Bán đất tại Phường Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Giá bán 48,5tr/m2, lô đất bt triệu quang phục, vĩnh hoà, nha trang. gần biển. lô 1 ô 35 dt 310m2
6
15.04 tỷ 310 m²
Đất Riêng

Đường Triệu Quang Phục, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 48,5tr/m².
Lô biệt thự đường Triệu Quang Phục, Hòn Xện, Vĩnh Hoà, Nha Trang.

Lô số 01 ô 35.
DT: 15.5 x 20 = 310 m².
- Mặt tiền 15,5m vuông vức. Xây biệt thự nghỉ dưỡng quá lý tưởng.
- Đường nhựa 16m.
- Hướng Nam, lưng tựa núi mặt hướng biển rất đẹp. Phong thuỷ tốt, không khí trong lành mát mẻ.

- Giá bán: 48,5 triệu/m². (~ 15,035 tỷ).
LH: / gặp Tiến Dũng.
LVCC.
Chính chủ nhờ bán lô đất. 84m2, 6,2m hướng đông hẻm nguyễn chích vĩnh hoà . 3.6 tỷ
7
3.6 tỷ 84 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Chích, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

CHÍNH CHỦ NHỜ BÁN LÔ ĐẤT. 84m², 6,2M- HƯỚNG ĐÔNG- HẺM NGUYỄN CHÍCH- VĨNH HOÀ

- Vị trí: hẻm nguyễn chích rộng 4m
- Diện tích : 84m (ngang 6,2m )trong đó thổ cư 36m còn đất trồng cây( lên thổ cư được)
- Hướng Đông

-Cách biển chỉ hơn 1km. Xung quanh đầy đủ mọi tiện ích chợ, bến xe, trường học, ko lo ngập lụt. Cách mặt đường Nguyễn Chích chỉ 80m.

- Pháp lý: sổ hồng công chứng ngay

Giá: ...
Bán đất 300m2  giá 54 tr/m2. đường triệu quang phục, vĩnh hoà, nha trang. xây biệt thự hướng biển.
8
16.2 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Triệu Quang Phục, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 54tr/m².
Bán lô đất đẹp Xây Biệt thự. Nhìn xuống bên Du thuyền.
MT Đường Triệu Quang Phục, Vĩnh Hoà, Nha Trang.
- Lô số 4 ô 37.
- Dt: 300m² (15x20m).
- Hướng tây nam.
- Sổ hồng đất ở đô thị 100% thổ cư. (Không ép tg xây dựng).
- Đường rộng 16m thông ra Phạm Văn Đồng.
Lô đất đẹp lưng tựa núi, mặt hướng biển. Nhìn xuống Bến Du thuyền Quốc tế, môi trường không khí trong lành.
Phù hợp xây ...
Bán đất 67tr/m2 đường vũ hữu, hòn xện, vĩnh hoà, bắc nha trang. dt 276m2 (ngang 12m). gần biển.
8
18.49 tỷ 276 m²
Đất Riêng

Phố Vũ Hữu, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 67 tr/m².
Lô đất cực đẹp phù hợp xây KS, Căn hộ cho thuê Apartment Kinh doanh lưu trú cho khách Tây.
Vị trí.
Mặt tiền đường Vũ Hữu, Hòn Xện, Bắc Nha Trang.
Nằm ngay gần Ngã 4 Vũ Hữu, Triệu Quốc Đạt và Phạm Văn Đồng.

- Dt: 276m² (ngang 12m).
- Hướng nam.
- Đường rộng 10m.
- Sổ hồng đất ở đô thị 100% thổ cư, xây dựng tự do từ 1-8 tầng.
Lô Đất gần biển, cách bến Du thuyền Quốc tế Amiana ...
Ô tô dương hiến quyền  gần mường thanh ba làng * cách biển 200m * giá 7,6 tỷ
3
7.6 tỷ 93 m²
Đất Riêng

Đường Ba Làng, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Ô tô Dương Hiến Quyền - gần Mường Thanh Ba Làng * Cách biển: 200m.

Giá: 7,6 tỷ.

Vị trí: Hẻm Ba Làng, Phường Vĩnh Hoà, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

Diện tích: 93m² (odt).

Ngang: 4m (hướng Tây Nam).

Bê tông ô tô 6m.

Cách Ba Làng: 60m / Biển: 200m / Sân bay Cam Ranh: 40km.
Chỉ 49,5 tr/m2 rẻ nhất khu hòn xện sát công viên lý thái tổ bắc nha trang
7
5.5 tỷ 111 m²
Đất Riêng

Đường Lý Thái Tổ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Chỉ 49,5 tr/m² rẻ nhất khu Hòn Xện sát công viên Lý Thái Tổ Bắc Nha Trang.

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 111,2 m² ngang 5 m, đất vuông vức, dễ xây dựng.
Đường trước đất: 7 m (thực tế lộ giới khoảng 16 m, thông thoáng).
Vị trí: Đối diện khuôn viên cây xanh, không bị che chắn, không khí trong lành.
Sát công viên Lý Thái Tổ không gian sống xanh, hiếm có.
Hướng: Đông chếch Bắc mát mẻ quanh ...
Đất khu tập thể nhà máy z753  4,868 tỷ * cách biển 2,5km
3
4.87 tỷ 93 m²
Đất Riêng

P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Đất khu tập thể nhà máy Z753 - 4,868 tỷ * Cách biển: 2,5km.
- Ưu điểm:

Đất trống, bằng phẳng.

Nơi này cán bộ về hưu, dân trí cao ở.

Tiện ích thì bủa vây: Nhà hàng, khách sạn, resort, siêu thị, trường học đủ mọi cấp 1 - 2 - 3... (bán kính 100m - 2km).

- Thông tin:

Vị trí: Khu tập thể nhà máy Z753, phường Vĩnh Hoà, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà.

Diện tích: 93m² (ở đô thị).

Ngang: ...
Bán lô biệt thự đường huỳnh văn nghệ phường bắc nha trang
8
13.64 tỷ 272 m²
Đất Riêng

Đường Huỳnh Văn Nghệ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đường huỳnh văn nghệ (cạnh lô góc ) - sát đường trần đăng
- Khu đô thị mới vĩnh hòa nha trang, ngay bến du thuyền quốc tế- gần 2 block cao ốc La LuNa

Giá 50tr/m² thương lượng

Dt: 272.7m² ( ngang 10m) hướng bắc ghé tây

Liên hệ:
Nhận ký gửi mua bán bds
Cần bán 56tr/m2 đất xây biệt thự, đường triệu quang phục, vĩnh hoà, nha trang. dt 300m2 (15x20m).
8
16.8 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Triệu Quang Phục, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 56 tr/m².
Bán lô đất đẹp Xây Biệt thự. MT
Đường Triệu Quang Phục, Vĩnh Hoà, Nha Trang.
- Dt: 300m² (15x20m).
- Hướng tây nam.
- Sổ hồng đất ở đô thị 100% thổ cư. (Không ép tg xây dựng).
- Đường rộng 16m thông ra Phạm Văn Đồng.
Phù hợp xây Villa Biệt Thự, Nhà vườn, Căn hộ mini cho ...
Bán đất ngang 7,8m dt 92,4m2 sát đường nguyễn chích hẻm thông 6m bắc nha trang
9
4.87 tỷ 92 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Chích, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất ngang 7,8m DT 92,4m sát Đường Nguyễn Chích hẻm thông 6m Bắc Nha Trang.

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 92,4m².
Ngang: 7,8m (lợi thế mặt tiền rộng, dễ thiết kế nhà đẹp).
Hướng: Đông Nam mát mẻ quanh năm.
Đường hiện trạng rộng 5 6m, hẻm thông thoáng.

Vị trí:
Cách đường Nguyễn Chích khoảng 100m.
Cách đường 2/4 (trục chính phía Bắc) và khu chợ khoảng 200m.
Khu vực dân cư đông đúc, thuận tiện ...
Hạ sâu bán gấp  lô đất đẹp gần biển sát mường thanh 3 làng  chỉ 56tr/m2
5
9.74 tỷ 174 m²
Đất Riêng

Đường Dương Hiến Quyền, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Hạ sâu bán gấp - lô đất đẹp gần biển sát Mường Thanh 3 Làng - chỉ 56tr/m².

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 174m² (ngang 5,91m nở hậu 6m).
Pháp lý: Sổ hồng riêng, đất ở đô thị 100% thổ cư.
Hướng: Tây Nam.
Đường hiện trạng: 6m, ô tô tránh nhau thoải mái.

Lợi thế nổi bật:
Khu vực tập trung đông khách nước ngoài lưu trú dài hạn.
Gần chợ Ba Làng, nhà hàng, quán cà phê, tiện ích đầy đủ.
Phù hợp xây ...
Chính chủ bán lô ở hòn xện, gần bến du thuyền nha trang, lô 128m2 mt 8m
6
10.5 tỷ 128 m²
Đất Riêng

P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Chính chủ cần bán lô đất Hòn Xện, Vĩnh Hòa, gần bến du thuyền. (Chính chủ) vui lòng liên hệ Tùng: .

Đất đẹp vuông vắn có sổ đỏ giấy tờ đầy đủ.
Gần biển, bến du thuyền, tiện xây homestay để kinh doanh.

1. Diện tích: 128m². Mặt tiền: 8m.

Hướng: Nam. View biển.
Giá: 82 triệu/m².

Đất đẹp vuông vắn có sổ đỏ giấy tờ đầy đủ.
Gần biển, bến du thuyền, tiện xây homestay để kinh doanh.

LH: Tùng - .
Bán đất tặng nhà cấp 4 hẻm nguyễn chích
5
15.92 tỷ 294 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Chích, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ CẤP 4 HẺM NGUYỄN CHÍCH, BẮC NHA TRANG

DT hiện tại: 316,8 m² (sau QH đường còn 294.9 m² thổ cư) ngang 9m
Hiện trạng: Nhà cấp 4 còn sử dụng tốt, phía sau có vườn thoáng
Đường: Bê tông hiện trạng 5m sau quy hoạch 10m, khu dân cư yên tĩnh

Vị trí:
Gần biển
Gần bến xe phía Bắc
Gần các trường ĐH, CĐ, cấp 1 2 3
Gần chợ và nhiều tiện ích khác

Phù hợp: Ở lâu dài, ...
Bán đất đường dương hiến quyền, vĩnh hoà, nha trang. dt438m2. ngang 15m. gần biển. giá48 tỷ
6
48.17 tỷ 437 m²
Đất Riêng

Đường Dương Hiến Quyền, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất đường Dương Hiến Quyền, Sát bên cạnh KS Mường Thanh Grand - Ba Làng. Vĩnh Hoà - Nha Trang
Cách biển 100m - Giá: 110tr/m2

Diện tích đất: 437,9m² m². ngang rộng 15m
Đường nhựa hiện trạng rộng hơn 16m.
Hướng Đông Nam .
- Pháp lý : Sổ Hồng ODT .

Vị trí cách chợ Ba Làng 100m, cách đường Phạm Văn Đồng và Bãi biển chỉ 100m
Tiện ích xung quanh: chợ , biển , nhà hàng , khách sạn
Phù hợp ...
Bán đất đường hoà trung, vĩnh hoà, nha trang. dt 115m2. sổ hồng thổ cư. hướng tây. giá 4,1 tỷ
4
4.1 tỷ 115 m²
Đất Riêng

Đường Hòa Trung, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất đường Hoà Trung - Vĩnh Hoà.
Giá: 4,1 tỷ - Sổ hồng full thổ cư.

- Diện tích: 115m². Ngang 5m.
- Đường hiện trạng 7m. Ô tô tránh nhau. Quy hoạch mở rộng đường 14m.
- Hướng Tây. Phía sau đất có hẻm 2m. Thuận tiện xây nhà có không gian thông thoáng lấy gió sau nhà.
Sổ hồng thổ cư 100%.
+ Vị trí: Cách biển, trường học, chợ 1,5km.
Thuận tiện sinh hoạt.

Giá bán: 4,1 tỷ. Có thương lượng.

Liên ...
Chỉ 55 triệu/m2 bán 266m2 đất hướng biển đường huỳnh văn nghệ, kđt vĩnh hoà, nha trang 0964 326 ***
3
14.63 tỷ 266 m²
Đất Riêng

Đường Huỳnh Văn Nghệ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần tiền bân gấp lô đất Hướng Biển đường Huỳnh Văn Nghệ, KĐT Vĩnh Hoà, Nha Tranh

- Diện tích : 266m² ngang 7,9m nở hậu 10m
- Hướng Nam . Đường 13m đối diện công viên bồn hoa
- Pháp lý : Sổ đất ở đô thị
- Nằm ngay cổng resort Amiana, Ngay bến du thuyền quốc tế.
- Thích hợp nghỉ dưỡng, đầu tư...
Giá bán : 55tr/m² ( 14,6 tỷ ). Thương lượng

LH Hằng
Chỉ 3,6tỷ hẻm ô tô hướng đông ( dt 84m ngang 6,2m ) vĩnh hoà nha trang
5
3.6 tỷ 84 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Chích, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

BÁN LÔ ĐẤT NGANG 6,2M- HƯỚNG ĐÔNG- HẺM NGUYỄN CHÍCH- VĨNH HOÀ( CŨ) BẮC NHA TRANG

- Vị trí: hẻm nguyễn chích( hiện trạng 3,5-4,7m)vĩnh hoà- nha trang- khánh Hoà

- Diện tích : 84m ngang 6,2m trong đó thổ cư 36m còn đất trồng cây( lên thổ cư được)
- Hướng Đông
- Đường hiện trạng 3,5 đến 4,7m

Cách biển chỉ hơn 1km. Xung quanh đầy đủ mọi tiện ích chợ, bến xe, trường học, đường thông thoáng, ko lo ...
Bán đất đường bắc sơn, vĩnh hải, nha trang. dt 659,6m2 (ngang 15m), h.nam  giá 130 tr/m2. gần biển
11
85.75 tỷ 659 m²
Đất Riêng

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 130 tr/m².
Lô đất xây Khách sạn mặt đường Bắc Sơn, Vĩnh Hải, Nha Trang. Lô đất to còn sót lại!

- Diện tích sổ: 659,6m² (ngang 15m dài 44m).
- Sổ hồng đất ở đô thị 100% thổ cư.
- Hướng nam mát mẻ.
- Đường nhựa rộng 16m, giao thông thuận lợi kết nối đa chiều.
- Cách biển và bãi tắm Hòn Chồng chỉ 200m.
- Vị trí đẹp gần biển, gần bãi tắm phù hợp xây khách sạn từ 3* - 4*. Cùng trên trục ...
Chính chủ nhờ bán đất phan thị niên, vĩnh hoà  dt 133.8m2, ngang 5.1m. giá chỉ 4.7 tỷ rẻ nhất
6
4.7 tỷ 133 m²
Đất Riêng

Đường Phan Thị Niên, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Chính chủ nhờ bán đất Phan Thị Niên, Vĩnh Hoà - DT 133.8m², ngang 5.1m. Giá chỉ 4.7 tỷ.

- Diện tích: 133.8m² (ngang 5.1m).
- Sau quy hoạch đường 14m còn 86.8m².
- Hướng Nam.
- Đường nhựa hiện trạng rộng 8m, có vỉa hè thông thoáng.
+ Vị trí: Cách biển khoảng 600m, gần chợ, UBND và các trường học các cấp.
- Tuyến đường song song Nguyễn Chích. Khu dân cư ổn định, an ninh.
- Phù hợp xây để ở nghỉ ...
Bán lô đất đường 20m lý thái tổ khu tái định cư hòn xện nha trang
3
7.82 tỷ 92 m²
Đất Riêng

Đường Lý Thái Tổ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô đất MT đường 20m Lý Thái Tổ, Hòn Xện, Tp Nha Trang. Ô 29.

- Diện tích: 92m² (4x23) hướng Bắc.
- Vị trí đối diện khách sạn Gia Bảo, nằm trên con đường trung tâm lớn nhất khu Hòn Xện.
- Giao thông thuận lợi, gần sát biển, 3 phút tới bến du thuyền quốc tế, làng dân cư ven biển mát mẻ.. Phù hợp đầu tư hoặc kinh doanh dịch vụ du lịch.

- Giá bán: 7 tỷ 820tr.
Liên hệ:
Nhận ký gửi mua bán ...
Từ 20 tới 40 của 65