Bán đất tại Việt Nam giá 7 tỷ đến 10 tỷ diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô đất 92m mai hiên  mai lâm đông anh, đường ô tô, tiện ra vin cổ loa, giá cực rẻ
3
7.77 tỷ 92 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 3, X.Mai Lâm, H.Đông Anh, HN

Bán 92m² - tại Mai Hiên - Mai Lâm - Đông Anh tiện ra vin cổ loa, giá cực rẻ.
Đường oto thông thoáng.
Vị trí.
- 100m ra bìa làng.
- Cách 200m là đường trục chính Mai Lâm đi cầu Đông Trù.
- 700m tới đường Trường Sa và Chung cư Đông trù, Triển Lãm Quốc Gia.
- 1km tới cầu Đông Trù kết nối trung tâm thành phố.
Đầu tư cực tốt, mua là lãi.
Đặc điểm bất động sản
Đất linh đông đường ô tô thông tứ hướng 84m2 ngang 6.7m full cạnh ubnd p.hiệp bìnhchợ tam hà
4
7.2 tỷ 84 m²
Đất Riêng

Đường Số 35, P.Linh Đông, Tp.Thủ Đức, HCM

- Đường nhựa ô tô thông tứ hướng, ngay trường học, tiện ở kết hợp kinh doanh. Ra UBND phường Hiệp Bình, chợ Tam Hà chỉ 200m.
- Diện tích 84m² ngang 6.7m full thổ.
- Có nhà tạm tiện xây mới hoặc cho thuê.
- Sổ hồng riêng.
- Giá 7.2 tỷ thương lượng.
----------------------
Liên hệ Ái Linh xem nhà và làm việc trực tiếp chủ (chuyên BĐS TP. Thủ Đức).
Hỗ trợ tư vấn pháp lý - đăng bộ miễn phí cho quý ...
Chính chủ bán đất ngõ 161 phố hoa lâm, long biên 58m2, ace môi giới vui lòng không
3
7.83 tỷ 58 m²
Đất Riêng

Đường Hoa Lâm, P.Việt Hưng, Q.Long Biên, HN

Bán đất ngõ 161 phố Hoa Lâm, Long Biên 58m², cách đường kết nối cầu Trần Hưng Đạo chỉ 100m, gần Savico và trường Việt Hưng.
- Thông tin chi tiết lô đất.
Diện tích: 58m² vuông vắn, nở hậu nhẹ.
Địa chỉ: Ngõ 161 phố Hoa Lâm, phường Việt Hưng, quận Long Biên, Hà Nội.

- Khoảng cách tiện ích:
100m ra đường kết nối cầu Trần Hưng Đạo.
100m đến trường mầm non và trường cấp 1 Việt Hưng.
300m ra Savico ...
Chính chủ bán lô đất đẹp  vuông vắn  ngõ ô tô  gần trường chợ
3
9.45 tỷ 105 m²
Đất Riêng

X.Đại Mạch, H.Đông Anh, HN

Diện tích: 105 m², ngang 5m
Ngõ 3.5m oto đi thoải mai
Gần khu công nghiệp bắc thăng long. Khu đông dân cư.
Gần sân bóng
Gần trường học cấp 1 và cấp 2, chợ
Các dự án chung cư. Cầu thượng cát đang thi công cách khoảng 1km
Giá bán: 90 triệu/m2
Liên hệ chính chủ: - Quang Công
Bán đất tại đt 8, hòa phú, củ chi, giá tốt chỉ với 9,2 tỷ, 510.8m2 thổ cư
5
9.2 tỷ 510 m²
Đất Riêng

Đường ĐT 8, X.Hòa Phú, H.Củ Chi, HCM

Nhanh tay nắm bắt cơ hội sở hữu lô đất lý tưởng tại Đường ĐT 8, Xã Bình Mỹ, Hồ Chí Minh, trước đây Huyện Củ Chi, Hồ Chí Minh. Với diện tích 510.8m², giá chỉ 9,2 tỷ VND, đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một mảnh đất để phát triển kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.

+ Đặc điểm nổi bật:
+ Mặt tiền rộng 24m, thích hợp cho việc kinh doanh, mở văn phòng hoặc xây dựng nhà ở.
+ Ngõ vào ...
Siêu phẩm đất đấu giá lô góc 142m Tráng Việt vị trí đẹp khó tìm. Nay thuộc xã Mê Linh
- Vị trí: Nằm trong khu đất đấu giá Tráng Việt, huyện Mê Linh quy hoạch chuẩn, hạ tầng đồng bộ, dân cư đông đúc, tiềm năng phát triển mạnh.
- Diện tích: 100m , mặt tiền: 5m, cực kỳ thoáng, phù hợp xây biệt thự, nhà ở, kinh doanh
- Đường trước nhà rộng rãi, ô tô tránh nhau thoải mái lô đất nằm ở vị trí đắc ...
Đất đẹp có thổ cư  ở ngay được
3
9.66 tỷ 420 m²
Đất Riêng

Đường Huỳnh Thị Nở, P.Thường Thạnh, Q.Cái Răng, CT

ĐẤT ĐẸP CÓ THỔ CƯ Ở NGAY ĐƯỢC
KV Phú Quới, phường Cái Răng, mặt tiền đường Huỳnh Thị Nở
Diện tích: 420m² (80m² thổ cư)
Giá: 23 triệu/m²
Gần Công an phường Thường Thạnh cũ, khu an ninh tốt
Đường đi thuận tiện
Đất đẹp khối 7 quán bàu 126m ngang 7,2m vuông vắn đường nhựa 9m vỉa hè giá 7,x tỷ
7
7.45 tỷ 126 m²
Đất Riêng

Đường Ngô Gia Tự, P.Quán Bàu, Tp.Vinh, NA

ĐẤT ĐẸP KHỐI 7 QUÁN BÀU 126M NGANG 7,2M VUÔNG VẮN ĐƯỜNG NHỰA 9M VỈA HÈ GIÁ 7,X TỶ

Một lô đất đẹp nằm trong khu quy hoạch bài bản tại Khối 7 Quán Bàu, vị trí gần Võ Trọng Cánh Ngô Gia Tự đường 72 Lệ Ninh, phù hợp cả khách mua an cư lẫn nhà đầu tư muốn giữ tài sản ở khu dân cư văn minh, hạ tầng đồng bộ, tiềm năng tăng giá tốt.

Vị trí:
Khối 7 Quán Bàu
Gần các trục đường Võ Trọng Cánh ...
Khu 3 thị trấn Trạm Trôi, Hoài Đức, HN (nay là Khu 3 Giang Xá, Xã Hoài Đức).
Diện tích: 61.2m², mặt tiền 4m.
Vị trí đẹp, dân cư đông, tiện ích đầy đủ, đường thông ô tô tải vào đất.
Pháp lý chuẩn, sang tên nhanh.
Giá ib thương lượng trực tiếp.
Liên hệ để xem đất.
Bán đất đường hồ văn tư, phường trường thọ, hẻm ô tô *diện tích đất công nhận 120.6
5
8.5 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Hồ Văn Tư, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

: Bán đất đường Hồ Văn Tư, Phường Trường Thọ, Hẻm ô tô
*Diện tích đất công nhận: 120.6m² (4.45mx27.1m) (Lô A4)
*Hướng: Đông Nam
*Giá: 8.5tỷ ( TL )
Lh : ( ZALO )
Chính chủ cần tiền bán đất khu 5 thị trấn trạm trôi, hoài đức, hà nội
4
8.72 tỷ 83 m²
Đất Riêng

Tt.Trạm Trôi, H.Hoài Đức, HN

Chính chủ bán đất khu 5 thị trấn Trạm Trôi - Hoài Đức - HN (Nay là Xã Hoài Đức - TP Hà Nội).
Diện tích 83m².
Đường thông ô tô vào tận đất, gần chợ Giang Xá, vài bước chân ra đường 422 giao thông thuận tiện.
Xung quanh dân cư thân thiện, an ninh tốt.
Giá F0 cho ac đầu tư.
Liên hệ: .

Hỗ trợ pháp lý sang tên, làm sổ từ A - Z uy tín - tận tâm.
Đất trung tâm khu công nghiệp thạnh lộc, lộ 12m, 43x95m, quy hoạch full thổ cư, phù hợp phân lô shr
8
7.2 tỷ 3893 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 80, X.Thanh Lộc, H.Châu Thành, KG

- Lô đất nằm trung tâm Khu công nghiệp Thạnh Lộc, giáp đường xe tải 7m, lề mỗi bên 2.5m, kết nối Tuyến tránh QL80 chỉ 300m, gần cổng chính KCN vị trí siêu tiềm năng!
- Từ đất đi Sân bay Rạch Giá Rạch Sỏi chỉ 78 phút, Trung tâm Rạch Giá chỉ 12 phút. Khu vực sắp triển khai giai đoạn 2 của KCN Thạnh Lộc, giá trị hứa hẹn tăng mạnh trong thời gian tới.
- Điện sinh hoạt 220V và điện 3 pha đầy đủ ...
Chính chủ gửi e bán 52m² dịch vụ 4,5ha Vân Canh giáp đường Vành Đai 3.5 và đối diện khu đô thị An Lạc, giá siêu tốt khu vực tiềm năng. Lh .
Đất hướng Đông.
Mặt tiền 3,2m.
Giá chỉ 175tr/m² giá rẻ nhất khu vực.
Quý anh chị có nhu cầu liên hệ e Hằng để được hỗ trợ và tư vấn miễn phí.
Bán 97 thổ cư hội phụ , đông hôị , đông anh
3
9 tỷ 97 m²
Đất Riêng

Đường Hội Phụ, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

BÁN ĐẤT HỘI PHỤ 97m MẶT TIỀN RỘNG NỞ HẬU

* Diện tích: 97m
* Mặt tiền: gần 7m (rất đẹp)
* Thế đất: nở hậu, phong thủy tốt
* Ngõ rộng 2.5m, cách 1 nhà ra đường ô tô
* Vị trí gần trục đường lớn, đi lại thuận tiện

Phù hợp xây nhà ở rộng rãi hoặc đầu tư lâu dài
Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt

Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ
Giá: 9 tỉ
Chính chủ bán đất 52m2 ,đường thông tại phố trạm long biênhà nội
3
9.1 tỷ 52 m²
Đất Riêng

Đường Phố Trạm, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

-Gia chủ có nhu cầu đi nước ngoài cần bán Lô đất 52m² ,vị trí đường thông các ngả.Sát ngay gần chợ phố Trạm .
-DT: 52m2
MT:4m
-LH: ( xem đất miễn phí 24/7)
Rẻ hơn thị trường 30%. đáng mua đầu tư khu tân chánh hiệp. 5.5x24m chỉ 5.4 tỷ đường 6m
3
8.4 tỷ 132 m²
Đất Riêng

Đường Tân Chánh Hiệp, P.Tân Chánh Hiệp, Quận 12, HCM

Vị trí: Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12.
Hẻm 6m xe hơi tránh, khu dân cư hiện hữu.
Diện tích: 5.5 x 24m (132m²) đất rộng, hiếm.
Kết cấu: (bạn bổ sung: Cấp 4 / nhà cũ tiện xây mới).
Giá chỉ 8.4 tỷ.

Giá mềm hơn thị trường phù hợp đầu tư giữ tiền.
Diện tích lớn, dễ:

Xây CHDV / phòng trọ.
Tách phòng cho thuê dòng tiền.
Xây nhà ở kết hợp kinh doanh nhỏ.
Ưu điểm nổi bật.
Hẻm rộng, thông thoáng, xe hơi ...
Hoa hậu cho một vị trí đất đẹp  đường tú xương  p hiệp phú  ngay ubnd q9 cũ  vuông vức  79.2m2
5
8.5 tỷ 79 m²
Đất Riêng

Đường Tú Xương, P.Hiệp Phú, Quận 9, HCM

Hoa hậu cho một vị trí đất đẹp - cực hiếm đường Tú Xương - P. Hiệp Phú - ngay UBND Q9 cũ - sổ vuông vức.

- Tiện ích: Cách Song Hành XLHN vài bước chân, liền kề chợ Kiến Thiết, ngã tư Thủ Đức - ngã tư Bình Thái, Coop Mart, 5 phút Ga Metro.
- Ưu điểm: Đường rộng 8m, có vỉa hè, đất vuông vức, khu dân trí cao.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng.
- Diện tích công nhận: 79.2m² (thổ cư).
Hướng: Tây.
Giá bán: 8.5 ...
104m² ngõ thông rộng giá tốt trong khu thôn nhuế kim chung đông anh
6
9.1 tỷ 104 m²
Đất Riêng

X.Kim Chung, H.Đông Anh, HN

Cần bán thửa đất tại thôn Nhuế, xã Kim Chung, huyện Đông Anh, Hà Nội.
Diện tích: 104m².
Mặt tiền: 6m, hậu 17m, thửa đất vuông vắn.
Đường trước đất rộng, ô tô tải ra vào tận nơi.
Ngõ thông thoáng, kết nối các trục đường chính, di chuyển thuận tiện.
Khu vực dân cư hiện hữu, hàng xóm thân thiện, an ninh đảm bảo.
Trong bán kính khoảng 1km đầy đủ tiện ích: Trường học các cấp, chợ dân sinh, trạm y tế, ...
145m2 đất đối diện dự án star central hải phòng, đồng hoà  đường 5m
3
7.25 tỷ 145 m²
Đất Riêng

Đường Đồng Hòa, P.Đồng Hòa, Q.Kiến An, HP

- Bán đất đối diện dự án Star central Hải Phòng, Đồng Hoà.
- Diện tích: 145m² ngang 5m dài 29m.
- Đường trước mặt rộng hơn 5m. Có vỉa hè.
- Gần ngay nhiều dự án quanh trục Bùi Viện: Star central, golden point, đường vành đai, nhà ở xã hội....
- Hướng: bắc
- Giá: 50 triệu/m² (~ 7 tỷ 250 triệu) thoả thuận
============================
Cao Hạnh - (khách hàng liên hệ zalo để biết thêm nhiều sản ...
Cặp đất đào xuân soạn, sát biển nguyễn tất thành, ngang 14m, siêu hiếm, giá chưa đến 10 tỷ
6
9.95 tỷ 158 m²
Đất Riêng

Đường Đào Công Soạn, P.Hòa Hiệp Nam, Q.Liên Chiểu, ĐN

Cơ hội đầu tư cực hiếm tại trục biển hot nhất Đà Nẵng
Vị trí đắc địa:
- Nằm sát biển đường Nguyễn Tất Thành- tuyến du lịch ven biển đang phát triển mạnh,
- Gần Mikazuki, Nam Ô Resort, khu du lịch và chuỗi khách sạn cao cấp,
- Kết nối nhanh về trung tâm, giao thông thuận tiện,
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 160m²
- Ngang: 14m (cực kỳ hiếm, lợi thế xây dựng lớn)
- 2 lô liền kề, vuông vức đẹp
- ...
Từ 1560 tới 1580 của 1886

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm