Bán đất tại Quận Hải An, Hải Phòng giá nhỏ hơn 15 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
BÁN ĐẤT TĐC ĐƯỜNG DỨA – ĐẰNG HẢI – HẢI AN – 120M² – GIÁ 45TR/M²
3
5.4 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Lũng Đông, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Lô đất nằm trong khu TĐC Đường Dứa, hạ tầng hoàn thiện, dân cư về ở gần kín. Phù hợp xây nhà ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tài sản trung hạn.
Vị trí kết nối nhanh Lê Hồng Phong – Ngô Gia Tự – Bùi Viện. Xung quanh đầy đủ chợ, trường học, siêu thị, tiện ích sinh hoạt.
Thông tin chính:

Diện tích: 120m²

Mặt tiền: 5m

Đất vuông vắn, dễ thiết kế hoặc chia lô

Hạ tầng đồng bộ: đường – điện – ...
Bán đất ngõ 200 cát linh tràng cát ngõ oto đi lại thông thuận tiện gần trường chợ 44,8m2
3
1.56 tỷ 44 m²
Đất Riêng

Đường Cát Linh, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

BÁN ĐẤT NGÕ 200 CÁT LINH TRÀNG CÁT

Tuyến đầu gần chợ hải sản, ngõ thông ô tô đi lại thuận tiện

Diện tích: 44,8m ngang 4m vuông đẹp

Ô tô đỗ cách đất chỉ 20m, không mất phí gửi xe

Gần chợ hải sản, trường học, khu dân cư đông đúc

Pháp lý rõ ràng, sổ đỏ chính chủ, không quy hoạch

Giá chỉ: 1 tỷ 560 triệu (có thoả thuận)

Liên hệ ngay để xem đất và làm việc trực tiếp : Em Hương
Bán đất 69,3m2 mặt ngõ ô tô đậu cửa 417 đằng hải  hải an
4
3.12 tỷ 69 m²
Đất Riêng

Đường Đằng Hải, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Người đăng: Tể (3 tin đăng)
Bán đất 69,3m² mặt ngõ ô tô đậu cửa 417 Đằng Hải - Hải An.
- Hướng Tây TT, cách mặt đường chính 300m, khu dân cư sầm uất...
Giá 45tr/m² TT nhẹ.
BÁN ĐẤT NAM HẢI – TUYẾN 2 BÙI VIỆN – 3 MẶT THOÁNG – GIÁ 44TR/M²
5
44 triệu 75 m²
Đất Riêng

Đường Số 28, P.Nam Hải, Q.Hải An, HP

Lô đất vị trí đẹp, phù hợp xây ở lâu dài, biệt thự phố hoặc đầu tư giữ tài sản. Khu dân cư ổn định, hạ tầng hoàn chỉnh, tiềm năng tăng giá tốt.
Cách mặt đường Bùi Viện vài bước chân, gần công viên Nam Hải ~30m. Kết nối nhanh tới Sân bay Quốc tế Cát Bi và GO! Hải Phòng. Ngõ rộng >5m, hai ô tô tránh nhau.
Thông tin chính:

Diện tích: 75m² (5 x 15m)

Lô đất 3 mặt thoáng: trước – sau – bên ...
Bán đất khu tái định cư sở tư pháp, hải an, hải phòng
4
7.9 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Trần Hoàn, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG SỐ 1 KHU TÁI ĐỊNH CƯ SỞ TƯ PHÁP, HẢI AN, HẢI PHÒNG

Vị trí đẹp tại đầu khu tái định cư Sở Tư pháp, nằm trên mặt đường rộng 12m (bao gồm vỉa hè), ô tô đỗ tận cửa. Nằm trên trục đường thẳng từ Lê Hồng Phong đi vào, kết nối trực tiếp với các tuyến chính như: Trần Hoàn, Bùi Viện, Lê Hồng Phong. Khu dân cư văn minh, hạ tầng hoàn thiện, phù hợp an cư hoặc đầu tư lâu dài. Quỹ đất khu ...
56m2 đất mặt ngõ 8m vị trí tuyến 2 trung lực  ngang 7.5m  cách mặt đường 50m
5
4.59 tỷ 56 m²
Đất Riêng

Phố Trung Lực, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất vị trí tuyến 2 Trung Lực.
- Lô liền kề mỗi lô 56m² ngang 7.5m dài 7.5m.
- Đường trước đất rộng 8m cả vỉa hè.
- Vị trí cách mặt đường TL ~ 50m.

- Lô thường: 82 triệu/m² ~ 4.59 tỷ.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
82m2 đất mặt phố tô vũ tuyến 2 văn cao  đường 15m  tây nam
4
8.5 tỷ 82 m²
Đất Riêng

Đường Tô Vũ, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất phố Tô Vũ tuyến 2 Văn Cao
- Diện tích: 82m² ngang 4m dài 20.5m
- Hướng Tây Tứ Trạch
- Đường thực tế rộng 15m cả vỉa hè
- Vị trí đắc địa cách mặt đường Văn Cao vài bước chân thích hợp xây nhà vừa ở vừa kinh doanh, xây khách sạn, căn hộ dịch vụ
- Giá: 8.5 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An.
Cần bán lô đất tái định cư đường dứa, đường rộng 30m
3
4.8 tỷ 100 m²
Đất Riêng

P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Diện tích: 100m²
Mặt tiền: 4,5m
Đường trước mặt: rộng 30m, giao thông thuận tiện
Hướng: Đông
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ
Giá bán: 4,8 tỷ (có thỏa thuận)
Liên hệ:
Phạm Thêm Hải An (gi ap)
Bất đất tđc lô 9 lê hồng phong hải phòng
3
6.75 tỷ 67 m²
Đất Riêng

Phố Hạ Lũng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Người đăng: Thắng (1 tin đăng)
__ Bán đất TĐC Lô 9_ Đằng Hải_ P . Hải An !
Diện tích : 67,5m². Ngang : 4,5m.
Có khe thoáng đằng sau và vỉa hè rộng
Đường 15m gần trường chợ .
. Bìa đỏ chính chủ
__ Giá 100tr/m² ( có thoả thuận )
Hướng : Đông Nam
Liên hệ :
90m2 đất lô 17 lê hồng phong  ngang 4.6m  đường 12m
4
7.38 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- 90m² đất Lô 17 Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 90m² ngang 4.6m dài 19.5m.
- Đường phân lô rộng 12m cả vỉa hè.
- Thuận tiện di chuyển ra Lê Hồng Phong, Trung Lực, Tây Trung Hành, Ngô Gia Tự, Văn Cao.
- Hướng Tây Tứ Trạch.
- Giá: 82triệu/m2

Spcc, tuyến 2 đường 21m đất tái định cư đồng giáp, hải an (e359)  0917 696 ***
3
4.22 tỷ 52 m²
Đất Riêng

P.Nam Hải, Q.Hải An, HP

SPCC, Tuyến 2 đường 21m Đất tái định cư Đồng Giáp, Hải An (E359) LH

D.tích: 52,8m (ngang 4,4 x 12) - Hướng: Đông Nam

- Đường 12m vỉa hè 2 bên, dãy có nhiều nhà đã xây ở, hạ tầng đầy đủ
- Vị trí gần trường học, chợ dân sinh ... tiềm năng sinh lời tốt khi thông đường 40m ra Lê Hồng Phong

Gi.á: 80 tr/m (có thỏa thuận) (~ 4,2 t.ỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, DG52)
+ ...
Đất phân lô văn cao  thư trung. dt 90m2. giá 75 tr/m2
3
6.75 tỷ 90 m²
Đất Riêng

P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Chuyển nhượng lô đất khu phân lô VIP Văn Cao - Thư Trung, Hải Phòng

Lô đất 90m² mặt tiền 4,5m hướng đông nam đường nội bộ 12m trải nhựa Asphan

Lô đất tọa lạc vị trí đẹp. Gần các tuyến phố Văn Cao, Tô Vũ, Ngô Gia Tự...

Giá 7x triệu /m2
Liên hệ : - Trần Phô
#nhadattranpho
Đất chia lô 192 hàng tổng hải an 200m2 giá hơn 8tỷ
4
8.2 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Hàng Tổng, P.Đông Hải 2, Q.Hải An, HP

ĐẤT CHIA LÔ 192 HÀNG TỔNG HẢI AN
Ngõ rộng ô tô đi lại thuận tiện
Gần TĐC Điểm 4 vườn hoa Cây Lim
Diện tích lớn chia đẹp 4 lô vuông vắn
Cực hợp đầu tư phân lô hoặc xây ở
Khu dân cư đông tiềm năng tăng giá cao
Bìa đỏ chính chủ
Giá hơn 8 tỷ chút (có bớt)

Zalo: Em Hùng
Quỹ đất đẹp hiếm nhà đầu tư không nên bỏ lỡ!
Spccbán lô đất tđc đồng giáp đông hải .diện tích 60m ( 4x15m) . hướng đông nam
3
4.5 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Đông Hải, P.Nam Hải, Q.Hải An, HP

Spcc-Bán lô đất TĐC ĐỒNG GIÁP- ĐÔNG HẢI
Diện tích 60m ngang 4m
Pháp lý : sổ hồng chính chủ
hướng đông nam
Giá :75t/m có thoả thuận
Đường 15m cả vỉa hè tha hồ đỗ oto
Liên hệ : ( em ngọc xem đất )
Spcc, không lỗi lầm đất tái định cư đằng lâm 2 hải an (e111)  0917 696 ***
3
8.08 tỷ 89 m²
Đất Riêng

Đường Ngô Gia Tự, P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

SPCC, không lỗi lầm đất tái định cư Đằng Lâm 2 Hải An (E111) LH

D.tích: 89,8m² (ngang 4,8 x 19) - Hướng: Bắc

- Vị trí đẹp, thuận tiện di chuyển, có khe kỹ thuật phía sau
- Bán kính 1km full tiện ích: trường học, chợ dân sinh, ngân hàng, nhà hàng...

Giá: 90 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 8 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, DL289)
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư - phân lô Lê ...
Spcc, tuyến 2 đường 40m đất tái định cư tràng cát, hải an (e265)  0917 696 ***
3
3.29 tỷ 60 m²
Đất Riêng

P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

SPCC, Tuyến 2 đường 40m Đất tái định cư Tràng Cát, Hải An (E265) LH

D.tích: 60m (ngang 6 x 10) - Hướng: Tây Nam

- Vị trí ngay ngã tư 2 đường 40m giao nhau, gần công viên vườn hoa lớn
- Mặt tiền rộng, tiềm năng sinh lời cao, dân đã về xây ở nhiều ...

Gi.á: 3 tỷ 290 tr (~ 54,8 tr/m)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, TC60)
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư - phân lô Lê Hồng ...
Spcc, trục chính đường to đất tái định cư 9,2ha thành tô (e128)  0917 696 ***
3
5.61 tỷ 60 m²
Đất Riêng

P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

SPCC, trục chính đường to đất tái định cư 9,2Ha Thành Tô (E128) LH

D.tích: 60m² (ngang 5 x 12m) - Hướng: Tây Bắc

- Hàng siêu hiếm, 1 lô duy nhất mặt trục chính chữ Y, không chút lỗi lầm
- Khu đẹp nhất Hải An với công viên lớn, khu liên hiệp thể thao, bể bơi 4 mùa, nhà trẻ ...

Giá: 93,5 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 5,6 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, 92HA60)
+ Chuyên BĐS ...
Lô góc xẻ khe tuyến 2 đồng xá đất tái định cư 9,2ha thành tô (e176)  0917 696 ***
3
5.67 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Bùi Viện, P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

Lô góc xẻ khe tuyến 2 Đồng Xá đất tái định cư 9,2Ha Thành Tô (E176) LH

D.tích: 60m² (ngang 5 x 12m) - Hướng: Tây Nam

- Đường 13,5m ô tô dừng đỗ thoải mái, gần công viên, nhà trẻ, lô góc thoáng mát
- Khu phố trung tâm, gần trường học các cấp, chợ Cát Bi, đường Lạch Tray...

Giá: 94,5 tr/m2
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, 92HA60)
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư - phân lô ...
Bán đất tđc sở tư pháp , không lỗi , siêu đẹp
4
7.6 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

+BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP TẠI TĐC SỞ TƯ PHÁP ĐẰNG HẢI HẢI AN HẢI PHÒNG

+Diện tích: 100m
+Mặt tiền: 5m
+Hướng: Tây Nam
+Pháp lý: Sổ hồng chính chủ

+Vị trí đẹp hạ tầng đồng bộ:

* Nằm trong khu quy hoạch hiện đại
* Đường rộng 12m, vỉa hè mỗi bên 3m
* Có khe kỹ thuật phía sau rộng 1m thoáng mát

Tiện ích xung quanh đầy đủ:

* Tuyến 2 đường Đằng Hải, thông Chợ Lũng Đông
* Gần UBND và Công an ...
Bán đất tái định cư tràng cát, phường hải an
4
3.85 tỷ 70 m²
Đất Riêng

Đường Cát Vũ, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

Chính chủ gửi bán lô đất tái định cư Tràng Cát P. Hải An.

Vị trí: TĐC Tràng Cát, quận Hải An Hải Phòng.
Diện tích: 70m².
Mặt tiền: 5m.
Hướng: Tây Bắc.
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.

Giá bán: 55 triệu/m² (có thương lượng).

Ưu điểm nổi bật.
Mặt đường rộng 12m, có vỉa hè 2 bên.
Khu dân cư đông đúc, văn minh.
Không gian thoáng, hạ tầng đồng bộ.

Tiện ích xung quanh đầy đủ.
Gần trường học, khu ăn uống ...
Từ 0 tới 20 của 113

Xem quy hoạch tại Q. Hải An, Hải Phòng

Bán đất Quận Hải An Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Quận Hải An tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Quận Hải An. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Quận Hải An theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Quận Hải An nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm