Bán đất tại Phường Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang diện tích lớn hơn 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán 965.3m2 ôm góc 2 mặt đường lớn 2/4 chỉ 64,2 tr/m2. gần mai xuân thưởng. vĩnh hòa nha trang
8
62 tỷ 965 m²
Đất Riêng

Đường 2/4, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG 2/4 VĨNH HÒA, NHA TRANG : Chỉ 64,2 tr/m2

- Diện tích : 965,3m đất ở đô thị 100%. Ôm góc 2 mặt đường cực thoáng, đẹp
- Vị trí 2 mặt tiền: đường 2/4 rộng 32m + đường bên hông 16m
- Hướng Bắc Tây Bắc
- Tặng GPXD + bản thiết kế tòa văn phòng 6 tầng

Nằm trên trục 2/4, gần Mai Xuân Thưởng chợ trường công viên khu vui chơi. Cách biển Hòn Chồng ~1km

- Phù hợp mọi loại ...
Bán đất nguyễn cơ thạch, 49 tỷ, 405.7m2, view biển tại bắc nha trang khánh hoà  0786 662 ***
7
49 tỷ 405 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Cơ Thạch, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Vị Trí Đất: Nằm Trên Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Bắc Nha Trang, Khánh Hòa,
Thành phố Nha Trang,
diện tích 405.7m² (15x23)
Mặt tiền rộng 15m, Đường 16m, cực kỳ thuận tiện cho việc kinh doanh. Cafe view biển, khách sạn, Căn Hộ Khu vực quy hoạch xây cao
Pháp lý đầy đủ ( Sổ Hồng)

xung quanh đầy đủ tiện ích
Hạ Tầng để phát triển Kết nối Trục Trần Phú - Phạm Văn Đồng
- View Trực Diện Biển và ...
Kẹt đang cần ra nhanh, hạ thấp hơn thị trường đến 20 giá, lô đất gần biển khu hòn sện
7
19.8 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Trần Khát Chân, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Kẹt đang cần ra nhanh, hạ thấp hơn thị trường đến 20 giá, lô đất gần biển khu Hòn sện
- Đường lớn Trần Khát Chân, sổ hồng xây tự do
- Diện tích : 300m², ngang 15m
- Xây dựng được 6 tầng 1 tum, cách biển 600m, gần bến du thuyền
. Giá hạ rất thấp so với thị trường chỉ có 66 triệu/m² ( 19.8 tỷ, có tách ra bán 1/2 lô )
. Liên hệ : gặp Nguyên để tư vấn và làm việc
Giá bán 48,5tr/m2, lô đất bt triệu quang phục, vĩnh hoà, nha trang. gần biển. lô 1 ô 35 dt 310m2
6
15.04 tỷ 310 m²
Đất Riêng

Đường Triệu Quang Phục, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 48,5tr/m².
Lô biệt thự đường Triệu Quang Phục, Hòn Xện, Vĩnh Hoà, Nha Trang.

Lô số 01 ô 35.
DT: 15.5 x 20 = 310 m².
- Mặt tiền 15,5m vuông vức. Xây biệt thự nghỉ dưỡng quá lý tưởng.
- Đường nhựa 16m.
- Hướng Nam, lưng tựa núi mặt hướng biển rất đẹp. Phong thuỷ tốt, không khí trong lành mát mẻ.

- Giá bán: 48,5 triệu/m². (~ 15,035 tỷ).
LH: / gặp Tiến Dũng.
LVCC.
Bán đất 300m2  giá 54 tr/m2. đường triệu quang phục, vĩnh hoà, nha trang. xây biệt thự hướng biển.
8
16.2 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Triệu Quang Phục, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 54tr/m².
Bán lô đất đẹp Xây Biệt thự. Nhìn xuống bên Du thuyền.
MT Đường Triệu Quang Phục, Vĩnh Hoà, Nha Trang.
- Lô số 4 ô 37.
- Dt: 300m² (15x20m).
- Hướng tây nam.
- Sổ hồng đất ở đô thị 100% thổ cư. (Không ép tg xây dựng).
- Đường rộng 16m thông ra Phạm Văn Đồng.
Lô đất đẹp lưng tựa núi, mặt hướng biển. Nhìn xuống Bến Du thuyền Quốc tế, môi trường không khí trong lành.
Phù hợp xây ...
Bán đất 67tr/m2 đường vũ hữu, hòn xện, vĩnh hoà, bắc nha trang. dt 276m2 (ngang 12m). gần biển.
8
18.49 tỷ 276 m²
Đất Riêng

Phố Vũ Hữu, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 67 tr/m².
Lô đất cực đẹp phù hợp xây KS, Căn hộ cho thuê Apartment Kinh doanh lưu trú cho khách Tây.
Vị trí.
Mặt tiền đường Vũ Hữu, Hòn Xện, Bắc Nha Trang.
Nằm ngay gần Ngã 4 Vũ Hữu, Triệu Quốc Đạt và Phạm Văn Đồng.

- Dt: 276m² (ngang 12m).
- Hướng nam.
- Đường rộng 10m.
- Sổ hồng đất ở đô thị 100% thổ cư, xây dựng tự do từ 1-8 tầng.
Lô Đất gần biển, cách bến Du thuyền Quốc tế Amiana ...
Bán lô biệt thự đường huỳnh văn nghệ phường bắc nha trang
8
13.64 tỷ 272 m²
Đất Riêng

Đường Huỳnh Văn Nghệ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đường huỳnh văn nghệ (cạnh lô góc ) - sát đường trần đăng
- Khu đô thị mới vĩnh hòa nha trang, ngay bến du thuyền quốc tế- gần 2 block cao ốc La LuNa

Giá 50tr/m² thương lượng

Dt: 272.7m² ( ngang 10m) hướng bắc ghé tây

Liên hệ:
Nhận ký gửi mua bán bds
Cần bán 56tr/m2 đất xây biệt thự, đường triệu quang phục, vĩnh hoà, nha trang. dt 300m2 (15x20m).
8
16.8 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Triệu Quang Phục, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 56 tr/m².
Bán lô đất đẹp Xây Biệt thự. MT
Đường Triệu Quang Phục, Vĩnh Hoà, Nha Trang.
- Dt: 300m² (15x20m).
- Hướng tây nam.
- Sổ hồng đất ở đô thị 100% thổ cư. (Không ép tg xây dựng).
- Đường rộng 16m thông ra Phạm Văn Đồng.
Phù hợp xây Villa Biệt Thự, Nhà vườn, Căn hộ mini cho ...
Bán đất tặng nhà cấp 4 hẻm nguyễn chích
5
15.92 tỷ 294 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Chích, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ CẤP 4 HẺM NGUYỄN CHÍCH, BẮC NHA TRANG

DT hiện tại: 316,8 m² (sau QH đường còn 294.9 m² thổ cư) ngang 9m
Hiện trạng: Nhà cấp 4 còn sử dụng tốt, phía sau có vườn thoáng
Đường: Bê tông hiện trạng 5m sau quy hoạch 10m, khu dân cư yên tĩnh

Vị trí:
Gần biển
Gần bến xe phía Bắc
Gần các trường ĐH, CĐ, cấp 1 2 3
Gần chợ và nhiều tiện ích khác

Phù hợp: Ở lâu dài, ...
Bán đất đường dương hiến quyền, vĩnh hoà, nha trang. dt438m2. ngang 15m. gần biển. giá48 tỷ
6
48.17 tỷ 437 m²
Đất Riêng

Đường Dương Hiến Quyền, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất đường Dương Hiến Quyền, Sát bên cạnh KS Mường Thanh Grand - Ba Làng. Vĩnh Hoà - Nha Trang
Cách biển 100m - Giá: 110tr/m2

Diện tích đất: 437,9m² m². ngang rộng 15m
Đường nhựa hiện trạng rộng hơn 16m.
Hướng Đông Nam .
- Pháp lý : Sổ Hồng ODT .

Vị trí cách chợ Ba Làng 100m, cách đường Phạm Văn Đồng và Bãi biển chỉ 100m
Tiện ích xung quanh: chợ , biển , nhà hàng , khách sạn
Phù hợp ...
Chỉ 55 triệu/m2 bán 266m2 đất hướng biển đường huỳnh văn nghệ, kđt vĩnh hoà, nha trang 0964 326 ***
3
14.63 tỷ 266 m²
Đất Riêng

Đường Huỳnh Văn Nghệ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần tiền bân gấp lô đất Hướng Biển đường Huỳnh Văn Nghệ, KĐT Vĩnh Hoà, Nha Tranh

- Diện tích : 266m² ngang 7,9m nở hậu 10m
- Hướng Nam . Đường 13m đối diện công viên bồn hoa
- Pháp lý : Sổ đất ở đô thị
- Nằm ngay cổng resort Amiana, Ngay bến du thuyền quốc tế.
- Thích hợp nghỉ dưỡng, đầu tư...
Giá bán : 55tr/m² ( 14,6 tỷ ). Thương lượng

LH Hằng
Bán đất đường bắc sơn, vĩnh hải, nha trang. dt 659,6m2 (ngang 15m), h.nam  giá 130 tr/m2. gần biển
11
85.75 tỷ 659 m²
Đất Riêng

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 130 tr/m².
Lô đất xây Khách sạn mặt đường Bắc Sơn, Vĩnh Hải, Nha Trang. Lô đất to còn sót lại!

- Diện tích sổ: 659,6m² (ngang 15m dài 44m).
- Sổ hồng đất ở đô thị 100% thổ cư.
- Hướng nam mát mẻ.
- Đường nhựa rộng 16m, giao thông thuận lợi kết nối đa chiều.
- Cách biển và bãi tắm Hòn Chồng chỉ 200m.
- Vị trí đẹp gần biển, gần bãi tắm phù hợp xây khách sạn từ 3* - 4*. Cùng trên trục ...
Bán đất đẹp 301m2  giá 29,5 tỷ. đường dương hiến quyền, vĩnh hoà, nha trang. gần biển xây ks
5
29.5 tỷ 301 m²
Đất Riêng

Đường Dương Hiến Quyền, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Chủ cần bán nhanh:
Giảm mạnh 31 tỷ hạ bán nhanh còn: 29,5 tỷ.

Cần bán lô góc 2 mặt tiền đường Dương Hiến Quyền khu Ba Làng - Vĩnh Hoà - Nha Trang.
Nay là P. Bắc Nha Trang.
============
- Tổng DT đang sử dụng: 301,7m² (Ngang 11m).
- Diện tích trừ sau quy hoạch GT còn lại: 248m².
- Sổ hồng đất ở tại đô thị.
- Hướng Tây và Bắc.
- Đường nhựa hiện trạng 16m và bê tông bên hông rộng 4m.

- Vị Trí kinh ...
Bán lô đất đẹp view biển xây biệt thự đường triệu quang phục, vĩnh hoà, nha trang
6
16.2 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Triệu Quang Phục, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất đẹp view biển Xây Biệt Thự Đường Triệu Quang Phục, Vĩnh Hoà, Nha Trang

- Diện tích đất 300m² (15x20m).
- Hướng tây nam view biển và Thành phố
- Sổ hồng đất ở đô thị 100% thổ cư. (Không ép tiến độ xây dựng).
- Đường Têuệu Quang Phục rộng 16m thông ra Phạm Văn Đồng.
Phù hợp xây ...
Siêu phẩm góc 3 mặt đường phạm văn đồng 1401,9m2 chỉ 135 tỷ. kđt mới vĩnh hòa. ngay bến du thuyền
9
135 tỷ 1402 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Văn Đồng, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

SIÊU PHẨM DUY NHẤT ĐẤT 3 MẶT TIỀN ĐƯỜNG PHẠM VĂN ĐỒNG. NGAY BẾN DU THUYỀN

Bán đất lô góc 3 mặt tiền đường Phạm Văn Đồng, KĐT mới Vĩnh Hoà, phường Vĩnh Hoà, Nha Trang ( phường Bắc Nha Trang ) 1401,9m² ( rộng 27,8m ). giá: 135 tỷ

- Diện tích : 1401,9m² ( rộng 27,8m)
- Hướng Bắc : Đường Phạm Văn Đồng rộng 29m
- Hướng Tây : Đường nhựa rộng 13m
- hướng Nam : Đường Huỳnh Văn Nghệ rộng 13m
- Quy hoạch ...
Bán đất đường phạm ngọc thạch, bắc nha trang trang. dt 224,3m (ngang 9m)  giá bán 25,5 tỷ
6
25.5 tỷ 224 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Ngọc Thạch, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 25,5 tỷ.
Lô đất cực đẹp mặt tiền đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Bắc Nha Trang. Gần biển.
..
- Diện tích thực tế đang sử dụng: 224,3 (ngang 9m)
- Dt đất ở: 205,2m², còn lại 19,1m² đất lưu không.
- Sổ đỏ đầy đủ,
- Hướng nam.
- Đường nhựa hiện trạng rộng 17m.
+ Trên đất đang có nhà 2 tầng, dt xd 81,8m; dt sàn sử dụng 191,9m². Sân vườn rộng 100m².
- Vị trí cách biển 150m, có bãi tắm đẹp nhất ...
Đất núi cô tiên, thành phố nha trang  cơ hội vàng dành cho nhà đầu tư
4
165 tỷ 110000 m²
Đất Riêng

Đường Đệ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Đất rừng Núi Cô Tiên, Thành phố Nha Trang - cơ hội vàng dành cho nhà đầu tư, đường Đệ, Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hoà.
- Một dự án thế Tựa Sơn Nghinh Hải (lưng tựa núi, mặt hướng biển).
- 2 mặt tiền view biển + Bến Du Thuyền.
- Lô đất đã được quy hoạch xây dựng resort, biệt thự, khách sạn 5 sao.
- Đường ô tô vào đến nơi. Gần Chùa Đa Bảo.
- Cạnh bên khu biệt thự hiện hữu.
Diện tích: 11ha (trong đó ...
Đất ô tô, đường hẻm 4m, dương hiến quyền, ngang 8,12m * cách biển ba làng 80m * giá 27,6 tỷ
4
27.6 tỷ 358 m²
Đất Riêng

Đường Dương Hiến Quyền, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Đất ô tô, đường hẻm 4m, Dương Hiến Quyền, ngang 8,12m * cách biển Ba Làng: 80m

Giá: 27,6 tỷ.

Vị trí: Hẻm Dương Hiến Quyền, P Vĩnh Hoà, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

Diện tích: 358,2m² (odt).

Hướng Đông Nam / ngang: 8,12m.

Bê tông rộng: 4-5m.

Cách Sân bay Cam Ranh: 35km.
[ hẻm ô tô dương hiến quyền ngang gần 13m ] ** cách biển ba làng  80m **  giá  18,5 tỷ
3
18.5 tỷ 263 m²
Đất Riêng

Đường Dương Hiến Quyền, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

[ Hẻm ô tô Dương Hiến Quyền_ ngang gần 13m ] ** cách biển Ba Làng : 80m **

Giá : 18,5 tỷ
____

__ Vị trí : hẻm Dương Hiến Quyền, P Vĩnh Hoà, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa

__ Diện tích : 263m² ( odt )

__ Hướng Đông Nam / ngang : 12,5m

__ Bê tông rộng : 4_5m

__ Cách Sân bay Cam Ranh : 35km
Chỉ 70tr/m2 sở hữu 431m2 ngang 18,5m. đất 2 mặt đường thân nhân trung. hòn sện. bắc nha trang
4
30.17 tỷ 431 m²
Đất Riêng

Đường Thân Nhân Trung, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất đẹp 2 mặt đường trước sau. Đường Thân Nhân Trung gần Phạm Văn Đồng. Vĩnh Hòa. Bắc Nha Trang.

- Diện tích: 431m². Ngang 18,5m nở hậu 22,5m.
- Hướng Đông - Bắc.
- Đường Thân Nhân Trung rộng 22m. Mặt sau rộng 28m.
- Gần Phạm Văn Đồng. Khu dân cư đông đúc, sầm uất. Phù hợp kinh doanh đa ngành nghề.
- Pháp lý: Sổ hồng đất ở đô thị 100%.

Giá bán: 70 tr/m².

Liên hệ E Định: .
Từ 0 tới 20 của 20

Xem quy hoạch tại P. Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Bán đất Phường Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Phường Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Phường Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Phường Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Phường Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm