Bán đất tại Quận Ngô Quyền, Hải Phòng diện tích 50 đến 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô 60m2 view vườn hoa, tđc đông khê 2 đồng ram
3
5.22 tỷ 60 m²
Đất Riêng

P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán Lô 60m² TĐC Đông Khê 2 Đồng Ram

Lô 60m mặt tiền 4.8m x 12.5m
Hướng tây view Lê Hồng Phong
Cách đường Lê Hồng Phong và đường Đà Nẵng chỉ 400m di chuyển
Tiềm năng tăng giá cực mạnh
Mặt trục chính view dải vườn hoa

Giá: 87/m (thương lượng)
____________________________
Tùng Anh Land:
Bán đất siêu hot tại lê hồng phong, đông khê, q.ngô quyền, 124 triệu/m2, 60m2
4
7.68 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Đất nền đang chờ chủ mới tại Đường Lê Hồng Phong, Phường Ngô Quyền, Hải Phòng (cũ: Quận Ngô Quyền, Hải Phòng)!

- Giá: 124 triệu/m2
- Diện tích: 60m2
- Phong thủy tốt, dễ xây dựng

Khu vực này cực kỳ tiềm năng với nhiều dự án phát triển trong tương lai. Với diện tích 60m², đây là cơ hội lý tưởng để đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm riêng. Khu vực có phong thủy tốt, thuận lợi cho việc phát triển cá nhân ...
Spcc, đất phố đỗ chính tuyến 3 lê hồng phong (c788)  0917 696 ***
3
6.72 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Phố Đỗ Chính, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

SPCC, đất phố Đỗ Chính tuyến 3 Lê Hồng Phong (C788) LH .

DT: 60m² (ngang 4 x 15) - Hướng: Tây Nam.

- Khu phố trung tâm, gần công viên vườn hoa, hạ tầng đẹp.
- Bán kính 500m full tiện ích: Siêu thị Go, Lạc Hồng, Doji, ngân hàng, nhà hàng...

Giá: 112 tr/m² (~ 6,7 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, CH60).
+ Chuyên BĐS: Tái định cư, phân lô Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô ...
Spcc, sau siêu thị go đất lô 20b lê hồng phong (c818)  0917 696 ***
3
7.44 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

SPCC, sau siêu thị Go đất lô 20B Lê Hồng Phong (C818) LH .

D. Tích: 60m² (ngang 4,5 x 13,3) - Hướng: Đông Nam.

- Khu trung tâm kinh tế, cơ sở hạ tầng động bộ, dân đã xây ở nhiều.
- Xung quanh full tiện ích, siêu thị, ngân hàng, nhà hàng, các hãng tàu...

Giá: 124 tr/m² (~ 7,4 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, 20B60).
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư - phân lô Lê Hồng ...
Spcc, đất tái định cư cánh đồng ram, đông khê 2, ngô quyền (e293)  0917 696 ***
3
5.1 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

SPCC, đất tái định cư cánh Đồng Ram, Đông Khê 2, Ngô Quyền (E293) LH

D.tích: 60m² (ngang 5 x 12) - Hướng: Bắc

- Tuyến 3 Lê Hồng Phong, gần đường Lạch Tray - Hồ Đông 100m
- Khu trung tâm, thuận tiện di chuyển qua Lê Hồng Phong, Đà Nẵng ...

Giá: 85 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 5,1 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, DR60)
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư - phân lô Lê Hồng ...
Bán lô đất 60m2 tđc đông khê 2  bram (sau trường quang trung, cách lê hồng phong 400m
5
4.98 tỷ 60 m²
Đất Riêng

P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán Lô Đất 60M2 TĐC Đông Khê 2 (Sau trường Quang Trung, cạnh Viện Kiểm sát KV3, cách Lê Hồng Phong 400m)

- Lô đất vị trí đẹp, cạnh đường trục chính trong dự án. Khu phân lô đồng hộ hạ tầng. Gần Lê Hồng Phong full tiện ích, chợ và trường các cấp.
- Diện tích: 60m² (Ngang 5m x 12m)
- Hướng: Đông tứ trạch

Giá: 83 triệu/m² (thương lượng)

____________________________
Tùng Anh Land:
TĐC 226 Lê Lai, ...
Bán lô 56m2 tái định cư kho 3 lạc viên, ngô quyền  vị trí cực đẹp
5
7.28 tỷ 56 m²
Đất Riêng

P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô 56m² tái định cư Kho 3 Lạc Viên - Vị trí cực đẹp!

- Vị trí đắc địa, ngay cạnh ngã tư giáp các toà chung cư tại trục đường 25m.

- Diện tích: 56m² (ngang 4m x 14m).
- Đường nội khu rộng 13m (cả vỉa hè).
- Hướng: Nam - Khe kt sau 2m.
- Hàng cực hiếm chỉ 1 2 lô cho những người nhanh tay lắm bắt cơ hội.

Giá bìa: 130tr/m² (thương lượng).

Tùng Anh Land: .
TĐC 226 Lê Lai, 47 Lê Lai, Kho 3, Vạn ...
Lô góc 59,3m2 lô 20b lê hồng phong trục chính đg 15m
5
10.38 tỷ 59 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Trước bói mãi ko ra 1 lô tìm cho khách : Góc khu 20b này
Nay tự nhiên hữu duyên làm sao chủ gửi bán

Vị trí lại là NHẤT của NHẬT nữa chứ
Quá đẹp
Chưa đến 60m² ngang tận 4,8m
Có lưu ko 2m
Mà đường 2 bên đều 15m
Giá : 175tr/m² có tt ( ~ 10,37 tỷ )

Lh :
Tuyến 2 tđc cây đa dt 63m2 ngang 4m5 sát lê hồng phong
4
7.06 tỷ 63 m²
Đất Riêng

Đường Bạch Thái Bưởi, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Hàng nóng cực Hot duy nhất tuyến 2 Bạch Thái Bưởi.
TĐC Cây Đa - DT 63m² ngang 4,5m.
- Hướng Đông Nam.
- Không 1 lỗi nhỏ.
- Bìa đỏ CC.
- Đường to 12m vỉa hè rộng.
Chỉ: 112 triệu/m² ~ 7,05 tỷ có TT.
LH: - Trutra Nhà Đẹp.
56m2 đất tđc kho 3 lạc viên bìa đỏ ko lỗi
3
7.17 tỷ 56 m²
Đất Riêng

Đường Lê Thánh Tông, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

56m² đất TĐC Kho 3 Lạc Viên
Đường to tuyến 2 Lê Thánh Tông ngay sát 6 toà chung cư và shophouse
Công viên cây xanh cực rộng
Bìa đỏ cc
Giá chỉ : 128tr/m² có tt
Lh :
Cần bán nhanh lô 72m² tđc 226 lê lai  anmaison mặt đường 25m  vỉa hè 5m
5
9.72 tỷ 72 m²
Đất Riêng

Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

CẦN BÁN NHANH LÔ 72m² TĐC 226 Lê Lai - ANmaison KTLG080

Mặt đường 25m vỉa hè 5m kinh doanh cực đẹp
MT 6m hiếm x 12m, xây 7 tầng thoải mái
Chỉ 2 phút sang Vũ Yên khu đang tăng giá từng ngày

Khu này gần như hết hàng đẹp
Lô tương tự đang cao hơn giá này
Hướng: Tây

Chỉ 135tr/m² có thương lượng
9 tỷ 720tr
Quyền bđs
59.9m2 đất trục chính đường 15m lô 20b lê hồng phong sau lạc hồng
4
8.09 tỷ 59 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất Lô 20B Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 59.9m² ngang 4.5m dài 13.3m.
- Nằm trên trục chính của Lô 20B đường rộng 15m cả vỉa hè.
- Hướng Tây Bắc.
- Khe kỹ thuật 2m.
- Giá: 8.07 tỷ.
- Sổ đỏ hình thức sd chung
- Chủ hạ 5 giá. 135 triệu/m². Mức giá rất đẹp so với các lo xung quanh. ACE đẩy mạnh ạ. Số lô inb riêng.
Bán đất tại tđc đồng linh, lê quang đạo giá 99 triệu / m2, 49,6m2, đang chờ sổ
3
5.15 tỷ 52 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

Nhanh tay sở hữu lô đất tại TĐC ĐỒNG LINH, LÊ QUANG ĐẠO Giá 99 triệu / m², 49,6m², đang chờ sổ
Phường Gia Viên Hải Phòng một vị trí tiềm năng cho đầu tư hoặc xây dựng nhà ở. Đất thổ cư với diện tích 49,6m², giá 99 triệu / m².

+ Đường vào rộng 6m thuận tiện cho việc di chuyển và đỗ xe.
+ Pháp lý đang chờ sổ, đảm bảo quyền lợi cho người mua.

Điểm đặc sắc:
+ Đường vào rộng rãi, phù hợp cho ô tô ...
Bán lô 60m2 bìa đỏ tđc lê quang đạo (2,1ha) đông khê 2
7
6.9 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

TĐC Lê Quang Đạo (2,1ha) Đông Khê 2.
Bìa đỏ zin keng.

- Diện tích: 60m² (MT 4m x 15m) thoáng sau.
- Hướng: Tây Nam.
- Đường nội bộ 6m + vỉa hè mỗi bên 1,5m thông khắp dự án, tiện di chuyển.
- Vị trí trung tâm quận Ngô Quyền, ngay công viên & hồ An Biên. Thuận tiện di chuyển trung tâm Lê Lợi, Lê Hồng Phong, An Đà, Lạch Tray.

Giá: 115 tr/m² (có thỏa thuận).
=======================
Tùng Anh Land: ...
60m2 đất lô 20b lê hồng phong  ngang 4.5m  đông nam
6
7.44 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất lô 20B Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 60m² ngang 4.5m.
- Đường rộng 15m cả vỉa hè.
- Khe kỹ thuật 2m.
- Hướng Đông Nam
- Vị trí tuyến 3 Lê Hồng Phong ngay sau lưng Lạc Hồng.
- Giá: 124 triệu/m² ~ 7.42 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
67.5m2 đất tđc cây đa tuyến 2 bạch thái bưởi  ngang 5m  đông nam
4
8 tỷ 67 m²
Đất Riêng

Đường Bạch Thái Bưởi, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất TĐC Cây Đa - Bạch Thái Bưởi
- Diện tích: 67.5m² ngang 5m dài 13.5m
- Hướng Đông Nam
- Đường 11m cả vỉa hè
- Vị trí tuyến 2 Bạch Thái Bưởi thuận tiện di chuyển ra Văn Cao, Lạch Tray, Lê Hồng Phong
- Giá: 8 tỷ

63m2 đất mặt đường 30m lô 26 lê hồng phong  ngang 4.2m  tây nam
5
8.51 tỷ 63 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất mặt đường đôi 30m Lô 26 Lê Hồng Phong.
- Hướng Tây Nam.
- Có khe kỹ thuật 2m.
- Lô 63m² ngang 4.2m dài 15m: Giá: 8.5 tỷ.

Bán mảnh đất 60m mặt đường rộng 30m lô 27 đường lê hồng phong siêu rẻ 120 triệu
3
7.2 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

BÁN MẢNH ĐẤT 60m MẶT ĐƯỜNG RỘNG 30M lô 27 ĐƯỜNG LÊ HỒNG PHONG SIÊU RẺ 120 triệu
Do chủ cần tiền lên bán gấp giá siêu rẻ.đầu tư quá ngon ạ.giá thị trường ở đây đang là 135 triệu/m
Hướng : Đông Bắc
Đường đôi trước mặt rộng 30m.đối diện UBND quận Ngô Quyền cũ
Diện tích : 60m (4x15)
Giá : 120 triệu/m
Lh: Văn Cường (phone,zalo)
Bán lô 75,3m mặt đường 83 vạn mỹ, ngô quyền
3
7.38 tỷ 75 m²
Đất Riêng

Đường Vạn Mỹ, P.Vạn Mỹ, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô 75,3m mặt đường 83 Vạn Mỹ Ngô Quyền
- Mặt tiền: 5,5m, hướng Bắc, vị trí đẹp nhất dự án.

Giá: 98 tr/m (thương lượng) 7.379
Liên hệ:
59.85m2 đất lô 20b lê hồng phong  ngang 4.5m  tây tứ trạch
5
7.48 tỷ 59 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất Lô 20B Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 59.85m² ngang 4.5m dài 13.3m.
- Đường 13.5m cả vỉa hè.
- Khe kỹ thuật 2m.
- Vị trí ngay sau Lạc Hồng, siêu thị GO.
- Hướng Tây Tứ Trạch.
- Giá: 125 triệu/m² ~ 7.48 tỷ

Từ 0 tới 20 của 37

Xem quy hoạch tại Q. Ngô Quyền, Hải Phòng

Bán đất Quận Ngô Quyền Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Quận Ngô Quyền tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Quận Ngô Quyền. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Quận Ngô Quyền theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Quận Ngô Quyền nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm