Bán đất tại Hưng Yên giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán lô góc đấu giá thôn 5, xuân quan, tt. văn giang, hưng yên
6
10.6 tỷ 106 m²
Đất Riêng

Đường Tỉnh lộ 378, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Cần bán lô góc đấu giá thôn 5, Xuân Quan, TT. Văn Giang, Hưng Yên.
- Diện tích: 106m². Lô góc 2 mặt tiền.
- Đường trước đất rộng 6m 2 ô tô tránh nhau.
- Nằm ở vị trí trung tâm của làng hoa cây cảnh, kinh tế văn hoá phát triển vượt bậc.
- Xung quanh là những đại đô thị bao quanh như KĐT xanh Ecopack, KĐT Xuân Cầu, KĐT VinHome Ocean Pack 1,23 và rất nhiều những khu đô thị lớn nhỏ khác...
- Kết nối ...
Biệt thự nghỉ dưỡng Vin23 250m2 chỉ 14 tỷ x. Lh 0989894845
3
13.99 tỷ 252 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Lộ 5, X.Tân Quang, H.Văn Lâm, HY

Biệt thự nghỉ dưỡng Vin23 250m2 chỉ 14 tỷ. Lh 09898948450989894xxx
Chính chủ cần bán tại Văn Lâm, Hưng Yên – Đối diện Vin 2 3 – View sông cực thoáng và đẹp.
Diện tích đất 250m2, mặt tiền 12m, đường trước nhà rộng thênh thang, ô tô tránh, đỗ ngày đêm.
Đất sẵn sổ, mốc giới rõ ràng, bán nhanh giá đất 13 tỷ x.
Thông tin liên hệ: Mr. Vỹ - 0989894845
🔥 255m2 Tân Quang, Văn Lâm – MT 10m, đường 10m, view sông đối diện Vin Hưng Yên 🌊
3
14 tỷ 250 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Lộ 5, X.Tân Quang, H.Văn Lâm, HY

📍 Vị trí đẹp hiếm có tại Tân Quang, Văn Lâm, Hưng Yên
📐 Diện tích 255m2 – mặt tiền rộng 10m cực thoáng
🚗 Đường trước đất rộng 10m, ô tô tránh đỗ ngày đêm
🌿 View sông vĩnh viễn, không khí trong lành, phong thủy đẹp
🏙️ Đối diện đại đô thị Vinhomes Hưng Yên – tiềm năng tăng giá mạnh
🏡 Phù hợp xây biệt thự ...
Biệt thự nghỉ dưỡng Vin23 250m2 chỉ 14 tỷ x. Lh 0989894845
3
13.99 tỷ 252 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Lộ 5, X.Tân Quang, H.Văn Lâm, HY

Người đăng: Nam Lee (6 tin đăng)
Đất sẵn sổ, mốc giới rõ ràng, bán nhanh giá đất 13 tỷ x.
Thông tin liên hệ: Mr. Vỹ - 0989894845
3
14 tỷ 250 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Lộ 5, X.Tân Quang, H.Văn Lâm, HY

Người đăng: Dung Nhi (6 tin đăng)
📍 Vị trí đẹp hiếm có tại Tân Quang, Văn Lâm, Hưng Yên
📐 Diện tích 255m2 – mặt tiền rộng 10m cực thoáng
🚗 Đường trước đất rộng 10m, ô tô tránh đỗ ngày đêm
🌿 View sông vĩnh viễn, không khí trong lành, phong thủy đẹp
🏡 Phù hợp xây biệt thự ...
3
14 tỷ 250 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Lộ 5, X.Tân Quang, H.Văn Lâm, HY

📍 Vị trí đẹp hiếm có tại Tân Quang, Văn Lâm, Hưng Yên
📐 Diện tích 255m2 – mặt tiền rộng 10m cực thoáng
🚗 Đường trước đất rộng 10m, ô tô tránh đỗ ngày đêm
🌿 View sông vĩnh viễn, không khí trong lành, phong thủy đẹp
🏡 Phù hợp xây biệt thự ...
3
14 tỷ 250 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Lộ 5, X.Tân Quang, H.Văn Lâm, HY

📍 Vị trí đẹp hiếm có tại Tân Quang, Văn Lâm, Hưng Yên
📐 Diện tích 255m2 – mặt tiền rộng 10m cực thoáng
🚗 Đường trước đất rộng 10m, ô tô tránh đỗ ngày đêm
🌿 View sông vĩnh viễn, không khí trong lành, phong thủy đẹp
🏡 Phù hợp xây biệt thự ...
3
14 tỷ 250 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Lộ 5, X.Tân Quang, H.Văn Lâm, HY

📍 Vị trí đẹp hiếm có tại Tân Quang, Văn Lâm, Hưng Yên
📐 Diện tích 255m2 – mặt tiền rộng 10m cực thoáng
🚗 Đường trước đất rộng 10m, ô tô tránh đỗ ngày đêm
🌿 View sông vĩnh viễn, không khí trong lành, phong thủy đẹp
🏡 Phù hợp xây biệt thự ...
3
14 tỷ 250 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Lộ 5, X.Tân Quang, H.Văn Lâm, HY

📍 Vị trí đẹp hiếm có tại Tân Quang, Văn Lâm, Hưng Yên
📐 Diện tích 255m2 – mặt tiền rộng 10m cực thoáng
🚗 Đường trước đất rộng 10m, ô tô tránh đỗ ngày đêm
🌿 View sông vĩnh viễn, không khí trong lành, phong thủy đẹp
🏡 Phù hợp xây biệt thự ...
Đất nền tại Xã Đông Tảo, Khoái Châu, Hưng Yên với diện tích 300m², được đánh giá cao về phong thủy và vị trí thuận lợi cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. Đất có mặt tiền rộng 10m và đường vào rộng 20m, phù hợp cho ô tô ra vào thoải mái. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho người mua.

Với giá 40 triệu / m², đây là cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm mảnh đất tiềm năng làm cửa hàng ...
Bán đất tại thôn bá khê, đường 379, xã văn giang, hưng yên, giá tốt, 198,5 m2
3
10.5 tỷ 198 m²
Đất Riêng

Đường 379, Tt.Văn Giang, H.Văn Giang, HY

Nhanh tay sở hữu mảnh đất đẹp tại thôn bá khê, Đường 379, Xã Văn Giang, Hưng Yên, trước đây Huyện Văn Giang, Hưng Yên với diện tích 198,5 m², giá 10,5 tỷ VND.

+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
+ Hướng cửa chính: Đông.
+ Mặt tiền rộng 6m, ngõ vào 6m, thuận lợi cho ô tô đi lại.
+ Đất phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
+ Có nhiều đồ nội thất hiện đại như điều hòa, tủ lạnh...
+ Phong ...
Siêu phẩm đông tảo, khoái châu bám đường lt 377 congtener đỗ cửa chỉ với 31tr/m2
8
10.12 tỷ 389 m²
Đất Riêng

X.Đông Tảo, H.Khoái Châu, HY

Siêu khủng giá cực tốt.

389,1m² bám đường LT377.

Chỉ 26 tr/m²

Đường rộng 15m 2 contener tránh nhau.

Ngay gần sông Đồng Quê.

Ngay giáp dự án đã được quy hoạch của Sungroup.
Cách trung tâm chợ Đông Tảo chỉ vài trăm mét.

Cách VĐ4 chưa đến 1km, nằm trên trục LT377 kết nối trực tiếp với VĐ4.
Trục chính kinh doanh sầm uất.
Phù hợp làm nhà hàng, quán ăn, quán cafe, gara, kho xưởng và cửa hàng ...
Bán đất 150m2 tại đường 38b, trung nghĩa, hưng yên, giá siêu hời 98 triệu/m2
3
14.7 tỷ 150 m²
Đất Riêng

Đường 39B, X. Trung Nghĩa, Tp.Hưng Yên, HY

Nhanh tay sở hữu lô đất đẹp tại đường 38B, Xã Trung Nghĩa, Hưng Yên. Với diện tích 150m² và giá chỉ 98 triệu/m², đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí lý tưởng để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.

Điểm đặc biệt của lô đất này là mặt tiền rộng 6m, sát mặt Quốc Lộ 38B làn rộng 12m, thuận tiện cho việc giao thông và xây dựng. Pháp lý 100% Đất ở full, đảm bảo an toàn cho việc giao ...
Bán đất mặt đường trần hưng đạo, lam sơn, tp hưng yên, giá 12.5 tỷ
3
12.5 tỷ 175 m²
Đất Riêng

Đường Trần Hưng Đạo, P. Lam Sơn, Tp.Hưng Yên, HY

Chính chủ bán đất phân lô đấu giá có sổ đỏ có 2 lô liền nhau, MT: 10m, DT: 175m².
Hướng Đông, đường đôi 34m, vị trí trung tâm gần trường học, bệnh viện, có thể kinh doanh.
Giá: 12.5 tỷ.
LH: .
Bán đất khu dcm liên phương, p. phố hiến, hưng yên, dt 195m2. mt 15m giá 11 tỷ
3
11 tỷ 195 m²
Đất Riêng

X. Liên Phương, Tp.Hưng Yên, HY

Bán lô đất 195m², MT: 15m tại khu DCM Liên Phương, Phố Hiến, Hưng Yên.
Đất vuông vắn, có sổ đỏ.
Vị trí: Gần QL 39A, cách trung tâm 1km.
Cây xanh vỉa hè, vị trí nằm gần các khu có dự án lớn.
Thích hợp xây nhà ở biệt thự, nhà hàng, khách sạn.
Giá: 11 tỷ.
ACE có nhu cầu LH: .
Bán đất chính chủ có sổ đỏ dự án nu9, dt 127.5m2 giá 16 tỷ có tl
3
16 tỷ 127 m²
Đất Riêng

Đường ADB, X. Liên Phương, Tp.Hưng Yên, HY

Chính chủ bán đất mặt đường HY3, hay còn gọi là đường ADB khu dân cư NU9 gần khu hành chính công.
Vị trí đắc địa đầu tư sinh lời, xây ở hoặc kinh doanh.
Lô đất DT: 127,5m², MT: 7,5m.
Giá: 16 tỷ (có TL).
ACE có nhu cầu mua bán BĐS LH:
.
Bán đất 2 lô liền nhau nu9, xã liên phương, tỉnh hưng yên
6
16.5 tỷ 200 m²
Đất Riêng