Bán đất tại Quận Ngô Quyền, Hải Phòng diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Mặt đường lê quang đạo tđc đồng ninh, gia viên, hải phòng  100m2
4
12.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Siêu phầm đáng để đầu tư tại mặt đường Lê Quang Đạo khu TDC Đồng Ninh, Gia Viên, Hải Phòng.

- 100m² (mặt tiền rộng 5m).
Đường rộng 25m.

Vị trí hội tụ những yếu tố tăng giá mạnh, rẻ hơn thị trường 10 giá.

Khu vực dân cư sầm uất, gần khu nhà ở xã hội.
Giá: 125tr/m².
Tuyển tập đất lê hồng phong siêu đẹp 375m1000m
3
35.63 tỷ 375 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

***Khu vực Media Mart Lê Hồng Phong

Tuyến 1:
- Toà nhà 600m xây 11 tầng giá 200 tỷ
- DT 238m² giá 25,5 tỷ ( cây xăng )
- DT 540m ngang 20m giá 260tr/m
- DT 1100m ngang 20m giá 220tr/m
- DT 399m giá 80 tỷ

Tuyến 2,3:

- Đất xây toà nhà DT 595m ngang 17m ( hướng ĐN ) đường 40m 20 tầng giá 165tr/m
- Đất xây toà nhà DT 700m² ngang 20m lô góc đường 40m giá 9x tỷ

- DT 450m ngang 18m đường 40m ( ...
67.5m2 đất tđc cây đa tuyến 2 bạch thái bưởi  ngang 5m  đông nam
4
8 tỷ 67 m²
Đất Riêng

Đường Bạch Thái Bưởi, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất TĐC Cây Đa - Bạch Thái Bưởi
- Diện tích: 67.5m² ngang 5m dài 13.5m
- Hướng Đông Nam
- Đường 11m cả vỉa hè
- Vị trí tuyến 2 Bạch Thái Bưởi thuận tiện di chuyển ra Văn Cao, Lạch Tray, Lê Hồng Phong
- Giá: 8 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
63m2 đất mặt đường 30m lô 26 lê hồng phong  ngang 4.2m  tây nam
5
8.51 tỷ 63 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất mặt đường đôi 30m Lô 26 Lê Hồng Phong.
- Hướng Tây Nam.
- Có khe kỹ thuật 2m.
- Lô 63m² ngang 4.2m dài 15m: Giá: 8.5 tỷ.

100m2 đất tđc đồng ninh  lê quang đạo  ngang 5m  đông nam
3
8.99 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- 100m² đất TĐC Đồng Ninh - Lê Quang Đạo
- Ngang 5m dài 20m
- Vị trí tuyến 2 cách mặt đường LQĐ đúng 20m
- Hướng Đông Nam
- Giá: 8.99 tỷ / Lô

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
Bán lô 75,3m mặt đường 83 vạn mỹ, ngô quyền
3
7.38 tỷ 75 m²
Đất Riêng

Đường Vạn Mỹ, P.Vạn Mỹ, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô 75,3m mặt đường 83 Vạn Mỹ Ngô Quyền
- Mặt tiền: 5,5m, hướng Bắc, vị trí đẹp nhất dự án.

Giá: 98 tr/m (thương lượng) 7.379
Liên hệ:
Bán đất mặt mặt phố trần phú, trung tâm thành phố hải phòng, diện tích 600 m2 siêu hiếm, đẳng cấp.
6
60.5 tỷ 600 m²
Đất Riêng

Đường Trần Phú, P. Lạc Viên, Q.Ngô Quyền, HP

Người đăng: Mai Cung (3 tin đăng)
Đất Mặt Phố Trần Phú, Trung Tâm TP Hải Phòng.
Dt: 600 m².
Mặt tiền: 13m.
Xây dựng: Xây được 15 tầng, hoặc cao hơn.
Xây khách sạn, văn phòng siêu đẹp.
Giá bán: 60,5 tỷ.
Lh/zalo eMaiCung.
Bán lô đất đấu giá 100m2 đông nam, tuyến 2 lê quang đạo
4
8.9 tỷ 100 m²
Đất Riêng

P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

BÁN LÔ ĐẤT ĐẤU GIÁ 100M2 ĐÔNG NAM, TUYẾN 2 LÊ QUANG ĐẠO

Diện tích: 100m (5m x 20m)
Vị trí: Gần hồ An Biên, Tuyến 2 - cách mặt đường Lê Quang Đạo chỉ 20m. Khu vực trung tâm thành phố, khu dân cư đông đúc. Nhiều tiện ích chợ, trường học các cấp
Hướng: Đông Nam mát mẻ, phong thủy đẹp

Giá bán: 8.9 tỷ /lô (có thương lượng)

Liên hệ: Tùng Anh Land
Bán 1100m2 đất mặt đường lê hồng phong đối diện mdm hải phòng xây toà nhà khách sạn
3
253 tỷ 1100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

659 - Bán 1100m² mặt đường Lê Hồng Phong đoạn đối diện vũ trường MDM 2 mặt đường trước sau.
- Đất TMDV kết hợp đất ở lâu dài.
- Đầu tư xây toà nhà, ngân hàng.
Nằm cạnh ngân hàng TechCombank.
Diện tích: 1100m² (mặt tiền 22m x 50).
Sổ đỏ chính chủ.
Giá: 253 tỷ (thoả thuận).
LH: Văn Cường (chuyên đất mặt đường Lê Hồng Phong).
105m2 đất lô 26 lê hồng phong sau honda  ngang 7m  đường 15m  tây tứ trạch
4
12.6 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất Lô 26 Lê Hồng Phong
- Diện tích: 105m² ngang 7m dài 15m
- Đường rộng 15m cả vỉa hè
- Khe kỹ thuật 2m
- Hướng Tây Tứ Trạch
- Giá: 12.6 tỷ thoả thuận

Bán mảnh đất tmdv phố trần phú phường gia viên ngô quyền hải phòng 1208m2
3
25.5 tỷ 1208 m²
Đất Riêng

Đường Trần Phú, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

Bán mảnh đất TMDV phố Trần Phú phường Gia Viên Ngô Quyền Hải Phòng.
Mảnh đất còn thời hạn đến năm 2045.
Diện tích: 1208m² (chiều ngang 36m).
Sổ đỏ đất TMDV.
Giá: 25,5 tỷ.
Lh: Văn Cường (phone, zalo).
Bán 222m mặt đường lê quang đạo gần ngã 4 an đà.trước mặt đại học y xây khách sạn nhà hàng
3
41.29 tỷ 222 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

656. - Bán cặp đất đông khê ( mặt đường Lê Quang Đạo) 222m² vị trí VÍP Sắp thông Văn Cao Vị trí ngay ngã tư Phố Tây Sầm Uất.gần ngã tư An Đà
- Mặt tiền 10m đường trước 3m vỉa hè hơn 4m hai bên_ phía sau lưu ko 3m giáp sân trường Đại Học Y siêu thoáng
- Xây khách sạn toà nhà, đầu tư cho ngân hàng vị trí này tuyệt vời_ hiện hữu đã có 1 toà nhà cho thuê siêu thị căn hộ 7 tầng vô tư, nhà cao tầng xây ...
Bán mảnh đất lô góc mặt đường lê hồng phong hải phòng 0936 911 ***
3
117 tỷ 780 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

Bán đất lô góc mặt đường Lê Hồng Phong Hải Phòng
- Diện tích 780m2
- Mặt tiền 20m
- Giá bán: 150 triệu /m2
- Quý khách có nhu cầu xin liên hệ:
Công ty Bất Động Sản Diễm Châu Land 207 Hàng Kênh - Lê Chân - Hải Phòng.
Điện thoại:
Bán đất mặt đường hoàng thế thiện tuyến 2 lê hồng phong
7
Thỏa thuận 105 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Bán đất mặt đường Hoàng Thế Thiện tuyến 2 Lê Hồng Phong
- Diện tích: 105m² ngang 7m dài 15m
- Khe thoáng kỹ thuật sau đất 2m
- Đường 15m vỉa hè 3m
- Hướng: Đông Nam mát mẻ
- Vị trí đẹp không lỗi lầm, ngay đầu đường, thông số và vị trí phù hợp để xây toà văn phòng công ty, khách sạn, nhà hàng,...
- Tài chính: 15,x tỷ đồng cam kết giá tốt chi tiết xin liên hệ

Đoàn Đức Thành
Tư vấn Thẩm định ...
Đất đấu giá mặt đường lê quang đạo diện tích siêu đẹp. thích hợp kinh doanh buôn bán, cho thuê
3
12.8 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Bán đất mặt đường Lê Quang Đạo.
Lô thường:
- Diện tích: 100m² - Ngang 5m - Dài 20m.

- Trục đường 30m kết nối giữa Lê Lợi và Nguyễn Bỉnh Khiê.

- Gần hồ An Biên.

- Thích hợp xây nhà vừa ở vừa kinh doanh, VP công ty, các mô hình kinh doanh dịch vụ.

LH: Mr. Vững .
Bán đất mặt đường lê quang đạo  vị trí đẹp không lỗi nhỏ
3
13.3 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất Mặt Đường Đông Khê 2 (Lê Quang Đạo)
- Diện tích: 100m ( 5 x 20 )
- Hướng Tây Nam
- Đường rộng 30m vị trí thông thương kinh doanh sầm uất bậc nhất thành phố Cảng
- Vị trí đẹp không lỗi gố ga, bốt điện
- Lô đất phù hợp làm trụ sở, Văn phòng Công ty, cho thuê mặt bằng
- Giá: 133tr/m²

Liên hệ:
63m2 đất mặt đường bạch thái bưởi  vỉa hè 11m  tây bắc
3
10.21 tỷ 63 m²
Đất Riêng

Đường Bạch Thái Bưởi, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất mặt đường Bạch Thái Bưởi - TĐC Cây Đa.
- Diện tích: 63m² ngang 4.5m dài 14m.
- Hướng Tây Bắc.
- Vỉa hè rộng 11m.
- Tuyến đường kết nối giữa Lê Hồng Phong, Văn Cao và Lạch Tray.
- View trực diện dải cây xanh.
- Thích hợp xây nhà vừa ở vừa kinh doanh.
- Giá: 162 triệu/m² ~ 10.2 tỷ.

Hàng thở ôxy đất biệt thự đường lê hồng phong gần coopmart giá có 95 triệu
4
11.97 tỷ 126 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

655. BÁN NHANH LÔ BIỆT THỰ 126m LÔ 2D đường Lê Hồng Phong giá rẻ nhất 95 triệu/m
Hiện tại nó là lô biệt thự giá rẻ nhất khu vực Lê Hồng Phong thuộc quận Ngô Quyền rồi ạ.mời các bác mua nhanh
Diện tích : 126m (7x18)
Sổ đỏ chính chủ
Hướng : Đông Bắc
Giá : 95 triệu/m
Lh: Văn Cường (phone,zalo)
Chuyển nhượng lô đất tặng căn biệt thự giá tốt nhất lê hồng phong
3
21.5 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Chuyển nhượng lô đất tặng căn biệt thự giá tốt nhất Lê Hồng Phong!

Diện tích: 200m².
Hướng: Tây tứ trạch.
Mặt đường 22m 5 oto tránh nhau.
Trên đất có sẵn nhà biệt thự 3,5 tầng có thể cải tạo lại.
Giá: 21, x tỷ.

Liên hệ: .
Siêu phẩm mặt đường lê hồng phong quỹ đất lớn hiếm có khó tìm điểm quá đẹp (1.100m ngang 22m)
3
Thỏa thuận 1100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

SIÊU PHẨM MẶT ĐƯỜNG LÊ HỒNG PHONG QUỸ ĐẤT LỚN HIẾM CÓ KHÓ TÌM

Diện tích: 1.100m
Mặt tiền rộng: 22m
Hai mặt đường trước sau cực thoáng
Mục đích sử dụng: Đất ở kết hợp thương mại dịch vụ
Vị trí đẹp, phù hợp xây tòa nhà văn phòng, showroom, khách sạn, căn hộ dịch vụ, trụ sở công ty

Giá bán: Liên hệ trực tiếp

Hotline:

Chuyên Mua Bán Cho Thuê Nhà, Đất Lê Hồng Phong & Mặt Phố Tại HẢI ...
Từ 20 tới 40 của 65

Xem quy hoạch tại Q. Ngô Quyền, Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm