Bán đất tại Việt Nam giá 10 tỷ đến 20 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
SIÊU PHẨM ĐẤT ĐẸP HIẾM – TRUNG TÂM CỐNG THÔN, YÊN VIÊN, GIA LÂM
5
19 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Tt.Yên Viên, H.Gia Lâm, HN

0395.959.6680395.959.xxx
Giá chỉ quanh 19.x tỷ
Diện tích: 160/210m²
Mặt tiền: 6,5m
Sổ sẵn – Full thổ cư
✅ Đường xe container vào tận đất
✅ Kinh doanh buôn bán sầm uất
✅ Phía sau view hồ thoáng mát, không gian cực đẹp
✅ Vị trí ngay trung tâm Yên Viên, sát chợ, dân cư đông đúc
✅ Chỉ hơn 1km tới cầu Đuống – giao thông cực kỳ thuận ...
Bán đất khu dân cư đồng bộ, hạ tầng đẹp, 5x21m, đường 13m, ngay vạn phúc city. 10.5 tỷ
4
10.5 tỷ 110 m²
Đất Riêng

P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

- Đất khu dân cư đồng bộ, hạ tầng hoàn chỉnh.
- Diện tích 5x21m, khu đất vuông vức.
- Đường rộng 13m, vỉa hè 2m.
- Khu tiện ích đầy đủ, không thiếu thứ gì.
- Quốc lộ 13 đang triển khai mở rộng, và mertro dọc quốc lộ đã được phê duyệt triển khai làm.
- Dư địa tăng trưởng còn rất cao, di chuyển rất thuận tiện.
Giá thị trường các lô tương tự đang giao dịch 120 - 150tr/m².

Anh chị quan tâm liên hệ ...
Bán cặp đường 7.5m lý triện  thanh khê thích hợp xây căn hộ
3
17.2 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lý Triện, P.Xuân Hà, Q.Thanh Khê, ĐN

Bán cặp đất đường 7m5 Lý Triện, Thanh Khê.
Khu cán bộ cao cấp vip nhất khu vực.
- Đường 7m5 + lề 5m.
- Diện tích 100m².
- Hướng Tây Nam, sau đất có lối thoát hiểm.
- Lô đất sạch sẽ không cấn cống trụ.
- Sổ hồng chính chủ bán.
Liên hệ: Ánh.
Siêu hiếm bán lô đất đẹp 100m2 (8m x 12m)  xây chdv  hẻm xe hơi p.25 ngay trường đh ngoại thương
3
12.9 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Ung Văn Khiêm, P.25, Q.Bình Thạnh, HCM

+ Vị trí Ung Văn Khiêm P.25 Bình Thạnh
+ Diện tích: 8m x 12m
+ Hiện trạng: đất trống
+ Khu xây dựng: 1 hầm (xe máy) + 5 tầng. Tặng bảng vẽ thiết kế 16 phòng CHDV. Khai thác dòng tiền 100tr/tháng
+ Hẻm xe hơi tới nhà. Ngay cổng sau ĐH Ngoại thương.

"Nhận ký gửi và hỗ trợ định giá miễn phí nhà đất Sài Gòn"
Miễn tiếp môi giới
Chính chủ gửi bán nhanh lô đất gần ngay Ga Metro, P. An Phú, Q. 2 nằm trong khu dân cư dân trí cao.
* Vị trí thuận tiện di chuyển tới các quận trung tâm trong vòng 5 phút di chuyển.
* Sát bên Thảo Điền.

- Diện tích: 6.5x13.5.
- Kết cấu: Đất trống.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng.
- Hệ số XD: 4.0 - XD chiều cao tối đa 17m.
Liên hệ Thanh Huế hỗ trợ xem & làm việc chính chủ.
72.4tr/m2 đất full thổ cư trường thọ gần vành đai ii  gpxd hầm + 6 tầng  hẻm 1/ xe tải thẳng tắp
4
12.5 tỷ 172 m²
Đất Riêng

Đường Số 11, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán nhanh lô đất đẹp - gần Xa Lộ Hà Nội - P. Trường Thọ - 172.6m² - oto ra vào thoải mái.

* Dân cư hiện hữu, xây dựng tự do.
* Khu dân cư sầm uất, dân trí cao, gần chung cư Lavita Garden.
* Cách Vincom Thủ Đức 5P di chuyển.
* Gần đường Xa Lộ Hà Nội, đường Nguyễn Văn Bá... Tiện ích xung quanh đầy đủ.
* Gần tuyến Metro Bình Thái, trường học các cấp, Ngân hàng, BHX,..
* Diện tích công nhận: ...
Khu vip kiều đàm  đất  6x20  gần khu himlam  qhxd  hầm + 6 tầng nổi  giá  13 tỷ
4
13 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Phố Trần Xuân Soạn, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

- Vị tri đẹp mặt tiền đường 793 Trần Xuân Soạn, khu dân cư đồng bộ, dân trí cao .
Còn 1 lô biệt thự - Khu dân cư Kiều Đàm - P. Tân Hưng - Q7.

Diện tích: 6x20m. Đất trống.

GPXD: Trệt lửng 2 lầu sân thượng.

+ Vị trí đẹp, hẻm xe hơi quay đầu, an ninh, yên tĩnh.

+ Xung quanh nhà xây cao tầng đồng bộ, dân cư dân trí cao. Đất Nở Hậu phong thuỷ tốt.

Giá bán: 13 tỷ còn thương lượng

Liên hệ : - ...
Đất dân, ô tô ba làng  gần mường thanh ba làng * cách biển 200m. giá 10,5 tỷ
4
10.5 tỷ 174 m²
Đất Riêng

Đường Ba Làng, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Đất dân, Ô tô Ba Làng - gần Mường Thanh Ba Làng * Cách biển: 200m.

Giá: 10,5 tỷ
____

+ Vị trí: Hẻm Ba Làng, Phường Vĩnh Hoà, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 174m² (odt).

+ Ngang: 6m (hướng Tây Nam).

+ Bê tông ô tô thông : 6m.

+ Cách Biển Ba Làng : 200m / Sân bay Cam Ranh: 35km.
Bán đất diện tích 750 m3 (nhà trọ trên đất)
6
15 tỷ 750 m²
Đất Riêng

P.Mỹ Xuân, Tx.Phú Mỹ, BRVT

- Bất động sản gồm nhà và nhà trọ cho thuê
- Một chủ từ 2003
- 315 m² thổ cư
- Gồm 1 nhà cấp 4, 23 phòng trọ
Tổng diện tích đất 578m.odt 300m
vị trí / vĩnh phú 03.p.lái thiêu.tp.hcm
7
13.85 tỷ 578 m²
Đất Riêng

Đường Vĩnh Phú 3, P.Lái Thiêu, Tp.Thuận An, BD

PHÙ HỢP XÂY DỰNG BIỆT THỰ NHÀ VƯỜN

Tổng diện tích đất 578m.ODT 300m
Vị trí / Vĩnh Phú 03.Phường.Lái Thiêu.TP.HCM

Kề bên đường quốc lộ 13 cầu Vĩnh Bình.Bệnh viện quốc tế Hạnh Phúc,sông Sài Gòn

Giá chào bán 13 tỷ 850 triệu có bớt

Nhà mình quan tâm liên hệ em coi vị trí thực tế,ưng bụng gặp chủ mua sở hữu nhé
Bán 100m2 đất phân lô ô tô mễ trì nam từ liêm, hà nội chỉ 190 triệu/m2
3
19 tỷ 100 m²
Đất Riêng

đường Mễ Trì, P.Mễ Trì, Q.Nam Từ Liêm, HN

Bán đất phân lô Bộ Công An Mễ Trì Nam Từ Liêm.
+ Diện tích 100m², đất vuông vắn, ôtô vào đất.
+ Khu vực PL cán bộ, dân trí cao, giao thông thuận lợi, tiện ích ngập tràn.
+ Pháp lý rõ ràng: Không tranh chấp, không quy hoạch, GPXD xin được cao tầng. Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch.
+ Giá bán 190 triệu/m² (có gia lộc).
Liên hệ Mr Hà .
Bán đất đẹp ngay khu công nghiệp đất cuốc, giá chỉ 1.9tr/m2
7
19 tỷ 10000 m²
Đất Riêng

Đường Tân Thành 12, X.Đất Cuốc, H.Bắc Tân Uyên, BD

Chính chủ cần bán 10.000m² cách KCN Đất Cuốc chỉ 50m

+ Thích hợp làm Kho xưởng, nhà trọ cho thuê
+ Cách UBND 2.5km, xung quang tiện ích đầy đủ
+ Giá rẻ nhất trong khu vực chỉ 1.9tr/m² thương lượng thiện chí
+ Pháp lý rõ ràng

Liên hệ: Ms. Ngọc để biết thêm chi tiết
Bán cặp đất vip 204m2 xuân thiều 2 trục thông sát ngay biển | xây nhà nghỉ, căn hộ
6
16.49 tỷ 204 m²
Đất Riêng

Đường Xuân Thiều 2, P.Hòa Hiệp Nam, Q.Liên Chiểu, ĐN

Người đăng: Phan Ny (7 tin đăng)
Bán cặp đất vip 204m² Xuân Thiều 2 trục thông sát ngay biển | Xây nhà nghỉ, căn hộ.
+ Vị trí đắc địa: Đường Xuân Thiều 2, P. Hải Vân gần ngay chợ Nam Ô, Tòa tháp đôi 34 tầng Nam Ô Discovery, chỉ mấy chục bước chân là ra biển.
+ Diện tích: 204m² (10x20.4)m, bên hông kẹp lối thoát hiểm 1m hiếm có.
+ Đường 5m5 vỉa hè 3m.
+ Hướng Tây Bắc.
+ Pháp lý sổ hồng riêng từng lô.

Khác biệt: Đất hướng ra 6 ...
Bán lô đất biệt thự sau gigamall phạm văn đồng (11x18) shr khu dân cư hiện hữu
4
18.5 tỷ 198 m²
Đất Riêng

Đường 34, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán lô đất biệt thự mặt tiền Đường Số 34 nhánh đường 20 Phạm Văn Đồng, Sau GigaMall - Hiệp Bình Chánh - Thành Phố Thủ Đức.

Giá: 18.5 tỷ (thương lượng).

Đất Quy Hoạch chuẩn 1/500, khu dân cư hiện hữu.
Đường 12m, 2 xe hơi tránh nhau, Ngay khu đẳng cấp bên sông, cách gigamall vài phút đi bộ, ra Phạm Văn Đồng 200m, thông đường 20, 28, 32.

- Diện tích: 11x18= 198m, full thổ cư.
- Hiện trạng: Đất ...
Mảnh đất vàng tại đường nguyễn văn thoại, cách bãi biển 200m đi bộdt 90mgiá hấp dẫn
4
13 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Thoại, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

+ MẢNH ĐẤT SIÊU ĐẸP CÒN SÓT LẠI TẠI ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN THOẠI - ĐƯƠNG TRƯỚC NHÀ 2 OTO TRÁNH NHAU - KHU VỤC ĐÔNG SẦM UẤT - XÂY TOA CĂN HỘ CHO THUÊ DÒNG TIỀN CỰC KHỦNG.
+ Vị trí mảnh đất nằm trong kiệt đường Nguyễn Văn Thoại, kiệt trước nhà tận 6m 2 oto tranh nhau vô tư, chỉ vài bước chân ra mặt đường lớn, vị trí đất cách bãi biển Mỹ Khê khoảng 200m.
+ Mảnh đất vuông đẹp với thông số tuyệt vời 90m mặt ...
Bám biển xây căn hộ 141m2, 92 triệu/m tại phan bá phiến,biển mân thái,đà nẵng, kinh doanh khách sạn
5
12.97 tỷ 141 m²
Đất Riêng

Đường Phan Bá Phiến, P.Mân Thái, Q.Sơn Trà, ĐN

Đất nền tại Phan Bá Phiến, Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng với diện tích 141m².
Ngõ vào rộng 7.5m, phù hợp cho ô tô ra vào dễ dàng.
Mặt tiền 7m, lý tưởng cho việc kinh doanh.
Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
Phù hợp xây tòa căn hộ dịch vụ, khách sạn, toà building văn phòng.
Thuận tiện thông biển.
Giá đầu tư.
Cách trường học khoảng 1km, thuận tiện cho việc học tập của trẻ em.
Cách ...
Không phải ai cũng thích ở biển. nhiều người chọn sống gần sông hàn nơi đáng sống bậc nhất đn.
5
13.4 tỷ 81 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Thông, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

Không phải ai cũng thích ở biển.
Nhiều người chọn sống gần sông Hàn vì đó mới là trung tâm của nhịp sống Đà Nẵng.

Sáng cafe ven sông.
Chiều tản bộ ngắm Cầu Rồng.
Tối hòa vào khu phố du lịch sôi động bậc nhất Sơn Trà.

Và lô mặt tiền Nguyễn Thông này nằm ngay giữa vị trí như thế.

Cách Cầu Rồng chỉ 50m
Vài bước ra sông Hàn
Khu vực tập trung đông khách du lịch quốc tế
Khai thác homestay, mini ...
89/1m2 rẻ nhất trục xương cá nguyễn văn thoại, đường nhánh 6m với 180m2 ngang 7,5m
3
16 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hữu Trác, P.An Hải Tây, Q.Sơn Trà, ĐN

lô duy nhất chỉ 89tr/1m² khu biển mỹ khê
Nguyễn Văn Thoại kiệt nhựa 6m thông Nguyễn Văn Thoại.
S: 180m² ngang 7,5m kiệt ô tô tránh (cách Nguyễn Duy Hiệu 50m).
Vị trí cách Nguyễn Văn Thoại 200 m cách biển 500m, gần các trường cấp 1,2,3, gần cổng chợ an cư.
Vị trí xây toà căn hộ kinh doanh lưu trú vip.

Giá 16tỷ thương lượng chính chủ.
Bán đất thổ cư chính chủ 100m2 tại thôn đoài, xã ô diên, hà nội
6
10.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

X.Liên Hà, H.Đan Phượng, HN

Chính chủ bán đất thổ cư 100m².
Địa chỉ: ngã 3 xóm cổng đồng, thôn Đoài - Liên Hà, xã Ô Diên, TP Hà Nội.
- Loại hình BĐS: Đất thổ cư sử dụng lâu dài.
- Hình thức sử dụng: Sử dụng riêng.
- Vị trí: Ngõ cạnh UBND xã Liên Hà (cũ), gần trường học, trạm y tế xã...
- Khu dân cư đông đúc, đi lại thuận tiện. Đường ngõ thông và rộng 5m. Ô tô tránh nhau được. Nhà 2 mặt tiền (mặt ngõ và mặt ngách)
- Cách ...
Cắt lỗ sâu đất mặt phố lý tử tấn  trục 33m  80m  lõi khu b vinhomes olympic  kinh doanh đỉnh
17
16.8 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Lý Tử Tấn, Tt.Thường Tín, H.Thường Tín, HN

* Vị trí vàng trung tâm phát triển mạnh nhất Thường Tín:
Nằm trên mặt đường Lý Tử Tấn rộng 33m trục huyết mạch của huyện
Thuộc lõi khu B KĐT Vinhomes Olympic quy hoạch đồng bộ, tiềm năng tăng giá cao
Cách sân vận động Hùng Vương ~5 phút di chuyển
Cách Vành Đai 4 ~900m, Vành Đai 3.5 và ga cao tốc Ngọc Hồi Quất Động ~2km
Gần sân vận động Trống Đồng điểm nhấn hạ tầng khu vực
Ngay cạnh Him Lam 2 ...
Từ 300 tới 320 của 2191

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm