Bán đất tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô đất full thổ ngay kdl hồ kênh hạ giá đầu tư
7
5.98 tỷ 498 m²
Đất Riêng

X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất full thổ cư tại Phước Tân - Phước Đồng Nha Trang - cạnh khu du lịch Trăm Trứng và Hồ Kênh Hạ!
Diện tích: 498,5m² ngang 10m.
Hướng: Đông Nam.
Đường rộng: 5m ô tô di chuyển ra vào thuận tiện,
Tiện ích:
Bán kính 500m có chợ - trường học đầy đủ.
Cạnh bên khu du lịch Trăm Trứng, KDL Hồ Kênh Hạ.
Cạnh suối và đập tràn mát mẻ.
Cách mặt tiền đại lộ Nguyễn Tất Thành 1,9km.
Cách trường chuyên Lê ...
Đất bán-Duy nhất 1lô-đường 10m-dt 4x17m biển 1km- 2/4-Vĩnh hoà-Nha Trang-chỉ 2ty450tr  (hót)
4
2.45 tỷ 68 m²
Đất Riêng

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

💥DIỆN TÍCH : 68m2 (4x 17m) xấy dựng tự do 7 tầng.
✅ VỊ TRÍ : cách đường 2/4 chỉ 50m - đông đúc sầm uất-toàn nhà cao tầng dân cư hiền hoà thân thiện - đường 10m ô tô đua nhau
💥TIỆN ÍCH: ngay trung tâm đầy đủ mọi tiện ích không thiếu gì.. gần chợ, nhà hàng, ngân hàng, nhà nghỉ, trường học, bến xe...
✅ PHÁP LÝ. sổ hồng vuông như A4
+ Giá bán: cần tiền chỉ còn 2ty450tr.
khu vực hiếm nhà đất bán ...
Đất nền full thổ cư giá tốt nhất vĩnh thạnh tây, nha trang
6
2.58 tỷ 128 m²
Đất Riêng

X.Vĩnh Thạnh, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Mr Mẫn (6 tin đăng)
Vị trí vàng đang lên giá từng ngày khu dân cư Vĩnh Thạnh Tây, trung tâm mở rộng Nha Trang.
Đường ô tô tận nơi, hạ tầng hoàn thiện, dân cư đông đúc.
Gần trường học chợ khu dân cư đông đúc.
Diện tích lô: 128.8 m².
Sổ đỏ riêng, full thổ cư 100%.
Giá chỉ 20 triệu/m² mức giá cực hiếm tại khu vực này!

Lý do nên mua ngay:
Vị trí đẹp giá còn thấp hơn mặt bằng xung quanh.
Khu vực đang phát triển mạnh ...
Bán đất đắc lộc đt 950m2(16x60m) đường ô tô tránhchỉ 2 tỷ500trvinh phươngnt
4
2.5 tỷ 950 m²
Đất Riêng

Đường Đắc Lộc, X.Vĩnh Phương, Tp.Nha Trang, KH

Gia đình ở Bắc mua hơn 10 năm để xây biệt thự sản vườn hoặc phòng trọ kinh doanh nhưng nay không ai trông coi nên nhường lại cho các nhà đầu tư khác.
DT : gần 1000m² ngang gần 16m
Đường hiện trạng 7m
Đất đã phân lô nhiều nhà lầu biệt thự
Quy hoạch đất ở nông thôn đô thị
Hướng đông
Pháp lý sổ hổng ( ngân hàng hộ trọ vay vốn)
Giá rẻ hơn 1 nữa so với thị trường hiện tại
Chủ ở Bắc Giang muốn bán ...
Bán đất  vĩnh hoà  mtkd 10m  cách 2/4 100m  dt(7,4x14m) full  thổ cư  chỉ 2tỷ920tr
4
2.92 tỷ 95 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Chích, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Đường nhưạ thông 7m - qh 10m.
+ Diện tích: 95m² ngang lý tưởng hơn 7m.
+ Vị trí: Kinh doanh - Khu dân cư đông đúc - Ra biển chỉ 700m.
+ Tiện ích: Bao quanh vài bước chân đầy đủ, gần chợ, trường học, bến xe.. Khu vực an ninh tốt dân trí cao.
+ Hướng: Đông Nam mát mẻ.
+ Pháp lý. Sổ hồng sang tên giao ngay - xây dựng tự do.
Giá bán: Nhanh chỉ 2tỷ920tr. TL.
Liên hệ: (xem đất và sổ).
Mở bán khu đất nền vĩnh thái  nam nha trang. chỉ 100tr khách hàng sở hữu ngay đất full thổ cư
16
1.8 tỷ 62 m²
Đất Riêng

Đường Gò Đập, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Mr Mẫn (6 tin đăng)
Quy mô: 13 lô (hơn 1000m² thổ cư).
Diện tích: 62 - 148m².
Giá: Từ 29tr/m².
Pháp lý: Sổ riêng từng lô.
Đường ô tô tận nơi.
Khu dân cư hiện hữu.
Thanh toán giản theo tiến độ.
Trợ vay vốn ngân hàng - xây dựng 6 tầng.

Vị trí: Vĩnh Thái Nam Nha Trang.
Cách 23/10 ~1km.
Ra biển ~10 phút.
Bán nguyên khu đất 788m2 (33x25) thổ cư 100% ngay xã vĩnh thạnh  tây nha trang.
4
14.18 tỷ 788 m²
Đất Riêng

Đường Gò Cây Cóc, X.Vĩnh Thạnh, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Mr Mẫn (6 tin đăng)
NGAY TRUNG TÂM XÃ VĨNH THÁI, TÂY NHA TRANG
DT: 788 M2 THỔ CƯ 100% ONT
ĐƯƠNG RỘNG 8-9M, ĐẤT HƯỚNG NAM
PHÙ HỢP LÀM: KHO XƯỞNG, GRAGAGE XE OTO, PHÂN LÔ TÁCH THỬA.
NGAY TRUNG TÂM - KHU DÂN CƯ HIỆN HỮU - LIÊN KẾT VÙNG THÔNG THOÁNG DỄ DANG DI CHUYỂN ĐẾN CÁC KHU VỰC LÂN CẬN.
KHU VỰC KHÔNG NGẬP NƯỚC, ĐẤT CAO RÁO.
SỔ HỒNG SẴN , CÔNG CHỨNG SANG TÊN NGAY. CÓ THƯƠNG LƯỢNG CHO NGƯỜI THIỆN CHÍ
Chính chủ nhờ bán đất hẻm nguyễn xiển, vĩnh phương. 155.8m2, ngang 6m. giá chỉ 1.94 tỷ
7
1.94 tỷ 155 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Xiển, X.Vĩnh Phương, Tp.Nha Trang, KH

+ Diện tích thực tế: 155.8m²(ngang 6m).
DT công nhận 149m2

- Khu dân cư hiện hữu.
+ Hướng tây nam
+ Đường ô tô 5m.
+ Cách Nguyễn Xiển 200m.
+ Cách Biển Hòn Chồng: 3km.
-Pháp lý: đất CLN quy hoạch ful thổ cư
Giá bán chỉ: 1.94 tỷ
Liên hệ ngay Hiền Hương Land.
.
Lô góc vĩnh trung ngay gần đường lớn 16m (chỉ cách 20m). giá 1tỷ950
3
1.95 tỷ 79 m²
Đất Riêng

Đường Võ Cang, X.Vĩnh Trung, Tp.Nha Trang, KH

Lô góc Võ Cang, Vĩnh Trung, Nha Trang.
Diện tích: 79,2m² (full thổ).
- Đường 4m (Khu dân cư Phú Gia).
- Cách đường lớn 16m chỉ 20m.
- Cách đường 23/10 chỉ 100m.
- Cách đường Võ Nguyên Giáp chỉ 500m.
- Xung quanh là Metro Nha Trang, quán xá buôn bán đông đúc, cạnh nhà phân phối hàng tiêu dùng, các hãng xe...
Giá: 1tỷ950.
https://goo.gl/maps/V5c9T5B7WMt3n9Pf7?g_st=az
LH em Châu.
kẹt tiền cần bán nhanh lô đất vĩnh phương đã có sổ
+ DT : 450m2 ngang chuẩn 7,5m
+ vị trí: thông thoáng cao ráo - khu dân trí cao, toàn nhà lầu biêt thự-ôtô vào tận nơi
+ tiện ích : bao quanh rất gần trường trạm chợ.. ra chợ đắc lộc hay chợ vĩnh phương rất gần- đi biển vài phút.
+ dân cư hiền hoà thân thiện - xây nhà sân vườn hay biệt thự ở yên bình
+ pháp lý : rõ ràng sổ riêng
+ giá chỉ: 1 ty ...
Cần bán lô đất đẹp phù hợp xây khách sạn, căn hộ ngang 14m tại đường sao biển  nha trang
3
43.34 tỷ 504 m²
Đất Riêng

Đường Sao Biển, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Một lô đất đẹp phù hợp xây tòa Khách Sạn, Căn hộ ngang 14m 86tr/m²
- Diện tích: 581m² sau qh còn 504m² ngang 14m
- Vị trí đẹp cách biển 400 đường Sao Biển, Vĩnh Hải, Nha Trang
- Giá bán chỉ: 86tr/m² ~ 43ty300

Liên hệ: - gặp Anh Tuyên để được tư vấn cụ thể và làm việc chính chủ
BÁN NHÀ góc-DT80m2-3PN-ô tô đậu cửa-gần Biển-vinh Hải-Nha Trang-3ty9 💥
6
3.9 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Đặng Lộ, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

💥DIỆN TÍCH: 80m2(5x16m)-đường ôtô thông thoáng.
+ KẾT CẤU : nhà mới xách vali vào ở ngay-3phòng ngủ- 2tôilet-phòng khách bếp rộng thoáng - sân đẻ xe rộng
✅VỊ TRÍ : gần chợ vĩnh hải - cao ráo không ngập nước - khu an ninh yên tĩnh, dân trí cao toàn nhà cao tầng - cách biển gần 1km
💥TIỆN ÍCH: ngay trung tâm mọi tiện ích không tiếu gì...
✅ PHÁP LÝ. sổ hồng hoàn công
+ Giá bán : chỉ 3ty9 tl
LIÊN ...
Cần bán đất dt100m2(5x20m)hễm ô tô mai xuân thưởngvĩnh hảintchỉ 5t2
4
5.2 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Mai Xuân Thưởng, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

gia đình mua để xây ở nhưng do kẹt tiền nên bán lô đất gần biển
DIỆN TÍCH: 100m² ( 5x20m)-ôtô thông thoáng.
VỊ TRÍ : hẽm mai Xuân thưởng -cực đẹp sầm uất - cao ráo không ngập nước - khu dân trí cao toàn nhà cao tầng -an ninh tốt
TIỆN ÍCH: bao quanh - ngân hàng, khách sạn, trường học các cấp, ra tắm biển chỉ 300m
PHÁP LÝ. sổ hồng thổ cư
+ Giá bán : chỉ 5ty2 tl
LIÊN HỆ : (xem sổ chính chủ)
cần bán đất DT100m2(5x20m)-hễm ô tô Mai xuân Thưởng-vĩnh hải-NT-chỉ 5 TỶ 2
4
5.2 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Mai Xuân Thưởng, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

💥DIỆN TÍCH: 100m2 ( 5x20m)-ôtô thông thoáng.
✅VỊ TRÍ : hẽm mai Xuân thưởng -cực đẹp sầm uất - cao ráo không ngập nước - khu dân trí cao toàn nhà cao tầng -an ninh tốt