Bán đất tại Việt Nam giá 7 tỷ đến 10 tỷ diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Siêu phẩm ngang 7m. chính chủ bán lô đất đường phan đình thông bãi tắm tân trà ngay chợ đông hải
3
7.6 tỷ 140 m²
Đất Riêng

Đường Phan Đình Thông, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Siêu phẩm ngang 7m. Chính chủ bán lô đất đường Phan Đình Thông ngay chợ Đông Hải
- DT 140m² (7x20m), hướng Tây.
- Vị trí đẹp thích hợp xây villa, căn hộ,...
- Giá 7.6 tỷ.
Liên hệ Minh Quân.
Bán mảnh đất 80,9m2 thôn văn thượng, xã đông anh, hà nội. giá đầu tư  vị trí đẹp
10
8.01 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Văn Thượng, X.Xuân Canh, H.Đông Anh, HN

Bán đất thôn Văn Thượng, xã Đông Anh - Nở hậu - Sát Vin Cổ Loa
Diện tích: 80,9m2
Kích thước: Mặt tiền 5m, nở hậu hơn 6m (Cực đẹp về phong thủy).
Đặc điểm: Đường trước đất 3,5m, có thêm hơn 10m² lưu không (Sử dụng rất thoáng).
Vị trí: Văn Thượng, Xuân Canh, Đông Anh. Sát vách Vin Cổ Loa, Vin Tàm Xá, đường Trường Sa.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, đất cao ráo, xây dựng ngay.
Giá: 99 triệu/m² (Thương ...
Bán lô đất khu a1 phương trang , đường hoà minh 30 gần biển , thông nguyễn sinh sắc
4
8.39 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Hòa Minh 30, P.Hòa Minh, Q.Liên Chiểu, ĐN

Chào bán lô ĐẤT ĐẸP, sát Góc Ngã 4 - Đường Hoà Minh 30 (A1 PHƯƠNG TRANG)
Vị trí cực đẹp: Thông Nguyễn Sinh Sắc, Sát biển Khu vực tiềm năng đầu tư or để ở cực Vip.
Diện tích: 100 ngang 5m
Đường 7m5 Lề rộng 4m, cách biển chỉ mấy bước chân
Giá bán chỉ: 8 tỷ xxx còn TL
Mọi chi tiết liên hệ: zalo/call Mr Lê xem đất và làm việc trực tiếp chủ
Đất nền có diện tích 120m², KDC Tân An Huy Phước Kiển, huyện Nhà Bè, TP. HCM.
Giá 60 triệu / m², Đường 16m đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một mảnh đất lý tưởng để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.

Điểm tiện ích xung quanh:
- Bệnh viện Đa khoa Nhà Bè.
- Siêu thị Bách Hóa Xanh Lê Văn Lương.
- Lớp mầm non tư thục Song Anh, Trường Mầm non Midori Dragon Hill.
Bán đất đường sơn thuỷ đông 4 trục ra bãi tắm sơn thuỷ
3
7.3 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Sơn Thủy Đông 4, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Bán đất đường Sơn Thuỷ Đông 4 trục ra bãi tắm Sơn Thuỷ

* Diện tích: 100m (5x20m)
* Hướng: Bắc
* Vị trí đẹp, nằm ngay trục thông ra bãi tắm Sơn Thuỷ
* Khu vực tiềm năng, thích hợp xây ở, căn hộ hoặc đầu tư

Giá: 7.3 tỷ

Liên hệ: (Minh Quân)
Hàng hiếm vườn lài, đất ngang lớn 8.4m hẻm 140 vườn lài
5
8.85 tỷ 104 m²
Đất Riêng

Đường Vườn Lài, P.An Phú Đông, Quận 12, HCM

Bán đất khu biệt thự.

- Vị trí: Hẻm 140/40 Vườn Lài, phường An Phú Đông, Quận 12.

- Giá: 8.85 tỷ.
- Diện tích: 104m²(8.4x12.5).

- Hướng: Bắc.
- Đường: 10m.
LH: chuyên mua bán nhà đất Quận 12.
Chính chủ do tuổi cao cần nhượng lại 13,5ha đất rừng trồng cây tại Cầu Trắng, Đại Yên, Hạ Long. View toàn cảnh siêu dự án Vinhomes Hạ Long Xanh rất đẹp!

- Đất được xác nhận là đất trồng cây lấy gỗ, cây công nghiệp, cây ăn quả. Hiện trạng trên đất đang trồng Bạch Đàn năm thứ 4 chuẩn bị được thu hoạch. Đường đi vào thuận tiện, ô tô tải vào được.

- Lô đất đã có đầy đủ giấy tờ xác nhận rõ ràng:
+ ...
Bán đất 150m2, lô góc đẹp cổ bi, đặng xá gia lâm lô góc ô tô 7 chỗ vào nhà
3
8.9 tỷ 150 m²
Đất Riêng

X.Đặng Xá, H.Gia Lâm, HN

BÁN ĐẤT ĐẸP CỔ BI, ĐẶNG XÁ GIA LÂM LÔ GÓC Ô TÔ 7 CHỖ VÀO NHÀ

Diện tích: 150m
Giá: 8,9 tỷ (có thương lượng)

+ Ưu điểm nổi bật:
Lô góc, mặt tiền rộng, cực thoáng
Đường trước đất rộng, ô tô 7 chỗ vào tận nơi
Giao thông thuận tiện, kết nối nhanh ra trục chính
Phù hợp xây ở, đầu tư giữ tiền hoặc làm văn phòng, kinh doanh

- Gần Học Viện Nông nghiệp Việt Nam, Khu 31ha Trâu Quỳ, Ngô xuân ...