Bán đất tại Hải Phòng giá nhỏ hơn 20 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất bán tại đường tỉnh 359, thủy đường, 16,6 tỷ, 275 m2, giá cực chất
3
16.6 tỷ 275 m²
Đất Riêng

X. Thủy Đường, H.Thủy Nguyên, HP

Mảnh đất nằm tại Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng (cũ: Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng) với diện tích 275m², là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đẹp để đầu tư hoặc xây dựng nhà ở.

- Giá bán: 16,6 tỷ VND.
- Pháp lý đầy đủ.
- Diện tích rộng rãi, đáp ứng nhu cầu xây dựng phong phú.

Tiện ích xung quanh:
- Gần bệnh viện đa khoa thành phố Thủy Nguyên.
- Siêu thị Ngọc Am Mart và ...
Đất nền tọa lạc tại Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng (địa chỉ cũ: Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng), sở hữu diện tích 208 m² với giá 68 triệu / m². Đây là cơ hội tuyệt vời để đầu tư hoặc xây dựng ngôi nhà mơ ước.

- Diện tích rộng rãi 208 m², phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư kinh doanh.
- Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ, đảm bảo quyền lợi cho khách hàng.
- Khu vực phong thủy tốt, mang lại tài lộc và ...
Đất bán tại đường tỉnh 359, thủy đường, 14,8 tỷ, 235 m2, giá cực chất
3
14.8 tỷ 235 m²
Đất Riêng

X. Thủy Đường, H.Thủy Nguyên, HP

Mảnh đất nằm tại Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng (cũ: Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng) với diện tích 235m², là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đẹp để đầu tư hoặc xây dựng nhà ở.

- Giá bán: 14,8 tỷ VND.
- Pháp lý đầy đủ.
- Diện tích rộng rãi, đáp ứng nhu cầu xây dựng phong phú.

Tiện ích xung quanh:
- Gần bệnh viện đa khoa thành phố Thủy Nguyên.
- Siêu thị Ngọc Am Mart và ...
Bán gấp đất tại xóm trại, thủy nguyên, hải phòng, 16,8 tỷ, 253m2, pháp lý đầy đủ, uy tín
4
16.8 tỷ 253 m²
Đất Riêng

X. Thủy Đường, H.Thủy Nguyên, HP

Nhanh tay sở hữu đất nền Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng (cũ: Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng) với diện tích 253m², giá chỉ 16,8 tỷ VND. Bất động sản này có:
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng.
- Vị trí đắc địa, thuận lợi cho đầu tư hoặc xây dựng nhà ở.
- Khu vực an ninh, yên tĩnh, phù hợp cho gia đình.

Điểm cộng:
- Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.
- Gần bệnh viện đa khoa thành phố Thủy ...
[bán gấp lô đất vàng] đồ sơn  mặt đường tỉnh 361
3
2.55 tỷ 135 m²
Đất Riêng

Đường 361, P.Bàng La, Q.Đồ Sơn, HP

Tiềm năng sinh lời cực đỉnh, kinh doanh đắc địa ngay trung tâm khu vực sầm uất, cách biển chỉ vài bước chân!

Thông số nhanh (Chi tiết trên ảnh):
Vị trí: Mặt đường tỉnh 361, Bàng La, Đồ Sơn, Hải Phòng. Trung tâm khu dân cư đông đúc.
Diện tích: 132.4m² | Mặt tiền 5.5m vuông vắn không lỗi phong thủy.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ - Sẵn sàng sang tên phút mốt.
Giá bán: 2.55 tỷ (Làm việc trực tiếp với ...
Nằm ở Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng (cũ: Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng), mảnh đất này có diện tích 230m², giá chỉ 65 triệu/m², thật sự là một cơ hội không thể bỏ qua. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng cho giao dịch.

+ Phong thủy tốt, thuận lợi cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
+ Khu vực yên tĩnh, phù hợp cho cuộc sống gia đình.

Cách bệnh viện đa khoa thành phố Thủy Nguyên chỉ 1km, gần công ...
Bán lô góc 117,8m2 đất đấu giá 2.1ha, lê quang đạo, p. gia viên, hải phòng
4
10.5 tỷ 117 m²
Đất Riêng

P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

BÁN LÔ GÓC ĐẤT ĐẤU GIÁ 2.1HA, LÊ QUANG ĐẠO, P. GIA VIÊN

Tuyến 2 Lê Quang Đạo lô góc ngã tư thông sang đường Đông Khê
117,8m (11,9m x 13,6m) mặt tiền siêu rộng
Hướng: Tây Bắc Đông Bắc
Lô góc 2 mặt tiền ở + kinh doanh cực đẹp

Giá: 10,5 tỷ (thương lượng)

LH:
Bán đất tại thủy nguyên, 17,7 tỷ, 280 m2, pháp lý đầy đủ, sang tên ngay
3
17.7 tỷ 280 m²
Đất Riêng

X. Thủy Đường, H.Thủy Nguyên, HP

Đất nền Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng (Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng cũ) với diện tích 280 m², giá 17,7 tỷ VND. Pháp lý đầy đủ, đất thổ cư, phong thủy tốt.
+ Vị trí đắc địa, dễ dàng di chuyển và kết nối.
+ Đất vuông vắn, phù hợp cho nhiều mục đích xây dựng.
+ Hệ thống điện nước đầy đủ, sẵn sàng để xây dựng.
+ Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. ...
Nhanh tay sở hữu lô đất thổ cư tại Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng (cũ: Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng) với diện tích 294 m², giá chỉ 18 tỷ. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm mới.

- Điểm đặc biệt:
+ Đất thổ cư, pháp lý rõ ràng, sẵn sàng xây dựng ngay.
+ Khu vực dân cư đông đúc, giao thông thuận lợi, gần các tiện ích cần ...
Khám phá cơ hội sở hữu đất nền lý tưởng tại Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng (địa chỉ cũ: Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng). Với diện tích 218m², đất thổ cư này là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng hoặc đầu tư.

Điểm nổi bật:
+ Giá: 15 tỷ VND
+ Pháp lý đầy đủ
+ Phong thủy tốt, thuận lợi cho việc xây dựng

Gần các tiện ích:
+ Gần bệnh viện đa khoa thành phố ...
Bán gấp đất nền 200m2 tại đường tỉnh 359, thủy nguyên, hải phòng, giá bán 75tr/m2
3
15 tỷ 200 m²
Đất Riêng

X. Thủy Đường, H.Thủy Nguyên, HP

Nhanh tay sở hữu lô đất cực kỳ hấp dẫn tại Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng - Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng cũ với diện tích 200m². Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đất nền lý tưởng để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời.

- Diện tích: 200m²
- Giá: 75 triệu / m²
- Pháp lý: đầy đủ
- Hướng cửa chính: Đông Bắc
- Chiều ngang mặt tiền: 12m

Lô đất này không chỉ có vị ...
Đất nền xóm trại, thủy nguyên, hải phòng , 60 triệu / m2, 300m2, hàng hiếm tại hải phòng
3
18 tỷ 300 m²
Đất Riêng

X. Thủy Đường, H.Thủy Nguyên, HP

Nằm ở Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng (Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng cũ), mảnh đất này có diện tích 300m², cực kì phù hợp cho ai đang tìm kiếm không gian sống thoải mái. Với giá chỉ 60 triệu / m², đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai muốn đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm của riêng mình. Ngõ vào rộng 10m, thuận tiện cho việc di chuyển và sinh hoạt. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao ...
Chính chủ bán đất tuyến 2 bãi huyện, vân traan đồngan dươnghp 140m2 (đối diện hoàng huy)
3
7 tỷ 140 m²
Đất Riêng

Đường Máng Nước, X.An Đồng, H.An Dương, HP

Chính chủ bán tuyến 2 Bãi Huyện, đất không lỗi lầm. - Đối diện dự án Hoàng Huy Đồng Giới.
- Hướng Nam.
- Diện tích: 140m².
- Giá : 50tr/m² ( có thương lượng)
- Liên hệ chủ : ( anh Thái)
Siêu phẩm mặt đường nhà mạc tràng cát 93,14m2 giá 35tr
3
3.26 tỷ 93 m²
Đất Riêng

Đường Nhà Mạc, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

SIÊU PHẨM MẶT ĐƯỜNG NHÀ MẠC TRÀNG CÁT
Đường nhựa 8m ô tô tránh, quay đầu thoải mái
Đối diện Vin NOXH khu dân cư sầm uất
93,14m ngang 4m
Hướng Đông Nam
Sổ đỏ chính chủ
Kinh doanh đa ngành tiềm năng sinh lời cao
35tr/m (có thương lượng)
(Zalo Em Hùng)
Mặt đường đẹp hiếm chốt nhanh kẻo lỡ!
Lô góc mặt đường cát linh siêu đẹp 131m2 ngang 5,6m giá 47tr
3
6.16 tỷ 131 m²
Đất Riêng

Đường Cát Linh, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

LÔ GÓC MẶT ĐƯỜNG CÁT LINH SIÊU ĐẸP
Trục chính Cát Linh kinh doanh cực đỉnh
Gần Vành đai 2 kết nối nhanh các dự án lớn
131m ngang 5,6m
Tặng thêm 35m đất lưu không dùng thoải mái
Lô góc 2 mặt thoáng cực kỳ hiếm
Ở + kinh doanh + đầu tư đều tối ưu
47tr/m (có thương lượng)
(Zalo Hùng)
Hàng đẹp khó tìm chốt nhanh kẻo lỡ!
151m² kim đới 3  giá chỉ 1,55 tỷ | đất rộng, dễ đầu tư
5
1.55 tỷ 151 m²
Đất Riêng

X.Hữu Bằng, H.Kiến Thụy, HP