Bán đất tại Hải Phòng giá nhỏ hơn 20 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
84m2 đất khu phân lô văn cao  ngang 5m  đường 6m
6
5.46 tỷ 84 m²
Đất Riêng

Đường Văn Cao, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất khu phân lô 193 Văn Cao.
- Diện tích: 84m² ngang 5m
- Đường rộng 6m oto đỗ cửa ngày đêm.
- Có dải công viên - sinh hoạt chung rất thoáng.
- Vị trí cách mặt đường Văn Cao chỉ 300m, nằm trong khu dân cư văn minh.
- Giá: 65 triệu/m² ~ 5.46 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
73m2 đất tđc đằng hải gần lũng đông  ngang 7.3m  đường 12m
4
4.6 tỷ 73 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Bán đất TĐC Đằng Hải - Nam Hải.
- Diện tích: 73m² ngang 7.3m dài 10m.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Hướng Nam.
- Vị trí ngay tuyến 2 của khu TĐC.
- Giá: 63 triệu/m² ~ 4.6 tỷ.

271.9m2 đất biệt thự phúc lộc tuyến 3 lê hồng phong  ngang 12.95m  tây nam
5
19.85 tỷ 271 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Đất biệt thự Phúc Lộc.
- Diện tích 271.9m².
- Mặt tiền 12.95m/ lô.
- Vị trí nằm ngay cổng 3 của khu biệt thự.
- Đường rộng 25m cả vỉa hè.
- Hướng Tây Nam.
- Giá: 73 triệu/m² ~ 19.8 tỷ thoả thuận.

Ngay sau nhà mặt đường ql10 đông sơn nay là phường lưu kiếm, thủy nguyên
3
740 triệu 45 m²
Đất Riêng

X.Lưu Kiếm, H.Thủy Nguyên, HP

Ngay sau nhà mặt đường QL10 Đông Sơn nay là phường Lưu Kiếm, Thủy Nguyên

- Diện tích đa dạng, phong thủy tốt

- Chỉ cách Núi Đèo 10p di chuyển, gần bệnh viện Đa khoa Thủy Nguyên

- Mọi tiện ích đầy đủ, không khí thoáng mát. Thích hợp xây ở và đàu tư

- Giá chỉ hơn 700tr_ Bao mọi chi phí ra bìa

Liên hệ Em Thu để đi xem đất thực tế và chốt CC với NĐT .
Lô góc 172m2 đất biệt thự tđc gốc lim  ngang 10m  đường 30m
3
9.55 tỷ 172 m²
Đất Riêng

Phố Mai Trung Thứ, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Lô góc biệt thự TĐC Gốc Lim - Mai Trung Thứ
- Diện tích: 172m² ngang 10m
- Mặt chính quay ra đường 30m, mặt nhánh đường 12m
- Hướng Đông Bắc - Đông Nam
- Giá: 55.5 triệu/m² ~ 9.54 tỷ

66m2 đất tđc sao sáng tuyến 2 ngô gia tự  ngang 6m  hướng nam
4
7.46 tỷ 66 m²
Đất Riêng

Đường Ngô Gia Tự, P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

- Bán đất TĐC Sao Sáng tuyến 2 Ngô Gia Tự
- Diện tích: 66m² ngang 6m dài 11m
- Đường nhựa 6m + vỉa hè gần 4m
- Hướng Đông Tứ Trạch
- Vị trí đắc địa chỉ cách mặt đường Ngô Gia Tự vài bước chân, áp lưng vào nhà mặt đường.
- Giá: 113 triệu/m² ~ 7.45 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
Chỉ 7xx triệu  sở hữu đất nền trung tâm lập lễ, thủy nguyên
3
750 triệu 51 m²
Đất Riêng

Đường Trần Hưng Đạo, X.Lập Lễ, H.Thủy Nguyên, HP

Vị trí đắc địa: Nằm ngay tại trung tâm xã Lập Lễ, khu vực dân cư đông đúc, văn minh.
Tiện ích trong tầm tay: Cực gần chợ và hệ thống trường học các cấp. Thuận tiện cho việc sinh hoạt và đưa đón con cái đi học hàng ngày.
Thông số vàng:
Diện tích: 50m (vừa vặn, tổng tiền thấp).
Hướng: Đông Nam - Đông Bắc (mát mẻ, đón tài lộc).
Ngõ rộng: 2m, giao thông thuận tiện.
Giá cực sốc: Chỉ 7xx triệu ...
Còn 4 lô duy nhất tại trung tâm núi đèo cạnh trường học các cấp và bệnh viện
3
850 triệu 52 m²
Đất Riêng

Đường 25/10, X. Thủy Đường, H.Thủy Nguyên, HP

SIÊU PHẨM ĐẤT TRUNG TÂM THUỶ SƠN GIÁ CHỈ HƠN 800 TRIỆU
Vị trí vàng oto vào tận đất
- Ngay sau Trường Mầm non Quốc tế Việt Úc
- Sau Trường THPT 25/10
- Cách Bệnh viện Đa khoa Thuỷ Nguyên chỉ 50m
Giá cực mềm: Hơn 900 triệu (bao toàn bộ chi phí ra bìa)
Chỉ có 8 lô DUY NHẤT hết là không còn
Khu dân cư đông đúc, tiện ích đầy đủ
Đường rộng, đi lại thuận tiện
Đầu tư an cư đều quá hợp lý
Liên ...
60m² hướng Nam lô 14 TDC 05 tuyến đông dân nhất TDC Hoa Động (thêm 12m lưu ko đằng sau).
Đường và vỉa hè rộng 15m, ko lỗi lầm!
Giá tốt nhất thị trường chỉ 3,980 tỷ (đã từng giao dịch 4,2 tỷ/ lô tại vị trí nay) cơ hội tốt cho nhà đầu tư, hoặc mua ở giá quá hợp lý!
LH tô lan .
Duy nhất 1 lô  chỉ 7xx  đối diện khu công nghiệp nam cầu kiền, sát ql 10 tại thiên hương ,
3
740 triệu 52 m²
Đất Riêng

X.Thiên Hương, H.Thủy Nguyên, HP

Duy Nhất 1 Lô - Chỉ 7xx - Đối diện khu công nghiệp Nam Cầu Kiền, sát QL 10 tại Thiên Hương , Thuỷ Nguyên

Diện tích : 52m² nở hậu
Sẵn bìa đỏ, bao sang tên

Chỉ 50m ra đường nhựa . Chỉ 800m ra tới quốc lộ 10.

Bán kính 500m đầy đủ trường , chợ các cấp.

Chỉ 2 phút tới Khu công nghiệp Nam Cầu Kiền.

Dân cư đông đúc - Hàng xóm thân thiện - Mặt bằng sạch đẹp.

Không 1 lỗi lầm - F0 Chính Chủ - Đầu ...
Chính chủ bán đất đẹp giá tốt  ngay sau tđc hoa động  ngõ rộng, ô tô vào tận nơi
3
3.48 tỷ 116 m²
Đất Riêng

X.Hoa Động, H.Thủy Nguyên, HP

Diện tích: ~116m², mặt tiền 5m.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ sang tên nhanh gọn.

Thế đất đẹp, vuông vắn, rất phù hợp:
Xây nhà ở lâu dài.
Đầu tư sinh lời.
Làm vườn nghỉ dưỡng.

Đường bê tông rộng rãi, giao thông thuận tiện.
Không gian thoáng mát, yên tĩnh.

Giá: 30tr/m².

Liên hệ ngay: Tô Lan.
Nhanh tay vì đất đẹp giá tốt không có nhiều!
Chào bán lô góc  105 chung cư huê  hoa động  thuỷ nguyên  hải phòng
3
4.6 tỷ 100 m²
Đất Riêng

X.Hoa Động, H.Thủy Nguyên, HP

DT: 100m² (CN 98m²) - Ngang 5m.
Hạ tầng đồng bộ, đường quy hoạch rộng 12m.
Nằm giữa 2 siêu dự án lớn Doji và Hoàng Huy Green River.

Giá 4tỷ6.
Sổ chính chủ.

Liên hệ Tô Lan.
Bán đất tại đường cách thượng, 2,9 tỷ, 108 m2, hướng đông nam
4
2.9 tỷ 108 m²
Đất Riêng

Đường Cách Thượng, X.Nam Sơn, H.An Dương, HP

Đất nền tại Đường Cách Thượng, Phường An Dương, Hải Phòng (Quận An Dương, Hải Phòng cũ) là một cơ hội đầu tư tuyệt vời với nhiều điểm nổi bật.

- Diện tích: 108 m²
- Giá: 2,9 tỷ VND
- Pháp lý: đầy đủ sổ đỏ/ sổ hồng
- Hướng cửa chính: Đông Nam
- Chiều ngang mặt tiền: 6m
- Chiều rộng ngõ trước: 12m

Ưu điểm:
- Phong thủy tốt, hướng Đông Nam mang lại vượng khí cho gia chủ
- Ngõ vào rộng rãi, ...
Bán đất trục đường tổ dân phố 2 phường thiên hương thủy nguyên hải phòng
6
3.25 tỷ 99 m²
Đất Riêng

X.Thiên Hương, H.Thủy Nguyên, HP

Bán đất trục đường tổ dân phố 2 Phường Thiên Hương Thủy Nguyên Hải Phòng.
DT 99m².
Đường trải nhựa kinh doanh buôn bán thoải mái.
Hướng Tây Nam mát mẻ.
Giá 3,250 tỷ.
Quý khách hàng quan tâm liên hệ tô lan.
.
Siêu phẩm đất nền  đầu tư là thắng  chỉ từ 400 triệu tại phù ninh
3
400 triệu 60 m²
Đất Riêng

X.Lại Xuân, H.Thủy Nguyên, HP

Với Hơn 4xxtriệu - Đường To Rộng - Gần Đường Tỉnh Lộ thì chỉ có ở Thuỷ Nguyên - Hải Phòng

Diện tích : 60 m²
Đường rộng 5 - 6m
Bao mọi chi phí thủ tục sang tên bìa đỏ

Gần đường cái, cách đường tỉnh 352 chỉ vài trăm mét.

Bán kính 500-700m là trường, chợ, uỷ ban các cấp.

Chỉ 10 phút tới Khu công nghiệp Nam Cầu Kiền.

Giao thông thuận tiện, có công việc đi sang Hải Dương - Quảng Ninh cũng chỉ ...
Bán lô đất đẹp  an cư lý tưởng tại tđc đằng lâm 2
3
8.08 tỷ 89 m²
Đất Riêng

P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Diện tích: 89,8 m² vừa vặn, dễ thiết kế nhà ống hiện đại
Mặt tiền: 4,8 m không lỗi phong thủy
Đường trước nhà: 12 m rộng rãi, trẻ con vui chơi, ô tô đỗ cửa thoải mái
Sau nhà có khe kỹ thuật 1,5 m nhà luôn thoáng mát mẻ,
Hướng Đông Nam đón gió mát, tránh nắng gắt rất hợp để ở lâu dài
Giá: 90 triệu/m² (~8,08 tỷ)
Liên hệ: () Phạm Thêm Hải An
Đầu xuân năm mới. chào bán lô đất tiềm năng thuộc xã dương quan cũ
4
3.98 tỷ 60 m²
Đất Riêng

X.Dương Quan, H.Thủy Nguyên, HP

Với DT 60m² mặt tiền 6m. Cộng thêm lưu không tổng hơn 100m, nằm truc đường thông từ visip sang Dương Quan.

Lô đất đối diện khu B và công viên, hàng quán dân bán sáng và tối sầm uất luôn ak. Kinh doanh buôn bán quá ok.

Bán kính 1.5km là trung tâm hành chính và các khu ABCD, ngay cầu nguyễn trãi thông ra trung tâm hctp.

Bao trọn mọi tiện ích và đầu tư tăng giá cực cao.
Giá mặt đường chỉ bằng ...
Chào bán lô đất hoa động  thuỷ nguyên | giá chỉ 3 tỷ xx
3
3.45 tỷ 85 m²
Đất Riêng

X.Hoa Động, H.Thủy Nguyên, HP

Địa chỉ: Bái Ngoài, xã Hoa Động, huyện Thuỷ Nguyên, Hải Phòng
Diện tích: 85m² đất vuông vắn, đẹp + đất lưu không tự sử dụng
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ
Mục đích sử dụng: Đất ở nông thôn sử dụng lâu dài

Ưu điểm nổi bật
Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt
Đường vào thuận tiện, ô tô di chuyển dễ dàng
Gần trung tâm hành chính mới Thuỷ Nguyên, kết nối nhanh các khu công nghiệp và tiện ích

Giá ...
Bán đất tại an đồng, 4,2 tỷ, 88m2, phong thủy tốt
3
4.2 tỷ 88 m²
Đất Riêng

Đường Bến Thóc, X.An Đồng, H.An Dương, HP

Đất nền tại Đường Bến Thóc, Phường An Hải, Hải Phòng - An Dương, Hải Phòng cũ siêu đẹp, diện tích 88m², mặt tiền 5.5m, đường vào rộng 12m, pháp lý đầy đủ. Giá cực sốc: 4,2 tỷ VND. Hướng cửa chính Đông Nam, rất hợp phong thủy cho nhà hoặc đầu tư kinh doanh.

Chỗ này cực kỳ tiềm năng với mặt tiền đẹp, dễ dàng phát triển. Thích hợp cho mọi nhu cầu, từ xây nhà đến kinh doanh.