Bán đất tại Hải Phòng giá nhỏ hơn 15 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Mặt đường sông he gần vin hoà nghĩa dương kinh hải phòng.lô góc
4
3.98 tỷ 110 m²
Đất Riêng

Phố Sông He, P.Hòa Nghĩa, Q.Dương Kinh, HP

Vị trí cách đường cầu rào 3 tầm 100m.Cách vin 200m

Mặt đường sông he hòa nghĩa dương kinh hải phòng.
Thích hợp đầu tư ngay dự án vin
Mặt đường nhựa 8m.Gần bến xe và dự án Hưng Ngân.

DT:4,25x26=110,5m².Lô góc
Giá:4 tỷ

LH Em Phương:.Nhà Đất Nguyễn Phương 728 phạm văn đồng dương kinh hải phòng
Bán lô đất 50,6 m2 ngõ ô tô vào tại phố tiểu trà hưng đạo dương kinh
5
1.65 tỷ 50 m²
Đất Riêng

Phố Tiểu Trà, P.Hưng Đạo, Q.Dương Kinh, HP

Diện tích 50,6m². Ngang 4m vuông vắn.
Đường trước đất rộng 4m oto chạy vòng quanh.
Vị trí: Khu vực đông dân cư, an ninh tốt,
- Bán kính 400m chợ, trường học, gần đường vành đai 2. Di chuyển TTTP, cao tốc 10p.., đất tiểu trà chưa bao giờ hết hót, quý a chị đầu tư nhanh tay sở hữu lô đất tiềm năng, sinh lời cao nào.
Bìa hồng, không quy hoạch.
LH:
Bán lô đất 60.4m2 ngõ ô tô vào gần chợ minh kha, an dương, hải phòng. giá 1,25 tỷ
3
1.25 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Minh Kha, P.An Hải, H.An Dương, HP

- Diện tích: 60,4 m².
- Mặt tiền: 5,7 m đất vuông vắn.
- Ngõ ô tô vào đi 2 phút ra trung tâm phường An Hải, gần chợ Minh Kha trường học các cấp, tạp hóa, siêu thị, nhà hàng, khu dân cư văn minh đông đúc.
- Giá: 1,25 tỷ.
- Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ.
- LH: .
Bán lô đất 100mv tđc câu đông quang trung an lão hải phòng
4
1.7 tỷ 100 m²
Đất Riêng

X.Quang Trung, H.An Lão, HP

Chính chủ gửi bán lô đất TĐC Câu Đông - Quang Trung- An Lão- HP( Nay là xã An Quang)
Diện tích 100m² - Ngang 5m
Hướng Đông - Bìa Hồng Chuẩn Nét
Đường nhựa 6m vỉa hè 2 bên mỗi bên 3m đường thông 2 ôtô tránh nhau
Dân cư xung quanh đông đúc, tiện ích bán kính 500m là chợ kênh , trường học các cấp, trạm y tế, UBND xã An Quang và QL 10
Vị trí đẹp, tiện ích thuận lợi , cách bệnh viện đa khoa quốc tế ...
Bán lô đất 75,6mv giáp khu công nghiệp cẩm văn quốc tuấn an lão hải phòng
6
1.5 tỷ 75 m²
Đất Riêng

Đường 362, X.Quốc Tuấn, H.An Lão, HP

Lô đất sát vách cụm CN Cẩm Văn Quốc Tuấn đường thông xe oto 7 chỗ chạy
Là lô góc với diện tích siêu phẩm gần 80mv Ngang 5m
Nằm trong lõi khu dân cư đông đúc phát triển hưng thịnh toàn nhà đẹp
Đi ra QL 362 chỉ 150m
3 bước chân ra cụm CN

Giá 1ty500tr
Lh Bùi Thanh : Để chốt với chính chủ
Bán lô đất 93,2mv mặt trục thôn đông nham quốc tuấn an lão hải phòng
6
1.6 tỷ 93 m²
Đất Riêng

Đường 362, X.Quốc Tuấn, H.An Lão, HP

MÌNH CÒN 1 LÔ RẤT ĐẸP MẶT TRỤC THÔN ĐÔNG NHAM - QUỐC TUẤN - AN LÃO

Điểm mở kinh doanh buôn bán làm nghề rất tốt . Hiện tại có những hộ bên cạnh đã mở bán đại lý, tạp hoá

Lô đất ở vị trí trung tâm đông dân rẻ đẹp nhất khu vực lúc này

DT nhiều : 93mv Ngang 4m

Hướng : Tây Nam

Bám Đường nhựa thực tế 6m cao áp mương thoát nước đầy đủ

Bán kính 300-500m đầy đủ mọi tiện ích trường Mầm Non, cấp ...
1 lô duy nhất mặt đường 11m hoà nghĩa, dương kinh, hải phòng, gần dự án vinhomes
7
3.36 tỷ 112 m²
Đất Riêng

Đường Trung Nghĩa, P.Hòa Nghĩa, Q.Dương Kinh, HP

Mặt đường 11m Hoà Nghĩa, Dương Kinh, Hải Phòng.

Gần dự án Vinhomes. Gần đường Cầu Rào 3.

Gần uỷ ban, trường học các cấp.

DT: 5,2x19m=112m². Nở hậu: 6m.

Giá: 30tr/m².
LH em Phương: .
Nhà Đất Nguyễn Phương 85 Nghĩa Phương, Minh Đức, Đồ Sơn, Hải Phòng.
Bán lô 40m2 tđc cây đa, văn cao
3
4.52 tỷ 40 m²
Đất Riêng

P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô 40m² TĐC Cây Đa, Văn Cao.
- Diện tích: 40m² (MT 4m x 10m).
- Hướng tây tứ trạch.
- Đường thông rộng: 11m (vỉa hè 2,5m).
- Tiện ích: Gần phố Tây Văn Cao, Big C, Lê Hồng Phong thuận tiện di chuyển các hướng.

Giá: 113 triệu/m²(có bớt).
=======================
Tùng Anh Land: .
- Số 26 Trần Hoàn, Hải An.
Hàng đẹp cho các nhà đầu tư. bán đất hợp đức  đồ sơn  hải phòng
3
2.22 tỷ 86 m²
Đất Riêng

P.Hợp Đức, Q.Đồ Sơn, HP

Hàng đẹp cho các nhà đầu tư. Hợp Đức - Đồ Sơn - Hải Phòng.

Full tiện ích trường học mẫu giáo, cấp 1,2 ủy ban, sân bóng, chợ. Cách đường ven biển tầm 800m.

Thích hợp đầu tư, xây nhà view sông mát mẻ.

DT: 86,9m². N: 4m.

Giá: 25,5tr/m².

LH em Phương: .
Chuyển nhượng lô đất 89,8m2 tdc đằng lâm 2, hải an
3
7.9 tỷ 89 m²
Đất Riêng

P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

Chuyển nhượng lô đất 89,8m² TDC Đằng Lâm 2, Hải An.
Vị trí đẹp trong khu phân lô thông Ngô Gia Tự và Bùi Viện. Khu dân cư văn minh, gần chợ, trường các cấp.
Diện tích: 89,8m² (4,8m x 18,7m).
Hướng: Bắc.
Có khe kĩ thuật sau đất 1,5m.

Giá: 88 tr/m² (thương lượng).

Tùng Anh Land: .
- Số 26 Trần Hoàn, Hải An.
Gấp! bán đất thế lữ, thượng lý, hồng bàng, hải phòng 5.6 tỷ, 40m2 view đẹp đường to nghỉ dưỡng
3
5.6 tỷ 40 m²
Đất Riêng

Đường Thế Lữ, P.Thượng Lý, Q.Hồng Bàng, HP

Đất thổ cư tại Đường Thế Lữ, Phường Thượng Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng với diện tích 40m², giá 5.6 tỷ VND. Đây là cơ hội tuyệt vời để đầu tư hoặc xây dựng nhà ở. Hướng Nam hướng ra hồ, view dịu, hè mát đông ấm

Địa điểm tiện ích xung quanh:
- Hồ thiên nga, hồ tam bạc đi bộ thể dục
- Chợ cách 100m
- Siêu thị BRG, Minh Khai
- Bệnh viện Hữu Nghị Việt Tiệp
- Trường mẫu giáo, tiểu học, thcs, thpt cực ...
68m² ĐƯỜNG 8M SÁT KCN TRÀNG DUỆ 3 CHỈ 700M
Diện tích: 68m² vuông vắn, dễ xây dựng
Đường trước đất: rộng 8m ô tô tránh thoải mái
Vị trí: Thượng Trang khu dân cư hiện hữu
Cách cổng phụ KCN Tràng Duệ 3: chỉ ~700m

Giá tốt phù hợp tài chính tầm trung

Đầu tư đón sóng KCN
Xây ở hoặc làm trọ đều đẹp
Tính thanh khoản cao dễ mua dễ bán
Hàng thật vị trí đẹp không lỗi

Liên hệ Minh Thảo:
Tìm đâu ra lô đất sử dụng 84m2 tại tdp kiều thượng  phường an hải giá rẻ nhất khu vực
4
850 triệu 54 m²
Đất Riêng

Đường A2, P.An Hải, H.An Dương, HP

850tr sở hữu siêu phẩm.
Lô F0 Kiều Thượng.
84.5m²(30m² lưu không).
Ngõ ô tô.
Gần KCN Tràng Duệ KCN An Dương.
Gần chợ, trường (1km).
Ở + đầu tư đều đẹp.
Cần bán nhanh lô đất thổ cư sát cạnh kcn tràng duệ 3 4
3
900 triệu 60 m²
Đất Riêng

X.Bát Trang, H.An Lão, HP

Bán lô đất thổ cư ngay thông Đại Trang, Bát Trang cũ. Nay là An Trường, An Lão:
- Diện tích 60m2
- Bìa đỏ sẵn
- Ngõ ô tô quay đầu
Chi tiết liên hệ
Đường 10m tân thành, dương kinh, hải phòng
3
2.61 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Tân Thành, P.Tân Thành, Q.Dương Kinh, HP

Ngõ 81 Tân Thành, Dương Kinh. Trục đường đối diện UBND phường.

Mặt đường thông, rộng 10m. Vỉa hè đèn cao áp.

Khu dân cư đông đúc, sầm uất và văn minh. Cách trường, chợ, ủy ban chỉ tầm hơn 100m. Gần KCN Đồ Sơn, đường ven biển.

DT: 4,5x20m=90m².

Giá: 29tr/m².

LH em Phương: . Nhà Đất Nguyễn Phương 85 Nghĩa Phương, Minh Đức, Đồ Sơn, Hải Phòng.
Bán lô 40m2 đẹp hiếm tđc lê quang đạo, gia viên. giá chỉ 4 tỷ 650
3
4.64 tỷ 40 m²
Đất Riêng

P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

LÔ 40M2 ĐẸP HIẾM TĐC LÊ QUANG ĐẠO, GIA VIÊN GIÁ CHỈ 4.65 TỶ

* Trung tâm khu phân lô, vị trí cực đẹp - tuyến 2 Lê Quang Đạo
* Đường rộng 9m, ô tô tránh thoải mái
* Hướng: Đông Nam mát mẻ
* Diện tích 40m (4m x 10m)
* Phù hợp để ở hoặc đầu tư sinh lời
____________________________
Tùng Anh Land:
Mặt đường 208 an dương hải phòng
3
5.6 tỷ 100 m²
Đất Riêng

PG An Đồng, X.An Đồng, H.An Dương, HP

Bán mảnh đất An Đồng An Dương Hải Phòng.

Đường rộng 18m vỉa hè 2 bên. Điểm kinh doanh buôn bán thuận tiện.

Thích hợp đầu tư sinh lời. Thuận tiện đi lại.

DT: 5x20=100m².

Giá: 56tr/m².

LH Em Phương: . Nhà Đất Nguyễn Phương 728 Phạm Văn Đồng Dương Kinh Hải Phòng.
Lô đất 60m2 lô 21b lê hồng phong (sau big c  lạc hồng). giá siêu tốt 5.7 tỷ
3
5.7 tỷ 60 m²
Đất Riêng

P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Lô đất 60m² lô 21B Lê Hồng Phong (sau Big C - Lạc Hồng).
- Diện tích: 60m² (4,3mx14m) khe sau 1m.
- Vị trí đầy tiềm năng cơ sở đang trong quá trình hoàn thiện. Tiện ích xung quanh gần Trung tâm tiệc cưới, siêu thị Big C.
- Bìa đỏ. Hướng: Tây Nam.

Giá chỉ: 95 tr/m² (thương lượng).

Tùng Anh Land: .
KĐT Lê Hồng Phong.
Bán đất 60m2 lô 20b lê hồng phong (sau lạc hồng), gia viên, hải phòng
5
6.96 tỷ 60 m²
Đất Riêng

P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán đất 60m² lô 20B Lê Hồng Phong (sau Lạc Hồng)
- Diện tích: 60m² (ngang 4m dài 15m)
- Đường trước đất: 15m rộng cả vỉa hè, khe kỹ thuật 2m
- Hướng: Đông Bắc
- Hạ tầng đồng bộ, khu phân lô dân trí cao
- Tiện ích: trường học từ C1 C3, chợ, trung tâm thương mại Go, Lạc Hồng
- Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ

Giá: 116 tr/m² có tt
____________________________
Tùng Anh Land: .
Bán lô đất đấu giá 100m2 đông nam, tuyến 2 lê quang đạo
4
8.9 tỷ 100 m²
Đất Riêng

P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

BÁN LÔ ĐẤT ĐẤU GIÁ 100M2 ĐÔNG NAM, TUYẾN 2 LÊ QUANG ĐẠO

Diện tích: 100m (5m x 20m)
Vị trí: Gần hồ An Biên, Tuyến 2 - cách mặt đường Lê Quang Đạo chỉ 20m. Khu vực trung tâm thành phố, khu dân cư đông đúc. Nhiều tiện ích chợ, trường học các cấp
Hướng: Đông Nam mát mẻ, phong thủy đẹp

Giá bán: 8.9 tỷ /lô (có thương lượng)

Liên hệ: Tùng Anh Land
Từ 280 tới 300 của 699

Xem quy hoạch tại Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm