Bán đất tại Quận Ngô Quyền, Hải Phòng diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
67.5m2 đất tđc đồng ninh  lê quang đạo  ngang 4.5m  tây tứ trạch
5
7.42 tỷ 67 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất TĐC Đồng Ninh - Lê Quang Đạo
- Diện tích: 67.5m² ngang 4.5m dài 15m
- Đường rộng 9m cả vỉa hè
- Vị trí tuyến 2 áp lưng vào mặt đường LQĐ
- Hướng Đông Bắc
- Giá: 110 triệu/m² ~ 7.42 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Lô góc 248m2 lô 26 lê hồng phong sau honda  ngang 14.6m  đường 15m
4
31 tỷ 248 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Lô góc 248m² Lô 26 Lê Hồng Phong.
- Ngang 14.6m dài 17m.
- Vị trí tuyến 3 Lê Hồng Phong ngay sau HONDA.
- Đường rộng 15m cả vỉa hè.
- Hướng Đông Nam và Tây Nam.
- Giá: 125 triệu/m² ~ 31 tỷ.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An.
63m2 đất tđc cây đa tuyến 2 bạch thái bưởi  ngang 4.5m  đông nam
4
6.93 tỷ 63 m²
Đất Riêng

Đường Bạch Thái Bưởi, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất TĐC Cây Đa
- Diện tích: 63m² ngang 4.5m dài 14m
- Đường 11m cả vỉa hè
- Vị trí tuyến 2 Bạch Thái Bưởi, thuận tiện di chuyển ra Văn Cao, Lê Hồng Phong, Lạch Tray
- Hướng Đông Nam
- Giá: 110 triệu /m² ~ 6.93 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An
Bán lô đất 70m² mặt đường lê thánh tông, tđc kho 3 lạc viên, ngô quyền, hp
6
12.53 tỷ 70 m²
Đất Riêng

Đường Lê Thánh Tông, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô đất 70m² mặt đường Lê Thánh Tông, TĐC kho 3 Lạc Viên, Ngô Quyền, HP.

- Diện tích: 70m², MT 5m x 14m, Hướng: Bắc.
- Bìa hồng chính chủ.
- Vị trí ngay cạnh Vin Vũ Yên, xây được 7 tầng phù hợp để ở hoặc thương mại cho thuê.

Giá: 179 triệu/m² (có bớt) 12.530.

Tùng Anh Land: .
- TĐC 226 Lê Lai, Ngô Quyền.
- TĐC 47 Lê Lai, Kho 3, Ngô Quyền.
Bán lô góc 67,5m2 xẻ khe vườn hoa tại tđc cây đa, văn cao  lê hồng phong
3
7.09 tỷ 67 m²
Đất Riêng

Phố Phụng Pháp, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô góc xẻ khe vườn hoa tại TĐC Cây Đa, Văn Cao - Lê Hồng Phong
- Diện tích: 67,5m² ngang 4,5m xẻ khe 5m
- Vị trí mặt đường Phụng Pháp nối thông Văn Cao - Lê Hồng Phong

Giá: 105tr/m² (thương lượng)

Tùng Anh Land: .
Bán 90m đất mặt đường nguyễn bỉnh khiêm, đối diện tđc cây đa. giá 116 triệu/m
3
10.44 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Bán đất mặt đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, đối diện TĐC Cây Đa.

- Diện tích: 90m² + 45m lưu không trước cửa.
- Vỉa hè: 7 - 8m, mặt đường.
- Giá: 116 triệu/m² (có thoả thuận).
- Bìa đỏ chính chủ, không vướng quy hoạch treo.
- Có nhà 5 tầng, có thể cho thuê lấy dòng tiền.
- Giá tương đối êm so với mặt Bạch Thái Bưởi - TĐC Cây Đa.

Liên hệ: - Hoàng Hiếu.
Bán lô đất 138m2 rộng 8.4m số 337 đà nẵng, ngô quyền, hải phòng. giá 47 triệu/m2
5
6.49 tỷ 138 m²
Đất Riêng

Phố Đà Nẵng, P.Cầu Tre, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô đất đẹp ngõ 337 Đà Nẵng, Ngô Quyền, Hải Phòng.
Thông tin lô đất:
- Diện tích: 138m², ngang: 8,4m mặt tiền rộng, cực kỳ thoáng.
- Đường trước đất: 5m, ô tô vào thoải mái.
- Vị trí: Cách mặt đường Đà Nẵng chỉ vài bước chân, giao thông siêu thuận tiện.
- Tặng thiết kế xây dựng + giấy phép xây dựng biệt thự 5 tầng.
Ưu điểm nổi bật:
Nằm trong khu dân cư đông đúc, văn minh, an ninh tốt.
Mặt tiền ...
Bán 330m2 đất mặt ngõ 337 đà nẵng  ngô quyền  hải phòng. giá 47 triệu/m2
5
15.51 tỷ 330 m²
Đất Riêng

Phố Đà Nẵng, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô đất hiếm trung tâm Ngô Quyền - Hải Phòng.
Vị trí đắc địa: Sau nhà mặt đường 337 Đà Nẵng, thuộc quận Ngô Quyền khu vực sầm uất bậc nhất Hải Phòng.
Đường vào rộng 5m, ô tô tránh nhau dễ dàng.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 330m² (ngang cực rộng 17m) thế đất đẹp, vuông vắn.
- Hướng: Tây Bắc.
- Có thể bán linh hoạt:
- Lô nhỏ: 138m² (ngang 8,4m) - 6,48 tỷ.
- Lô to: 192m² (ngang 8,4m) - 8,x ...
Bán lô mặt đường lê quang đạo , 100m2 ngang 5m  đất đấu giá vuông vắn
4
13.2 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán lô đất mặt đường Lê Quang Đạo ( Đông Khê 2 ) View công viên , View Hồ
- Diện tích : 100m² - Ngang 5.0m / 1 lô
- Giá : 132tr/m²

Hàng hiếm có khó tìm mặt đường Hải Phòng

Liên hệ : - Bùi Thiệu
Bán lô góc 117,8m2 đất đấu giá 2.1ha, lê quang đạo, p. gia viên, hải phòng
4
10.5 tỷ 117 m²
Đất Riêng

P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

BÁN LÔ GÓC ĐẤT ĐẤU GIÁ 2.1HA, LÊ QUANG ĐẠO, P. GIA VIÊN

Tuyến 2 Lê Quang Đạo lô góc ngã tư thông sang đường Đông Khê
117,8m (11,9m x 13,6m) mặt tiền siêu rộng
Hướng: Tây Bắc Đông Bắc
Lô góc 2 mặt tiền ở + kinh doanh cực đẹp

Giá: 10,5 tỷ (thương lượng)

LH:
119m2 đất lô 26 lê hồng phong  ngang 7m  tây bắc
4
14.88 tỷ 119 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất lô 26 Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 119m² ngang 7m dài 17m.
- Đường rộng 15m cả vỉa hè.
- Hướng Tây Bắc.
- Giá: 125 triệu/m² ~ 14.5 tỷ thỏa thuận.

407m2 lô 26 lê hồng phong  ngang 14m  tây nam
3
34.6 tỷ 407 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Đất biệt thự lô 26 Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 407m² ngang 14m dài 29m.
- Hướng Tây Nam.
- Đường rộng 15m cả vỉa hè.
- Giá: 90 triệu/m² ~ 36.6 tỷ thoả thuận.

Bán lô đất khu tái định cư cây đa 13 gốc  ngay gần đường bạch thái bưởi
5
6.14 tỷ 66 m²
Đất Riêng

Đường Bạch Thái Bưởi, P.Đổng Quốc Bình, Q.Ngô Quyền, HP

Bán Lô Đất Khu Tái Định Cư Cây Đa 13 Gốc - ngay gần đường BẠCH THÁI BƯỞI
- Diện tích : 66m2
- Bìa chính chủ, pháp lý minh bạch
- Giá : 6,138 tỷ
- Dân cư văn minh, giao thông thuận tiện, oto đỗ cửa
Liên Hệ :
Bán lô góc mặt đường lạch tray  vũ trọng khánh 6200m2 giá 240 tỷ
5
240 tỷ 6200 m²
Đất Riêng

Phố Lạch Tray, P.Lạch Tray, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô góc mặt đường Lạch Tray - Vũ Trọng Khánh 6200m² giá 240 tỷ.
Lô góc siêu to đẹp. Nằm ở mặt đường Lạch Tray. Xây toà nhà hoặc trung tâm thương mại thì hết ý.
Diện tích: Còn lại 6200m².
Giá: 240 tỷ.
Sổ đỏ.
LH: Văn Cường (phone, zalo).
Cần tiền bán gấp lô góc 248m2 lô 26 lê hồng phong sau mdm  ngang 14.6m  đường 15m
4
32.24 tỷ 248 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Lô góc 248m² Lô 26 Lê Hồng Phong.
- Ngang 14.6m dài 17m.
- Vị trí tuyến 3 Lê Hồng Phong ngay sau MDM.
- Đường rộng 15m cả vỉa hè.
- Hướng Đông Nam và Tây Nam.
- Giá: 130 triệu/m² ~ 32.24 tỷ.
LH Lương Phúc BĐS
Duy nhất 01 lô đất phân lô 3c lê hồng phong
3
14.28 tỷ 119 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Duy nhất 01 lô đất lô 3C Lê Hồng Phong.

- Diện tích: 119m² ngang 7m.
- Hướng: Tây Tứ Trạch (Tây Nam).
- Giá: 120tr/m² thoả thuận.
- Phân lô biệt thự, lòng đường 9m, vỉa hè 3m.
- Khe kỹ thuật 2m.

Liên hệ xem đất e Thịnh.
100m2 đất mặt đường lê quang đạo tđc đồng ninh  ngang 5m
4
12.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất mặt đường Lê Quang Đạo
- Diện tích: 100m² ngang 5m dài 20m
- Trục đường 30m kết nối giữa Lê Lợi và Nguyễn Bỉnh Khiêm
- Gần hồ An Biên
- Thích hợp xây nhà vừa ở vừa kinh doanh, VP công ty, các mô hình kinh doanh dịch vụ
- Giá: 129 triệu/m² ~ 12.9 tỷ

119m2 đất lô 3b lê hồng phong gần khánh hội  ngang 7m  đường 15m
5
11.66 tỷ 119 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất Lô 3B Lê Hồng Phong gần Khánh Hội
- Diện tích: 119m² ngang 7m dài 17m
- Đường rộng 15m cả vỉa hè
- Khe kỹ thuật 2m
- Hướng Tây Bắc
- Giá: 98 triệu/m² ~ 11.66 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
61.6m2 đất mặt đường đông khê gần an đà  điểm đẹp kinh doanh tốt
4
7.08 tỷ 61 m²
Đất Riêng

Đường Đông Khê, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất mặt đường Đông Khê.
- Vị trí gần ngã 3 Đông Khê - An Đà.
- Điểm đẹp kinh doanh tốt.

- Lô thường: 61.6m² giá 115 triệu/m² ~ 7.08 tỷ.

Bán đất biệt thự đường rộng 30m đường lê hồng phong quận ngô quyền giá rẻ nhất thế giới
4
13.13 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Đất biệt thự mặt đường rộng 30m thuộc lô 26 Lê Hồng Phong mà giá có 125 triệu/m
Hàng siêu rẻ siêu độc.mặt đường rộng 30m.ngay sát UBND quận Ngô Quyền Cũ.phía sau MDM
Kinh doanh buôn bán mọi thứ trên đời
Ô tô đỗ 5 chục chiếc
Giá : 125 triệu/m (gia lộc)
Sổ đỏ chính chủ
Hướng : Tây Nam
Diện tích : 105m (7x15)
Lh: Văn Cường (phone,zalo)
Từ 40 tới 60 của 65

Xem quy hoạch tại Q. Ngô Quyền, Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm