P.An Biên, Q.Lê Chân, HP
- Diện tích: 64m² (4m x 14m)
- Hướng: Tây bắc
- Sổ hồng chính chủ
- Lô đất tái định cư vuông vắn, nằm trên trục đường rộng 12m cả vỉa hè ô tô đi lại thoải mái, đằng sau đất có khe kỹ thuật rộng 1,5m, vị trí đẹp ngay cạnh Aeon Mall Hải Phòng và trung tâm tổ chức sự kiện Pandora Hải Phòng, gần đường Võ Nguyên Giáp, tiện ích xung quanh đầy đủ, khu dân cư văn minh.
- Giá bán: ...
Đường Trại Lẻ, P. Kênh Dương, Q.Lê Chân, HP
Ngang 5,4m siêu đẹp nở hậu.
Vỉa hè gần 6m, 2 bên rộng rãi.
Có sẵn nhà 1,5 tầng về ở được ngay.
Giá 10.5 tỷ.
LH: .
Đường Bùi Viện, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP
- Diện tích: 250.5m² ngang 15m dài 16.7m.
- Vị trí đi từ Cầu Rào 1 di chuyển ra vòng xuyến Bùi Viện, chưa đi qua Oto Xanh.
- Thích hợp cho khách mua làm xưởng, xây văn phòng công ty.
- Giá: 77 triệu/m² ~ 19.25 tỷ.
- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Đường Thiên Lôi, P.An Biên, Q.Lê Chân, HP
Diện tích: 100m² ngang 4,3m.
Vị trí: Cách mặt đường Thiên Lôi 30m, đường vào 2 ô tô tránh nhau thoải mái, đi bộ ra Aeon Mall, UBND phường An Biên, trường cấp 1 - 2 Vĩnh Niệm, cấp 3 Lê Chân, chợ Thiên Lôi, bến xe Vĩnh Niệm, bệnh viện Y Hoc Biển, Vinmec.
Bìa đỏ chính chủ, sang tên nhanh gọn.
Giá bá: 4,95 tỷ (thỏa thuận). ...
Phố Trực Cát, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP
Đất khu 4 Vĩnh Niệm ngay đầu trước Vin Cầu Rào.
Đường 12m rộng rãi.
Cấp phép cao tầng.
Giá : 79tr/m² có thỏa thuận
Lh: .
Phố Trực Cát, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP
Lô đất mặt đường Trực Cát ( trục chính Cầu Rào 3 )
Có sẵn bìa đỏ 2 lô dt tổng : 224m² ngang 8m ( bên cạnh thừa làm lưu ko, ko khác gì lô góc )
Ko quy hoạch, xây cao tầng
Giá chủ rất thiện trí : 18,8 tỷ có tt
Lh :
Đường Võ Nguyên Giáp, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP
DT: 87,4m² ngang 4,6m đường to.
Lưu ko 2m tổng 96m².
Không quy hoạch.
Cấp phép cao tầng.
Ngay sát trục cafe 12h.
Cách Aeon Mall vài bước chân.
Giá: 137tr/m² ~ 11,97 tỷ có tt.
Lh: .
Đường Bùi Viện, P.An Biên, Q.Lê Chân, HP
- Diện tích: 250.5m² ngang 15m dài 16.7m
- Vị trí đi từ Cầu Rào 1 di chuyển ra vòng xuyến Bùi Viện, chưa đi qua Oto Xanh
- Thích hợp cho khách mua làm xưởng, xây văn phòng công ty
- Giá: 77 triệu/m² ~ 19.25 tỷ
Quyền bđs
Đường Bùi Viện, P. Kênh Dương, Q.Lê Chân, HP
- Diện tích: 250.5m² ngang 15m dài 16.7m
- Thích hợp cho khách mua làm xưởng, xây văn phòng công ty
- Giá: 77 triệu/m² ~ 19.25 tỷ
LH : - Em Hàm Hương
(t)
Phố Vĩnh Tiến, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP
DTMB: 68m² thực tế rộng hơn
Đất Ngay An Biên Vĩnh Niệm , Xung Quanh Các Tổ Hợp Đô Thị Cao Cấp , Aeonmall - Hoàng Huy - Gamuda - Sentosa Skypark - Vinmec
Chỉ: 6,1 ỷ Có Thoả Thuận
LH:
Hoàng Mạnh - nhà đất Bình An
Hotline:
Đường Võ Nguyên Giáp, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP
Lô phân lô 56m² ngang 4m vuông đẹp
Hướng tây bắc view cực thoáng
Gần siêu thị AEON, trung tâm thương mại, tiệc cưới, bến xe Vĩnh Niệm, trường học, chợ không thiếu thứ gì.
Giá chỉ quanh hơn 5 tỷ xíu
Sổ hồng chính chủ
Liên hệ: 089931191ệ
Đường Võ Nguyên Giáp, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP
Dt 60m² x 4m
Hướng Nam mát mẻ
Sổ hồng chính chủ
Chỉ 93 triệu.m² có thoả thuận
LH e Hưng Đất
Đường Thiên Lôi, P.An Biên, Q.Lê Chân, HP
CƠ HỘI ĐẦU TƯ SINH LỜI CỰC CAO TRUNG TÂM QUẬN LÊ CHÂN VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA
Cần chuyển nhượng lô đất "vàng" tại phố Thiên Lôi, khu vực có tốc độ phát triển chóng mặt, hội tụ đầy đủ các yếu tố để an cư và kinh doanh phát tài.
Thông số vàng - Pháp lý chuẩn:
Vị trí: Phân lô cực đẹp, ngõ thông tứ tung, dân cư đông đúc, tấp ...
Đường Bùi Viện, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP
- Diện tích: 121m² Ngang: 7,25m x 16,7m.
- Đường trước đất rộng 12m.
- Vị trí: Cạnh toà Chung cư Sentosa, Cầu Rào 2 gần Bệnh viện Vinmec, Trường học Quốc Tế, Aeon Mall, Tiện ích đầy đủ.
Giá: 71 tr/m² (thoả thuận) 8 tỷ 590tr.
Tùng Anh Land: .
P.Nghĩa Xá, Q.Lê Chân, HP
- Tuyến 2 Trần Nguyên Hãn
- Diện tích: 78,5m (ngang 4,8m x 16,3m)
- Khe thoáng sau: 2m cực kỳ thoáng mát
- Đường rộng: 13m ô tô tránh nhau ok
- Hướng: Đông Nam mát mẻ
- Lô áp góc, vị trí đẹp thoáng 2 mặt. Khu dân cư văn minh, hạ tầng đồng bộ. Gần trường học, chợ, tiện ích đầy đủ. Phù hợp ở, mở cửa hàng hoặc đầu tư giữ tiền
Giá: 130 tr/m ...
Đường Đoàn Kết, P. Kênh Dương, Q.Lê Chân, HP
- Diện tích: 116,6m² ngang 5,3m.
- Hướng: Tây Nam.
- Giá: 62tr/m² ~ 7,29 tỷ thoả thuận nhẹ.
- Khu phân lô vỉa hè 2.5m, xây nhà đỗ được 2 ô tô trong gara.
- Quá phù hợp cho sự lựa chọn an cư tại trung tâm quận Lê Chân.
Liên hệ xem đất e Thịnh.
Đường Đoàn Kết, P. Kênh Dương, Q.Lê Chân, HP
DT: 116.6m² - Ngang: 5.3m vuông vắn.
Sổ đỏ CC.
Hướng: Tây Nam.
63tr/m² ~ (7.346 tỷ).
Liên hệ: (Thiệu Bùi).
Đường Hoàng Minh Thảo, P.Nghĩa Xá, Q.Lê Chân, HP
bán đất tặng nhà cấp 4 mặt đường Hoàng Minh Thảo
Diện tích 125m² ngang:5,85m nở hậu 6,1m
đang cho thuê có dòng tiền 18tr/tháng
Sổ đỏ cc
Giá 16 tỷ có thỏa thuận
Anh Quang
Đường Lê Chân, P.An Biên, Q.Lê Chân, HP
Vị trí đẹp ngay trung tâm thành phố kinh doanh buôn bán thuận tiện
Diện tích : 60m² ( ngang 4 ) vuông đét
Giá : 10,8 tỷ ( có lộc lá )
Liên hệ :
Đường Thiên Lôi, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP
Cơ hội hiếm tại khu 591 Thiên Lôi vị trí ngay cạnh AEON Mall Hải Phòng, khu vực đang phát triển sôi động bậc nhất Hải Phòng, phù hợp vừa ở vừa đầu tư dài hạn.
* Diện tích: 101m²
* Mặt tiền: 4.5m chiều sâu 22.5m (tỷ lệ đẹp, dễ thiết kế)
* Hướng: Tây Bắc
* Giá: 135 triệu/m² (có thương lượng)
* Đường trước ...
- 1
- 2
Xem quy hoạch tại Q. Lê Chân, Hải Phòng
Bán đất Quận Lê Chân Tháng 5/2026
Bạn đang xem thông tin Bán đất Quận Lê Chân tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Quận Lê Chân. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.
Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Quận Lê Chân theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.
Để việc tìm Bán đất tại Quận Lê Chân nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.