Bán đất tại Hải Phòng giá nhỏ hơn 15 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
59.9m2 đất trục chính đường 15m lô 20b lê hồng phong sau lạc hồng
4
8.09 tỷ 59 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất Lô 20B Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 59.9m² ngang 4.5m dài 13.3m.
- Nằm trên trục chính của Lô 20B đường rộng 15m cả vỉa hè.
- Hướng Tây Bắc.
- Khe kỹ thuật 2m.
- Giá: 8.07 tỷ.
- Sổ đỏ hình thức sd chung
- Chủ hạ 5 giá. 135 triệu/m². Mức giá rất đẹp so với các lo xung quanh. ACE đẩy mạnh ạ. Số lô inb riêng.
49.5m2 đất tđc 47 lê lai gần vườn hoa nguyễn trãi  ngang 4.5m
4
5.1 tỷ 49 m²
Đất Riêng

Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất TĐC 47 Lê Lai.
- Diện tích: 49.5m² ngang 4.5m dài 9m.
- Vị trí tuyến 2 cách mặt đường Lê Lai vài bước chân.
- Đường nhựa có vỉa hè oto đỗ cửa 24/7.
- Gần vườn hoa Nguyễn Trãi.
- Giá: 103 triệu/m² ~ 5.09 tỷ.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Spcc, tuyến đầu công viên vườn hoa đất tái định cư gốc lim, đằng hải (c521)  0917 696 ***
3
5.7 tỷ 112 m²
Đất Riêng

Phố Mai Trung Thứ, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

SPCC, tuyến đầu công viên vườn hoa Đất tái định cư Gốc Lim, Đằng Hải (C521) LH .

D. Tích: 112,9m²(ngang 5 x 22,6m) - Hướng: Tây Bắc.

- Đường quy hoạch 30m vỉa hè 5m mỗi bên, tuyến đầu giáp công viên vườn hoa.
- Khu đông dân cư đã xây ở, bán kính 1km nhiều tiện ích trường, chợ, UB hành chính...

Giá: 50,5 tr/m² (~ 5,7 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, GL112).
+ Chuyên ...
Đẳng cấp thượng lưu đất biệt thự đồng bồ, hải an (e204)  0917 696 ***
3
13.46 tỷ 345 m²
Đất Riêng

P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Đẳng cấp thượng lưu đất biệt thự Đồng Bồ, Hải An (E204) LH

D.tích: 345m² (ngang 12,8 x 27) - Hướng: Tây Bắc

- Vị trí siêu đẹp, tuyến 2 đường 40m thông ra Lê Hồng Phong đã có quyết định làm
- Đường to vỉa hè rộng, dãy toàn biệt thự, dân đang về xây ở nhiều, cách siêu thị Go hơn 2km

Giá: 39 tr/m² (~13,4 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, DB345)
+ Chuyên BĐS các khu Tái ...
Mặt đường 15m đất tái định cư gốc lim, đằng hải (e164)  0917 696 ***
3
4.16 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Lũng Đông, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Mặt đường 15m đất tái định cư Gốc Lim, Đằng Hải (E164) LH

D.tích: 80m² (ngang 4 x 20) - Hướng: Đông Nam

- Đường to vỉa hè rộng, ô tô dừng đỗ thoải mái, cách công viên vườn hoa 200m
- Bán kính 1km full tiện ích: trường học, chợ Lũng Đông, đường Lê Hồng Phong ...

Giá: 52 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 4,1 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, GL80)
+ Chuyên BĐS các khu Tái định ...
SPCC, lô góc mặt đường 30m đất tái định cư tại Gốc Lim, Đằng Hải (E220) LH

D.tích CN: 172m² (ngang 10 x 17m) - Hướng: Đông Bắc

- Vị trí siêu đẹp, cách công viên vườn hoa chỉ mấy chục mét
- Bán kính 1km full tiện ích, trường, chợ, bệnh viện, đường Lê Hồng Phong...

Giá: 56 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 9,6 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, GL172)
+ Chuyên BĐS các khu Tái ...
Bán 90.6m đất phân lô, tuyến 2 lê quang đạo, gia viên (đông khê)
4
7.52 tỷ 90 m²
Đất Riêng

P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

BÁN 90.6m ĐẤT PHÂN LÔ, TUYẾN 2 LÊ QUANG ĐẠO, GIA VIÊN

Vị trí: tuyến 2 đường Lê Quang Đạo
Diện tích: 90.6m ngang 5.6m x 16m
Pháp lý vừa đấu giá xong, pháp lý rõ ràng
Lô đất cực đẹp, nằm trong khu 2.1ha quy hoạch đồng bộ
Đường xá rộng rãi, hạ tầng hoàn thiện
Gần trung tâm tiện ích đầy đủ, ở hoặc đầu tư đều quá hợp lý

Giá: 83 triệu/m (thương lượng)
____________________________
Tùng Anh ...
Bán lô góc mặt đường đôi 30m, lô 9 lê hồng phong, hải phòng
4
6.9 tỷ 51 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán lô góc cực đẹp hiếm gặp.
Mặt đường đôi 30m Lô 9 Lê Hồng Phong, Hải Phòng.
+ Diện tích đất: 51m² | Mặt tiền 4.4m | Nở hậu đẹp.
+ Diện tích sử dụng: Gần 70m² tối ưu công năng, phù hợp xây mô hình kinh doanh.
+ Vị trí: Lô góc mặt đường đôi 30m cực hiếm, phù hợp xây văn phòng, cửa hàng, cho thuê sinh lời.
+ Pháp lý: Bìa đỏ chính chủ giao dịch nhanh.

+ Giá bán: 6.9 tỷ (có thoả thuận).

Chuyên BĐS ...
Bán lô đất 78m2 ngõ 2,8m trải nhựa ngay mặt đường giếng nẩy, kha lâm, kiến an
4
2.1 tỷ 78 m²
Đất Riêng

Đường Kha Lâm, P.Phù Liễn, Q.Kiến An, HP

Chính chủ gửi bán lô đất rộng 78m² nở hậu không một chút lỗi lầm ở Giếng Nẩy, Kha Lâm, Kiến An ngay gần mặt đường
Ngõ rộng 2,8 m đường trải nhựa, khu dân trí cao toàn nhà cao tầng. sdcc, giá 2,1 tỷ
LH :
Lô đất đẹp trung nghĩa nam đồ sơn
4
1.11 tỷ 50 m²
Đất Riêng

Đường Trung Nghĩa, P.Hợp Đức, Q.Đồ Sơn, HP

LÔ ĐẤT ĐẸP TRUNG NGHĨA NAM ĐỒ SƠN

Diện tích 50,6m
Ngõ nhựa rộng 4,5m ô tô vào tận nơi, tránh nhau thoải mái
Vị trí đẹp, gần UBND, trường học, khu dân cư đông đúc
Ngay tuyến đường trục chính giao thông thuận tiện

Giá chỉ hơn 1 tỷ

Liên hệ xem đất ngay!
/ Zalo Liên Hệ Trần Thái Sơn :
Cc bán lô đất bắc hải, ngõ rộng, khu dân cư đông đúc, gần chợ
4
1.12 tỷ 70 m²
Đất Riêng

P.Bàng La, Q.Đồ Sơn, HP

CHÍNH CHỦ GỬI BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP TRUNG TÂM QUẬN ĐỒ SƠN

Vị trí: Bắc Hải, phường Nam Đồ Sơn, Hải Phòng
Diện tích: 70.5m²
Đất ở đô thị sổ đỏ chính chủ
Ngõ rộng, khu dân cư đông đúc, gần chợ trường học tiện ích đầy đủ
Chỉ vài phút ra biển Đồ Sơn, thích hợp ở lâu dài hoặc đầu tư sinh lời

Pháp lý rõ ràng
Đất vuông vắn, dễ xây dựng
Tiềm năng tăng giá tốt khu vực Đồ Sơn đang phát triển ...
Duy nhất lô đất phường thiên hương, 52 m2 giá từ 690 tr ngay ngã 4 trịnh xá
4
690 triệu 52 m²
Đất Riêng

X.Thiên Hương, H.Thủy Nguyên, HP

Đất ở Kiền Bái Thiên Hương (Thủy Nguyên)

Khu dân cư TDP 3, vị trí cách trục đường liên phường khoảng 50m, đi ra QL10 rất thuận tiện.
Xung quanh đầy đủ tiện ích: trường học, chợ Kiền Bái, khu dân cư hiện hữu đông đúc.
Từ đây di chuyển tới KCN Nam Cầu Kiền chỉ mất khoảng 3 phút.

Diện tích đẹp, phù hợp xây nhà ở lâu dài hoặc tích lũy trung hạn.

Đất có sổ đỏ, pháp lý rõ ràng, sang tên được ngay.
...
Chính chủ bán lô đất tiềm năng đầu tư cạnh khu tái định cu thuỵ hương  kiến thuỵ
5
3.67 tỷ 167 m²
Đất Riêng

X.Thụy Hương, H.Kiến Thụy, HP

- Diện tích : 167m² ( 5.2*32)m
- Hướng Bắc
- Đường trước đất 18m bao gồm vỉa hè 2 bên
- Lô đất ngay đằng sau trường cấp 3 Thuỵ Hương, khu dân cư hiện hữu đông đúc, an toàn và văn minh.
- Cách khu Tái định cư Thụy Hương - Kiến Thuỵ chỉ 30m
- Cách trường PTTH Thuỵ Hương 50m
- Cách TT Thị trấn Núi Đối 800m
- Trường mầm non và chợ dân sinh chỉ 300m
- Lô đất tiềm năng sinh lời cao, thuận tiện giao ...
Bán đất 47 lê lai, ngô quyền, hải phòng, 109 triệu / m2, 40.5m2 ngang 4.5m
4
4.41 tỷ 40 m²
Đất Riêng

Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

Nhanh tay sở hữu lô đất lý tưởng tại TDC 47 Lê Lai, Phường Ngô Quyền, Hải Phòng (cũ: Quận Ngô Quyền, Hải Phòng). Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian xây dựng lý tưởng hoặc đầu tư sinh lời.

+ Diện tích: 40.5m²
+ Giá: 109 triệu / m²
+ Pháp lý: sổ đỏ đầy đủ
+ Hướng cửa chính: Tây
+ Chiều ngang mặt tiền: 4,5m
+ Đường : 9m cả vỉa hef
+ Đường vào rộng rãi, phù hợp ...
Đất F0, sổ đỏ chính chủ chỉ hơn 600tr tại Bát Trang - An Lão.

Hiện bên em đang có hàng F0 mở bán:

Vị trí thuận tiện:
Rất gần cụm KCN Tràng Duệ 1 - 2 - 3.
2 phút ra trường mầm non, nhà văn hoá.
400m ra trục đường 301.
600m tới trường tiểu học và THCS Bát Trang.
Cách ngã tư Quang Thanh 5 phút di chuyển.

Đất vuông vắn đường ô tô vào tận nơi khu dân cư ở kín sẵn.

Giá hơn 600 triệu/lô.
Bao trọn ...
Bán đất tđc tại 226 lê lai, ngô quyền, 90 triệu/m2, 48m2 tuyến 2 đối diện dự án an maison
3
4.32 tỷ 48 m²
Đất Riêng

Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

Đất nền tại 226 Đường Lê Lai, Phường Ngô Quyền, Hải Phòng - Ngô Quyền, Hải Phòng cũ với diện tích 48m², giá bán 90 triệu / m².
- Tuyến 1 đối diện dự án An Maison.
- Đường nội bộ rộng 13m, thuận tiện cho ô tô ra vào.
- Mặt tiền 4m, phù hợp cho kinh doanh.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
- Phong thủy tốt, hướng cửa chính Đông Bắc.

Chi tiết dự án:
- Vị trí: Ngõ 226 Lê Lai, phường Ngô Quyền, TP Hải ...
Bán đất tại tđc đồng linh, lê quang đạo giá 99 triệu / m2, 49,6m2, đang chờ sổ
3
5.15 tỷ 52 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

Nhanh tay sở hữu lô đất tại TĐC ĐỒNG LINH, LÊ QUANG ĐẠO Giá 99 triệu / m², 49,6m², đang chờ sổ
Phường Gia Viên Hải Phòng một vị trí tiềm năng cho đầu tư hoặc xây dựng nhà ở. Đất thổ cư với diện tích 49,6m², giá 99 triệu / m².

+ Đường vào rộng 6m thuận tiện cho việc di chuyển và đỗ xe.
+ Pháp lý đang chờ sổ, đảm bảo quyền lợi cho người mua.

Điểm đặc sắc:
+ Đường vào rộng rãi, phù hợp cho ô tô ...
Chính chủ gửi bán lô n18 đấu giá đồng nẻo  kinh doanh sầm uất
5
6.05 tỷ 117 m²
Đất Riêng

P.Minh Đức, Q.Đồ Sơn, HP

Chính chủ gửi bán lô N18 Đấu giá Đồng Nẻo - Đồ Sơn Hải Phòng.

Diện tích 117.5m² - Ngang 5m.

- Mặt đường Đồng Nẻo - 353c hay đường 14 cũ, rộng rãi, cao áp vỉa hè đẹp.

Mặt đường kinh doanh buôn bán sầm uất.

- Trung tâm khu công nghiệp Đồ Sơn.

- Full mọi tiện ích xung quanh.

- Có thể ở, đầu tư sinh lời hoặc kinh doanh buôn bán thì rất tuyệt vời.

Giá bán 6tỷ050.

Khách quan tâm liên hệ:
...
Bán lô đất 45,4m² mặt ngõ 3m Tại Vân Quan Hưng Đạo ( Đa phúc Dương kinh cũ ) giá chỉ 1,1x tỷ

Vị trí ngõ thực tế rộng 3m
Diện tích :45,4m² ngang 4,1m
Hướng : đông Nam
Sổ đỏ chính chủ
Giá : 1,1x tỷ
Liên hệ : Chung Anh
15,x tr/m2 tại an trường, hải phòng. đường 5m oto tránh nhau. sát cổng phụ khu công nghiệp 652ha
5
1.35 tỷ 85 m²
Đất Riêng

Đường 301, X.Bát Trang, H.An Lão, HP

Diện tích: 85,5m²
Mặt tiền: 4,5m vuông vắn, dễ xây dựng
Đường 5m thông 2 ô tô tránh nhau thoải mái

Điểm cộng nổi bật:
View kênh dừa thoáng mát, cực chill
Vị trí đắc địa:
Cách cổng phụ KCN Tràng Duệ 3 chỉ 800m
Tiềm năng tăng giá mạnh theo khu công nghiệp rộng hơn 600ha
xung quanh dân cư ở đông đúc, hiện hữu

Liên hệ ngay em Phương Anh
Từ 200 tới 220 của 699

Xem quy hoạch tại Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm