Bán đất tại Phường Đằng Giang, Quận Ngô Quyền diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
200m2 đất mặt đường lê quang đạo  ngang 10m dài 20m  tây nam
4
27.8 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- 2 lô liền kề mặt đường Lê Quang Đạo.
- Diện tích: 200m² ngang 10m dài 20m.
- Đường có dải phân cách + vỉa hè rộng 5m.
- Hướng Tây Nam.
- Giá: 139 triệu/m² ~ 27.8 tỷ (Bán cả cặp).

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
72.8m2 đất ngõ 116 nguyễn bỉnh khiêm  ngõ 9m  đông bắc
4
5.4 tỷ 72 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất mặt ngõ 116 Nguyễn Bỉnh Khiêm cạnh khách sạn Hải Phòng.
- Diện tích: 72.8m² ngang 4.08m.
- Mặt ngõ rộng 9m oto đỗ 2 bên.
- Đối diện ko có nhà nên rất thoáng.
- Vị trí cách mặt đường ~ 30m.
- Giá: 5.4 tỷ.

Cần bán lô đất biệt thự lô 26bc tuyến 2 lê hồng phong diện tích 105m2 ngang 7m
7
13.13 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Cần bán lô biệt thự 105m² lô 26 Lê Hồng Phong ngay trung tâm hành chính quận Ngô Quyền cũ.
- Diện tích: 105m² ngang 7m.
- Hướng: Tây Nam.
- Đường vào 15m.
- Lô đất có vị trí đẹp cạnh nhà đang xây, xung quanh đông đúc, toàn biệt thự.
- Kết nối với các tiện ích rất gần.
- Xây dựng được 7 tầng.
Giá: 12xtr/m².
TânBDS: .
Chuyên đất Khu Vực Lê Hồng Phong, quận Ngô Quyền, Hải An và tất cả các dự án của ...
Cần chuyển nhượng gấp mảnh đất đẹp tuyến 2 văn cao  ngô quyền hp 206m2 vị trí đẹp nhất văn cao
5
17.92 tỷ 206 m²
Đất Riêng

Đường Văn Cao, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Cần chuyển nhượng gấp mảnh đất to Văn Cao - Ngô Quyền - Hải Phòng
- Diện tích 206,2m² ngang rộng
- Lô Góc 2 mặt tiền phù hợp xây khách sạn, apartment , biệt thự
- Za' 86,9 triệu /m²
LH: Hàm Hương
Tuyến 2 tđc cây đa dt 63m2 ngang 4m5 sát lê hồng phong
4
7.06 tỷ 63 m²
Đất Riêng

Đường Bạch Thái Bưởi, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Hàng nóng cực Hot duy nhất tuyến 2 Bạch Thái Bưởi.
TĐC Cây Đa - DT 63m² ngang 4,5m.
- Hướng Đông Nam.
- Không 1 lỗi nhỏ.
- Bìa đỏ CC.
- Đường to 12m vỉa hè rộng.
Chỉ: 112 triệu/m² ~ 7,05 tỷ có TT.
LH: - Trutra Nhà Đẹp.
Lô góc mặt đường lê hồng phong vị trí vàng hiếm có (e68)  0917 696 ***
3
Thỏa thuận 425 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Lô góc mặt đường Lê Hồng Phong vị trí vàng hiếm có (E68) LH

D.tích: 425m (ngang 17 x 25) - Hướng: Tây Nam

- Được cấp phép xây dựng cao tầng đến 15 tầng tặng kèm bộ thiết kế tòa nhà hiện đại
- Vị trí trung tâm: Gần Doji, BigC, Lạc Hồng mật độ thương mại sầm uất
- Công năng: Phù hợp xây tòa nhà văn phòng, khách sạn, trung tâm dịch vụ cao cấp

Gi.á: 15x tỷ (có thương ...
Mặt đường lê quang đạo tđc đồng ninh, gia viên, hải phòng  100m2
4
12.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Siêu phầm đáng để đầu tư tại mặt đường Lê Quang Đạo khu TDC Đồng Ninh, Gia Viên, Hải Phòng.

- 100m² (mặt tiền rộng 5m).
Đường rộng 25m.

Vị trí hội tụ những yếu tố tăng giá mạnh, rẻ hơn thị trường 10 giá.

Khu vực dân cư sầm uất, gần khu nhà ở xã hội.
Giá: 125tr/m².
67.5m2 đất tđc cây đa tuyến 2 bạch thái bưởi  ngang 5m  đông nam
4
8 tỷ 67 m²
Đất Riêng

Đường Bạch Thái Bưởi, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất TĐC Cây Đa - Bạch Thái Bưởi
- Diện tích: 67.5m² ngang 5m dài 13.5m
- Hướng Đông Nam
- Đường 11m cả vỉa hè
- Vị trí tuyến 2 Bạch Thái Bưởi thuận tiện di chuyển ra Văn Cao, Lạch Tray, Lê Hồng Phong
- Giá: 8 tỷ

100m2 đất tđc đồng ninh  lê quang đạo  ngang 5m  đông nam
3
8.99 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- 100m² đất TĐC Đồng Ninh - Lê Quang Đạo
- Ngang 5m dài 20m
- Vị trí tuyến 2 cách mặt đường LQĐ đúng 20m
- Hướng Đông Nam
- Giá: 8.99 tỷ / Lô

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
Bán đất mặt đường hoàng thế thiện tuyến 2 lê hồng phong
7
Thỏa thuận 105 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Bán đất mặt đường Hoàng Thế Thiện tuyến 2 Lê Hồng Phong
- Diện tích: 105m² ngang 7m dài 15m
- Khe thoáng kỹ thuật sau đất 2m
- Đường 15m vỉa hè 3m
- Hướng: Đông Nam mát mẻ
- Vị trí đẹp không lỗi lầm, ngay đầu đường, thông số và vị trí phù hợp để xây toà văn phòng công ty, khách sạn, nhà hàng,...
- Tài chính: 15,x tỷ đồng cam kết giá tốt chi tiết xin liên hệ

Đoàn Đức Thành
Tư vấn Thẩm định ...
Đất đấu giá mặt đường lê quang đạo diện tích siêu đẹp. thích hợp kinh doanh buôn bán, cho thuê
3
12.8 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Bán đất mặt đường Lê Quang Đạo.
Lô thường:
- Diện tích: 100m² - Ngang 5m - Dài 20m.

- Trục đường 30m kết nối giữa Lê Lợi và Nguyễn Bỉnh Khiê.

- Gần hồ An Biên.

- Thích hợp xây nhà vừa ở vừa kinh doanh, VP công ty, các mô hình kinh doanh dịch vụ.

LH: Mr. Vững .
63m2 đất mặt đường bạch thái bưởi  vỉa hè 11m  tây bắc
3
10.21 tỷ 63 m²
Đất Riêng

Đường Bạch Thái Bưởi, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất mặt đường Bạch Thái Bưởi - TĐC Cây Đa.
- Diện tích: 63m² ngang 4.5m dài 14m.
- Hướng Tây Bắc.
- Vỉa hè rộng 11m.
- Tuyến đường kết nối giữa Lê Hồng Phong, Văn Cao và Lạch Tray.
- View trực diện dải cây xanh.
- Thích hợp xây nhà vừa ở vừa kinh doanh.
- Giá: 162 triệu/m² ~ 10.2 tỷ.

67.5m2 đất tđc đồng ninh  lê quang đạo  ngang 4.5m  tây tứ trạch
5
7.42 tỷ 67 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất TĐC Đồng Ninh - Lê Quang Đạo
- Diện tích: 67.5m² ngang 4.5m dài 15m
- Đường rộng 9m cả vỉa hè
- Vị trí tuyến 2 áp lưng vào mặt đường LQĐ
- Hướng Đông Bắc
- Giá: 110 triệu/m² ~ 7.42 tỷ

63m2 đất tđc cây đa tuyến 2 bạch thái bưởi  ngang 4.5m  đông nam
4
6.93 tỷ 63 m²
Đất Riêng

Đường Bạch Thái Bưởi, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất TĐC Cây Đa
- Diện tích: 63m² ngang 4.5m dài 14m
- Đường 11m cả vỉa hè
- Vị trí tuyến 2 Bạch Thái Bưởi, thuận tiện di chuyển ra Văn Cao, Lê Hồng Phong, Lạch Tray
- Hướng Đông Nam
- Giá: 110 triệu /m² ~ 6.93 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An
Bán lô góc 67,5m2 xẻ khe vườn hoa tại tđc cây đa, văn cao  lê hồng phong
3
7.09 tỷ 67 m²
Đất Riêng

Phố Phụng Pháp, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô góc xẻ khe vườn hoa tại TĐC Cây Đa, Văn Cao - Lê Hồng Phong
- Diện tích: 67,5m² ngang 4,5m xẻ khe 5m
- Vị trí mặt đường Phụng Pháp nối thông Văn Cao - Lê Hồng Phong

Giá: 105tr/m² (thương lượng)

Tùng Anh Land: .
Bán 90m đất mặt đường nguyễn bỉnh khiêm, đối diện tđc cây đa. giá 116 triệu/m
3
10.44 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Bán đất mặt đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, đối diện TĐC Cây Đa.

- Diện tích: 90m² + 45m lưu không trước cửa.
- Vỉa hè: 7 - 8m, mặt đường.
- Giá: 116 triệu/m² (có thoả thuận).
- Bìa đỏ chính chủ, không vướng quy hoạch treo.
- Có nhà 5 tầng, có thể cho thuê lấy dòng tiền.
- Giá tương đối êm so với mặt Bạch Thái Bưởi - TĐC Cây Đa.

Liên hệ: - Hoàng Hiếu.
Bán 330m2 đất mặt ngõ 337 đà nẵng  ngô quyền  hải phòng. giá 47 triệu/m2
5
15.51 tỷ 330 m²
Đất Riêng

Phố Đà Nẵng, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô đất hiếm trung tâm Ngô Quyền - Hải Phòng.
Vị trí đắc địa: Sau nhà mặt đường 337 Đà Nẵng, thuộc quận Ngô Quyền khu vực sầm uất bậc nhất Hải Phòng.
Đường vào rộng 5m, ô tô tránh nhau dễ dàng.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 330m² (ngang cực rộng 17m) thế đất đẹp, vuông vắn.
- Hướng: Tây Bắc.
- Có thể bán linh hoạt:
- Lô nhỏ: 138m² (ngang 8,4m) - 6,48 tỷ.
- Lô to: 192m² (ngang 8,4m) - 8,x ...
100m2 đất mặt đường lê quang đạo tđc đồng ninh  ngang 5m
4
12.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất mặt đường Lê Quang Đạo
- Diện tích: 100m² ngang 5m dài 20m
- Trục đường 30m kết nối giữa Lê Lợi và Nguyễn Bỉnh Khiêm
- Gần hồ An Biên
- Thích hợp xây nhà vừa ở vừa kinh doanh, VP công ty, các mô hình kinh doanh dịch vụ
- Giá: 129 triệu/m² ~ 12.9 tỷ

425m2 đất xây toà nhà lô góc mặt đường trung tâm phố lê hồng phong
7
Thỏa thuận 425 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

425m² lô góc mặt đường trung tâm phố Lê Hồng Phong
- Diện tích: 425m² ngang mặt tiền 17m dài 25m
- Pháp lý: sổ đỏ chính chủ
- Hướng: Tây Nam - Đông Nam
- Cấp phép xây dựng 18 tầng (trong đó 17 tầng nổi và 1 tầng hầm)
- Vị trí trung tâm phố Lê Hồng Phong, xung quanh gồm toà tháp đôi Diamond Crow Doji, TTTC Lạc Hồng, Siêu thị Go, KS Theshine, các toà nhà văn phòng công ty, ngân hàng,

Đoàn Đức ...
Từ 0 tới 19 của 19

Xem quy hoạch tại P. Đằng Giang, Q. Ngô Quyền, Hải Phòng

Bán đất Phường Đằng Giang, Quận Ngô Quyền Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Phường Đằng Giang, Quận Ngô Quyền tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Phường Đằng Giang, Quận Ngô Quyền. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Phường Đằng Giang, Quận Ngô Quyền theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Phường Đằng Giang, Quận Ngô Quyền nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.