Bán đất tại Hải Phòng giá nhỏ hơn 15 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ bán đất tại Đào Yêu - Hồng Thái - An Dương nay là Phường An Hải.
Vị trí: nằm ngay gần mặt đường chính khu vực nhiều nhà xây , khu dân cư văn minh có tiềm năng tăng giá
S: 109 MV ngang 5 m ( xây 2 tầng , sân cổng, ôtô đỗ trong sân cũng đã đầy đủ công năng cho gia đình ở)
Giá : 20.5 tr/ MV
Liên hệ :
BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG HÀNG TỔNG – HẢI AN – DIỆN TÍCH 169M² – GIÁ 4,5 TỶ
5
4.5 tỷ 159 m²
Đất Riêng

Đường Hàng Tổng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Lô đất nằm trên trục Hàng Tổng – tuyến kết nối Đằng Hải, Mai Trung Thứ, Đông Hải. Khu vực dân cư đông, kinh doanh ổn định. Phù hợp mở cửa hàng, văn phòng, kho dịch vụ hoặc đầu tư lâu dài.
Vị trí di chuyển nhanh ra cảng, khu công nghiệp và các trục chính thành phố. Xung quanh đầy đủ chợ, trường học, siêu thị, ngân hàng, tiện ích sinh hoạt.
Thông tin chính:

Diện tích: 169m²

Mặt tiền: 4m, ...
Lô đất 117,1m2 đẹp mặt đường 361 Bàng La, Nam Đồ Sơn, Hải Phòng kinh doanh tốt.
5
3.5 tỷ 118 m²
Đất Riêng

Đường 361, P.Bàng La, Q.Đồ Sơn, HP

📍 Vị trí : TDP Bàng Trung – Bàng La, Nam Đồ Sơn, Hải Phòng
✅ Nằm trên trục đường 361 đông dân cư
✅ Thuận tiện kinh doanh, mở cửa hàng, đầu tư lâu dài
✅ Giao thông kết nối cực thuận tiện

📐 Diện tích: 117,1m²

📏 Mặt tiền rộng: 6,52m

📕 Đất ở đô thị – sổ đỏ chính chủ
🌟 Tiện ích xung quanh đầy đủ:
✔️ Gần chợ, ...
Cơ hội đầu tư dòng tiền, 300m² đất + sẵn 7 phòng trọ tại thủy triều, thủy nguyên
3
600 triệu 300 m²
Đất Riêng

X.Trung Hà, H.Thủy Nguyên, HP

Người đăng: Lê Vân (6 tin đăng)
Sản phẩm phù hợp nhà đầu tư muốn mua là có dòng tiền ngay!

Diện tích: 300m² đất 03.
Hiện trạng: Đã có sẵn 7 phòng trọ, khai thác cho thuê ổn định.
Giá thuê: Từ 1,5 triệu - 2 triệu/phòng/tháng.
Công suất: Luôn kín phòng, dòng tiền đều hàng tháng.
Vị trí thuận tiện, khu vực đông dân cư, nhu cầu thuê cao.

Giá bán chỉ: 600 triệu.
Hình thức mua bán: Vi bằng.

Giá đầu tư cực tốt vốn nhỏ, lợi nhuận ổn ...
Bán lô 43,2m2, hướng tây, tđc 47 lê lai, ngô quyền
3
4.85 tỷ 43 m²
Đất Riêng

Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô 43,2m², hướng Tây, TĐC 47 Lê Lai Ngô Quyền.
- Vị trí đẹp, 1 rẽ từ 92 Lê Thánh Tông đi vào.
- Đường rộng, khu dân cư đông đúc.
- Gần trung tâm phố, chợ, trường học, tiện kinh doanh nhỏ hoặc ổn định an cư lâu dài.
- Diện tích: 43,2m² ngang 4,8m x 9m dài, khe Kt sau đất 2m thoáng mát, nhiều lợi ích khi xây nhà.
- Hướng: Tây Bắc.
Giá: 4 tỷ 850 (thương lượng).

Tùng Anh Land: .
TĐC 226 Lê Lai, ...
7xxtr f0 phường thiên hương thuỷ nguyên đối diện kcn nam cầu kiền
3
750 triệu 50 m²
Đất Riêng

Đường Liên Thôn, X.Thiên Hương, H.Thủy Nguyên, HP

7xxtr F0 Phường THIÊN HƯƠNG THUỶ NGUYÊN ĐỐI DIỆN KCN NAM CẦU KIỀN .

Vị trí vàng hiếm có đối diện KCN Nam Cầu Kiền

Sát trường sát chợ sát UBND ở hay cho thuê đều cực tiện

Dân cư đông đúc, hạ tầng hoàn chỉnh, xây dựng ngay
Diện tích 52m form đất đẹp, dễ thanh khoản

Cách đường liên phường chỉ 30m kết nối nhanh, đi đâu cũng tiện

Khu vực đón đầu sóng quy hoạch 2025 2030

Tiềm ...
Bán lô 60m2 bìa đỏ tđc lê quang đạo (2,1ha) đông khê 2
7
6.9 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

TĐC Lê Quang Đạo (2,1ha) Đông Khê 2.
Bìa đỏ zin keng.

- Diện tích: 60m² (MT 4m x 15m) thoáng sau.
- Hướng: Tây Nam.
- Đường nội bộ 6m + vỉa hè mỗi bên 1,5m thông khắp dự án, tiện di chuyển.
- Vị trí trung tâm quận Ngô Quyền, ngay công viên & hồ An Biên. Thuận tiện di chuyển trung tâm Lê Lợi, Lê Hồng Phong, An Đà, Lạch Tray.

Giá: 115 tr/m² (có thỏa thuận).
=======================
Tùng Anh Land: ...
60m2 đất lô 20b lê hồng phong  ngang 4.5m  đông nam
6
7.44 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất lô 20B Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 60m² ngang 4.5m.
- Đường rộng 15m cả vỉa hè.
- Khe kỹ thuật 2m.
- Hướng Đông Nam
- Vị trí tuyến 3 Lê Hồng Phong ngay sau lưng Lạc Hồng.
- Giá: 124 triệu/m² ~ 7.42 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Bán đất tái định cư a51, vĩnh niệm, lê chân, hải phòng.
3
5.1 tỷ 56 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nguyên Giáp, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Rẻ nhất TĐC Hồ Sen A51, Vĩnh Niệm, Lê Chân thời điểm hiện tại
Lô phân lô 56m² ngang 4m vuông đẹp
Hướng tây bắc view cực thoáng
Gần siêu thị AEON, trung tâm thương mại, tiệc cưới, bến xe Vĩnh Niệm, trường học, chợ không thiếu thứ gì.
Giá chỉ quanh hơn 5 tỷ xíu
Sổ hồng chính chủ
Liên hệ: 089931191ệ
67.5m2 đất tđc cây đa tuyến 2 bạch thái bưởi  ngang 5m  đông nam
4
8 tỷ 67 m²
Đất Riêng

Đường Bạch Thái Bưởi, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất TĐC Cây Đa - Bạch Thái Bưởi
- Diện tích: 67.5m² ngang 5m dài 13.5m
- Hướng Đông Nam
- Đường 11m cả vỉa hè
- Vị trí tuyến 2 Bạch Thái Bưởi thuận tiện di chuyển ra Văn Cao, Lạch Tray, Lê Hồng Phong
- Giá: 8 tỷ

63m2 đất mặt đường 30m lô 26 lê hồng phong  ngang 4.2m  tây nam
5
8.51 tỷ 63 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất mặt đường đôi 30m Lô 26 Lê Hồng Phong.
- Hướng Tây Nam.
- Có khe kỹ thuật 2m.
- Lô 63m² ngang 4.2m dài 15m: Giá: 8.5 tỷ.

100m2 đất tđc đồng ninh  lê quang đạo  ngang 5m  đông nam
3
8.99 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- 100m² đất TĐC Đồng Ninh - Lê Quang Đạo
- Ngang 5m dài 20m
- Vị trí tuyến 2 cách mặt đường LQĐ đúng 20m
- Hướng Đông Nam
- Giá: 8.99 tỷ / Lô

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
Chính chủ chào bán lô đất mặt đường 359 kinh doanh thuỷ nguyên hải phòng
2
0.1 triệu 70 m²
Đất Riêng

Đường 359, X.Ngũ Lão, H.Thủy Nguyên, HP

CHÍNH CHỦ CHÀO BÁN LÔ ĐẤT MẶT ĐƯỜNG 359 KINH DOANH ĐỈNH – THUỶ NGUYÊN – HẢI PHÒNG 🔥
📍 Trung Sơn , x.Ngũ Lão , h. Thủy Nguyên nay thuộc phường Bạch Đằng, Hải Phòng mới ) Vị trí cực đẹp, phù hợp kinh doanh – đầu tư – xây nhà ở kết hợp mặt bằng
Thủy Nguyên sẽ bừng sáng chỉ trong khoảng một thời gian nữa thôi, các nhà đầu tư nhanh tay sở hữu những bất động sản đẹp nhất
✅ Thông tin lô đất:
Diện ...
Bán đất tại anh dũng 8, sổ đỏ chính chủ 180m2. 40 triệu / m2( thương lượng)
4
7.2 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Đường Anh Dũng 8, P.Hưng Đạo, Q.Dương Kinh, HP

Đất nền Đường Anh Dũng 8, Phường Hưng Đạo, Hải Phòng - Quận Dương Kinh, Hải Phòng cũ với diện tích 180 m², giá 40 triệu / m² có thương lượng, là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư.
- Diện tích lớn, phù hợp xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
- Mặt tiền rộng 9,5x 20
- Đường vào rộng 15m trực chính vào dự án phù hợp cho cả xây biệt thự hoặc kinh doanh
- Sổ đỏ chính chủ

Đặc điểm nổi bật:
- Vị trí ...
Bán đất biệt thự 126m lô 10b đường lê hồng phong hải an hải phòng
3
12.73 tỷ 126 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

663. - Bán lô đất Tuyến 2 Lê Hồng Phong _ lô 10b đối diện toà án Thành Phố Hải Phòng, cạnh cổng chào chợ lũng vào
- DT 126m² mặt tiền 7m đường siêu rộng xây villa biệt thự siêu đẹp
- Hướng đônh bắc
- Vị trí đỉnh Lê Hồng Phong toà nhà ngân hàng, biệt phủ xung quanh đã kín
- giá : 101 triệu/m
Lh: Văn Cường (phone,zalo)
Bán mảnh đất 60m mặt đường rộng 30m lô 27 đường lê hồng phong siêu rẻ 120 triệu
3
7.2 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

BÁN MẢNH ĐẤT 60m MẶT ĐƯỜNG RỘNG 30M lô 27 ĐƯỜNG LÊ HỒNG PHONG SIÊU RẺ 120 triệu
Do chủ cần tiền lên bán gấp giá siêu rẻ.đầu tư quá ngon ạ.giá thị trường ở đây đang là 135 triệu/m
Hướng : Đông Bắc
Đường đôi trước mặt rộng 30m.đối diện UBND quận Ngô Quyền cũ
Diện tích : 60m (4x15)
Giá : 120 triệu/m
Lh: Văn Cường (phone,zalo)
Bán lô 75,3m mặt đường 83 vạn mỹ, ngô quyền
3
7.38 tỷ 75 m²
Đất Riêng

Đường Vạn Mỹ, P.Vạn Mỹ, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô 75,3m mặt đường 83 Vạn Mỹ Ngô Quyền
- Mặt tiền: 5,5m, hướng Bắc, vị trí đẹp nhất dự án.

Giá: 98 tr/m (thương lượng) 7.379
Liên hệ:
Hàng hiếm lô góc xẻ khe 48m2 tđc 226 lê lai anmaison giá cực tốt
5
6 tỷ 48 m²
Đất Riêng

ANmaison, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

Hàng hiếm lô góc xẻ khe 48m² TĐC 226 Lê Lai giá cực tốt!

- Sản phẩm đẹp, khó tìm tại KĐT 226 Lê Lai.
- Vị trí tuyến 2 đẹp hàng thửa trong KĐT 226, hạ tầng đồng bộ.
- Lô góc xẻ khe vườn hoa 4m thoáng vĩnh viễn, cực kỳ giá trị.
- Xẻ khe 4m cạnh đất mở cửa sổ thoáng, ánh sáng tự nhiên.
- Đường trước nhà rộng 13m ô tô tránh, đỗ thoải mái.
- Xây dựng 7 tầng phù hợp ở, kinh doanh hoặc làm dòng tiền.
- ...
Bán đất khu đấu giá bái trong, hoa động, 3,25 tỷ, 72m2 view đẹp giá tốt
4
3.25 tỷ 72 m²
Đất Riêng

Đường Hoa Động, X.Hoa Động, H.Thủy Nguyên, HP

Đất nền ở Hoa Động, Thủy Nguyên, Hải Phòng, diện tích 72m², giá 3,25 tỷ. Pháp lý đầy đủ, mặt tiền 6m, ngõ trước rộng 13m, rất thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Đặc biệt, với hướng Tây Bắc, phong thủy tốt, tạo điều kiện cho cuộc sống thoải mái và phát triển.

Khu vực này có tiềm năng phát triển mạnh mẽ, giúp tăng giá trị bất động sản trong tương lai. Ngõ vào rộng rãi, có thể dễ ...
Bán đất tại tdc hoa động, thủy nguyên, hải phòng, giá 3,18 tỷ, 60m2
5
3.18 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường 9C, X.Hoa Động, H.Thủy Nguyên, HP

Mảnh đất này nằm ở Đường 9C, p Hoa Động, Thủy Nguyên, Hải Phòng, diện tích 60m², giá chỉ 3,18 tỷ. Khu vực này rất thoáng đãng, mặt tiền rộng 4m, ngõ vào rộng 15m, cực kỳ thuận lợi cho việc xây dựng và kinh doanh. Pháp lý đã đủ với sổ đỏ, yên tâm về giấy tờ.