Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang diện tích lớn hơn 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Lô đất rẻ  đường huỳnh văn nghệ(sát bến du thuyền) vĩnh hoà  nha trang(bắc nha trang)
7
14.24 tỷ 279 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất biệt thự Đường Huỳnh Văn Nghệ KĐT Vĩnh Hoà, Bắc Nha Trang - giá 51tr/m².

Vị trí nằm trong khu đô thị Vĩnh Hoà(lấn biển)bến du thuyền quốc tế - Nha Trang - Khánh Hoà.

Thông tin lô đất.
Diện tích: 279,2m².
Ngang rộng: 10m đất vuông vức, đẹp.
Hướng: Tây Bắc.
Pháp lý: Sổ hồng công chứng nhanh gọn.

Tiện ích - Tiềm năng.
Nằm trên đường Huỳnh Văn Nghệ, KĐT Vĩnh Hoà khu đô thị lấn biển đẹp ...
Bán đất biệt thự vị trí đẹp đường 16m, kđt mới vĩnh hoà, nha trang 600,6m2 (rộng 16m) 61trđ/m2
13
36.64 tỷ 600 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất biệt thự đường Trần Đăng, KĐT mới Vĩnh Hoà, phường Vĩnh Hoà, Nha Trang 600,6m² (rộng 20m) giá 61trđ/m².

- Dt: 600,6m² (rộng 20m).
- Hướng Tây Nam (view nhìn về biển và phố).
- Lô sạch đẹp: Không cống + không tủ điện).
- Đường nhựa hiện trạng 16m.
- Khu biệt thự lấn biển Vĩnh Hoà là khu biệt thự phong thủy đẹp nhất nha trang với nhiều dự án cao cấp xung quanh, có dự án căn hộ cao cấp 35 ...
Bán đất biệt thự kđt vĩnh hoà 453,1m2 (rộng 15m) nguyễn cơ thạch  ngay bến du thuyền  115trđ/m2
8
52.11 tỷ 453 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất biệt thự lô 309 đường Nguyễn Cơ Thạch, KDT mới Vĩnh Hoà, Phường Vĩnh Hoà, Nha Trang 453,1m² (rộng 15m) giá 115trđ/m².

- DT: 453,1m² (rộng 15m).
- Hướng Đông Nam.
- Đường Nguyễn Cơ Thạch rộng 29m.
- Không ép xây dựng.
- Khu vực xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng cao cấp có bến du thuyền Quốc Tế đẳng cấp 5 sao, dự án Laluna 35 tầng đang hoàn thiện, dự án Crystal Marina Bay đã có GPXD 3 toà 35 ...
Bán đất nền biệt thự kđt vĩnh hoà, sát biển, sổ hồng lâu dài, view công viên giá đầu tư
5
14.63 tỷ 266 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất nền biệt thự hiếm view công viên KĐT Vĩnh Hoà, sát biển, sát bến du thuyền.
- Diện tích: 266m² (ngang 7.9 dài 30m nở hậu 10m).
- Lô hiếm view công viên nhỏ, ngay cạnh bến du thuyền cực kỳ đẹp và tiềm năng.
- Pháp lý sẵn sổ đỏ lâu dài, sang tên được ngay.
- Giá bán: 55 triệu/m².
Liên hệ em: - Ms. Hoa.
Bán đất 55tr/m2, đường xuân thủy, kđt vĩnh hòa, nha trang. dt 1.216,4m2 (ngang 40m). sát biển
8
66.9 tỷ 1216 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 55tr/m² - tổng diện tích 1.216,4m² gồm 04 lô liền kế.
Bán 04 lô đất xây biệt sát biển, đường Xuân Thủy, khu ĐT mới Vĩnh Hoà, Nha Trang. Cạnh Bến Du thuyền.
===============
- Lô số 292 + 293 + 294 + 295292 + 293 + 294 + xxx khu 15.
- Tổng diện tích: 1.216,4m² (ngang 40m).
- Sổ hồng đất ở tại đô thị 100% thổ cư.
- Hướng Bắc.
- Đường rộng 16m.
- Vị trí cực đẹp, thích hợp nghỉ dưỡng, đầu tư xây ks, căn hộ ...
Cần bán đất 832,9m2  giá cực rẻ 52 tr/m2. đường huỳnh văn nghệ, bắc nha trang. gần bến du thuyền
6
43.31 tỷ 832 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 52 tr/m².
Bán tổng 03 lô đất xây biệt sát biển, đường Huỳnh Văn Nghệ, khu ĐT mới Vĩnh Hoà, Nha Trang. Nay là Phường Bắc Nha Trang.
Cạnh Bến Du thuyền.
===============
- Lô số: 166 + 167 + 168 khu 14.
- Tổng diện tích: 832,9m² (ngang 30m).
- Sổ hồng đất ở tại đô thị 100% thổ cư.
- Hướng Bắc.
- Đường rộng 13m.
- Vị trí cực đẹp, thích hợp nghỉ dưỡng, đầu tư xây ks, căn hộ aparmant cho thuê, ...
Bán lô góc mấy bước chân ra bến du thuyền quốc tế, cực hiếm trên thị trường, 2 mặt tiền đường lớn
10
28.87 tỷ 303 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Tế Hanh, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô góc mấy bước chân ra bến du thuyền Quốc Tế, cực hiếm trên thị trường, 2 mặt tiền đường lớn khu lấn biển Vĩnh Hoà, cần bán nhanh hạ chỉ còn 95 triệu/m².
- Diện tích: 303.9m², ôm mặt tiền 34m.
- Sổ hồng đất ODT, hướng Đông Bắc + Đông Nam, cách biển với bến du thuyền chỉ có 50m.
Giá rất tốt để đầu tư, 28 tỷ 870 triệu.
Liên hệ: gặp Nguyên để tư vấn và làm việc chính chủ.
Bán đất biệt thự mặt tiền phạm văn đồng ngang 11m giá 68tr/m2
3
19.65 tỷ 289 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Biệt thự Vĩnh Hoà, Nha Trang, Khánh Hoà.
- Mặt tiền đường Phạm Văn Đồng.
Diện tích 289m² ngang 11m.
Giá 68tr/m² thương lượng.
Vị trí nằm trên trục đường Phạm Văn Đồng - Phù hợp với nhiều loại hình kinh doanh.
Liên hệ Tiến để xem đất và thương lượng chính chủ.
Nhận kí gửi bất động sản.
Bán đất tặng biệt thự bến du thuyền 5* nha trang  pháp lý sổ hồng cá nhân
4
19.42 tỷ 332 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán căn biệt thự biển Vĩnh Hòa - view trực diện Bến Du Thuyền - pháp lý sổ hồng cá nhân
Chi tiết căn biệt thự:
- Diện tích 332m².
- Hướng Nam nhìn ra Bến Du Thuyền
- Gần bến du thuyền Quốc Tế 5*, gần 02 tòa nhà.
- Cách bãi tắm của bến Du Thuyền chỉ khoảng 100m
- Pháp lý sổ hồng cá nhân sở hữu lâu dài.

- Giá bán: 58,5 tr/m², thuế phí 2 bên - giá tốt nhất thị trường
Quý anh chị quan tâm liên hệ ...
Lô đất cực đẹp giá rẻ phạm văn đồng, kđt vĩnh hoà nha trang. xây dựng được 16 tầnggiá 72 triệu/m2
10
19.11 tỷ 265 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Đất biệt thự lấn biển cây dựng được 16 tầng - KĐT Vĩnh Hoà - mặt tiền Phạm Văn Đồng - Vĩnh Hoà - Nha Trang - giá 72 triệu/m².

Bán đất đường Phạm Văn Đồng - KĐT mới Vĩnh Hoà - Phường Vĩnh Hoà - Nha Trang.
- DT: 265,4 m² (ngang 11m).
- Hướng Bắc.
- Đường nhựa hiện trạng rộng 32m. Cây dựng tối đa 16 tầng.
- Khu biệt thự lấn biển Vĩnh Hoà là khu biệt thự phong thủy đẹp nhất nha trang với nhiều dự án ...
Cần bán 68tr/m2. lô đất biệt thự đường phạm văn đồng, p. bắc nha trang. dt 289m2 sát bến du thuyền
6
19.65 tỷ 289 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 68tr/m².
Lô đất biệt thự cực đẹp, mặt tiền đường Phạm Văn Đồng, Bắc Nha Trang.
Gần ngay cổng bến du thuyền quốc tế Amiana.
==========
- Lô 08 - Ô18.
- DT: 289m² (rộng 11m).
- Sổ hồng đất ở tại đô thị 100% thổ cư.
- Hướng Bắc.
- Đường Phạm Văn Đồng rộng 29m.

Ưu điểm:
Mặt tiền đường lớn, vị trí đẹp thuận tiện vừa ở vừa Kinh doanh buôn bán, mở quán cafe, xây Ks kinh doanh lưu trú căn hộ ...
Hàng hiếm  chủ cần bán lô cặp view biển bến du thuyền quốc tế  vĩnh hoà
5
14 tỷ 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Hàng hiếm - chủ cần bán lô cặp view biển bến du thuyền quốc tế - Vĩnh Hoà.
- Mặt tiền đường Huỳnh Văn Nghệ - gần bến du thuyền Marina Nha Trang.
- Diện tích 280 m².
- Ngang hơn 10m.
Đường rộng 13m có vỉa hè, đối diện công viên thông thoáng.
Cách biển và bến du thuyền Ana Marina chỉ 120m.
Pháp lý: Sổ hồng cá nhân. QH phân khu đất hỗn hợp (nhóm nhà ở và dịch vụ).
Bến du thuyền hiện nay thường xuyên ...
Bán đất 266m2  giá 55tr/m. đường huỳnh văn nghê, vĩnh hoà, bắc nha trang. lô vip hướng biển.
3
14.63 tỷ 266 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 55tr/m².
Lô đất cực đẹp, hướng nam nhìn ra biển.
Đường Huỳnh Văn Nghệ, Khu ĐT mới Vĩnh Hoà, Nha Trang.
Sát bến Du thuyền.
=======
- Lô số 21 khu 16
- Dt: 266m² (ngang 8m đất nở hậu phía sau rộng 10m).
- Sổ hồng đất ở tại đô thị 100% thổ cư.
- Hướng nam lệch tây. Nhìn ra biển và bến Du thuyền.
- Vị trí cực đẹp, trước mặt là công viên thoáng mát. Thích hợp nghỉ dưỡng, đầu tư xây căn hộ cho ...
Bán lô đất sổ hồng kđt mới vĩnh hòa gần ngay dự án sungroup bắc nha trang
4
15.25 tỷ 299 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

bán lô đất KĐT mới Vĩnh Hoà
diện tích 299m² giá 51tr/m2
sổ hồng - đông bắc - trước công viên
ngay cụm tiền ích Bến du thuyền, Làng Tôm Seafood đón khách đông đúc đang là điểm đến của Khách du lịch
gần đại dự án Latien và dự án Sungroup Bắc Nha Trang sắp triển khai
liên hệ :
Bán đất mặt tiền nguyễn cơ thạch(trực biển bến du thuyền)  vĩnh hoà  nha trang  khánh hoà
3
53.57 tỷ 450 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất MT đường Nguyễn Cơ Thạch, KDT mới Vĩnh Hoà, Phường Bắc Nha Trang.

Thông tin lô đất:
- Lô 27 khu 3.
- DT: 450,2m² (ngang 15m).
- Hướng Đông Nam.
- Đường Nguyễn Cơ Thạch rộng 29m.
- Không ép xây dựng đầu tư lâu dài.

- Khu vực xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng cao cấp có bến du thuyền quốc tế đẳng cấp 5 sao, dự án laluna 35 tầng đang hoàn thiện, dự án Crystal Marina Bay đã có GPXD 3 toà 35 tầng ...
Bán lô đất biệt thự góc 2 mặt tiền view biển siêu đẹp. cách biển 50m. đối diện bến du thuyền
4
21.3 tỷ 284 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất biệt thự góc 2 mặt tiền view biển siêu đẹp. Cách biển chỉ 50m.
Đối diện bến du thuyền, cách đường Phạm Văn Đồng chỉ 20m. Sát biển.
Đường rộng 18m, giao thông thuận tiện, khu dân cư cao cấp.
Góc 2 mặt tiền, thoáng mát, nhìn trực diện biển và bến du thuyền.
Diện tích: 284 m² full thổ cư.
Rất hợp để xây biệt thự nghỉ dưỡng. Vừa ở vừa kinh doanh sau này.
Giá: 75 tr/m² (21,3 tỷ).
Bán đất 334m2  giá 72tr/m. đường phạm văn đồng, vĩnh hoà, bắc nha trang. vị trí đẹp thuận kdbb.
6
24.05 tỷ 334 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

MẶT TIỀN PHẠM VĂN ĐỒNG - KĐT VĨNH HOÀ, PHƯỜNG BẮC NHA TRANG - 334,1 M2 - GIÁ 72 TRIỆU/M2

Bán đất biệt thự
- Lô: 213- khu 13.
- Diện tích: 334,1 m² (ngang 10m).
- Hướng: Bắc
- Đường nhựa hiện trạng rộng 26m.

- Khu biệt thự lấn biển Vĩnh Hoà là khu biệt thự phong thủy đẹp nhất nha trang với nhiều dự án cao cấp xung quanh, có dự án căn hộ cao cấp 35 tầng La Luna đang hoàn thiện, nằm ngay bến du ...
Bán đất biệt thự mặt biển 450,2m2 giá 119tr/m2. đường nguyễn cơ thạch, vĩnh hoà, bắc nha trang
3
53.57 tỷ 450 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 119 tr/m².
==================
Thông tin lô đất:
- DT: 450,2m² (ngang 15m).
- Hướng Đông Nam.
- Đường Nguyễn Cơ Thạch rộng 29m.
- Không ép xây dựng đầu tư lâu dài.

- Khu vực xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng cao cấp có bến du thuyền Quốc Tế đẳng cấp 5 sao, dự án Laluna 35 tầng đang hoàn thiện, dự án Crystal Marina Bay đã ...
Bán đất mặt tiền phạm văn đồng, vĩnh hoà, nha trang. dt 1.401,7m2 (ngang 27,8m)  giá 130 tỷ
7
130 tỷ 1401 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

HÀNG VÍP: 130 tỷ.
Cần bán lô đất góc 3 mặt tiền, đường Phạm Văn Đồng, KĐT mới Vĩnh Hoà, Nha Trang.
.......
- Dt: 1401,9m² (rộng 27,8m).
- Hướng Bắc: Đường Phạm Văn Đồng rộng 29m.
- Hướng Tây: Đường nhựa rộng 13m
- hướng Nam: Đường Huỳnh Văn Nghệ rộng 13m.

- Quy hoạch 1/2000 ký ngày 26/06/2025 của UBND tỉnh Khánh Hoà chuyển đổi thành đất hỗn hợp dịch vụ được phép xây dựng 16 tầng với mật độ XD ...
Cần bán 897,5m2  giá 120tr/m2. đất bt mặt biển đường nguyễn cơ thạch, p. bắc nha trang. vị trí víp
7
107.7 tỷ 897 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán cặp 2 lô đất MT đường Nguyễn Cơ Thạch, KDT mới Vĩnh Hoà, Phường Bắc Nha Trang.
- Giá bán: 120trđ/m².
==================
Cặp 2 lô:
- Tổng DT: 897,5m² (rộng 30m).
- Hướng Đông Nam
- Đường Nguyễn Cơ Thạch rộng 29m
- Không ép xây dựng đầu tư lâu dài.
- Khu vực xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng cao cấp có bến du thuyền Quốc Tế đẳng cấp 5 sao, dự án Laluna 35 tầng đang hoàn thiện, dự án Crystal Marina ...
Từ 0 tới 20 của 39

Xem quy hoạch tại P. Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Bán đất biệt thự, dự án Phường Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Phường Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Phường Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm