Bán đất tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hẻm ô tô củ chi, sẵn gpxd 7 tầng ra biển hòn chồng 680m. giá 13 tỷ
5
13 tỷ 308 m²
Đất Riêng

Đường Củ Chi, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Hẻm ô tô Củ Chi sẵn GPXD 7 tầng ra biển Hòn Chồng 680m.

Giá: 13 tỷ.

Vị trí: Hẻm Củ Chi, P Vĩnh Hải, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

Diện tích: 308m² (ODT).

Hướng Đông Bắc / ngang 3m (nở hậu hình L).

Bê tông ô tô: 4m.

Cách biển Hòn Chồng: 680m / Sân bay Cam Ranh: 34km.
Bán lô đất đẹp mặt sông đường bờ kè 408m2 ngang 12,8m chỉ 200tr/m2. phường nha trang. đang cho thuê
7
81.6 tỷ 408 m²
Đất Riêng

Đường Bờ Kè, P.Vạn Thạnh, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất tặng nhà hàng đang khai thác. Đường Bờ Kè. Phường Nha Trang.

- Diện tích: 408m² ngang 12,8m nở hậu.
- Hướng Bắc.
- Đường 32m, hẻm bên hông 2m. Cung đường kinh doanh buôn bán sầm uất. Mặt sông thoáng mát.
- Hiện trạng: Nhà hàng đang cho thuê 50 triệu/tháng thu nhập ổn định.
- Pháp lý chuẩn, sổ riêng, sang tên công chứng ngay.
- Thích hợp xây khách sạn, nhà hàng lớn, toà nhà cho thuê, giữ ...
Hẻm ô tô đặng tất qua bắc sơn ra biển hòn chồng 550m. giá 12,5 tỷ
3
12.5 tỷ 217 m²
Đất Riêng

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Hẻm ô tô Đặng Tất qua Bắc Sơn ra biển Hòn Chồng 550m.

Giá: 12,5 tỷ.

Nở hậu, hẻm cụt, đâm ngõ.

Vị trí: Hẻm Bắc Sơn, P Vĩnh Hải, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

Diện tích: 217m² (150m² odt).

Hướng Tây / ngang 7,2m (nở hậu).

Bê tông ô tô: 3,5 - 4m.

Cách biển Hòn Chồng: 550m / Sân bay Cam Ranh: 34km.
Mặt đường bờ kè biển, nguyễn văn linh hòn rớ 1, nam nha trang, giá tốt chỉ 6,3 tỷ
8
6.3 tỷ 70 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Linh, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Pham Thu (6 tin đăng)
Mặt đường bờ kè biển, Nguyễn Văn Linh Hòn Rớ 1 giá tốt chỉ 6,3 tỷ.
Vị trí: Mặt tiền đường Nguyễn Văn Linh rộng 35m, View trực diện biển, thuộc Phường Nam Nha Trang.
Khu Dân cư Hòn Rớ 1, dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh.
Diện tích: 70m²/lô ngang 5m vuông vức.
- Hướng nhà: Đông (cả 2 lô, đón gió mát).
Diện tích: 70m² ngang 5m.

View trực biển Hòn Rớ, nhìn qua khu Vin tương lai, phù hợp kinh ...
Bán nhanh 504m2 ngang 14m chỉ 84,4 tr/m2 phù hợp xây ks căn hộ. vĩnh hải nha trang 0967 613 ***
6
42.5 tỷ 504 m²
Đất Riêng

Đường Sao Biển, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhanh 84,4 tr/m². Bán lô đất đẹp gần biển mặt Đường Sao Biển Vĩnh Hải Nha Trang.

- Diện tích: 504m² ngang 14m vuông vắn (đã trừ quy hoạch).
- Hướng Đông.
- Đường 6m quy hoạch 16m. Cách đường chính Củ Chi 10m.

- Gần nhiều tiện ích. Nhà hàng, khách sạn, căn hộ, trường học các cấp,... Chưa tới 1 phút đi bộ ra biển.
- Pháp lý: Sổ hồng 100% đất ở đô thị.
- Vị trí đẹp, lý tưởng để xây khách sạn, ...
Bán đất đẹp gần biển và quảng trường. 381,8m2 ngang 14,5m chỉ 200tr/m2. hẻm 6m nguyễn thị minh khai
5
76.36 tỷ 381 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Thị Minh Khai, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất gần biển khu phố Tây, đường thông oto 6m đi bộ ra biển và quảng trường. Tặng tòa nhà 3 tầng.

- Diện tích: 381,8 m² ngang 14,5m nở hậu 16m.
- Hướng Đông.
- Đường thông 6m sát Nguyễn Thị Minh Khai, đi bộ ra biển và quảng trường.
- Vị trí vàng: Nơi tập trung khách sạn, căn hộ và khách du lịch cực kì đông đúc, kinh doanh sầm uất.
- Pháp lý: Sổ hồng.
- Phù hợp xây khách sạn, căn hộ,...

Giá ...
Đất đoàn trần nghiệp, gần đh nha trang 11 tỷ
4
11 tỷ 170 m²
Đất Riêng

Đường Đoàn Trần Nghiệp, P.Vĩnh Phước, Tp.Nha Trang, KH

Đất Đoàn Trần Nghiệp, gần ĐH Nha Trang 11 tỷ.

Ưu điểm:

Cách biển 500m - đi tầm 2p đến 3p là tới biển.

Đất thuộc TTTP Nha Trang, nằm phía Bắc thành phố và nằm gần các trường Đại học Cao Đẳng lớn: Đại Học Nha Trang, Đại Học Tôn Đức Thắng, Trung Cấp Kinh Tế, Đại Học Khánh Hoà.

Nằm vị trí rất ok, xung quanh full tiện ích: Trường, phường, siêu thị, resort, bến du thuyền... (cách 500m - 1km).

Mặt ...
Bán 120m2 đất tđc hòn rớ 1  view công viên mát mẻ, ngang 8m  hướng đông nam.đường nhựa rộng 13m
6
7 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Hòn Rớ 1, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất TĐC Hòn Rớ 1, P. Nam Nha Trang
- View công viên mát mẻ
- Diện tích: 120m² ngang 8m
- Hướng Đông Nam
- Đường nhựa rộng 12m.Thực tế rộng hơn
-Pháp lý: sổ sẵn xây tự do
Cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh - dân cư đông đúc, gần trường chính trị, đại học kinh tế
Giá bán: 7 tỷ ( Bao thuế phí)
Liên hệ: Thuận
Bán đất trung tâm phước đồng , nam nha trang
7
3.05 tỷ 123 m²
Đất Riêng

X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

ĐẤT NẰM NGAY TRUNG TÂM PHƯỚC ĐỒNG, NAM NHA TRANG

BÁN ĐẤT TRUNG TÂM PHƯỚC ĐỒNG , NAM NHA TRANG

sổ riêng full thổ cư trung tâm phước đồng phường nam nha trang.

Hẻm Lư giang đường rộng 4-5,5m ô tô đi thoải mái

Gần dự án SUN GROUP

Sát Chợ

Cách trường tiểu học,(trung học) chợ ủy ban 200m đầy đủ mọi tiện ích xã hội

Diện tích: 123.4m² ngang 5m

Sổ hồng full thổ cư

Giá ra nhanh: 3ty050

LH:
Đất vàng trung tâm vĩnh hải  sát biển  lý tưởng xây căn hộ khách sạn
4
14.4 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Phố Phan Phù Tiên, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

ĐẤT VÀNG TRUNG TÂM VĨNH HẢI - SÁT BIỂN - LÝ TƯỞNG XÂY CĂN HỘ KHÁCH SẠN
Cần nhượng lại lô đất vuông vắn, vị trí cực đẹp tại phường Vĩnh Hải, Nha Trang. Phù hợp cho nhà đầu tư xây dựng căn hộ cho thuê, khách sạn hoặc định cư lâu dài.
Vị trí đắc địa
Tiềm năng vượt trội:
Sát đường Mai Xuân Thưởng, giao thông cực kỳ thuận tiện.
Chỉ cách bãi tắm biển 300m (vài phút đi bộ).
Khu dân cư sầm uất, an ...
Bán lô đất hẻm 5m nguyễn bặc khu tái định cư hòn xện nha trang
4
3.6 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Bặc, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán gấp: lô đất đường bê tông 5m Nguyễn Bặc Vĩnh khu tái định cư quy hoạch chia lô chi tiết, ô bàn cờ, làng dân cư ven biển mát mẻ, sát bến duy thuyền và tập đoạn Sun làm dự án hơn 1.100 HA sát bên
- Diện tích : 80m² ( ngang 4m x 20m ) hướng bắc
- Khu vực cao ráo, gần bên Du Thuyền quốc tế, xây dựng tự do
Giá rẻ nhất khu vực : 3.6 tỷ
Liên hệ :
Nhận ký gửi mua bán bds
Bán đất view công viên hòn rớ 2 phước đồng nha trang hướng đông nam sổ riêng xây dựng tự do
7
5.4 tỷ 95 m²
Đất Riêng

Đường Hòn Rớ 2, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Bán Đất Nền TĐC Hòn Rớ 2 Phước Đồng Đối Diện Sunroup Nha Trang
Diện tích :95 m Ngang 5m
Hướng Đông Nam
Pháp lÝ Sổ Đỏ xây Dựng Tự Do
Đường 7m
Tiện ích : ngay Sunroup Nha Trang Triển Khai dân cư ổn định pháp lý rõ ràng
Giá chỉ 5,4 tỷ
Lh Trach Chuyên Nhận Kí Gũi bđs Nha Trang
Hạ giá bán gấp  đất đẹp đường 20m, cách biển 1km. lời ngay khi mua. chỉ 74tr/m2 và còn thương lượn
5
10.79 tỷ 145 m²
Đất Riêng

Đường Điện Biên Phủ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

HẠ GIÁ BÁN GẤP - đất đẹp đường 20m, cách biển 1km. Lời Ngay khi Mua. Chỉ 74tr/m² và còn thương lượng
Diện tích: 145,5 m
Kích thước: ngang 4,5 m
Pháp lý: sổ hồng riêng đất ở đô thị
Thế đất dài tổng diện tích lớn, phù hợp xây:
Khách sạn mini
Căn hộ cho thuê
Nhà ở kết hợp kinh doanh
Vị trí tiện lợi:
Cách đường 2/4 khoảng 350 m
Cách biển Phạm Văn Đồng khoảng 700 m
Trong bán kính 500 m đầy đủ ...
[rrrr]đất hẻm 96 lương đình của, có gpxd 3 tầng, ngọc hiệp, nha trang, khánh hòa.
4
2.49 tỷ 69 m²
Đất Riêng

Phố Lương Định Của, P.Ngọc Hiệp, Tp.Nha Trang, KH

[rrrr]ĐẤT HẺM 96 LƯƠNG ĐÌNH CỦA, CÓ GPXD 3 TẦNG, NGỌC HIỆP, NHA TRANG, KHÁNH HÒA.

Bán lô đất tặng giấy phép xây dựng 3tầng gần Tái Định Cư Ngọc Hiệp.Gần ngay Đường 23/10, chợ Ngọc Hiệp, cách trung Nha Trang, Biển, bãi tắm hơn 3km.
Hẻm 2,5 m,cách đường ô tô 5m.Cách Lương Định Của 50m
Hướng Đông Bắc
Diện tích: 69,5m2
Ngang :3m
Giá 2 tỷ 490tr( còn bớt).Lô bên cạnh đã mở móng xây nhà
Pháp lý: Sổ ...
Bán lô đất phan phù tiên phường vĩnh hải ngang 5 m dài 24 đường ô tô 6 m cách biển 300 m giá 14 tỷ4
3
14.4 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Phố Phan Phù Tiên, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

CHỦ CẦN BÁN NHANH LÔ ĐẤT HẺM PHAN PHÙ TIÊN VĨNH HẢI, NHA TRANG

Vị trí đẹp gần biển khu dân cư hiện hữu

* Cách trục đường Mai Xuân Thưởng chỉ 80m
* Cách bãi tắm biển khoảng 300m
* Gần Trường Sỹ Quan Thông Tin, THCS Mai Xuân Thưởng
* Bán kính 5 phút đến chợ Vĩnh Hải

Thông tin lô đất:

* Diện tích: 120m² (ngang 5m x dài 24m)
* Hướng: Nam mát mẻ quanh năm, đón gió biển cực thoáng
* Đường bê ...
Căn góc đường 28 (35m) phước long nha trang sổ đỏ riêng phù hợp kinh doanh vị trí đẹp