng.
- Pháp lý giao dịch ngay.

- Giá: 65 tỷ thương lượng.

Liện hệ Sơn xem và thương lượng chính chủ.
Chủ đất bán lô đất vuông vắn mặt đường giáp hải, gia lâm, hà nội
3
85.8 tỷ 330 m²
Đất Riêng

Đường Giáp Hải, X.Đa Tốn, H.Gia Lâm, HN

1. Vị trí cực kỳ đẹp mặt đường Giáp Hải.
+ Đường quy hoạch rộng 40m, dải phân cách, vỉa hè 6m.
+ Diện tích 330m², mặt tiền và hậu bằng nhau hơn 25m.
2. Phù hợp nhiều mục đích sử dụng: Xây nhà hàng khách sạn, trụ sở công ty, nhà sân vườn..., kinh doanh nhiều mặt hàng.
3. Bán cả lô to hoặc có thể bán lẻ.
+ Gần chợ Bún giao thông thuận tiện.
+ Đường thông tứ tung.
+ Mảnh đất vuông đẹp, giá đầu tư ...
Siêu Phẩm Góc 2 MT đường đoà hữu trưng và đường số 1 , ngay Ga Rạch Chiếc - An Phú, Q.2.
1
66 tỷ 499 m²
Đất Riêng

Đường Chánh Hưng, P.An Phú, Quận 2, HCM

Siêu Phẩm Góc 2 MT đường đoà hữu trưng và đường số 1 , ngay Ga Rạch Chiếc - An Phú, Q.2. ## Giá chỉ 134tr.m Thương lượng , CHỈ 66 TỶ CHOT BÁN
- Diện tích: 23m x 27m nở hậu đều - CN: 498.6m
- Khu vực tiềm năng tăng trưởng cao, đất lớn phù hợp xây dựng CHDV cao cấp, khách sạn, văn phòng,...
- Mặt tiền đường lớn kinh doanh. Gần Metro thuận tiện di chuyển