Bán đất tại Việt Nam giá lớn hơn 50 tỷ diện tích 300 đến 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất 3 lô liền kề lý thánh tông ngay biển phạm văn đồng, sơn trà, đà nẵng  giá đầu tư  415.5m2
3
65 tỷ 415 m²
Đất Riêng

Đường Lý Thánh Tông, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

Cơ hội đầu tư.
* Diện tích lớn hiếm có: 415.5m² (ngang 15m, nở hậu 17m phong thủy tài lộc).

* Đường trước đất: 5m5, vỉa hè 3m mỗi bên, thoáng đãng, thuận tiện kinh doanh.

* Vị trí vàng:
- Sát lô góc, kẹp ống cực đẹp.
- Song song đường Phạm Văn Đồng trục đường biển huyết mạch.
- Chỉ 300m ra biển Mỹ Khê bãi biển đẹp nhất hành tinh.

* Pháp lý chuẩn chỉnh: Sổ đỏ sẵn sàng công chứng ngay.

* Giá ...
Đất an thượng  đỗ bá | ngang 9,15 m  giá 59 tỷ dt 319m2 khu phố tây mua bán chính chủ
12
59 tỷ 319 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Bá, P.Mỹ An, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Vị trí: Đường Đỗ Bá, khu An Thượng Đà Nẵng.
Diện tích: 319m².
Ngang: 9,15 m cực đẹp, hiếm trong khu biển.
Đường: 10,5m vỉa hè rộng, xe cộ lưu thông thoải mái.
Giá bán: 59 tỷ. có thương lượng

Giá trị nổi bật:
Khu An Thượng trung tâm du lịch, khách Tây đông, kinh doanh sôi động.
Phù hợp xây khách sạn, căn hộ dịch vụ, villa cho thuê, tòa nhà khai thác dòng tiền.
Lô đất vuông vức, pháp lý rõ ...
Bán đất 193 nam kỳ khởi nghĩa, p. 7, quận 3 dt 18x21 m giá 105 tỷ tl. ctxd hầm + 7 tầng
4
105 tỷ 378 m²
Đất Riêng

Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, P.Võ Thị Sáu, Quận 3, HCM

Bán đất 193 Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3.
Diện tích: 18x21m.
Giá 105 tỷ TL.
Khu vực hiếm đất bán.
Khu dân trí siêu VIP, tiện xây tòa nhà văn phòng, biệt thự, nhà hàng.
Liên hệ: Em Mưa.
Chỉ 150 triệu/m2 đất xây biệt thự đường số 12  trần não, q.2. dt 17 x 29m (375m2). giá 56.3 tỷ
3
56.3 tỷ 375 m²
Đất Riêng

Đường Số 12, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Anh Duy (13 tin đăng)
KHUÔN ĐẤT XÂY BIỆT THỰ CAO CẤP ĐƯỜNG SỐ 12 TRẦN NÃO, AN KHÁNH, QUẬN 2 Cách mặt tiền Trần Não chỉ 200m, kết nối nhanh Mai Chí Thọ Thủ Thiêm Quận 1

- Diện tích: Ngang 17m x Dài 29m. Diện tích công nhận: 375 m²
- Phù hợp: Xây biệt thự ở hoặc biệt thự kết hợp văn phòng
- Khu dân cư trí thức, yên tĩnh, an ninh cao
- Hạ tầng hoàn chỉnh, giá trị tăng trưởng bền vững

+ Ưu điểm nổi bật:
- Quỹ đất ...
Cần bán 5 lô liền kề. đường vương thừa vũ  sơn trà. đường thông ra biển mỹ khê
4
160 tỷ 500 m²
Đất Riêng

Đường Vương Thừa Vũ, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Cần bán đát biển Mỹ Khê - Sơn Trà - Đà Nẵng
Mặt tiền đường Vương Thừa Vũ
Diện tích 500m2
Đường quy hoạch rộng 33m, vỉa hè 4.5m
Thuận lợi cho xe khách, xe du lịch vào tận nơi, đậu đỗ thoải mái
Phù hợp xẫ căn hộ, khách sạn, biệt thự nghỉ dưỡng, nhà hàng, ...
Giá 320tr/m² có đàm phán
Sổ đỏ chuẩn
Liên hệ để hôc trợ xem vị trí, pháp lý và đàm phán giá trực tiếp với chính chủ
Cực phẩm hồ nghinh, bậc nhất phố biển, diện tích lớn, vị trí kim cương hiếm có còn sót lại
4
77 tỷ 355 m²
Đất Riêng

Đường Hồ Nghinh, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

SIÊU PHẨM HỒ NGHINH BẬC NHẤT PHỐ BIỂN
Diện tích lớn Vị trí vàng Khai thác dòng tiền ngay

Vị trí:Bán đất mặt tiền đường Hồ Nghinh tuyến phố huyết mạch du lịch, song song đường Võ Nguyên Giáp, cách biển chỉ vài trăm mét
Diện tích: 354.9m ngang khủng 15m
Hiện trạng: Đang cho thuê đất 50 triệu/tháng
Quy hoạch: Được xây cao tầng, pháp lý sổ hồng sang tên ngay
Bán đất

Thích hợp xây dựng:
...
Đất đẹp hiếm kdc vĩnh lộc, phường bình hưng hòa b, bình tân
3
76 tỷ 475 m²
Đất Riêng

Đường 10A, P.Bình Hưng Hòa B, Q.Bình Tân, HCM

Đất đẹp hiếm KDC Vĩnh Lộc, phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân.
+ DT: 25x19m, lô góc siêu đẹp.
+ Khu dân cư cao cấp. Phân khu biệt thự rất an ninh và yên tĩnh, đường NB 12m có vỉa hè nhiều cây xanh thoáng mát.
+ Giá: 76 tỷ thương lượng.
Hỗ trợ vay ngân hàng.
Lô đất đẹp dưới rừng thông  trung tâm tp.đà lạt
4
60 tỷ 480 m²
Đất Riêng

Đường Lý Tự Trọng, P.2, Tp.Đà Lạt, LĐ

LÔ ĐẤT ĐẸP DƯỚI RỪNG THÔNG - TRUNG TÂM TP.ĐÀ LẠT

Diện tích: 480m²

- Thổ cư: Đã chuyển 350m².
- Vị trí đắc địa ngay trung tâm Tp.Đà Lạt, đi bộ ra chợ đêm, hồ Xuân Hương,...
- Xung quanh là rừng thông nên khí hậu trong lành, yên tĩnh quanh năm.
- Thích hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng, khách sạn, nhà hàng,...

- Pháp lý: Sổ cá nhân
- Giá bán: 60tỷ ...
Bán đất biệt thự góc 2 tiền đường số 25 khu trần não, an khánh. 450m full thổ cư
4
120 tỷ 450 m²
Đất Riêng

Đường Số 25, P.An Khánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Chuyển đổi Khu nghỉ dưỡng, nhượng lại đất biệt thự đơn lập khu chỉ có 9 căn.
Đường Số 25, khu Trần Não, gần bến tàu Bình An, Sông Sài Gòn.
- Khu đã xây 8 căn (duy nhất lô còn sót lại).
+ Góc 2 mặt tiền, đẹp nhất trong khu.
+ Diện tích: 450m² full thổ cư.
+ Giá bán: 120 tỷ thương lượng.
+ Yên tĩnh, an ninh 24/24.

Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích, giao thông kết nối thông thoáng thuận tiện di ...
Bán đất nguyễn văn hưởng , thảo điền t. thủ đức 426m2 (20x20) đơn giá 180 tr/m2 gía 77 tỷ
4
77 tỷ 426 m²
Đất Riêng

Đường Mới, P.Thảo Điền, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán đất Nguyễn Văn Hưởng, phường Thảo Điền, T. Thủ Đức

- Diện tích: 20 x 20 m

- Công nhận: 426 m2

- Đất trống

- Phù hợp xây CHDV hoặc Biệt thự

- Vị trí đoạn nối liền đường Thảo Điền

- Giá bán chỉ 77 tỷ ( 180tr/m² )
Bán đất xây khách sạn, hẻm 7m đường hùng vương, nha trang, cách biển 200m giá 173tr/m2
3
64 tỷ 370 m²
Đất Riêng

Đường Hùng Vương, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Mr Nam (9 tin đăng)
Bán đất xây khách sạn, căn hộ hẻm 7m đường Hùng Vương, Nha Trang, cách Biển 200m giá 173tr/m².
- Diện tích: 370m² (ngang 12m x 31m).
- Hướng Tây.
- Đường trước đất 5 - 7m.
- Cách Biển chỉ 200m.
- Xung quanh toàn khách sạn, nhà hàng. Đất phù hợp xây khách sạn, toà căn hộ.
- Giá chỉ 173tr/m² (quá rẻ, tính ra chỉ 64tỷ).
Liên hệ e Nam xem đất.
Cực hiếm  chỉ tầm 190tr/m  490m2 đất nguyễn văn cừ  full thổ cư  ô tô tránh.
4
93 tỷ 490 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Cừ, P.Bồ Đề, Q.Long Biên, HN

Lô đất hiếm tại khu trung tâm Nguyễn Văn Cừ Long Biên, vị trí thuộc nhóm đẹp và ổn định nhất khu vực.
-- Diện tích: 490m², mặt tiền: 15m.
-- Đường trước đất: ngõ thông, ô tô tránh, vào đất dễ dàng.
-- Pháp lý: sổ đỏ chính chủ, full thổ cư

Vị trí kết nối thuận tiện:
Gần mặt phố Nguyễn Văn Cừ, kết nối nhanh Hoàng Như Tiếp Nguyễn Sơn.
-- Gần khu chung cư Berriver, bệnh viện Tâm Anh, trường học ...
Lô đất 360m2 hàng hiếm mặt đường lê hồng phong lô 15, đối diện ubnd quận hải an cũ, hải phòng
3
57.6 tỷ 360 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Lô Đất Hàng Hiếm Mặt Đường Lê Hồng Phong Lô 15, Đối Diện UBND Quận Hải An, Hải Phòng
Diện tích: 360m (Ngang 12m Dài 30m)
Vị trí đắc địa, hiếm có Khu vực trung tâm, giao thông thuận tiện
Hướng: Đông Bắc Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch

Chuyên BĐS khu vực Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An, Lê Chân, mặt đường trung tâm
Nhiệt tình tận tâm - Nguồn hàng phong phú - hỗ trợ 24/7.
Siêu phẩm độc quyền  bán kín  khuôn biệt thự nguyễn văn hưởng, thảo điền  quận 2 435m2 chỉ 69 tỷ
3
69 tỷ 435 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

* Siêu phẩm đất biệt thự Nguyễn Văn Hưởng Thảo Điền.
Cơ hội sở hữu quỹ đất hiếm ngay trung tâm khu nhà giàu.

Vị trí đắc địa đường Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền, Quận 2 khu vực tập trung cộng đồng dân cư cao cấp, chuyên gia nước ngoài sinh sống.

* Thông tin chi tiết.

* Diện tích: 15m x 29m.
* Công nhận: 435m².
* Khuôn đất vuông vức cực đẹp, dễ thiết kế biệt thự sang trọng.
* Cho phép xây dựng: ...
Bán khuôn đất lớn gần sông, thạnh mỹ lợi, q2 giá tốt!
3
116 tỷ 322 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hiến Mai, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất số 2 Lê Hiến Mai, phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- Diện tích: 16x20m.
- Công nhận: 322m².
- Vị trí cạnh lô góc.
- Đang cho Dê Ngon 39 thuê: 600tr/năm.
- Giá bán: 116 tỷ (360 tr/m²).
Bán biệt thự quốc hương 330m2  68 tỷ  thảo điền , quận 2
4
68 tỷ 330 m²
Đất Riêng

P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

BÁN BIỆT THỰ QUỐC HƯƠNG 330m² - 68 TỶ - THẢO ĐIỀN QUẬN 2

- Diện tích: 330m²
Sẵn kết cấu, hồ bơi - bể sục zaccuzi sân vườn
8 phòng ngủ, xông hơi
-

Giá 68 tỷ - vị trí đẹp
Chào bán 3 lô liền kề ngay phố đi bộ bạch đằng, ven sông hàn, 400m2, 139 tỷ
2
139 tỷ 400 m²
Đất Riêng

Đường 2/9, P.Bình Thuận, Q.Hải Châu, ĐN

Chào bán 3 lô liền kề mặt tiền đường Trần Văn Trứ, ngay đường Bạch Đằng, phố đi bộ Bạch Đằng bên sông Hàn.
- Diện tích: Ngang 18m x 22m = 396m2
- Giá bán: 350tr/m² (139 tỷ)
Vị trí rất đẹp, sát lô góc, bước 1 bước là đến bờ sông. Vị trí cực kì đắt địa ven sông Hàn, nhìn qua công viên APEC.
Liên hệ: (gặp Việt) để xem đất thực tế và thương lượng trực tiếp.
Ngoài ra còn có nhiều sản phẩm đẹp, đa ...
Đất vàng nguyễn văn hưởng, thảo điền, q2. dt 19 x 26m (485m2). khu compound đẹp. giá 130 tỷ
3
130 tỷ 485 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Người đăng: Anh Duy (13 tin đăng)
BÁN ĐẤT KHU COMPOUND CAO CẤP NGUYỄN VĂN HƯỞNG, THẢO ĐIỀN, QUẬN 2
Tọa lạc trong khu compound sang trọng bậc nhất Thảo Điền, an ninh 24/7, tập trung cộng đồng cư dân cao cấp và người nước ngoài sinh sống.

- Diện tích: 19m x 26m. Công nhận: 485m²
- Hiện trạng: Đất trống thuận tiện xây dựng theo nhu cầu
- Khuôn đất đẹp, vuông vức, mặt tiền rộng hiếm có

- Vị trí vàng trung tâm Thảo Điền khu vực ...
Siêu hiếm quỹ đất lõi sân bay tân bình 440m², đã có gpxd, giá chỉ 297tr/m²
3
112 tỷ 433 m²
Đất Riêng

Đường Tiền Giang, P.2, Q.Tân Bình, HCM

Quỹ đất vàng gần 440m² trung tâm sân bay, đã có GPXD 2 hầm + 12 tầng.
Vị trí đắc địa lõi phường 2, Tân Bình.

* Giữa khu vực sôi động bậc nhất phường 2, quận Tân Bình, xuất hiện một quỹ đất lớn hiếm hoi gần 440m², ngay trung tâm lõi khu sân bay.
- Vị trí kết nối nhanh Cộng Hòa Trường Sơn Hồng Hà sân bay Tân Sơn Nhất.
- Khu vực tập trung cao ốc, văn phòng, khách sạn, doanh nghiệp lớn.
- Mỗi mét ...
Hàng hiếm cặp đất 345m2 đường lê quang đạo thích hợp xây khách sạn giá cực kỳ đầu tư
4
115 tỷ 345 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P.Mỹ An, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Bán cặp lô đất đường Lê Quang Đạo vị trí đẹp, tiềm năng xây dựng khách sạn.
Vị trí đắc địa: Mặt tiền đường Lê Quang Đạo Khu vực sầm uất, thuận lợi kinh doanh và khai thác du lịch.
Diện tích: 345m² (ngang 12m) đất vuông vức, dễ xây dựng.
Hiện trạng: Đang cho thuê, dòng tiền sẵn 45 triệu/tháng Đầu tư là có lời ngay!
Tiềm năng lớn: Vị trí lý tưởng để xây dựng khách sạn, căn hộ dịch vụ hoặc các loại ...
Từ 0 tới 20 của 132

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Bán đất VN Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất VN tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại VN. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở VN theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.