Bán đất tại Quận Ngô Quyền, Hải Phòng giá nhỏ hơn 20 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất siêu hot tại lê hồng phong, đông khê, q.ngô quyền, 124 triệu/m2, 60m2
4
7.68 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Đất nền đang chờ chủ mới tại Đường Lê Hồng Phong, Phường Ngô Quyền, Hải Phòng (cũ: Quận Ngô Quyền, Hải Phòng)!

- Giá: 124 triệu/m2
- Diện tích: 60m2
- Phong thủy tốt, dễ xây dựng

Khu vực này cực kỳ tiềm năng với nhiều dự án phát triển trong tương lai. Với diện tích 60m², đây là cơ hội lý tưởng để đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm riêng. Khu vực có phong thủy tốt, thuận lợi cho việc phát triển cá nhân ...
Cần bán lô đất biệt thự lô 26bc tuyến 2 lê hồng phong diện tích 105m2 ngang 7m
7
13.13 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Cần bán lô biệt thự 105m² lô 26 Lê Hồng Phong ngay trung tâm hành chính quận Ngô Quyền cũ.
- Diện tích: 105m² ngang 7m.
- Hướng: Tây Nam.
- Đường vào 15m.
- Lô đất có vị trí đẹp cạnh nhà đang xây, xung quanh đông đúc, toàn biệt thự.
- Kết nối với các tiện ích rất gần.
- Xây dựng được 7 tầng.
Giá: 12xtr/m².
TânBDS: .
Chuyên đất Khu Vực Lê Hồng Phong, quận Ngô Quyền, Hải An và tất cả các dự án của ...
Cần chuyển nhượng gấp mảnh đất đẹp tuyến 2 văn cao  ngô quyền hp 206m2 vị trí đẹp nhất văn cao
5
17.92 tỷ 206 m²
Đất Riêng

Đường Văn Cao, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Cần chuyển nhượng gấp mảnh đất to Văn Cao - Ngô Quyền - Hải Phòng
- Diện tích 206,2m² ngang rộng
- Lô Góc 2 mặt tiền phù hợp xây khách sạn, apartment , biệt thự
- Za' 86,9 triệu /m²
LH: Hàm Hương
Giảm giá bán nhanh lô góc hướng đông nam siêu đẹp đường lê hồng phong sau mdm
4
15.43 tỷ 111 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

664.Bán 111 m² đất lô góc 2 mặt đường lô 26 Lê Hồng Phong, cạnh UB mặt trận tổ quốc Việt Nam phường Gia Viên, Hải Phòng.
Kích thước 7.4x15 hai mặt đường rộng 15m, đối diện trước mặt là khuôn viên cây xanh UB.
Hướng: Đông nam - Tây Nam.
Giá bán 139tr/m² (có thỏa thuận).
Lh: Văn Cường .chuyên bán đất biệt thự Lê Hồng Phong
Spcc, đất phố đỗ chính tuyến 3 lê hồng phong (c788)  0917 696 ***
3
6.72 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Phố Đỗ Chính, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

SPCC, đất phố Đỗ Chính tuyến 3 Lê Hồng Phong (C788) LH .

DT: 60m² (ngang 4 x 15) - Hướng: Tây Nam.

- Khu phố trung tâm, gần công viên vườn hoa, hạ tầng đẹp.
- Bán kính 500m full tiện ích: Siêu thị Go, Lạc Hồng, Doji, ngân hàng, nhà hàng...

Giá: 112 tr/m² (~ 6,7 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, CH60).
+ Chuyên BĐS: Tái định cư, phân lô Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô ...
Càn chuyển nhượng lô đất lô 26 lê hồng phong  ngô quyền . diện tích 111m ngang 7.4m  hướng đn
3
15.43 tỷ 111 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- LÔ GÓC Lô 26 Lê Hồng Phong phía sau HONDA
- Diện tích: 111m² ngang 7.4m dài 15m
- Đường 2 bên rộng 15m cả vỉa hè
- Hướng Đông Nam và Tây Nam
- Đối diện ko có nhà - CỰC THOÁNG và RIÊNG TƯ
- Giá: 139 triệu /m² ~ 15.42 tỷ
Liên hệ em ngọc và xem đất làm việc cc
Spcc, sau siêu thị go đất lô 20b lê hồng phong (c818)  0917 696 ***
3
7.44 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

SPCC, sau siêu thị Go đất lô 20B Lê Hồng Phong (C818) LH .

D. Tích: 60m² (ngang 4,5 x 13,3) - Hướng: Đông Nam.

- Khu trung tâm kinh tế, cơ sở hạ tầng động bộ, dân đã xây ở nhiều.
- Xung quanh full tiện ích, siêu thị, ngân hàng, nhà hàng, các hãng tàu...

Giá: 124 tr/m² (~ 7,4 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, 20B60).
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư - phân lô Lê Hồng ...
Spcc, đất tái định cư cánh đồng ram, đông khê 2, ngô quyền (e293)  0917 696 ***
3
5.1 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

SPCC, đất tái định cư cánh Đồng Ram, Đông Khê 2, Ngô Quyền (E293) LH

D.tích: 60m² (ngang 5 x 12) - Hướng: Bắc

- Tuyến 3 Lê Hồng Phong, gần đường Lạch Tray - Hồ Đông 100m
- Khu trung tâm, thuận tiện di chuyển qua Lê Hồng Phong, Đà Nẵng ...

Giá: 85 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 5,1 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, DR60)
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư - phân lô Lê Hồng ...
50m2 đất tđc đồng ninh  lê quang đạo  ngang 4m  đường 9m
4
6 tỷ 50 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất TĐC Đồng Ninh - Lê Quang Đạo.
- Diện tích: 50m² ngang 4m dài 12.5m.
- Đường rộng 9m cả vỉa hè.
- Hướng Tây Nam.
- Giá: 6 tỷ.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Bán lô đất 60m2 tđc đông khê 2  bram (sau trường quang trung, cách lê hồng phong 400m
5
4.98 tỷ 60 m²
Đất Riêng

P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán Lô Đất 60M2 TĐC Đông Khê 2 (Sau trường Quang Trung, cạnh Viện Kiểm sát KV3, cách Lê Hồng Phong 400m)

- Lô đất vị trí đẹp, cạnh đường trục chính trong dự án. Khu phân lô đồng hộ hạ tầng. Gần Lê Hồng Phong full tiện ích, chợ và trường các cấp.
- Diện tích: 60m² (Ngang 5m x 12m)
- Hướng: Đông tứ trạch

Giá: 83 triệu/m² (thương lượng)

____________________________
Tùng Anh Land:
TĐC 226 Lê Lai, ...
Đất đấu giá 47 lê lai bán 2 lô liền kề tuyến 2 lê lai siêu hiếm
5
8.7 tỷ 96 m²
Đất Riêng

P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

ĐẤT ĐẤU GIÁ 47 LÊ LAI 2 LÔ LIỀN KỀ TUYẾN 2 LÊ LAI SIÊU HIẾM
Diện tích: 96,2m²/lô Mặt tiền: 5,5m (duy nhất 2 lô không có lô thứ 3)
Vị trí: Tuyến 2 mặt đường Lê Lai. Đối diện khu nhà ở xã hội Lê Thánh Tông, trường THCS Lạc Viên
Hướng: Tây Bắc
Pháp lý: Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch
Tiềm năng tăng giá cao khu vực phát triển mạnh
Giá: 8,7 tỷ (thương lượng)
____________________________
Tùng Anh Land: ...
Bán lô 56m2 tái định cư kho 3 lạc viên, ngô quyền  vị trí cực đẹp
5
7.28 tỷ 56 m²
Đất Riêng

P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô 56m² tái định cư Kho 3 Lạc Viên - Vị trí cực đẹp!

- Vị trí đắc địa, ngay cạnh ngã tư giáp các toà chung cư tại trục đường 25m.

- Diện tích: 56m² (ngang 4m x 14m).
- Đường nội khu rộng 13m (cả vỉa hè).
- Hướng: Nam - Khe kt sau 2m.
- Hàng cực hiếm chỉ 1 2 lô cho những người nhanh tay lắm bắt cơ hội.

Giá bìa: 130tr/m² (thương lượng).

Tùng Anh Land: .
TĐC 226 Lê Lai, 47 Lê Lai, Kho 3, Vạn ...
Lô góc 59,3m2 lô 20b lê hồng phong trục chính đg 15m
5
10.38 tỷ 59 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Trước bói mãi ko ra 1 lô tìm cho khách : Góc khu 20b này
Nay tự nhiên hữu duyên làm sao chủ gửi bán

Vị trí lại là NHẤT của NHẬT nữa chứ
Quá đẹp
Chưa đến 60m² ngang tận 4,8m
Có lưu ko 2m
Mà đường 2 bên đều 15m
Giá : 175tr/m² có tt ( ~ 10,37 tỷ )

Lh :
Đẹp nhất tuyến 2 khu tđc 226 lê lai 48m2 giữa ngã tư
7
5.38 tỷ 48 m²
Đất Riêng

Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

Không "xúc" lô này thì lô nào nữa ạ.
Đẹp nhất tuyến 2 khu TĐC 226 Lê Lai.
Lô áp góc giữa ngã 4 không lỗi.
DT: 48m² ngang 4m bìa đỏ cc.
Nét căng: 112tr/m².
Lh: .
Tuyến 2 tđc cây đa dt 63m2 ngang 4m5 sát lê hồng phong
4
7.06 tỷ 63 m²
Đất Riêng

Đường Bạch Thái Bưởi, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Hàng nóng cực Hot duy nhất tuyến 2 Bạch Thái Bưởi.
TĐC Cây Đa - DT 63m² ngang 4,5m.
- Hướng Đông Nam.
- Không 1 lỗi nhỏ.
- Bìa đỏ CC.
- Đường to 12m vỉa hè rộng.
Chỉ: 112 triệu/m² ~ 7,05 tỷ có TT.
LH: - Trutra Nhà Đẹp.
56m2 đất tđc kho 3 lạc viên bìa đỏ ko lỗi
3
7.17 tỷ 56 m²
Đất Riêng

Đường Lê Thánh Tông, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

56m² đất TĐC Kho 3 Lạc Viên
Đường to tuyến 2 Lê Thánh Tông ngay sát 6 toà chung cư và shophouse
Công viên cây xanh cực rộng
Bìa đỏ cc
Giá chỉ : 128tr/m² có tt
Lh :
Cần bán nhanh lô 72m² tđc 226 lê lai  anmaison mặt đường 25m  vỉa hè 5m
5
9.72 tỷ 72 m²
Đất Riêng

Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

CẦN BÁN NHANH LÔ 72m² TĐC 226 Lê Lai - ANmaison KTLG080

Mặt đường 25m vỉa hè 5m kinh doanh cực đẹp
MT 6m hiếm x 12m, xây 7 tầng thoải mái
Chỉ 2 phút sang Vũ Yên khu đang tăng giá từng ngày

Khu này gần như hết hàng đẹp
Lô tương tự đang cao hơn giá này
Hướng: Tây

Chỉ 135tr/m² có thương lượng
9 tỷ 720tr
Quyền bđs
59.9m2 đất trục chính đường 15m lô 20b lê hồng phong sau lạc hồng
4
8.09 tỷ 59 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất Lô 20B Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 59.9m² ngang 4.5m dài 13.3m.
- Nằm trên trục chính của Lô 20B đường rộng 15m cả vỉa hè.
- Hướng Tây Bắc.
- Khe kỹ thuật 2m.
- Giá: 8.07 tỷ.
- Sổ đỏ hình thức sd chung
- Chủ hạ 5 giá. 135 triệu/m². Mức giá rất đẹp so với các lo xung quanh. ACE đẩy mạnh ạ. Số lô inb riêng.
49.5m2 đất tđc 47 lê lai gần vườn hoa nguyễn trãi  ngang 4.5m
4
5.1 tỷ 49 m²
Đất Riêng

Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất TĐC 47 Lê Lai.
- Diện tích: 49.5m² ngang 4.5m dài 9m.
- Vị trí tuyến 2 cách mặt đường Lê Lai vài bước chân.
- Đường nhựa có vỉa hè oto đỗ cửa 24/7.
- Gần vườn hoa Nguyễn Trãi.
- Giá: 103 triệu/m² ~ 5.09 tỷ.

119m2 đất lô 6b lê hồng phong gần phượng chi  ngang 7m  đường 15m
4
11.9 tỷ 119 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất Lô 6B Lê Hồng Phong gần Phượng Chi.
- Diện tích: 119m² ngang 7m dài 17m.
- Khe kỹ thuật 2m.
- Đường 15m cả vỉa hè.
- Hướng Đông Bắc.
- Thích hợp xây villa, toà nhà vừa ở vừa làm văn phòng (tối đa 7 tầng).
- Vị trí tuyến 3 cách mặt đường Lê Hồng Phong vài bước chân (2 ngoặt vào đến đất).
- Giá: 100tr/m2

Từ 0 tới 20 của 80

Xem quy hoạch tại Q. Ngô Quyền, Hải Phòng

Bán đất Quận Ngô Quyền Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Quận Ngô Quyền tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Quận Ngô Quyền. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Quận Ngô Quyền theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Quận Ngô Quyền nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm