Bán đất tại Việt Nam giá nhỏ hơn 3 tỷ diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chỉ 779tr sở hữu 200m2 full thổ cư, sổ hồng riêng hẻm xe hơi, sát đường lớn, chợ, tp long khánh
5
779 triệu 200 m²
Đất Riêng

Đường Suối Chồn - Bàu Cối, P.Bảo Vinh, Tp.Long Khánh, ĐN

779tr triệu sở hữu ngay 200m vuông đất thổ cư 100% trung tâm P. Bảo Vinh - Long Khánh.
- Diện tích: 5,4x40m.
- Sổ hồng riêng sẵn (công chứng ngay).
Nằm ngay KDC hiện hữu, đường bê tông rộng 5m và thông 2 hướng.
Cách nhựa liên huyện, chợ, trường học, chùa, nhà thờ trong phạm vi 200m thuận tiện sinh hoạt đời sống.
Thuận tiện di chuyển ra TT Long Khánh, KCN Suối Tre vài phút.
Thích hợp anh chị đầu ...
Đầu tư siêu lợi nhuận 100% hiếm có xuân trường, sát kdl 18.000 tỷ núi chứa chan
3
528 triệu 176 m²
Đất Riêng

X.Xuân Trường, H.Xuân Lộc, ĐN

Vị trí đắc địa.
- Xã Xuân Trường, huyện Xuân Lộc, Đồng Nai.
- Ngay cạnh dự án du lịch sinh thái nghỉ dưỡng Núi Chứa Chan (quy mô 107 ha, vốn 18.000 tỷ).
- Tiềm năng tăng giá gấp đôi trong tương lai khu KDL đi vào hoạt động.

Thông tin chi tiết.
- Ngang chuẩn 5,5m, dài ~3132m.
- Đất ở (ONT) 100% xây dựng tự do, hợp pháp.
- Đường ô tô tới tận đất, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh.
- Sổ hồng ...
Bán đất tại bời lời, 3 tỷ, 175m2, phường ninh sơn, thành phố tây ninh
3
3 tỷ 175 m²
Đất Riêng

Đường Bời Lời, P.Ninh Sơn, Tx.Tây Ninh, TN

Đất chính chủ, vị trí cực đẹp tại Đường Bời Lời, Phường Bình Minh, Tây Ninh cũ

Diện tích 175m², 100% thổ cư
Giá bán chỉ 3 tỷ.

Thích hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.

Địa điểm lý tưởng để phát triển, cách Núi Bà Đen, Chùa Tòa Thánh, trung tâm tỉnh Tây Ninh chỉ vài km

Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua - Nhà đất Thanh Phương.
Chính chủ đang cần bán lô đất đ.nguyễn văn ni gần cầu vượt củ chi. dt 173m2 giá 1,3 tỷ, shr
3
1.3 tỷ 173 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Ni, Tt.Củ Chi, H.Củ Chi, HCM

Chính chủ đang cần tiền bán nhanh lô đất đẹp rào sẵn
- Vị trí: Đường Nguyễn Văn Ni - Thị Trấn Củ Chi - huyện Củ Chi cũ nay thuộc Tân An Hội
- Diện tích 173m² (5,5x31m) đất ODT 160m², mua về có thể xây ở liền được luôn
- Giá 1,3 tỷ có bớt lộc
- Sổ hồng riêng, hỗ trợ vay ngân hàng, sang tên công chứng nhanh
- Trong bán kính 3km thì có đầy đủ tiện ích như cách 300m ra tới quốc lộ 22, cách cầu ...
Bán đất đô thị cực đẹp ngay ngã tư an bình kcn trảng bàng
5
850 triệu 190 m²
Đất Riêng

Đường Đặng Văn Trước, X.An Tịnh, H.Trảng Bàng, TN

*Giá thương lượng: 850tr
-Vị trí: 1/ Đặng Văn Trước
-Diện tích: 190,2 m², đất thổ vuông vức
-Gần chợ, trường học các cấp, UBND, siêu thị
-Gần KCN Trảng Bàng, KCX Linh Trung III và cách TP.HCM chỉ khoảng 35km
-Khu dân cư hiện hữu, đông kín, tiện ích đầy đủ xung quanh
-Sổ hồng riêng, bao sang tên công chứng
-Thích hợp xây ở, đầu tư hoặc giữ tài sản lâu dài
Liên hệ em đi xem:
Bán đất nghĩa thành châu đức, gần kcn sonadezi
5
1.6 tỷ 170 m²
Đất Riêng

Đường Số 28, X.Nghĩa Thành, H.Châu Đức, BRVT

Giá: 1,6 tỷ.

Vị trí: Đường số 28, xã Nghĩa Thành, Châu Đức.

* Cách QL56 chỉ ~500m.

* Gần KCN Sonadezi, khu dân cư hiện hữu.

Diện tích: ~170m².

* Thổ cư: 80m.

* Ngang ~6m, dài ~28m.

* Đường trước đất 6m, ô tô vào tận nơi.

Sổ riêng, pháp lý rõ ràng.

Thích hợp xây nhà ở hoặc đầu tư lâu dài.

Khu vực tiềm năng phát triển mạnh.

Không gian thoáng, yên tĩnh, thích hợp an cư.

Liên hệ: (Thành) ...
Bán gấp đất diên khánh 161.7m², chỉ 650 triệu, pháp lý chuẩn chỉnh, đường 5m
4
650 triệu 161 m²
Đất Riêng

X.Diên Lạc, H.Diên Khánh, KH

- Vị trí: Bình Khánh Diên Lạc Diên Khánh.
- Đất vuông vức, khu dân cư hiện hữu, yên tĩnh.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng.
- Loại đất: Đất ở nông thôn + đất trồng cây.

Diện tích: 161.7m².
Giá bán: 650tr.
Liên hệ ngay Mr Toàn: .
Chuyên BDS Diên Khánh.
Duy nhất 1 lô đất đường gia tân,gia lộc, trảng bàng, tây ninh 193m2 chỉ 600tr, sổ hồng riêng
4
600 triệu 193 m²
Đất Riêng

Đường Gia Tân, X.Gia Lộc, H.Trảng Bàng, TN

Người đăng: Thu Nga (26 tin đăng)
- Vị trí: Khu phố Gia Tân, phường Gia Lộc, TX Trảng Bàng, Tây Ninh.
- Diện tích: 193m² (6x33)
- Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên ngay.
- Giá: 600 triệu (còn thương lượng nhẹ).

Mặt tiền nhựa lớn đường ô tô thông thoáng.
Đất cao ráo, sạch đẹp, không lỗi phong thủy.
Tiện ích xung quanh đầy đủ:
+ Gần chợ.
+ Trường học, mầm non.
+ Khu dân cư hiện hữu.

Giao thông thuận tiện. Phù hợp xây nhà, đầu tư ...
Đầu tư sinh lời đất QH full thổ cư 151,4m² ngang 6m giá chỉ 1,05 tỷ.

Diện tích: 151,4m² full thổ cư.
Mặt tiền: Ngang 6m, đất vuông vắn dễ xây dựng.
Tình trạng: Đất dính quy hoạch giá rẻ hơn thị trường.
Khu vực: Dân cư hiện hữu, thanh khoản tốt.
Phù hợp: Đầu tư chờ đền bù / tái định cư / giữ tiền trung hạn.

Giá bán chỉ: 1,050 tỷ (mức giá đầu tư rất tốt).

Liên hệ: Tiến Nguyễn .
Chứng chỉ MG: KH ...
Tài sản của khách hàng hà văn cao tại msb
3
490 triệu 155 m²
Đất Riêng

X.Thanh Phú, Tx.Bình Long, BP

- Tài sản, giá khởi điểm, tiền đặt trước, nơi có tài sản.
+ Tài sản: Quyền sử dụng đất tại thửa đất số 987, tờ bản đồ số 39, địa chỉ tại ấp Phú Long, xã Thanh Phú, thị xã Bình Long, tỉnh Bình Phước theo giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, quyền sử dụng nhà ở và tài sản khác gắn liền với đất số DG 100887, vào số cấp GCN số CS 08371 do Sở Tài nguyên và Môi trường tỉnh Bình Phước cấp ngày 30/8/2022, ...
Bán đất thổ cư xã phước tuy cần đước  long an cũ giá 820 triệu
6
820 triệu 153 m²
Đất Riêng

Đường Bờ Mồi, X.Phước Tuy, H.Cần Đước, LA

Thông tin chi tiết:
- Diện tích đất: 153.2 m² (5x30m, nở hậu 5.2m)
- Mục đích sử dụng: Đất ở.
- Địa chỉ: Ấp 1, xã Phước Tuy, huyện Cần Đước, tỉnh Long An.
- Đường xe ô tô tới đất.
- Giá bán: 820 triệu bớt lộc.
LH chính chủ (Zalo).
Vị trí: Ấp 7, xã Nhựt Chánh, huyện Bến Lức, Long An.
(Thuộc khu vực phát triển mạnh sau sáp nhập về Tây Ninh).
Diện tích: 5 x 32m (160m²).
Giá bán: 750 triệu.

Ưu điểm nổi bật:
Đường trước đất rộng 4m, thông thoáng, xe ra vào thuận tiện.
Khu dân cư hiện hữu, đông đúc, dễ xây dựng ngay.
Đối diện KCN An Nhựt Tân & KCN Nhựt Chánh nguồn nhu cầu thuê ở rất lớn.
Phù hợp:
Xây nhà ở lâu dài, Đầu tư giữ ...
Bán đất mỹ phú, thủ thừa, long an
8
1 tỷ 200 m²
Đất Riêng

X.Mỹ Phú, H.Thủ Thừa, LA

BÁN LÔ ĐẤT LIỀN KỀ - MỸ PHÚ, THỦ THỪA, LONG AN
Vị trí: Cách nhựaQL62 chỉ 500m, quán cơm Câu vàng đi vào, gần KCN LỢI BÌNH NHƠN, đường thông, ô tô tới đất. Thuận tiện xây nhà để ở, cho thuê trọ, xung quanh dân cư đông đúc

Diện tích: 5m x 40m. full thổ cư

Giá: 1ty (có thương lượng).

Liên hệ , hoa hồng môi giới 1%
Siêu hot, rẻ nhất tại thôn Văn Mỹ, Hoàng Văn Thụ, lô đất vuông vắn, sổ đỏ chính chủ

F0 - 180m²- view sân Golf Sky Lake

- Siêu phẩm giá rẻ, F0
- Mặt tiền 5.0m, đường thông, rộng 9m
- Đường thông, phân lô bàn cờ, gần sân golf Sky Lake, hồ tự nhiên 167ha, 500m là trường học, chợ, bệnh viện, ...
- Là phân khúc hiếm trong TĐC Văn Mỹ, xã Trần Phú
Giá: giá 3 tỷ
LH: Binh .
Bán lô đất tđc gia minh, thủy nguyên 180m2 giá chỉ hơn 2 tỷ có nhà cho thuê.
4
2.65 tỷ 180 m²
Đất Riêng

X. Gia Minh, H.Thủy Nguyên, HP

Chính chủ chào bán căn nhà thái Tái định cư Gia Minh.
Lô chính 180m² ngang 9m
Nhà 3 phòng ngủ,nhà bếp, phòng tắm,nhà vệ sinh bể nước đầy đủ,gọn gàng chỉ việc về ở ngay, phù hợp mua ở, đầu tư dòng tiền.
Giá chỉ hơn 2tỷ650( Giá bán đất tặng nhà)
Liên hệ: ( call, zalo)
Đất đẹp 160m2 nguyễn thị lắng, giá 1 tỷ 150 triệu, sổ hồng riêng
5
1.15 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Thị Lắng, X.Tân Phú Trung, H.Củ Chi, HCM

Cần bán gấp tại Nguyễn Thị Lắng, Tân Phú Trung, Củ Chi
Diện tích: 160m² (5x32)
Mặt tiền đường thông thoáng, cách QL22 500m
Tiện ích xung quanh đầy đủ: chợ, quán, siêu thị, trường học, bệnh viện...v...v...v...
Pháp lý: Sổ hồng riêng
Gía: 1 tỷ 150 triệu còn thương lượng
Anh chị có nhu cầu, liên hệ ngay cho em qua số điện thoại:
Bán 186m2 đất thổ cư hẻm trưng trắc, tân an, lagi giá rẻ nhất 1.2 tỷ chính chủ
6
1.2 tỷ 186 m²
Đất Riêng

Đường Trưng Trắc, P.Tân An, Tx.La Gi, BT

Cần bán gấp lô đất thổ cư 15x12m tại Phường Tân An, LaGi Giá chỉ 1.2 tỷ, khu dân cư hiện hữu, ô tô vào tận nơi.
Địa chỉ: Khu Phố 8, Phường Tân An, Thị xã LaGi, Bình Thuận (Hướng: Đông Nam)
Diện tích: 15m x 12m. Tổng diện tích: 186m² Có 100m² đất thổ cư + CLN (Quy hoạch đất ở đô thị toàn bộ)
Giá bán: 6,7 triệu/m² Giá tổng: 1.2 tỷ Thương lượng chính chủ
Pháp lý: Sổ hồng riêng
Hiện trạng: Đường ...
Bán nhanh đất ở đông văn, 154.1m2, đầu ve (góc) 7mx22.3m, đường 15.5m, giá 12,9tr/m2, đông bắc
5
2 tỷ 154 m²
Đất Riêng

Đường Đại Lộ Đông Tây, X.Đông Văn, H.Đông Sơn, TH

Thông tin mô tả.
I. Lợi ích.
- Lô đầu ve (lô góc), kích thước tuyệt đẹp 7,0m x 22,3m.
- Giá rẻ hơn thị trường 50 - 100triệu.
- Đường 15,5m (đường 7,5m, vỉa hè mỗi bên 4,0m).
- Sổ đỏ chính chủ.
- Không vướng bốt điện.
- Đường điện, cấp nước đã có sẵn.

II. Sự khác biệt.
- Lô đất đầu ve (lô góc), kích thước tuyệt đẹp 7m x 22,3m, diện tích 154,1m².
- Đã có sổ đỏ, được tự do xây dựng.

III. Thông tin ...
Đất nên gần cát lái, nhơn trạch, 200m2, chỉ 14,5 triệu/m2, full thổ, đường xe tải. shr
3
2.9 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Hòa Bình, X.Vĩnh Thanh, H.Nhơn Trạch, ĐN

Vị trí: Đường Hòa Bình, Xã Vĩnh Thanh, Nhơn Trạch, Đồng Nai.

+ Giá chỉ 14,5 triệu/m², 2,9 tỷ, quá rẻ.
+ 200m², 6x32m, full thổ, SHR, xây dựng tự do. Công chứng ngay.
+ Kdc hiện hữu, tiện ích chợ, trường, cà phê, nhà hàng xung quanh 500m đầy đủ.
+ Vị trí đất gần cầu cát lai, ngay trung tâm HCM: Đi làm, học tập ngay trung tâm HCM.
+ Tiềm năng mua ở và tích sàn, đầu tư.
Liên hệ để biết thêm thông ...
Cần bán gấp đất 165m2 full thổ cư , ngay x.tân thông hội củ chi giá 785 triệu
3
785 triệu 165 m²
Đất Riêng

Đường Suối Lội, X.Tân Thông Hội, H.Củ Chi, HCM

Cần bán gấp đất 165m² full thổ cư , ngay 1/Đ.Suối Lội X.Tân Thông Hội Củ Chi
Diện tích 165m² full thổ
Sát mặt đường nhựa rộng rãi thông thoáng thuận tiện 2 xe ô tô ra vào
Có nhiều tiện ích xung trong bán kinh 1km phù hợp cho việc sinh sống và định cư lâu dài
SHR sang tên công chứng ngay trong ngày
Giá 785 triệu còn thương lượng
Liên hệ em Trường dẫn đi xem trực tiếp
Từ 500 tới 520 của 635

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm