Bán đất tại Phường Vĩnh Hải, Tp. Nha Trang giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất gần biển 2 mặt đường sao biển 285,9m2 ngang 8m chỉ 21,5 tỷ. vĩnh hải. bắc nha trang
5
21.5 tỷ 285 m²
Đất Riêng

Đường Sao Biển, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán Lô Góc Đẹp Gần Biển, Mặt Tiền Đường Sao Biển. Vĩnh Hải, Bắc Nha Trang: Chỉ 75 tr/m².

- Diện tích: 285,9 m² ngang 8m, full thổ cư.
- Hướng Đông Nam.
- Đường hiện trạng rộng 6m, bên hông có đường nhỏ thông thoáng.
Đường Sao Biển thông Bắc Sơn, Củ Chi, Đặng Tất.

- Gần biển, đầy đủ mọi tiện ích. Phù hợp nghỉ dưỡng, xây căn hộ,...
- Pháp lý: Sổ hồng đất ở 100%.

Giá bán nhanh chỉ: 21,5 tỷ. (75 ...
Bán đất đường phạm ngọc thạch, gần scenia bay, cách biển chỉ 290m, ngang 9m phù hợp xây căn hộ
3
25.5 tỷ 205 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Ngọc Thạch, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất đường Phạm Ngọc Thạch, gần Scenia Bay, cách biển chỉ 290m, ngang đẹp 9m, Vĩnh Hải, Bắc Nha Trang.

- Diện tích: 205,2m², ngang 9m vuông vắn.
- Đất ở đô thị.
- Hướng Nam.
- Vị trí đẹp, gần biển. Thích hợp nghỉ dưỡng, xây căn hộ, khách sạn dịch vụ lưu trú.
- Đi bộ ra biển chỉ 290m.

Giá bán nhanh: 25,5 tỷ.

Liên hệ ngay: Em Vân Anh Nha Trang.
Bán đất giá 85tr/m2  dt 504m2 đường sao biển, vĩnh hải, bắc nha trang. lô víp sát biển và bãi tắm.
7
42.84 tỷ 504 m²
Đất Riêng

Đường Sao Biển, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 85 tr/m².
Bán lô đất mặt đường Sao Biển, Phường Bắc Nha Trang.

- Diện tích: 504m² (Ngang 14m dài 36m).
- Hướng: Đông.
- Sổ hồng đất ở đô thị 100%.
- Đường Sao Biển hiện trạng rộng 6 - 8m. Sau quy hoạch mở rộng 16m.
Vị trí.
Cách đường Củ Chi 20m, Cách Phạm văn Đồng và Bãi Tắm Biển chỉ 80m. Khu vực có nhiều nhà hàng khách sạn từ 3 - 5*.
- Lô đất có DT lớn, phù hợp xây khách sạn, nhà hàng, ...
Đại hạ giá chỉ 75 triệu/m2 bán gấp lô góc đường sao biển, vĩnh hải, nha trang 285,9m2 0964 326 ***
3
21.44 tỷ 285 m²
Đất Riêng

Đường Sao Biển, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần tiền bán nhanh lô góc đường Sao Biển, Vĩnh Hải, Nha Trang chỉ 75 triệu/m2
- Diện tích: 285,9 m² ngang 8m, full thổ cư.
- Hướng Đông Nam.
Đường Sao Biển thông Bắc Sơn, Củ Chi, Đặng Tất.

- Pháp lý: Sổ hồng đất ở 100%.

Giá bán nhanh chỉ: 21,5 tỷ. (75 tr/m²). Bớt ...
Bán đất đường nhà thờ, vĩnh hải, nha trang tặng dãy nhà trọ 22 phòng thu nhập 30tr/tháng, gần biển
3
26.53 tỷ 379 m²
Đất Riêng

Phố Nhà Thờ, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất có dãy nhà trọ 22 phòng tại đường Nhà Thờ, phường Vĩnh Hải, Nha Trang.
Diện tích: 379m², ngang 7m.
Đường quy hoạch rộng 16m.
Nhà 1 trệt 1 lầu, hiện trạng là khu trọ, có nguồn thu nhập thụ động ổn định.
Nhà cách biển khoảng hơn 200m, thuận tiện cho cả nhu cầu nghỉ dưỡng và kinh doanh.
Diện tích và vị trí nhà phù hợp để xây biệt thự, khách sạn hoặc khu căn hộ, đều rất thoáng mát.
Giá bán: ...
Cần bán lô đất đẹp phù hợp xây khách sạn, căn hộ ngang 14m tại đường sao biển  nha trang
3
43.34 tỷ 504 m²
Đất Riêng

Đường Sao Biển, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Một lô đất đẹp phù hợp xây tòa Khách Sạn, Căn hộ ngang 14m 86tr/m²
- Diện tích: 581m² sau qh còn 504m² ngang 14m
- Vị trí đẹp cách biển 400 đường Sao Biển, Vĩnh Hải, Nha Trang
- Giá bán chỉ: 86tr/m² ~ 43ty300

Liên hệ: - gặp Anh Tuyên để được tư vấn cụ thể và làm việc chính chủ
Lô góc hiểm có mặt đường sao biển cách bãi tắm 250m  286m2 ngang 8 giá 75tr/m2
5
21.45 tỷ 286 m²
Đất Riêng

Đường Sao Biển, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất lô góc đất mặt tiền đường Sao Biển cách biển 200m, đường oto thông thoáng giá chỉ 21.5 tỷ

Diện tích: 286m² ngang 8m, full thổ cư
Hướng: Đông (view nhìn ra biển)
Lô góc 2 mặt thoáng: Đường Sao Biển hiện trạng 6-8m, mặt hông là đường bê tông rộng 3m

Vị trí: Cách biển 200m, xung quanh là chuỗi khách sạn, căn hộ, kinh doanh sầm uất, cafe, nhà hàng, bãi tắm, ngân hàng, chợ Vĩnh Hải...

Giá ...
Đất gần biển, gần tòa scania bay. 205,2m2 ngang 9m chỉ 25,8 tỷ. đường phạm ngọc thạch.bắc nha trang
3
25.5 tỷ 205 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Ngọc Thạch, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT ĐƯỜNG PHẠM NGỌC THẠCH GẦN SCENIA BAY, BIỂN CHỈ 290M NGANG ĐẸP 9M. VĨNH HẢI. BẮC NHA TRANG

- Diện tích: 205,2m, ngang 9m vuông vắn.
- Hướng Nam
- Vị trí đẹp, gần biển. Thích hợp nghỉ dưỡng, xây căn hộ khách sạn dịch vụ lưu trú.
- Đi bộ ra biển chỉ 290m.

Giá bán: 25,5 tỷ .

LH E ĐỊNH:
Từ 0 tới 8 của 8

Xem quy hoạch tại P. Vĩnh Hải, Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Bán đất Phường Vĩnh Hải, Tp. Nha Trang Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Phường Vĩnh Hải, Tp. Nha Trang tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Phường Vĩnh Hải, Tp. Nha Trang. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Phường Vĩnh Hải, Tp. Nha Trang theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.