Bán đất tại Phường Vĩnh Hải, Tp. Nha Trang diện tích lớn hơn 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán đất tây bắc, phường vĩnh hải, nha trang khánh hòa dt 75.000m2,  0936 883 *** ms. hằng
4
Thỏa thuận 75000 m²
Đất Riêng

Đường Tây Bắc, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán đất Tây Bắc, Phường Vĩnh Hải, thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa.
- Đặc biệt trên đất có 4.000 cây sưa đỏ đã trồng 3 năm.
- Đất cách đường Nguyễn Xiển 200m.
- View nhìn toàn cảnh TP Nha Trang, đất đồi phân lớp nhìn hơi giống ruộng bậc thang, phù hợp làm homestay, farmstay, khu nghỉ dưỡng,...
- Đất gần với khu biệt thự các trường cao đẳng, đại học của Nha Trang.
- Tất cả vị trí trên đất ...
Đất hẻm ô tô củ chi  cách biển hòn chồng  600m [ giá  14 tỷ ]
4
14 tỷ 213 m²
Đất Riêng

Đường Củ Chi, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Đất hẻm ô tô Củ Chi - Cách biển Hòn Chồng : 600m [ Giá : 14 tỷ ]

Nằm gần biển + giữa 2 đường (Củ Chi và Bắc Sơn).

Khu vực đông dân cư và đủ mọi tiện ích xung quanh.

* Thông tin:

+ Vị trí: Hẻm Củ Chi, P Vĩnh Hải, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà.

+ Diện tích: Gần 213m² (đất ở đô thị).

+ Ngang: Gần 6m.

+ Hướng: Đông Nam.

+ Đường hẻm trước nhà bê tông: 4m - 4,5m ô tô.

+ Đất cách:

Đường Củ ...
Bán đất gần biển 2 mặt đường sao biển 285,9m2 ngang 8m chỉ 21,5 tỷ. vĩnh hải. bắc nha trang
5
21.5 tỷ 285 m²
Đất Riêng

Đường Sao Biển, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán Lô Góc Đẹp Gần Biển, Mặt Tiền Đường Sao Biển. Vĩnh Hải, Bắc Nha Trang: Chỉ 75 tr/m².

- Diện tích: 285,9 m² ngang 8m, full thổ cư.
- Hướng Đông Nam.
- Đường hiện trạng rộng 6m, bên hông có đường nhỏ thông thoáng.
Đường Sao Biển thông Bắc Sơn, Củ Chi, Đặng Tất.

- Gần biển, đầy đủ mọi tiện ích. Phù hợp nghỉ dưỡng, xây căn hộ,...
- Pháp lý: Sổ hồng đất ở 100%.

Giá bán nhanh chỉ: 21,5 tỷ. (75 ...
Bán đất đường phạm ngọc thạch, gần scenia bay, cách biển chỉ 290m, ngang 9m phù hợp xây căn hộ
3
25.5 tỷ 205 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Ngọc Thạch, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất đường Phạm Ngọc Thạch, gần Scenia Bay, cách biển chỉ 290m, ngang đẹp 9m, Vĩnh Hải, Bắc Nha Trang.

- Diện tích: 205,2m², ngang 9m vuông vắn.
- Đất ở đô thị.
- Hướng Nam.
- Vị trí đẹp, gần biển. Thích hợp nghỉ dưỡng, xây căn hộ, khách sạn dịch vụ lưu trú.
- Đi bộ ra biển chỉ 290m.

Giá bán nhanh: 25,5 tỷ.

Liên hệ ngay: Em Vân Anh Nha Trang.
Bán đất giá 85tr/m2  dt 504m2 đường sao biển, vĩnh hải, bắc nha trang. lô víp sát biển và bãi tắm.
7
42.84 tỷ 504 m²
Đất Riêng

Đường Sao Biển, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 85 tr/m².
Bán lô đất mặt đường Sao Biển, Phường Bắc Nha Trang.

- Diện tích: 504m² (Ngang 14m dài 36m).
- Hướng: Đông.
- Sổ hồng đất ở đô thị 100%.
- Đường Sao Biển hiện trạng rộng 6 - 8m. Sau quy hoạch mở rộng 16m.
Vị trí.
Cách đường Củ Chi 20m, Cách Phạm văn Đồng và Bãi Tắm Biển chỉ 80m. Khu vực có nhiều nhà hàng khách sạn từ 3 - 5*.
- Lô đất có DT lớn, phù hợp xây khách sạn, nhà hàng, ...
Đại hạ giá chỉ 75 triệu/m2 bán gấp lô góc đường sao biển, vĩnh hải, nha trang 285,9m2 0964 326 ***
3
21.44 tỷ 285 m²
Đất Riêng

Đường Sao Biển, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần tiền bán nhanh lô góc đường Sao Biển, Vĩnh Hải, Nha Trang chỉ 75 triệu/m2
- Diện tích: 285,9 m² ngang 8m, full thổ cư.
- Hướng Đông Nam.
Đường Sao Biển thông Bắc Sơn, Củ Chi, Đặng Tất.

- Pháp lý: Sổ hồng đất ở 100%.

Giá bán nhanh chỉ: 21,5 tỷ. (75 tr/m²). Bớt ...
Bán đất đường nhà thờ, vĩnh hải, nha trang tặng dãy nhà trọ 22 phòng thu nhập 30tr/tháng, gần biển
3
26.53 tỷ 379 m²
Đất Riêng

Phố Nhà Thờ, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất có dãy nhà trọ 22 phòng tại đường Nhà Thờ, phường Vĩnh Hải, Nha Trang.
Diện tích: 379m², ngang 7m.
Đường quy hoạch rộng 16m.
Nhà 1 trệt 1 lầu, hiện trạng là khu trọ, có nguồn thu nhập thụ động ổn định.
Nhà cách biển khoảng hơn 200m, thuận tiện cho cả nhu cầu nghỉ dưỡng và kinh doanh.
Diện tích và vị trí nhà phù hợp để xây biệt thự, khách sạn hoặc khu căn hộ, đều rất thoáng mát.
Giá bán: ...
Bán đất hẻm củ chi, vĩnh hải, nha trang. dt 307,8m2, ngang 20m. sổ hồng thổ cư 100%. giá 14 tỷ
8
14 tỷ 307 m²
Đất Riêng

Đường Củ Chi, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất hẻm Đường Củ Chi, phường Vĩnh Hải, Tp. Nha Trang, Tỉnh Khánh Hoà.
- Diện tích: 307,8m². Ngang rộng 20m.
- Sổ hồng thổ cư 100%.
- Đường ô tô rộng 4m - 5m.
- Vị trí đất cách biển 800m. Cách đường 2/4 chỉ 200m. Khu dân cư an ninh.
- Xung quanh nhiều khách sạn, căn hộ cho thuê.
Lô đất tiếp giáp 2 mặt hẻm. Một mặt hướng đông. Một mặt hướng bắc.
Cực kì phù hợp xây dựng khách sạn Mini hoặc căn ...
Bán đất đường đặng tất, vĩnh hải, nha trang. dt 572m2 (ngang 20m) h. nam  giá 120tr/m2
4
68.64 tỷ 572 m²
Đất Riêng

Phố Đặng Tất, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 120tr/m².
Bán lô đất đẹp đường Đặng Tất, Vĩnh Hải, Nha Trang.
Dt: 572m² (ngang 12m, đất ở hậu phía sau).
- Hướng Nam.
- Sổ hồng đất ở tại đô thị 100% đất ở.
- Đường rộng 20m.
- Vị trí cách biển bãi tắm Hòn Chồng chỉ 500m.
Trục đường thuận lợi kinh doanh buôn bán, xây KS, căn hộ cho thuê. Làm nhà hàng, quán cafe,...

- Giá bán yêu thương: 120tr/m² (~ Tổng tiền: 68,640 tỷ).
Lh: / gặp ...
Cần bán lô đất đẹp phù hợp xây khách sạn, căn hộ ngang 14m tại đường sao biển  nha trang
3
43.34 tỷ 504 m²
Đất Riêng

Đường Sao Biển, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Một lô đất đẹp phù hợp xây tòa Khách Sạn, Căn hộ ngang 14m 86tr/m²
- Diện tích: 581m² sau qh còn 504m² ngang 14m
- Vị trí đẹp cách biển 400 đường Sao Biển, Vĩnh Hải, Nha Trang
- Giá bán chỉ: 86tr/m² ~ 43ty300

Liên hệ: - gặp Anh Tuyên để được tư vấn cụ thể và làm việc chính chủ
Bán đất đường bắc sơn rộng 500m2 ngang 20m lô góc, ra biển 500m. giá 55 tỷ. sổ hồng đất ở
13
55 tỷ 501 m²
Đất Riêng

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất đường Bắc Sơn rộng 500m² ngang 20m lô góc, ra biển 500m. Giá 55 tỷ. Sổ hồng đất ở.
- Vị trí: 11 Bắc Sơn, phường Vĩnh Hải, thành phố Nha Trang (nay là phường Bắc Nha Trang).
- Đường rộng 16m kết nối đường 2/4 với đường Phạm Văn Đồng.
- Cách chợ Vĩnh Hải 200m, ra biển 500m, gần nhiều khách sạn nhà hàng, trường học, cơ quan, tiện ích đầy đủ.
- Diện tích đất: 501,3m² ngang 20m dài 25m. Đất ở ...
Bán lô đất vàng gần biển đường sao biển, ngang hiếm 14m, xây khách sạn/căn hộ, chỉ 200m ra biển
9
50.02 tỷ 581 m²
Đất Riêng

Đường Sao Biển, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất vàng gần biển đường Sao Biển ngang hiếm 14m xây khách sạn/căn hộ chỉ 200m ra biển.
Quỹ đất lớn hiếm còn sót lại tại khu Hòn Chồng phù hợp đầu tư quy mô lớn.
- Diện tích sổ: 504,4m².
- Diện tích thực tế: ~581,6m².
- Ngang: 14m nở hậu 14,5m (cực đẹp).
- Hướng: Chính Đông.
- Đường hiện trạng: 5m (quy hoạch mở rộng 16m).

Vị trí đắc địa.
Đường Sao Biển khu du lịch Hòn Chồng.
Nằm giữa trục ...
Lô góc hiểm có mặt đường sao biển cách bãi tắm 250m  286m2 ngang 8 giá 75tr/m2
5
21.45 tỷ 286 m²
Đất Riêng

Đường Sao Biển, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất lô góc đất mặt tiền đường Sao Biển cách biển 200m, đường oto thông thoáng giá chỉ 21.5 tỷ

Diện tích: 286m² ngang 8m, full thổ cư
Hướng: Đông (view nhìn ra biển)
Lô góc 2 mặt thoáng: Đường Sao Biển hiện trạng 6-8m, mặt hông là đường bê tông rộng 3m

Vị trí: Cách biển 200m, xung quanh là chuỗi khách sạn, căn hộ, kinh doanh sầm uất, cafe, nhà hàng, bãi tắm, ngân hàng, chợ Vĩnh Hải...

Giá ...
Đất gần biển, gần tòa scania bay. 205,2m2 ngang 9m chỉ 25,8 tỷ. đường phạm ngọc thạch.bắc nha trang
3
25.5 tỷ 205 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Ngọc Thạch, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT ĐƯỜNG PHẠM NGỌC THẠCH GẦN SCENIA BAY, BIỂN CHỈ 290M NGANG ĐẸP 9M. VĨNH HẢI. BẮC NHA TRANG

- Diện tích: 205,2m, ngang 9m vuông vắn.
- Hướng Nam
- Vị trí đẹp, gần biển. Thích hợp nghỉ dưỡng, xây căn hộ khách sạn dịch vụ lưu trú.
- Đi bộ ra biển chỉ 290m.

Giá bán: 25,5 tỷ .

LH E ĐỊNH:
[rrrr] đất phù hợp xây căn hộ, khách sạn nằm hẻm oto, đường củ chi, vĩnh hải, nha trang, khánh hòa.
3
14.42 tỷ 212 m²
Đất Riêng

Đường Củ Chi, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

[rrrr] ĐẤT PHÙ HỢP XÂY CĂN HỘ, KHÁCH SẠN NẰM HẺM OTO, ĐƯỜNG CỦ CHI, VĨNH HẢI, NHA TRANG, KHÁNH HÒA.

Diện tích: 212 m² ( full thổ cư).
Pháp lý: Sổ đỏ pháp lý chuẩn.
Hẻm oto, cách đường Củ Chi khoảng 30 m, cách biển khoảng 500 m, Cách chợ Vĩnh Hải 300 m.
Hướng đông đón gió biển, sạch sẽ, thoáng mát, không ngập lụt.
Gần biển, gần chợ, gần trường học, tiện ích ko thiếu gì.
Giá: 68 triệu/m² (Có ...
Bán đất sát biển đường củ chi, vĩnh hải, nha trang. 373,8m2 (ngang 14m) hướng bắc  giá 150tr/m2
6
56.07 tỷ 373 m²
Đất Riêng

Đường Củ Chi, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 150tr/m².
Lô đất mặt tiền đường Củ Chị, Vĩnh Hải, Nha Trang.
- DT: 373,8m² (ngang 14m).
- Sổ hồng đất ở đô thị 100% thổ cư.
- Đường rộng 20m.
- Hướng Bắc.

Vị trí đẹp, đắc địa nằm sát biển, cạnh bãi tắm đẹp.
Rất phù hợp làm Nhà hàng, quán cafe, Xây khách sạn 3 - 4*.
- Hiện trạng trên đất đã có Quán Cafe Cá coi cực đẹp, đang kinh doanh rất thuận lợi.

Nay chủ không có nhu cầu Xây dựng và ...
Bán đất xây ks dt 605.9m2 giá 330tr/m2 mặt biển phạm văn đồng, vĩnh hải, nha trang. bãi tắm cực đẹp
8
200 tỷ 605 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Văn Đồng, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 330 tr/m².
Bán lô đất lớn đẹp xây khách sạn mặt tiền trực biển, đường Phạm Văn Đồng, Phường Bắc Nha Trang.

- DT: 605,9m² (ngang 18,7m).
- Hướng Đông (hướng nhìn trực diện biển).
- Đường nhựa hiện trạng rộng 35m.

Ưu điểm:
- Đây là lô đất duy nhất mặt tiền trên đường Phạm Văn Đồng đã có GPXD 32 tầng (3 tầng hầm, 28 tầng nổi, 1 tum).
- Chiều cao khách sạn: 98,95m².
- Diện tích sàn xd: ...
4
150 tỷ 75000 m²
Đất Riêng

Đường Tây Bắc, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

- Đặc biệt trên đất có 4.000 cây sưa đỏ đã trồng 3 năm.
- Đất cách đường Nguyễn Xiển 200m.
- Tất cả vị trí trên đất ...
Bán lô đất đẹp mặt hẻm 3 thái phiên  qh ra đường lương ngọc quyến  giá 26.7 tr/m2
6
6.8 tỷ 254 m²
Đất Riêng

Đường Lương Ngọc Quyến, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất đẹp mặt hẻm 3 Thái Phiên - QH ra đường Lương Ngọc Quyến.
DT 254m² ngang 7.5m (có 132.2m² đất ở).
Đường bê tông 4m, ô tô tận nơi.
Hướng chính Nam.
Phù hợp xây dựng biệt thự vườn, căn hộ cho thuê.

Giá bán chỉ 6.8 tỷ (~26.7 tr/m²).
Gọi e Trung thương lượng trực tiếp chủ đất.
Bán đất gần biển có sẵn mô hình cafe cá koi 373.8m2 ngang 14m chỉ 55 tỷ. đường củ chi, nha trang
8
55 tỷ 373 m²
Đất Riêng

Đường Củ Chi, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất có sẵn mô hình cafe cá coi 2 tầng đang kinh doanh. Mặt tiền Đường Củ Chi gần biển, Phường Vĩnh Hải, Tp Nha Trang. Giá đầu tư.

- Diện tích: 373.8m² ngang 14.2m.
- Có sẵn mô hình cà phê cá koi đang hoạt động.
- Hướng Bắc.
- Đường nhựa 20m, chỉ mấy bước chân ra biển. Cung đường tập trung nhà hàng, khách sạn,...

Giá bán nhanh: 55 tỷ. Có thương lượng nhẹ cho khách thiện chí

LH E Định: .
Từ 0 tới 20 của 27

Xem quy hoạch tại P. Vĩnh Hải, Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Bán đất Phường Vĩnh Hải, Tp. Nha Trang Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Phường Vĩnh Hải, Tp. Nha Trang tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Phường Vĩnh Hải, Tp. Nha Trang. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Phường Vĩnh Hải, Tp. Nha Trang theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Phường Vĩnh Hải, Tp. Nha Trang nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.