Bán đất tại Hải Phòng giá nhỏ hơn 15 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Mặt đường thành tô diện tích lớn giá mềm 240m2 ngang 8m
3
5.28 tỷ 240 m²
Đất Riêng

Đường Thành Tô, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

MẶT ĐƯỜNG THÀNH TÔ DIỆN TÍCH LỚN GIÁ QUÁ MỀM
Đường nhựa 10m kinh doanh cực đẹp
Gần trường cấp 1,2 khu dân cư đông đúc
240m ngang 8m
Đã tách sẵn 2 lô 120m/lô
Phù hợp mở VP, cửa hàng, đầu tư giữ tiền
Chỉ 22tr/m rẻ hiếm khu vực

Zalo: Em Hùng
Mặt đường diện tích lớn chốt nhanh kẻo mất!
 mặt đường vũ hộ  hải thành  dương kinh  hải phòng
3
3.43 tỷ 98 m²
Đất Riêng

Phố Hải Thành, P.Hải Thành, Q.Dương Kinh, HP

- Mặt đường Vũ Hộ - Hải Thành - Dương Kinh - Hải Phòng

- Đường rộng 16m
- Diện tích 98m² ngang 4,5m
- Vị trí lô mặt đường Vũ Hộ
- Cách mặt đường 353 Phạm Văn Đồng tầm 200m
- Khu dân cư quá đông đúc và sầm uất
- Tiện ích xung quanh quá đầy đủ

- Giá: 3xtr/1m² ( x tiểu học )
-
LH: (Vũ Ngọc) để được tư vấn và biết thêm thông tin chi tiết
Chính chủ cần bán siêu phẩm lần đầu tiên xuất hiện tại ngõ 32 tân thành !
6
1.79 tỷ 95 m²
Đất Riêng

Đường Tân Thành, P.Tân Thành, Q.Dương Kinh, HP

Chính chủ cần bán Siêu Phẩm LẦN ĐẦU TIÊN xuất hiện tại ngõ 32 Tân Thành !

- Diện tích 95m² - Ngang 5m + thêm 15m² lưu không , hướng Tây!

- Cách mặt trục chính Tân Thành 50m , cách mặt 353 chỉ 200m . Ngõ thực tế 3m , oto đỗ cửa !

- Tiện ích xung quanh cực kỳ nhiều ! Cam kết Ko dính QH , Ko lỗi PHONG THUỶ !

- Giá chỉ 1,7xx tỷ ! Cực rẻ & hợp lý để đầu tư giai đoạn này !

- Liên hệ: để biết ...
Chính chủ gửi bán lô đất tại đường tân thành
4
2.08 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Tân Thành, P.Tân Thành, Q.Dương Kinh, HP

Chính chủ gửi bán lô đất tại Đường Tân Thành !

Diện tích 80m² (4x 20)

Lô đất nằm trên mặt đường nhựa 10m, vỉa hè cao áp 2 bên!

Tiện ích không thiếu thứ gì: gần chợ, gần trường mầm non, trường cấp 1, cấp 2 Tân Thành, gần khu Công nghiệp..

Giá chỉ 2.1x tỉ thôi

Liên hệ: (Vũ Ngọc)
SIÊU PHẨM LÔ GÓC GIÁ CHỈ 799 TRIỆU RẺ NHẤT KHU VỰC

Vị trí đẹp, đường thông các ngả, ô tô đi lại thuận tiện
Gần Ủy ban, trường học chỉ khoảng 300500m
Nằm sát khu vực phát triển mạnh gần KCN Tràng Duệ 3
Tiềm năng tăng giá cực lớn trong thời gian tới, phù hợp đầu tư và an cư lâu dài

Giá chỉ: 799 triệu
Pháp lý rõ ràng

Anh chị em quan tâm liên hệ ngay Kiên: để xem đất và chốt giá tốt ...
Hàng hiếm 40m2 đất tđc xi măng, sở dầu, hồng bàng chỉ hơn 3 tỷ xíu
4
3.25 tỷ 40 m²
Đất Riêng

Đường Hùng Vương, P.Sở Dầu, Q.Hồng Bàng, HP

- Lô đất vuông vắn, mặt tiền 4m, hướng Đông Bắc, nằm trong khu phân lô đường thông hè thoáng rộng 12m, oto đỗ tránh nhau thoải mái.
- Dân trí cao, xung quanh toàn nhà cao cửa rộng, di chuyển 3 phút về trung tâm Thành Phố, 10 phút sang trung tâm Hành chính mới Thủy Nguyên
- Sổ đỏ chót
- Gía bán rẻ nhất khu hiện nay chỉ 3 tỷ 250 triệu
Nhắn zalo em Dậu để làm việc chính chủ
Bán đất 54m2 tđc kiến thiết, sở dầu, hồng bàng  giá 4,05 tỷ
3
4.05 tỷ 54 m²
Đất Riêng

Đường Kiến Thiết, P.Sở Dầu, Q.Hồng Bàng, HP

- Diện tích: 54m² ngang 4,5m.
- Hướng gì cũng có
- Đường trải nhựa 7m vỉa hè 2m.
- Lô đất vuông vắn, không lỗi lầm, dân cư đông đúc, cơ sở hạ tầng đồng bộ, bán kính 1km đầy đủ tiện ích không thiếu thứ gì.
- Giá: 75tr/m².
Nhắn zalo em Dậu chuyên BĐS An Dương, Hồng Bàng.
Bán đất 100m2 kpl đống chuối, hồng bàng, hải phòng
3
4.6 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Trương Văn Lực, P.Hùng Vương, Q.Hồng Bàng, HP

Bán đất 100m² KPL Đống Chuối, Hồng Bàng, Hải Phòng.
- Diện tích: 100m² ngang 5m.
- Hướng Đông Nam.
- Đường 13,5m gồm vỉa hè 3m
- Cơ sở hạ tầng đồng bộ, điện nước ngầm, cách trường, chợ chỉ khoảng 300m, dân cư đông đúc, văn minh.
- Sổ hồng chính chủ.
- Giá: 4,6 tỷ (có thoả thuận).

Nhắn zalo em Dậu chuyên BĐS An Dương, Hồng Bàng.
Bán gấp đất tại khu đấu giá, trường chinh, 75m2, giá ưu đãi 3x tỷ vnd
4
3.3 tỷ 75 m²
Đất Riêng

Đường Trường Chinh, P.Đồng Hòa, Q.Kiến An, HP

Người đăng: Ngân (1 tin đăng)
Đất nền nằm ở vị trí đắc địa tại Khu đấu giá, Đường Trường Chinh, Phường Kiến An, Hải Phòng (cũ: Quận Kiến An, Hải Phòng), với diện tích 75m², pháp lý đầy đủ.
+ Diện tích: 75m²
+ Giá: 3,x tỷ VND
+ Hướng cửa chính: Bắc
+ Chiều ngang mặt tiền: 4.5m
+ Chiều rộng ngõ trước: 15m

Đặc điểm nổi bật của mảnh đất này là ngõ vào rộng rãi, thuận tiện cho việc di chuyển và sinh hoạt. Mặt tiền 4.5m ...
60m2 đất lô 15 lê hồng phong  đường 15m  tây tứ trạch
3
6.9 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất Lô 15 Lê Hồng Phong sau UBND phường Hải An.
- Diện tích: 60m² ngang 4m dài 15m.
- Khe kỹ thuật 2m.
- Đường 15m cả vỉa hè.
- Hướng Tây Nam.
- Giá: 115triệu/m².

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG ĐÌNH VŨ – HẢI AN – MẶT TIỀN 8M – GIÁ 4X TR/M²
4
4 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Hạ Đoạn, P.Đông Hải 2, Q.Hải An, HP

Lô đất nằm trên trục Đình Vũ – tuyến giao thương chiến lược kết nối cảng, KCN và trung tâm Hải An. Phù hợp xây văn phòng, showroom, kho xưởng hoặc đầu tư trung – dài hạn.
Khu vực lưu lượng xe container lớn, hạ tầng hoàn chỉnh, hưởng lợi trực tiếp từ phát triển logistics và cảng biển. Tiềm năng tăng giá rõ ràng.
Thông tin chính:

Diện tích: 100m²

Mặt tiền: 8m (rộng, dễ khai thác)

Đất ...
40.5m2 đất tđc 47 lê lai  ngang 4.5m  đường 9.5m
4
4.46 tỷ 40 m²
Đất Riêng

Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất TĐC 47 Lê Lai.
- Diện tích: 40.5m² ngang 4.5m dài 9m.
- Đường rộng 9.5m cả vỉa hè.
- Khe kỹ thuật 2m.
- Hướng Đông Nam.
- Giá: 110 triệu/m² ~ 4.45 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An.
59.85m2 đất lô 20b lê hồng phong  ngang 4.5m  tây tứ trạch
5
7.48 tỷ 59 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất Lô 20B Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 59.85m² ngang 4.5m dài 13.3m.
- Đường 13.5m cả vỉa hè.
- Khe kỹ thuật 2m.
- Vị trí ngay sau Lạc Hồng, siêu thị GO.
- Hướng Tây Tứ Trạch.
- Giá: 125 triệu/m² ~ 7.48 tỷ

48m2 đất tuyến 3 tđc 226 lê lai view công viên  ngang 4m  đường 13m
3
4.66 tỷ 48 m²
Đất Riêng

Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất TĐC 226 Lê Lai.
- Diện tích: 48m² ngang 4m dài 12m.
- Vị trí tại tuyến 3 của khu TĐC view dải công viên cây xanh.
- Đường rộng 13m cả vỉa hè.
- Không áp mặt vào nhà đối diện tha hồ để xe.
- Quy hoạch được xây tối đa 7 tầng.
- Giá: 97 triệu/m² ~ 4.65 tỷ thoả thuận.

Mảnh nhà vườn xã kiến minh minh tân kiến thuỵ hải phòng
3
7.67 tỷ 495 m²
Đất Riêng

X.Minh Tân, H.Kiến Thụy, HP

Nhà Vườn ở minh tân kiến thuỵ hải phòng.Gần ga đường sắt LC_HP_HN

Ngay trung tâm hành chính 3 xã.Cách chợ 300m.Uỷ ban trường học ngân hàng.Cách trục đường to chỉ 500m

Thuận tiện đi lại.Thích hợp nghỉ dưỡng.

DT:495m² Bìa Đỏ.14m² đất liền kề.Có sẵn khuôn viên nhà.Chỉ sách vali về ở.

Giá:15,5tr/m2

LH Em Phương:.Nhà Đất Nguyễn Phương 728 Phạm Văn Đồng Dương Kinh Hải Phòng
Ngõ 5m thông nhau ngay vin dương kinh và sát cầu rào 3
3
1.68 tỷ 76 m²
Đất Riêng

P.Hòa Nghĩa, Q.Dương Kinh, HP

Hàng siêu đẹp Hoà Nghĩa Dương Kinh.

Ngõ 5m thông nhau Hoà Nghĩa Dương Kinh. Cách đường Đại Thắng 100m.

Vị trí ngay trường học các cấp chợ uỷ ban. Gần đường Cầu Rào 3. Di chuyển 5 phút ra Vin Home Dương Kinh.

DT: 4x19,2=76,6m².

Giá: 1 tỷ 680tr.

LH Em Phương: . Nhà Đất Nguyễn Phương 728 Phạm Văn Đồng Dương Kinh Hải Phòng.
Lô rẻ nhất hải thành trung tâm hành chính phường
4
2.62 tỷ 85 m²
Đất Riêng

Phố Hải Thành, P.Hải Thành, Q.Dương Kinh, HP

Lô đất rẻ nhất Hải Thành, Dương Kinh, Hải Phòng cho nhà đầu tư.

Đường rộng 10m. Tiện ích xung quanh trường học, ngân hàng, uỷ ban, chợ. Trung tâm hành chính.

DT: 85,9m².

Giá: 30,5tr/m².

LH em Phương: . Nhà Đất Nguyễn Phương 85 Nghĩa Phương, Minh Đức, Đồ Sơn, Hải Phòng.
Đường 11m hoà nghĩa dương kinh gần đường cầu rào 3
4
6.25 tỷ 212 m²
Đất Riêng

Đường Hòa Nghĩa, P.Hòa Nghĩa, Q.Dương Kinh, HP

Mặt đường 11m Hoà Nghĩa Dương Kinh Hải Phòng

Gần đường cầu rào 3.Gần dự án vinhome Dương Kinh

DT:8x26,5=212m2

Giá:29,5tr/m2

Mặt đường sông he gần vin hoà nghĩa dương kinh hải phòng.lô góc
4
3.98 tỷ 110 m²
Đất Riêng

Phố Sông He, P.Hòa Nghĩa, Q.Dương Kinh, HP

Vị trí cách đường cầu rào 3 tầm 100m.Cách vin 200m

Mặt đường sông he hòa nghĩa dương kinh hải phòng.
Thích hợp đầu tư ngay dự án vin
Mặt đường nhựa 8m.Gần bến xe và dự án Hưng Ngân.

DT:4,25x26=110,5m².Lô góc
Giá:4 tỷ

LH Em Phương:.Nhà Đất Nguyễn Phương 728 phạm văn đồng dương kinh hải phòng
60m2 đất mặt đường đôi 30m lô 27 lê hồng phong đối diện ubnd quận ngô quyền
3
8.1 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- 60m² mặt đường đôi lô 27 Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 60m² ngang 4m dài 15m.
- Đường đôi rộng 30m (vỉa hè 5m) có dải phân cách.
- Nằm đối diện UBND quận Ngô Quyền.
- Xây dựng tối đa 7 tầng thích hợp vừa ở vừa kinh doanh, làm văn phòng công ty.
- Hướng Đông Bắc.
- Giá 135 triệu/m² (8.1 tỷ)

Từ 260 tới 280 của 699

Xem quy hoạch tại Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm