Bán đất tại Quận Ngô Quyền, Hải Phòng diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất biệt thự lô 26bc lê hồng phong mặt đường bùi xuân hoài, dt 578m2, ngang 20m
5
Thỏa thuận 578 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán đất biệt thự lô 26BC Lê Hồng Phong. Mặt đường Bùi Xuân Hoài
- Diện tích 578m.Mặt tiền 20m
- Bìa đỏ chính chủ, hướng Tây Nam
- Đường rộng 15m, vỉa hè 3m, khu phân lô đồng bộ, xung quanh không thiếu tiện ích gì
- Giá bán liên hệ
---------------------------------
- LH Minh Quyết (phone/zalo)
- Diễm Châu Land 207 Hàng Kênh - Chuyên mua bán và cho thuê nhà phố
- Rất hân hạnh được phục vụ quý ...
200m2 đất mặt đường lê quang đạo  ngang 10m dài 20m  tây nam
4
27.8 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- 2 lô liền kề mặt đường Lê Quang Đạo.
- Diện tích: 200m² ngang 10m dài 20m.
- Đường có dải phân cách + vỉa hè rộng 5m.
- Hướng Tây Nam.
- Giá: 139 triệu/m² ~ 27.8 tỷ (Bán cả cặp).

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
72.8m2 đất ngõ 116 nguyễn bỉnh khiêm  ngõ 9m  đông bắc
4
5.4 tỷ 72 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất mặt ngõ 116 Nguyễn Bỉnh Khiêm cạnh khách sạn Hải Phòng.
- Diện tích: 72.8m² ngang 4.08m.
- Mặt ngõ rộng 9m oto đỗ 2 bên.
- Đối diện ko có nhà nên rất thoáng.
- Vị trí cách mặt đường ~ 30m.
- Giá: 5.4 tỷ.

Cần bán lô đất biệt thự lô 26bc tuyến 2 lê hồng phong diện tích 105m2 ngang 7m
7
13.13 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Cần bán lô biệt thự 105m² lô 26 Lê Hồng Phong ngay trung tâm hành chính quận Ngô Quyền cũ.
- Diện tích: 105m² ngang 7m.
- Hướng: Tây Nam.
- Đường vào 15m.
- Lô đất có vị trí đẹp cạnh nhà đang xây, xung quanh đông đúc, toàn biệt thự.
- Kết nối với các tiện ích rất gần.
- Xây dựng được 7 tầng.
Giá: 12xtr/m².
TânBDS: .
Chuyên đất Khu Vực Lê Hồng Phong, quận Ngô Quyền, Hải An và tất cả các dự án của ...
Cần chuyển nhượng gấp mảnh đất đẹp tuyến 2 văn cao  ngô quyền hp 206m2 vị trí đẹp nhất văn cao
5
17.92 tỷ 206 m²
Đất Riêng

Đường Văn Cao, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Cần chuyển nhượng gấp mảnh đất to Văn Cao - Ngô Quyền - Hải Phòng
- Diện tích 206,2m² ngang rộng
- Lô Góc 2 mặt tiền phù hợp xây khách sạn, apartment , biệt thự
- Za' 86,9 triệu /m²
LH: Hàm Hương
375m2 đất lô 6b lê hồng phong  cách phượng chi 100m  giá chỉ 95tr/m2
3
35.6 tỷ 375 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Giá đã là tốt cho một lô đất đẹp vị trí trung tâm Lê Hồng Phong (Phượng Chi đi vào 100m) - Thuộc lô 6B - xây dựng tối đa 7 tầng, xây 60% đất.
DT: 375m² - MT 15m - view thoáng đối diện vườn hoa. Khu vực tập trung dày đặc nhà hàng khách sạn.
Giá: 95tr/m² (có TT) - Giá hợp lý còn tăng trưởng mạnh trong tương lai.
Lương Hoàng Realtor - chuyên Lê Hồng Phong và BĐS cao cấp: .
Giảm giá bán nhanh lô góc hướng đông nam siêu đẹp đường lê hồng phong sau mdm
4
15.43 tỷ 111 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

664.Bán 111 m² đất lô góc 2 mặt đường lô 26 Lê Hồng Phong, cạnh UB mặt trận tổ quốc Việt Nam phường Gia Viên, Hải Phòng.
Kích thước 7.4x15 hai mặt đường rộng 15m, đối diện trước mặt là khuôn viên cây xanh UB.
Hướng: Đông nam - Tây Nam.
Giá bán 139tr/m² (có thỏa thuận).
Lh: Văn Cường .chuyên bán đất biệt thự Lê Hồng Phong
Càn chuyển nhượng lô đất lô 26 lê hồng phong  ngô quyền . diện tích 111m ngang 7.4m  hướng đn
3
15.43 tỷ 111 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- LÔ GÓC Lô 26 Lê Hồng Phong phía sau HONDA
- Diện tích: 111m² ngang 7.4m dài 15m
- Đường 2 bên rộng 15m cả vỉa hè
- Hướng Đông Nam và Tây Nam
- Đối diện ko có nhà - CỰC THOÁNG và RIÊNG TƯ
- Giá: 139 triệu /m² ~ 15.42 tỷ
Liên hệ em ngọc và xem đất làm việc cc
Bán lô đất 407m² cực vip lô 26bc lê hồng phong, hải phòng
4
35.82 tỷ 407 m²
Đất Riêng

P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô đất 407m cực VIP Lô 26BC Lê Hồng Phong, Hải Phòng.
- Diện tích: 407m mặt tiền 28m Khe sau 2m.
- Hướng: Tây Nam.
- Vị trí: Trung tâm đắc địa khu vực đáng sống bậc nhất Hải Phòng.
- Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ.

Giá: 88 triệu/m (thương lượng)

Tùng Anh Land: .
Đất đấu giá 47 lê lai bán 2 lô liền kề tuyến 2 lê lai siêu hiếm
5
8.7 tỷ 96 m²
Đất Riêng

P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

ĐẤT ĐẤU GIÁ 47 LÊ LAI 2 LÔ LIỀN KỀ TUYẾN 2 LÊ LAI SIÊU HIẾM
Diện tích: 96,2m²/lô Mặt tiền: 5,5m (duy nhất 2 lô không có lô thứ 3)
Vị trí: Tuyến 2 mặt đường Lê Lai. Đối diện khu nhà ở xã hội Lê Thánh Tông, trường THCS Lạc Viên
Hướng: Tây Bắc
Pháp lý: Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch
Tiềm năng tăng giá cao khu vực phát triển mạnh
Giá: 8,7 tỷ (thương lượng)
____________________________
Tùng Anh Land: ...
Tuyến 2 tđc cây đa dt 63m2 ngang 4m5 sát lê hồng phong
4
7.06 tỷ 63 m²
Đất Riêng

Đường Bạch Thái Bưởi, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Hàng nóng cực Hot duy nhất tuyến 2 Bạch Thái Bưởi.
TĐC Cây Đa - DT 63m² ngang 4,5m.
- Hướng Đông Nam.
- Không 1 lỗi nhỏ.
- Bìa đỏ CC.
- Đường to 12m vỉa hè rộng.
Chỉ: 112 triệu/m² ~ 7,05 tỷ có TT.
LH: - Trutra Nhà Đẹp.
578m đất tuyến 2 lê hồng phong, hải phòng
3
57.8 tỷ 578 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Đất tuyến 2 Lê Hồng Phong

Sau toà nhà Đông Phương

Diện tích 578m ( 20 x 28.9 )

Giá 100tr/m

LH:
Trân trọng
Mặt đường lê hồng phonghải phòng thửa đất hoa hậu diện tích  360m2 ngang 12.3m dài 30m
3
57.5 tỷ 360 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

MẶT ĐƯỜNG LÊ HỒNG PHONG-HẢI PHÒNG THỬA ĐẤT HOA HẬU KCM064
Diện tích : 360m² ngang 12.3m dài 30m
Lợi Thế: vị trí V.I.P đối diện Phòng Thanh Tra Thành Phố Hải phòng,khu vực nhiều toà nhà văn phòng công ty biệt thự,cách sân bay chỉ 1km
Quy hoạch: được phép xây cao tầng, phù hợp để làm toà nhà văn phòng-dịch vụ-Khaách sạn vv
Tiềm năng: Giá Trị Tăng trưởng cực mạnh & phù hợp đầu tư dòng tiền
Pháp ...
Cần bán nhanh lô 72m² tđc 226 lê lai  anmaison mặt đường 25m  vỉa hè 5m
5
9.72 tỷ 72 m²
Đất Riêng

Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

CẦN BÁN NHANH LÔ 72m² TĐC 226 Lê Lai - ANmaison KTLG080

Mặt đường 25m vỉa hè 5m kinh doanh cực đẹp
MT 6m hiếm x 12m, xây 7 tầng thoải mái
Chỉ 2 phút sang Vũ Yên khu đang tăng giá từng ngày

Khu này gần như hết hàng đẹp
Lô tương tự đang cao hơn giá này
Hướng: Tây

Chỉ 135tr/m² có thương lượng
9 tỷ 720tr
Quyền bđs
Lô đất xây cao tầng đẹp nhất tuyến 2 lê hồng phong, vị trí vip ngay tòa doji  510m2  61 tỷ
4
61.5 tỷ 510 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Vạn Mỹ, Q.Ngô Quyền, HP

Siêu phẩm lô đất tuyến 2 Lê Hồng Phong, vị trí siêu đẹp ngay sau dãy mặt đường, vị trí kim cương ngay tòa nhà Doji và Lạc Hồng plaza.
DT: 510m² - MT 17m - Từ mặt đường đi vào 50m - Vị trí phải nói là tập trung mật độ dân cư cao cấp đông đúc bậc nhất tuyến đường Lê Hồng Phong. Cấp phép xây tối đa 7 tầng nổi và 2 hầm. Xây tòa nhà khai thác dòng tiền tổt nhất.
Giá chào: 61,5 tỷ ~ 120tr/m² - Duy nhất ...
Lô góc mặt đường lê hồng phong vị trí vàng hiếm có (e68)  0917 696 ***
3
Thỏa thuận 425 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Lô góc mặt đường Lê Hồng Phong vị trí vàng hiếm có (E68) LH

D.tích: 425m (ngang 17 x 25) - Hướng: Tây Nam

- Được cấp phép xây dựng cao tầng đến 15 tầng tặng kèm bộ thiết kế tòa nhà hiện đại
- Vị trí trung tâm: Gần Doji, BigC, Lạc Hồng mật độ thương mại sầm uất
- Công năng: Phù hợp xây tòa nhà văn phòng, khách sạn, trung tâm dịch vụ cao cấp

Gi.á: 15x tỷ (có thương ...
119m2 đất lô 6b lê hồng phong gần phượng chi  ngang 7m  đường 15m
4
11.9 tỷ 119 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất Lô 6B Lê Hồng Phong gần Phượng Chi.
- Diện tích: 119m² ngang 7m dài 17m.
- Khe kỹ thuật 2m.
- Đường 15m cả vỉa hè.
- Hướng Đông Bắc.
- Thích hợp xây villa, toà nhà vừa ở vừa làm văn phòng (tối đa 7 tầng).
- Vị trí tuyến 3 cách mặt đường Lê Hồng Phong vài bước chân (2 ngoặt vào đến đất).
- Giá: 100tr/m2

(hiếm) mặt đường lê hồng phong  1100m2  2 mặt thoáng  đất ở kết hợp tmdv  giá hơn 230 tr/m2
3
Thỏa thuận 1100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

* Diện tích: 1.100m² - Mặt tiền: 22m
* Bìa vuông vắn, phía sau giáp đường, dễ thiết kế tòa nhà, bố trí phương án PCCC, thoát hiểm
* Hướng: Tây Nam.
* Vỉa hè rộng 8m, đường rộng 8 làn xe. Thuận tiện để xe, hoạt động kinh doanh cần vỉa hè.
* Đất ở kết hợp TMDV - quy hoạch xây được cao tầng
* Gần TTHC Phường Ngô Quyền, các tòa văn phòng, Ngân hàng, nhà hàng khách sạn, khu dân cư...
* Dễ cho thuê ...
Bán 90.6m đất phân lô, tuyến 2 lê quang đạo, gia viên (đông khê)
4
7.52 tỷ 90 m²
Đất Riêng

P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

BÁN 90.6m ĐẤT PHÂN LÔ, TUYẾN 2 LÊ QUANG ĐẠO, GIA VIÊN

Vị trí: tuyến 2 đường Lê Quang Đạo
Diện tích: 90.6m ngang 5.6m x 16m
Pháp lý vừa đấu giá xong, pháp lý rõ ràng
Lô đất cực đẹp, nằm trong khu 2.1ha quy hoạch đồng bộ
Đường xá rộng rãi, hạ tầng hoàn thiện
Gần trung tâm tiện ích đầy đủ, ở hoặc đầu tư đều quá hợp lý

Giá: 83 triệu/m (thương lượng)
____________________________
Tùng Anh ...
Bán 828m2 tuyến 2 lê hồng phong, thành phố hải phòng, mặt đường rộng 40m
5
98.53 tỷ 828 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán 828m² tuyến 2 Lê Hồng Phong, thành phố Hải Phòng, mặt đường rộng 40m
+ Vị trí cực đẹp trung tâm sầm uất nhất Lê Hồng Phong
+ Phù hợp xây văn phòng, nhà hàng, kinh doanh mọi mặt hàng hoặc xây siêu biệt thự đều đẹp
Hãy liên hệ e ngay để được hỗ trợ.
Từ 0 tới 20 của 65

Xem quy hoạch tại Q. Ngô Quyền, Hải Phòng

Bán đất Quận Ngô Quyền Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Quận Ngô Quyền tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Quận Ngô Quyền. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Quận Ngô Quyền theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Quận Ngô Quyền nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm