Đất RiêngKhánh HòaTp. Nha TrangP. Vĩnh Hòa
Bán đất tại Phường Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang diện tích lớn hơn 80 m²
Đường Nguyễn Chích, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH
Bán đất khu Z753 sát đường Nguyễn Chích - Vĩnh Hoà - Nha Trang - Khánh Hoà.
Dt: 92,4m² ngang 7,8m.
Hướng đông nam mát mẻ.
Đường hiện trạng rộng 5 - 6m, cách đường nguyễn chích khoảng 100m, cách đường 2/4 bên xe phía bắc, chợ khoảng 200m.
Pháp ly: Sổ hồng đất ở đô thị.
Giá: 4tỷ868 thương lượng.
Lh: ...
Đường Lý Thái Tổ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH
Cần bán lô đất đẹp khu Hòn Xện, đường Lý Thái Tổ, Bắc Nha Trang.
Diện tích: 111,2m
Ngang: 5,22m
Hướng: Đông Bắc
Đường rộng hơn 7m, 2 ô tô tránh nhau
Vị trí đẹp:
- Đối diện công viên cây xanh thoáng mát
- Gần biển và bến du thuyền Ana Marina
- Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt
- Thuận tiện xây nhà ...
Đường 2/4, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH
- Diện tích : 965,3m đất ở đô thị 100%. Ôm góc 2 mặt đường cực thoáng, đẹp
- Vị trí 2 mặt tiền: đường 2/4 rộng 32m + đường bên hông 16m
- Hướng Bắc Tây Bắc
- Tặng GPXD + bản thiết kế tòa văn phòng 6 tầng
Nằm trên trục 2/4, gần Mai Xuân Thưởng chợ trường công viên khu vui chơi. Cách biển Hòn Chồng ~1km
- Phù hợp mọi loại ...
Đường Phú Đức, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH
- DT: 93m², hướng Tây.
- Giá chỉ 5 tỷ (thương lượng chính chủ).
- Sổ hồng full ODT xây dựng đc ngay.
- Tiện ích: Trường MN - cấp 1&2 ngay cạnh, chợ Vĩnh Hải cực gần, khu vực an ninh dân trí cực tốt.
- Đất sạch đẹp, đường ô tô tận nơi.
- Có cả lô cặp, lô hướng Nam, dễ lựa chọn.
- LH: gặp Mr Thọ NT. Xin cảm ơn.
Đường Nguyễn Cơ Thạch, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH
Thành phố Nha Trang,
diện tích 405.7m² (15x23)
Mặt tiền rộng 15m, Đường 16m, cực kỳ thuận tiện cho việc kinh doanh. Cafe view biển, khách sạn, Căn Hộ Khu vực quy hoạch xây cao
Pháp lý đầy đủ ( Sổ Hồng)
xung quanh đầy đủ tiện ích
Hạ Tầng để phát triển Kết nối Trục Trần Phú - Phạm Văn Đồng
- View Trực Diện Biển và ...
Đường Lý Thái Tổ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH
- DT: 111,2m² (rộng 5m).
- Hướng Đông Bắc.
- Đường bê tông rộng 7m.
- Đối diện xéo qua là công viên.
- Cách biển 2 phút.
- Phù hợp xây căn hộ cao cấp cho thuê..
- Pháp lý: Sổ hồng.
Giá bán nhanh: 5,75 tỷ (thương lượng).
Alo ngay: Mr Hoàng .
Nguồn: Chính chủ.
Đường Dương Hiến Quyền, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH
Hẻm 6m đường Dương Hiến Quyền, phường Vĩnh Hoà, TP. Nha Trang
Khu vực tập trung khách Tây lưu trú dài hạn nhu cầu thuê ổn định quanh năm.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 174m
Ngang: 5,91m nở hậu 6m (thế đất đẹp, tài lộc)
Pháp lý: Sổ hồng riêng 100% đất ở đô thị
Hướng: Tây ...
Đường Mới, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH
Thông tin nổi bật:
Diện tích: 90m ngang 4,5m vuông vức
Hướng: Nam mát mẻ, phong thủy tốt
Pháp lý: Sổ hồng rõ ràng
Vị trí & tiềm năng:
Nằm trên đường Trần Thị Sớm rộng 12m, ô tô tránh nhau thoải mái
Khu dân cư quân đội an ninh, yên tĩnh, dân trí cao
Ngay sát Trung tâm tin học Trường Sỹ Quan Thông ...
Đường Lý Thái Tổ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH
Bán nhanh lô đất đẹp cạnh Công viên Lý Thái Tổ, Hòn Xện, Vĩnh Hoà, Nha Trang.
===========
- DT: 111,2m² (ngang 5m).
- Hướng ĐÔNG BẮC,
- Đường rộng 7m 2 ÔTÔ qua lại, cách đường Lý Thái Tổ chỉ hơn 20m, gần Chợ, Trường Học, Bến Du Thuyền & các Resort...Dư Địa còn TĂNG TRƯỞNG TỐT.
Phù hợp mua xây nhà ở, đầu tư, xây căn hộ cho thuê,....
===========
- Giá bán: 49,6 ...
Đường Dương Hiến Quyền, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH
- Diện tích : 121.9m² ( ngang 5m ). Hướng biển Đông Nam
- Cách biển chỉ 200m, đường thông thoáng rộng 7m phù hợp xây khách sạn, homestay ...
9.8 tỷ
Liên hệ : Quỳnh
Đường Nguyễn Chích, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 100,4m² (ngang 5m). TC 75m².
Hướng: Đông mát mẻ.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên nhanh chóng.
Vị trí đắc địa:
Hẻm ô tô Nguyễn Chích, sát Chung cư Bình Phú, ô tô ra vào thuận tiện.
Gần chợ, trường học các cấp, đầy đủ tiện ích sống.
Cách biển chỉ 1km không khí trong lành, mát mẻ.
Khu dân cư an ninh, văn minh, ...
Đường Vũ Ngọc Nhạ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH
- Gần ĐH Thái Bình Dương, CĐ Sư phạm TW, đối diện CĐ Y tế Khánh Hòa.
- Lô đất 134.6m², mặt tiền 6m, đường ô tô thông 2 đầu, khu đông sinh viên.
- Cách biển 3 km, cách chợ Vĩnh Hải 2km.
- Khu vực cao ráo không ngập lụt.
- Tiềm năng tăng giá cực tốt.
Giá bán chỉ 25 tr/m² (3tỷ360tr).
Liên hệ: Ngọc Giàu.
Đường Dương Hiến Quyền, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH
Lô đất đẹp gần Biển, phù hợp xây Căn hộ cho thuê Apartment, hoặc nhà ở sân vườn nghỉ dưỡng.
Tại Hẻm 6m Dương Hiến Quyền, Vĩnh Hoà, Nha Trang.
(Sau lưng Mường Thanh Ba Làng).
=========
- DT: 174m² (ngang 5,91 nở hậu 6m).
- Sổ hồng đất ở tại đô thị 100% thổ cư.
- Hướng Tây nam.
- Đường vào 6m. Hai ô tô tránh nhau.
- Vị trí đẹp, cách biển 300m, gần chợ Ba Làng, gần ...
Đường Nguyễn Chích, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH
Cần bán lô đất hẻm 47 Nguyễn Chích, phường Bắc Nha Trang.
- Diện tích: 100,4m² ngang rộng 5m. 75m² TC.
- Hướng: Đông.
- Pháp lý: Sổ hồng.
- Vị trí: Nằm hẻm 47 sát chung cư Bình Phú, ô tô ra vào thoải mái. Khu vực gần chợ, trường học các cấp, ra biển chỉ 1km. Thích hợp mua xây biệt thự nghỉ dưỡng.
- Giá bán: ...
Đường Mai Xuân Thưởng, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH
Đường Mai Xuân Thưởng Vĩnh Hòa, Nha Trang
Diện tích: 93m (ngang 4,76m)
Hướng: Tây
Hẻm ô tô 4m, xe ra vào thoải mái
Cách đường Mai Xuân Thưởng 150m
Cách biển chỉ 700m
Khu dân cư hiện hữu
Gần trường học, chợ, siêu thị, nhà hàng, đầy đủ tiện ích
Phù hợp xây ở hoặc đầu tư lâu dài
Giá bán: 5 tỷ (thương ...
Đường Trần Quang Diệu, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH
Vị trí: Hẻm hiện trạng rộng 3,5m, cách đường Trần Quang Diệu 100m, cách đường 2,4 tầm 300m, di chuyển xuống biển chưa đầy 3 phút.
Thông tin lô đất.
Lô: Diện tích: 101,6m², ngang 4,17m, giá chỉ: 3,752 tỷ.
Bán kính 500 đầy đủ các tiện ích xã hội: Trường học, y tế, chợ, UB...
Pháp lý: Sổ hồng (Đất ở ...
Đường Lý Thái Tổ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH
- Diện tích: 111,2M2 Ngang 5,22
- Hướng đông bắc
- Đường Rộng hơn 7m 2 Oto tránh thông thoáng
- Đất Gần các tiện ích như Biển và bến du thuyền .
Giá bán: 5 tỷ 500 thương lượng
Liên hệ: Nguyễn Trang
Đường Dương Hiến Quyền, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH
- DT: 122m² (ngang 5,2m) Full thổ cư.
- Đường 7m ba ô tô né nhau. Đường thông.
Giá chỉ: 9tỷ800 (Giá cực tốt).
Khu vực an ninh, cao ráo, không ngập lụt.
- Vị trí đắc địa, gần biển, khu vực dành cho xây nhà ở nghỉ dưỡng, xây khách sạn, căn hộ cho thuê...
Cách chợ Ba Làng, Bách Hoá Xanh, Con Cưng, Long Châu... Chỉ 100m, Cách trường ...
Đường Trần Quang Diệu, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH
- Vị trí: Đất hẻm Đường Trần Quang Diệu, phường Bắc Nha Trang (ô tô nhỏ tận nơi).
+ Lô: 101,6m² (ngang 4,17m nở hậu) 3 tỷ 752 triệu.
- Sổ hồng 100% đất ở.
- Đường bê tông 2,4 - 4m - Cách biển chỉ 3 phút.
- Tiện ích: Bán kính 500m đầy đủ: Chợ Vĩnh Hải, bến xe Phía Bắc, trường Cao Đẳng Du Lịch Nha Trang, THCS Lý Thái Tổ, trường cấp 1,2,3 Herman...
Phù hợp ...
Đường Trần Khát Chân, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH
- Đường lớn Trần Khát Chân, sổ hồng xây tự do
- Diện tích : 300m², ngang 15m
- Xây dựng được 6 tầng 1 tum, cách biển 600m, gần bến du thuyền
. Giá hạ rất thấp so với thị trường chỉ có 66 triệu/m² ( 19.8 tỷ, có tách ra bán 1/2 lô )
. Liên hệ : gặp Nguyên để tư vấn và làm việc
Xem quy hoạch tại P. Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang, Khánh Hòa
Bán đất Phường Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang Tháng 5/2026
Bạn đang xem thông tin Bán đất Phường Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Phường Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.
Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Phường Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.
Để việc tìm Bán đất tại Phường Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.