Bán đất tại Hải Phòng giá nhỏ hơn 20 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
SIÊU PHẨM ĐẤT ĐẸP GIÁ ĐẦU TƯ NGAY SÁT TRƯỜNG TIỂU HỌC

Vị trí: Tuyến 2 đường 301 khu dân cư đông đúc, tiện ích đầy đủ
Ngay sát trường tiểu học cực kỳ phù hợp xây nhà ở lâu dài , nhà kinh doanh , hoặc đầu tư giá trị
Gần chợ trường khu công nghiệp Tràng Duệ 3 tiềm năng tăng giá mạnh

Thông tin lô đất:
Diện tích: ~81,4m
Mặt tiền: 4,5m (rất đẹp, dễ xây nhà)
Đường vào: rộng rãi, ô ...
Bán đất nền dự án tại anh dũng 7, dt 290m2 giá 2xtr/m.giá tốt nhất khu vực
5
8.41 tỷ 290 m²
Đất Riêng

Đường Anh Dũng 7, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

Nằm ở vị trí đắc địa tại Anh Dũng 7, p Anh Dũng, Q. Dương Kinh, Hải Phòng, đất nền dự án này có diện tích 290m², giá bán 8,41 tỷ đồng. Vị trí cực đẹp ngay gần quy hoạch công cộng, gần cầu rào 3
Điểm nổi bật:
- Đường vào rộng 15m, thuận tiện cho xe ô tô ra vào dễ dàng.
- Mặt tiền 14,5m, rất phù hợp cho các hoạt động kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
Địa điểm xung quanh:
- Gần Bệnh viện Đa khoa Quốc ...
Chính chủ gửi bán lô đất tại đông sơn, đường thông. không lỗi lầm. ngõ ô tô. diện tích 60,1m ngang
5
1.05 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Đông Sơn, X. Đông Sơn, H.Thủy Nguyên, HP

Chính chủ gửi bán lô đất tại Đông Sơn, đường thông. Không lỗi lầm. Ngõ ô tô. Diện tích 60,1m ngang 4,95 nở hậu.
Giá tốt chỉ có 1 tỷ 050 thôi ạ. Đầu tư hay ở đều quá hợp lý.
em Thúy ngay
Lô góc  mặt đường đỗ mười 113m2 ngang 5m nở hậu 5.26m
3
17.5 tỷ 113 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Mười, X.Dương Quan, H.Thủy Nguyên, HP

Lô góc - Đỗ Mười / đối diện Hoàng Huy New City siêu đẹp siêu VIP siêu tiềm năng.
- Diện tích 113m².
- Mặt tiền 5m.
- Pháp lý: Sổ đỏ.
- Giá 17 tỷ 500 tr
Bán lô đất 138m2 rộng 8.4m số 337 đà nẵng, ngô quyền, hải phòng. giá 47 triệu/m2
5
6.49 tỷ 138 m²
Đất Riêng

Phố Đà Nẵng, P.Cầu Tre, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô đất đẹp ngõ 337 Đà Nẵng, Ngô Quyền, Hải Phòng.
Thông tin lô đất:
- Diện tích: 138m², ngang: 8,4m mặt tiền rộng, cực kỳ thoáng.
- Đường trước đất: 5m, ô tô vào thoải mái.
- Vị trí: Cách mặt đường Đà Nẵng chỉ vài bước chân, giao thông siêu thuận tiện.
- Tặng thiết kế xây dựng + giấy phép xây dựng biệt thự 5 tầng.
Ưu điểm nổi bật:
Nằm trong khu dân cư đông đúc, văn minh, an ninh tốt.
Mặt tiền ...
Lô đất biệt thự đường 25m thông thẳng ra vành đai 2, kinh doanh buôn bán được, dân cư đông đúc
4
6.48 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Đường Anh Dũng 7, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

Chuyển nhượng lô đất tiềm năng tại Anh Dũng 7, Dương Kinh, Hải Phòng.
Diện tích: 180m².
Hướng: Đông Bắc.
Đường trước đất: 25m, trục đường lớn kết nối thẳng ra Vành Đai 2, di chuyển cực thuận tiện.
Pháp lý rõ ràng:
Dự án đã có sẵn bìa đỏ từng lô.
Khi xây dựng xong sẽ ra bìa cá nhân yên tâm tuyệt đối về tính pháp lý.
Tiện ích xung quanh vượt trội:
Gần trường liên cấp Anfha, trường Quốc tế Mỹ.
Gần ...
Bán 330m2 đất mặt ngõ 337 đà nẵng  ngô quyền  hải phòng. giá 47 triệu/m2
5
15.51 tỷ 330 m²
Đất Riêng

Phố Đà Nẵng, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô đất hiếm trung tâm Ngô Quyền - Hải Phòng.
Vị trí đắc địa: Sau nhà mặt đường 337 Đà Nẵng, thuộc quận Ngô Quyền khu vực sầm uất bậc nhất Hải Phòng.
Đường vào rộng 5m, ô tô tránh nhau dễ dàng.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 330m² (ngang cực rộng 17m) thế đất đẹp, vuông vắn.
- Hướng: Tây Bắc.
- Có thể bán linh hoạt:
- Lô nhỏ: 138m² (ngang 8,4m) - 6,48 tỷ.
- Lô to: 192m² (ngang 8,4m) - 8,x ...
Mặt đường trục 26m gần khu D kết nối các khu TĐC và TTHC Thành phố.

Diện tích 98.6m² - mặt tiền 5m.
Tuyến đường thông thẳng ra cầu Nguyễn Trãi.
Đường trục chính kinh doanh buôn bán được.
Tiềm năng cực lớn để đầu tư và sở hữa 1 BĐS đẹp ở khu vực gần TTHC.
Giá chỉ 11 tỷ đồng (có thoả thuận).
Bán lô đất 72,5m2 mặt đường nhựa thôn câu trung, quang hưng, an lão (an quang) hp
5
1.5 tỷ 72 m²
Đất Riêng

Đường 304, X.Quang Hưng, H.An Lão, HP

Lô góc 72,5m² ngang 4,71m nở hậu 5,25m bám 2 mặt đường rộng: 1 đường trục thôn rải nhựa 6m và 1 mặt ngõ 3,5m pê tông tại thôn Câu Trung Quang Hưng An Lão (Nay là An Quang) HP.
Vị trí: Nằm giữa lòng chảo tứ phía là KCN Tràng Duệ 3, Cụm CN Quang Hưng, cụm CN Cẩm Văn... Đầu tư tiềm năng, giá trị thật an toàn, tăng lãi mạnh.
Cách tỉnh lộ 360 đi vào 100m.
Đường thông 2 oto chạy.
Cách ngã 4 Quang Thanh ...
Chính chủ uỷ quyền bán nhanh lô đất 70m2 thôn tiên hội, an tiến, an lão, hải phòng
7
785 triệu 70 m²
Đất Riêng

Đường 357, X.An Tiến, H.An Lão, HP

Chính chủ uỷ quyền cho Bùi Thanh bán.
Lô đất Tiên Hội - An Tiến - An Lão - HP.
Diện tích: 70m² ngang 4.6m.
Đường oto tải đậu đất.
Cách KCN Tràng Duệ 2 - 3, dự án sân Gold Sukura 1 - 3km.
Tiện ích xung quanh cách trường học, chợ Ba, ubnd Bán kính 100 - 300m.

Giá: 785 tr.

Lh chủ Bùi Thanh: .
Bán lô đất 82m2 tại câu đông quang trung an lão
5
685 triệu 82 m²
Đất Riêng

Đường 10, X.Quang Trung, H.An Lão, HP

Cần bán lô đất diện tích 82m² / lô.
Tại Câu Đông Quang Trung An Lão (An Quang) HP.
Vị trí: Nằm trong khu dân cư đông đúc, Giáp với khu TĐC Câu Đông, ngay gần cụm CN Tiên Cựu. Đường oto vào đất, phong thuỷ sạch đẹp.
Tiện ích: Cách trường học cấp 1 - 2 và chợ Kênh, đường QL 10 bán kính 300 - 500m.
Đi ra ubnd khu hành chính xã An Quang 300m.
Đặc biệt đất cách Cụm CN Tiên Cựu đang giải toả mặt bằng ...
Bán lô đất 93,3mv tại thôn trần phú xã an thắng an lão
4
1.9 tỷ 93 m²
Đất Riêng

Đường ĐT 360, X.An Thắng, H.An Lão, HP

Thuộc tốp hoa hậu tại thôn Trần Phú -An Thắng - An Lão sát vách thị trấn
Đường thông ngõ thoáng, rộng 5m 2oto tránh nhau dân cư đông phát triển thịnh vượng toàn nhà đẹp
Diện tích : 93 mv Ngang 4,75m Nở hậu 5m
Đi 3 bước chân ra nhà máy thép Tam Long , công ty Thủ Đô Vàng , trường tiểu học thị trấn ....
Bán Kính 400m lên trung tâm thị trấn AL , cách trục liên xã chỉ 50m. Trường chợ , ubnd bk chỉ ...
Mặt đường đoàn kết, quán nam phân lô cực đẹp ngang 5.3m vuông vắn
3
7.35 tỷ 116 m²
Đất Riêng

Đường Đoàn Kết, P. Kênh Dương, Q.Lê Chân, HP

Mặt đường Đoàn Kết, Quán Nam lô đất với vùng giá 6x tr/m².

DT: 116.6m² - Ngang: 5.3m vuông vắn.
Sổ đỏ CC.
Hướng: Tây Nam.

63tr/m² ~ (7.346 tỷ).

Liên hệ: (Thiệu Bùi).
Lô đất biệt thự trung tâm chợ quán toan, kđt long sơn  210m2  3 mặt thoáng  giá cực tốt 28tr/m2
5
5.88 tỷ 210 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Lộ 10, P.Quán Toan, Q.Hồng Bàng, HP

* Diện tích 210m² - mặt tiền 8,4m
* Thế đất cân đối - rộng - dễ thiết kế xây
* 2 mặt giáp 2 đường - mặt còn lại thoáng với vỉa hè 10m
* Mệnh Đông và Tây tứ trạch đều ở được
* Đường 12m cả vỉa hè, lô góc cuối đường nên thoáng và tiện để xe
* Nằm trong lõi Khu đô thị, vài bước ra cổng Đông chợ Quán Toan, tiện ích sinh hoạt không thiếu thứ gì
* Gần công viên, gần chợ, trường học, khu dân cư, ...
Hơn 2 tỷ có ngay lô đất đấu giá hưng đạo duơng kinh 94m
4
2.75 tỷ 94 m²
Đất Riêng

Đường Mạc Đăng Doanh, P.Hưng Đạo, Q.Dương Kinh, HP

BÁN ĐẤT ĐẤU GIÁ HƯNG ĐẠO DƯƠNG KINH HẢI PHÒNG
Diện tích: 94,5m² Ngang 4,5m, đất vuông vắn huớng chính đông
Mặt đường giao thông rộng 7m, ô tô tránh nhau thoải mái
Vị trí đẹp: sát trường Tiểu học & THCS,
Cách chợ Hương chỉ 200m
Khu dân cư đông đúc, tiện ích xung quanh không thiếu gì
Phù hợp ở kinh doanh đầu tư giữ tiền
giá chỉ 2,x tỷ
Bán lô mặt đường lê quang đạo , 100m2 ngang 5m  đất đấu giá vuông vắn
4
13.2 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán lô đất mặt đường Lê Quang Đạo ( Đông Khê 2 ) View công viên , View Hồ
- Diện tích : 100m² - Ngang 5.0m / 1 lô
- Giá : 132tr/m²

Hàng hiếm có khó tìm mặt đường Hải Phòng

Liên hệ : - Bùi Thiệu
Đất nền siêu chất tại Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng (cũ: Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng), với diện tích 290m², giá chỉ 17,5 tỷ VND. Pháp lý đầy đủ, không lo lắng về giấy tờ. Đặc biệt, vị trí này cực kỳ thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày. Không chỉ là nơi để xây dựng tổ ấm, mà còn là cơ hội đầu tư hấp dẫn cho tương lai.

Địa điểm xung quanh:
+ Bệnh viện đa khoa thành phố Thủy Nguyên
+ Công viên ...
Đất nền bán tại xóm trại, thủy nguyên, 63,5 triệu / m2, 250m2 đẹp xuất sắc
3
15.88 tỷ 250 m²
Đất Riêng

X. Thủy Đường, H.Thủy Nguyên, HP

Nằm ở Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng, trước đây Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng, đất nền lý tưởng cho các dự án tương lai.
- Diện tích rộng 250m², thoải mái xây dựng theo ý thích.
- Giá chỉ 63,5 triệu / m², cực kỳ hấp dẫn cho khu vực này.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng cho giao dịch.
- Ngõ vào rộng 18m, thuận tiện cho việc di chuyển và phát triển.
- Phong thủy tốt, mang lại vận khí cho gia ...
Bán đất tại xóm trại, đường tỉnh 359, thủy nguyên, 17 tỷ, 261 m2, giá tốt hot!
3
17 tỷ 261 m²
Đất Riêng

X. Thủy Đường, H.Thủy Nguyên, HP

Nằm ở Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng - Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng cũ, lô đất này là một cơ hội không thể bỏ lỡ! Với diện tích 261m², đất có pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, giúp đảm bảo quyền lợi cho người mua.

Đất có giá 17 tỷ, rất hợp lý cho những ai đang tìm kiếm một nơi lý tưởng để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư. Diện tích rộng rãi cho phép xây dựng nhiều công trình, phù hợp với nhiều loại hình sử ...
Bán đất tại thủy đường, 74 triệu / m2, 204 m2, hàng hot chỉ với giá này
3
15.1 tỷ 204 m²
Đất Riêng

X. Thủy Đường, H.Thủy Nguyên, HP

Đất nền cực chất tại Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng (địa chỉ cũ: Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng) đang chờ đón chủ mới! Diện tích 204m², giá chỉ 74 triệu / m², quá hời cho một vị trí đắc địa. Pháp lý đầy đủ, an tâm khi giao dịch.

- Diện tích: 204m2
- Giá: 74 triệu / m2
- Pháp lý: đầy đủ

Khu vực này có nhiều tiện ích xung quanh, như bệnh viện đa khoa thành phố Thủy Nguyên, siêu thị Lan Chi Mart ...
Từ 480 tới 500 của 697

Xem quy hoạch tại Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm