Bán đất tại Việt Nam giá lớn hơn 50 tỷ diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất đẹp tại đại lộ bình dương, 210 tỷ, 84819m2, pháp lý đầy đủ
3
210 tỷ 84819 m²
Đất Riêng

Đường Đại Lộ Bình Dương, Tt.Lai Uyên, H.Bàu Bàng, BD

Đất diện tích lớn, gồm 4 sổ, mỗi số có thổ cư.
Đất tại Đại Lộ Bình Dương, thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương với diện tích 84819m², giá 210 tỷ VND.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng.
+ Mặt tiền ĐLBD rộng 48m, thích hợp kinh doanh hoặc xây dựng nhà xưởng, khu dân cư.
+ Hướng cửa chính Đông, phong thủy tốt.

Cách TTHC Bàu Bàng 3km.
Cách trường mầm non Hiếu Trung và Sông Xanh chỉ 2km.
Cách bệnh ...
Hàng tốt cho nhà đầu tư  bán khuôn đất 20x31m cn 620m2, khu xây cao hoặc phân lô giá 84,9 tỷ
3
84.9 tỷ 620 m²
Đất Riêng

Đường 12, P.Bình An, Quận 2, HCM

Người đăng: Ms Linh (26 tin đăng)
Bán khuôn đất 620m² hẻm xe hơi đường Số 12, Phường Bình An nay là phường An Khánh, Thành phố Thủ Đức:

- Tiện xây cao 5 tấm, xây văn phòng hoặc căn hộ dịch vụ đem lại dòng tiền cao hàng tháng.

- Liên hệ xem đất và thương lượng vui lòng gọi .
Ngộp bank, bán gấp khuôn đất 1240m2 (20x62m) nguyễn duy trinh quận 2 giá 87 tỷ thương lượng sâu
3
87 tỷ 1240 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Tây, Tp.Thủ Đức, HCM

Chủ ngộp bank cần bán gấp khuôn đất 1240m² Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2 giá 87 tỷ thương lượng sâu.
- Diện tích: 20x62m.
- Khuôn đất lớn tọa lạc tuyến đường tập trung nhiều trường quốc tế, ngân hàng, nhà hàng,...
- Pháp lý cá nhân.
- Giá 87 tỷ thương lượng sâu.

Cùng với rổ hàng hơn 100.000 sản phẩm giúp khách hàng lựa chọn được sản phẩm phù hợp với mình nhất.
Siêu phẩm độc quyền  bán kín  khuôn biệt thự nguyễn văn hưởng, thảo điền  quận 2 435m2 chỉ 69 tỷ
3
69 tỷ 435 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

* Siêu phẩm đất biệt thự Nguyễn Văn Hưởng Thảo Điền.
Cơ hội sở hữu quỹ đất hiếm ngay trung tâm khu nhà giàu.

Vị trí đắc địa đường Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền, Quận 2 khu vực tập trung cộng đồng dân cư cao cấp, chuyên gia nước ngoài sinh sống.

* Thông tin chi tiết.

* Diện tích: 15m x 29m.
* Công nhận: 435m².
* Khuôn đất vuông vức cực đẹp, dễ thiết kế biệt thự sang trọng.
* Cho phép xây dựng: ...
Bán khuôn đất lớn gần sông, thạnh mỹ lợi, q2 giá tốt!
3
116 tỷ 322 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hiến Mai, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất số 2 Lê Hiến Mai, phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- Diện tích: 16x20m.
- Công nhận: 322m².
- Vị trí cạnh lô góc.
- Đang cho Dê Ngon 39 thuê: 600tr/năm.
- Giá bán: 116 tỷ (360 tr/m²).
Bán đất 700m2 tại xã mai lâm, đông anh, hà nội chỉ với giá tốt 55 tỷ
5
55 tỷ 700 m²
Đất Riêng

X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

Nhanh tay sở hữu mảnh đất rộng 700m² tại Xã Mai Lâm, Đông Anh, Hà Nội.

+ Diện tích 700m², phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
+ Giá bán 55 tỷ VND, cơ hội tốt cho những ai muốn đầu tư lâu dài.
Lô view hồ mặt tiền rộng. Xây nhà hàng, khách sạn, chia lô rất ok.
+ Vị trí đất nằm trong khu vực phát triển, thuận lợi cho sinh sống và kinh doanh.

Đặc biệt, đất có phong thủy tốt, mang lại may mắn ...
Bán lô đất trực diện sông vàm thuật, gò vấp 760m2 (13.5 x 56m) có gpxd hầm 7 tầng
3
68 tỷ 760 m²
Đất Riêng

Đường Trần Bá Giao, P.5, Q.Gò Vấp, HCM

Bán lô đất trực viện sông Vàm Thuật, phường 5, Gò Vấp.

Diện tích: 13.5 x 56m. Công nhận 760m².
Hiện trạng đất trống; Đã có giấy phép xây dựng 1 hầm 7 tầng.
Tài sản cá nhân, đất thổ cư sở hữu lâu dài.
Giá bán: 68 tỷ.
110 tỷ  đất ven sông sài gòn  dt 1.300m2  quận 2
3
110 tỷ 1300 m²
Đất Riêng

P.An Khánh, Tp.Thủ Đức, HCM

110 tỷ - đất ven sông Sài Gòn - DT 1.300m² - Quận 2.
Cam kết rẻ nhất thị trường - không có đối thủ.

Vị trí đẹp: Gần Thảo Điền.

Diện tích CN: 890m² (Có 400m² Thổ cư).
Diện tích thực tế: 1.300m².
Kích thước: 25m x 50m.

Giá bán: 110 tỷ.
Hàng hiếm thảo điền quận 2  1000m2  chỉ 115 tỷ  ctxd hầm 6 tầng
3
115 tỷ 1000 m²
Đất Riêng

P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Hàng hiếm Thảo Điền Quận 2 - 1000m² - chỉ 115 tỷ.

Diện tích: 1000m².
Hệ số đất 4.0.
Hiện trạng cấp 4.
CTXD hầm - 6 tầng.

Giá 115 tỷ.
Tuyết Ngân .
Thông tin thật - Giá thật - làm việc chính chủ.
Bán biệt thự quốc hương 330m2  68 tỷ  thảo điền , quận 2
4
68 tỷ 330 m²
Đất Riêng

P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

BÁN BIỆT THỰ QUỐC HƯƠNG 330m² - 68 TỶ - THẢO ĐIỀN QUẬN 2

- Diện tích: 330m²
Sẵn kết cấu, hồ bơi - bể sục zaccuzi sân vườn
8 phòng ngủ, xông hơi
-

Giá 68 tỷ - vị trí đẹp
Bán đất ngay trần não, gần trạm metro số 1 cn 2000m2 giá chỉ 130 tr/m2
3
260 tỷ 2000 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán đất ngay Trần Não, gần trạm Metro Số 1. CN 2000m², giá chỉ 130 tr/m².
Vị trí thuận tiện, kết nối Thảo Điền - trung tâm tài chính quốc tế Thủ Thiêm - Quận 1 dễ dàng.
Khuôn đất khan hiếm! Xây dựng 9100m².
Diện tích công nhận 2000m² full thổ.
Pháp lý chuẩn chỉnh - Giao dịch trong ngày!
Thông tin có thật.
Chính chủ bán 5524m2 đất thổ cư 170 tỷ, vị trí quy hoạch dân cư 100%
8
170 tỷ 5524 m²
Đất Riêng

Đường Tiền Lân, X.Bà Điểm, H.Hóc Môn, HCM

Chính chủ cần bán 5524m².
Đất thổ cư sử dụng ổn định lâu dài.
Thuộc Tiền Lân, xã Bà Điểm, Hóc Môn.

Kich thước 82x65m (công nhận 5524m²).
Đường nhựa trước đất 15m.
Vị trí 2 mặt đường.

Khu vực nhiều nhà xưởng đang hoạt động.
Kế bên khu công Nghiệp Vĩnh Lộc.
QL - 1A vào 500m thuận tiện đi lại.
Xe container lưu thông 24/24h.
Giá 170 tỷ.
Chào bán 3 lô liền kề ngay phố đi bộ bạch đằng, ven sông hàn, 400m2, 139 tỷ
2
139 tỷ 400 m²
Đất Riêng

Đường 2/9, P.Bình Thuận, Q.Hải Châu, ĐN

Chào bán 3 lô liền kề mặt tiền đường Trần Văn Trứ, ngay đường Bạch Đằng, phố đi bộ Bạch Đằng bên sông Hàn.
- Diện tích: Ngang 18m x 22m = 396m2
- Giá bán: 350tr/m² (139 tỷ)
Vị trí rất đẹp, sát lô góc, bước 1 bước là đến bờ sông. Vị trí cực kì đắt địa ven sông Hàn, nhìn qua công viên APEC.
Liên hệ: (gặp Việt) để xem đất thực tế và thương lượng trực tiếp.
Ngoài ra còn có nhiều sản phẩm đẹp, đa ...
Bán 2.4ha đất giáo dục nguyễn bình  nhà bè giá rẻ
3
240 tỷ 24000 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Bình, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

- Đất mặt tiền đường Nguyễn Bình - Nhà Bè.
- Diện tích 2.4ha. Khuôn đất vuông vức cực đẹp.
- Đất giáo dục.
- Giá 10tr/m².
- MTG, MTG.
- Lh: .
Số 82 ngọc khánh  đối diện vinhomes gallery  giảng võ. dt 2059m2  lô góc đẳng cấp
5
450 tỷ 2059 m²
Đất Riêng

Phố Ngọc Khánh, P.Giảng Võ, Q.Ba Đình, HN

Đối diện Vinhomes Gallery - đất dự án trung tâm nhất của Vingroup (Ba Đình cũ).
- Dự án xây Khách sạn, văn phòng hạng A - Ngọc Khánh - Giảng Võ - Kim Mã.

- Kênh này được tạo ra nhằm làm cho bạn: Hài lòng với quyết định trọng đại của chính mình!
- Nơi cung cấp trải nghiệm thật, luôn nỗ lực mang đến sự tiết kiệm, hiệu quả, tin cậy cho khách hàng chính nghĩa.
- Chúng tôi luôn đặt mình vào vị trí ...
Bán đất full thổ cư hiếm có tại thanh đa  bình thạnh. dt 532m² full thổ cư
3
53.2 tỷ 532 m²
Đất Riêng

P.26, Q.Bình Thạnh, HCM

BÁN ĐẤT FULL THỔ CƯ HIẾM CÓ TẠI THANH ĐA BÌNH THẠNH

Vị trí đẹp tại Thanh Đa, phường 26, Bình Thạnh khu vực thoáng mát, gần sông, tiềm năng tăng giá mạnh.

Diện tích: 532m² FULL THỔ CƯ
Pháp lý chuẩn sổ hồng riêng
Đất vuông vức, thích hợp:
Xây biệt thự sân vườn
Căn hộ dịch vụ
Building văn phòng
Giữ tài sản lâu dài

Khu dân cư hiện hữu, đường xe hơi thuận
Giá bán: 100 triệu/m²
Tổng ...
Đất nền đẹp, nhiều tiện ích tại tỉnh lộ 862, 8600m2, giá thỏa thuận
3
75 tỷ 8600 m²
Đất Riêng

Đường Tỉnh lộ 862, X.Tân Thành, H.Gò Công Đông, TG

Người đăng: nam (1 tin đăng)
Bán đất nền tại Đường Tỉnh lộ 862, Xã Gò Công Đông, Đồng Tháp, trước đây Huyện Gò Công Đông, Tiền Giang với diện tích 8600m², lý tưởng cho việc đầu tư hoặc xây dựng.
- Diện tích rộng rãi, thuận lợi cho nhiều mục đích sử dụng.
- Giá thỏa thuận, phù hợp với nhu cầu của khách hàng.
- Khu vực dân cư đông đúc, phát triển nhanh chóng.
- Hạn mục khách sạn đang kinh doanh và nhà yến đang thu hoạch sản ...
Bán đất nguyễn xiển, long thạnh mỹ, quận 9, 186 tỷ, 5818 m2, giá siêu hời, đẹp, nhiều tiện ích
3
186 tỷ 5818 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Xiển, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Đường Nguyễn Xiển, Phường Tăng Nhơn Phú, Hồ Chí Minh (Quận 9, Hồ Chí Minh cũ) là một khu đất thổ cư diện tích 5818 m², nằm tại vị trí đắc địa ở Quận 9, TP.HCM. Đất có pháp lý đầy đủ, hướng cửa chính Tây, chiều ngang mặt tiền rộng 66m, chiều rộng ngõ trước 16m. Khu vực này rất thuận lợi cho việc phát triển kinh doanh hay xây dựng nhà ở.

Điểm đặc sắc:
+ Giá bán: 186 tỷ VND
+ Phong thủy tốt, thích ...
Khuôn đất khan hiếm còn sót lại ở đường lưu đình lễ dt 47x70m cn 3028m2 ctxd 3 hầm 20 tầng
3
640 tỷ 3028 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hữu Kiều, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Phiên bản chuẩn chuyên nghiệp.

Bán khuôn đất hiếm đường Lưu Đình Lễ , P. An Khánh, Quận 2.

Vị trí đẹp, gần trục Lương Định Của, khu trung tâm Thủ Thiêm.

Diện tích: 47 x 70 m.

Công nhận: 3.028 m².

Chỉ tiêu xây dựng: 3 hầm 20 tầng.

Phù hợp xây cao ốc văn phòng Hạng A, khách sạn 5 Sao.

Giá bán: 640 tỷ.
Đơn giá: ~211 triệu/m².
Khuôn đất lớn, cực kỳ khan hiếm tại An Khánh.
Bán đất xã phước thái  tiềm năng đầu tư sinh lời cao
8
61.24 tỷ 17498 m²
Đất Riêng

X.Phước Thái, H.Long Thành, ĐN

Người đăng: Trọng (6 tin đăng)
Bán đất diện tích lớn xã Phước Thái gần tiềm năng đầu tư cao.

Chính chủ cần bán lô đất diện tích lớn, vị trí chiến lược gần các khu công nghiệp lớn như Mỹ Xuân và Phú Mỹ khu vực có tốc độ phát triển mạnh.

Ưu điểm nổi bật:

Gần KCN, nhu cầu nhà ở và thuê trọ cao.
Khu dân cư hiện hữu, dễ khai thác kinh doanh.
Kết nối giao thông thuận tiện đến các trục đường chính.

Thông tin chi tiết:

Tổng diện ...
Từ 180 tới 200 của 631

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm