Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh giá 20 tỷ đến 50 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất hiếm mặt tiền đường số 39 bình trưng tây. 7mx35m xây được hầm, 5 tầng. xây tòa nhà , chdv đẹp
3
21.8 tỷ 175 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 39, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

- Vị trí hiếm có: Mặt tiền đường số 39 Bình Trưng Tây, xe tải tránh nhau thông thoáng, quy hoạch mở rộng tiềm năng tăng giá cao. Di chuyển ra Nguyễn Thinh Định, Nguyễn Duy Trinh dễ dàng.

- Diện tích: Ngang 7m, chiều dài 35m. Thổ cư 175m².

- Quy cách xây dựng: Được xây 1 hầm + 4 tầng + tum vô cùng tối ưu. Phù hợp xây văn phòng, CHDV....Ngang 7m mặt tiền hiếm có khó tìm.

- Khu vực dân cư đông ...
Bán đất dự án thủ thiêm villa, khu đảo kim cương thủ đức dt 8x20m giá 148triệu/m2
3
23.68 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Khu dân cư Thủ Thiêm Villa, tọa lạc tại Phường Thạnh Mỹ Lợi quận 2 cũ ( nay là phường cát lái), Hồ Chí Minh

- Diện tích: 8x20m giá 148tr/m2

Để biết thêm thông tin chi tiết và nhận tư vấn miễn phí, vui lòng liên hệ Trần Khánh Duy qua số điện thoại .
Đất xây hầm 7 tầng làm văn phòng, chdv sát ga metro tđ. view sông sg + landmark. dt 206,6m2  39 tỷ
4
39.9 tỷ 206 m²
Đất Riêng

Đường Số 54, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán gấp lô đất dùng để xây văn phòng, xây căn hộ dịch vụ cho thuê ngay tại mặt tiền đường số 54, Thảo Điền, Quận 2.

- Vị trí 50m ra Nguyễn Văn Hưởng, 100m tới Xuân Thủy - Quốc Hương(chợ đêm thảo điền), 150m ra ga Metro Thảo Điền - XLHN.
- View Landmark và sông sài gòn. Thích hợp trồng cây làm sân vườn chill chill hoặc kinh doanh dịch vụ trên sân thượng. Vừa cho thuê và kinh doanh ...
[lô góc 2 mt]đường đàm văn lễ(20m)  phạm công chứ kdc số 1  thạnh mỹ lợi  giá 160tr/m2.
5
38.96 tỷ 242 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

SIÊU PHẨM LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN 20M KDC SỐ 1 THẠNH MỸ LỢI VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA
Cơ hội sở hữu quỹ đất góc 2 mặt tiền duy nhất tại trục đường lớn, vị trí chiến lược ngay trung tâm hành chính Quận 2 cũ (nay là TP. Thủ Đức).
- Vị trí: Góc 2 mặt tiền đường Đàm Văn Lễ & Phạm Công Chứ (Đường rộng 20m, vỉa hè thoáng).
- Diện tích: 11m x 22m (Diện tích cực đẹp cho một lô góc).
- Hướng: Tây Nam và Tây Bắc.Pháp lý: ...
Bán đất dự án huy hoàng đường tạ hiện lg 25m, p. cát lái dt 5x20m, giá 450tr/m2
3
45 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Dự án Huy Hoàng tọa lạc tại Đường Tạ Hiện, (Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 cũ) nay là Phường Cát Lái TP Hồ Chí Minh.
- Diện tích: 10x20m (200m²) giá 450tr/m².
- Xây dựng: Hầm 7 tầng.
+ Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ/ Sổ hồng.

Liên hệ ngay để nhận tư vấn miễn phí từ Trần Khánh Duy qua số điện thoại .
Bán lô đất 132m2(ngang 10m dài 13.5m) khu bảo vệ 24/24 đường 11 trần não, hcm. giá 33tỷ tl
3
33 tỷ 132 m²
Đất Riêng

Đường Số 11, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Vị trí lô đất nằm trong khu có bảo vệ 24/24 ra đường Trần Não chỉ 50m, ra Cầu Sài Gòn (ga Thảo Điền) chỉ 500m
Khu sống an ninh, yên tĩnh đi lại rất thuận tiện. Gần trung tâm tài chính Quốc tế Thủ Thiêm, tiện ích sung quanh đầy đủ. Phù hợp xây văn phòng công ty hay nhà ở đều đẹp.
Diện tích lô đất 132m² (10x13.5m)
Pháp lý đầy đủ công chứng ngay.
Giá bán 33tỷ thương lượng
Chính chủ bán nền đất 2 mt dự án thạnh mỹ lợi đường nguyễn khoa đăng lg 40m dt 5x22m giá 195tr/m2
3
21.45 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Giá chỉ 195tr/m tại Phường Thạnh Mỹ Lợi, đất 2 mặt tiền, trước mặt đường LG 40m và sau đường 12m.

Thông tin cơ bản.
Pháp lý: Sổ đỏ/ Sổ hồng.
Giá: 195 triệu/m².
Diện tích: 5x22m (110 m²).

Lợi ích khi đầu tư.
Vị trí đắc địa tại Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, thuận lợi cho việc di chuyển.
Giá cả hợp lý cho một dự án tiềm năng, phù hợp với nhu cầu đầu tư.
Pháp lý rõ ràng với sổ đỏ, đảm bảo quyền sở ...
Bán đất đường lê hiến mai lg20m dự án huy hoàng xây 7 lầu ngay dt 5x21,5m giá 34 tỷ
3
34 tỷ 107 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ bán đất đường Lê Hiến Mai LG:20m dự án Huy Hoàng, Phường Cát Lái TP.HCM, cách sông Sài Gòn 500m
- Xây dựng: Hầm, 7 tầng
- Diện tích: 5x21,5m ( 107,5m)
LH: ( A.Duy)
Siêu hiếm chỉ tiêu xây cao chỉ ~115 tr/m2 ngay trần não  11x24m, 256m2 xd hầm 6 tầng  giá 30 tỷ
3
30 tỷ 256 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Không mua lô này mua thì lô nào nữa, siêu phẩm siêu rẻ chỉ ~115 triệu/m², ngay mặt tiền Trần Não, phường An Khánh, Quận 2.
- Diện tích: 11x24m.
- Chỉ tiêu xây dựng: Hầm 6 tầng.
- Công nhận: 256m².
- Pháp lý sổ hồng cá nhân, vị trí trung tâm An Khánh kinh doanh vô cùng tiện.
- Giá 30 tỷ thương lượng.

Liên hệ em Ngọc Thành: - 24/7.
Chỉ 215 triệu/m2 có ngay lô đất mặt tiền xd cao khu huy hoàng, thạnh mỹ lợi  8x20m  giá 34,5 tỷ
3
34.5 tỷ 160 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Rẻ nhất gần khu vực Huy Hoàng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- Diện tích: 8x20m.
- Kết cấu xây dựng: Hầm 7 tầng.
- Khuôn đất vuông vức như cục gạch.
- Giá: 34,5 tỷ thương lượng.
Liên hệ: - Em Hồng.
Đất đẹp! 95m2 5.1x19.7m (nở hậu 7.6m) mặt tiền nguyễn thị định 30m  xây được 8 tầng chỉ 21.05 tỷ
4
21.05 tỷ 95 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Định, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

* Đất 2 mặt tiền 95m² 5.1 x 19.7m nở hậu 7.6m Nguyễn Thị Định, Thạnh Mỹ Lợi, Thủ Đức.

- Vị trí: Hai mặt tiền đường Nguyễn Thị Định, phường Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức.
- Diện tích: 95m².
- Ngang: 5,1 x 19.7m nở hậu tài lộc 7,6m.
- Được xây dựng: Hầm, trệt, lửng, 4 tầng và tum sân thượng.
- Hai mặt tiền trước sau thông thoáng.
- Phù hợp xây dựng cao ốc, văn phòng, căn hộ dịch vụ, showroom, spa, ...
Nhanh tay chốt gấp! lô đất 6x22m  xây hầm 5 tầng  mt ngay trần não  giá chỉ 2x tỷ
3
25.9 tỷ 138 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Phú, Quận 2, HCM

Nhanh Tay Chốt Gấp! Lô Đất 6x22m - Xây Hầm 5 Tầng - MT ngay Trần Não - Giá chỉ 2X Tỷ

- DT: 6x22m - Nở Hậu
- CN 138m2
- Hiện trạng: Đất trống tiện xây mới

- Vị trí mặt tiền ngay Trần Não, thích hợp vừa ở vừa có thể làm văn phòng công ty ...

- Giá: 28 về 25,9 tỷ

- Alo Zalo em tư vấn kỹ hơn: (em Ân) hỗ trợ quý anh/chị xem nhà/đất, làm việc chính chủ.
Tin Thật - Giá Thật - Trao Giá Trị Thật.
* ĐẤT 7 X 35M 172M2 - VỊ TRÍ ĐẸP MẶT TIỀN ĐƯỜNG 16M, GẦN SÁT BỆNH VIỆN LÊ VĂN THỊNH, THÔNG NGUYỄN THỊ ĐỊNH, QUẬN 2

- Nhà nát, thuận tiện xây mới
- Thông số quá đẹp: 7M 35M =172M2
- Khu vực được xây hầm + 5 TẦNG. Thuận tiện xây tòa nhà văn phòng, căn hộ dịch vụ,....
- Ngay chợ, bệnh viện Lê Văn Thịnh, tiện ích bủa vây

* GIÁ 20.X TỶ (Thương lượng)
Bán đất dt lớn 466m2 ngang 8.6m sát ngay đồng văn cống, kề tt hành chính thủ đức
5
25.9 tỷ 466 m²
Đất Riêng

Đường Đồng Văn Cống, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

T4/26 chủ giảm còn 26 tỷ TL.
Tiện kinh doanh dòng tiền ổn định, DT lớn 466m² ngang 8.6m sát ngay Đồng Văn Cống, liền kề TT Hành Chính TP Thủ Đức.

Đối diện là chung cư Snow Town Sai Gon, cách đường Đồng Văn Cống chỉ 50m, cách khu trung tâm hành chính TP Thủ Đức 300m, ra Mai Chí Thọ chỉ 2 phút.
Diện tích: 466m² ngang 8.6m dài 57m, khu vực rất hiếm có những lô đất lớn.
Hiện trạng: Đất trống đang ...
Gọi cho em gấp ! bán đất mặt tiền đường số 7 ngay song hành  7,5 x 20m  150m2  giá sốc 250tr/m2
4
37.5 tỷ 150 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 7, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Gọi Cho Em Gấp ! Bán Đất Mặt Tiền Đường Số 7 Ngay Song Hành - 7,5 X 20M - 150m² - Giá sốc 250tr/m2

- Siêu Vị Trí: Mặt Tiền Đường Số 7 - Mặt Sau Song Hành, Đường rộng 18m to đẹp, Khu sầm uất, kinh doanh đa nghành nghề

- Diện tích: 7,5M X 20M - Công nhận 150m2

- Hiện trạng: C4 xây tạm - tiện tháo dỡ - Xây dựng ngay

- Pháp lí: Sổ hồng riêng

- Giá bán: 40 tỷ về 37,5 tỷ ~ 253tr/m² *Giá thị ...
Chỉ ~125tr/m2  góc 2 mặt tiền thân văn nhiếp q2  (18x20m  cn 342m2)  hđt 60tr/th  giá 42.5 tỷ
3
42.5 tỷ 342 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thân Văn Nhiếp, P.An Phú, Quận 2, HCM

Rẻ nhất! Bán đất 2 mặt tiền - Ngay Thân Văn Nhiếp Quận 2 - Giá chỉ 125tr/m².
- Vị trí ngay The Sun Avenue - Góc 2 MT đường ngay Thân Văn Nhiếp - KDC Văn Minh.
- Diện tích: Ngang 18m x Dài 20m. Công nhận: 342m².
- CTXD: Hầm 3 tầng - áp mái - Hiện trạng: 1 trệt 1 lầu.
- HĐT: 60tr/tháng.
- Sát KĐT Thủ Thiêm đối diện quy hoạch tuyến nhà ga Metro Thủ Thiêm!
- Giá bán: 42.5 tỷ - chỉ ~125tr/m².
Liên hệ: ...
Chỉ 130tr/m² ! Bán Đất Góc 2 Mặt Tiền - Sát KĐT Thủ Thiêm - 18 X 18M - 345m² - Xây Hầm 4 Tầng

- Vị trí: Góc 2 mặt tiền Đường Số, Gần Đảo Kim Cương, P.An Khánh - Sát KĐT Thủ Thiêm - Đối diện tuyến nhà Ga Metro Thủ Thiêm - Khu dự án quy hoạch đồng bộ đẹp, dân trí cao

- Diện tích: Ngang 18m x Dài 18m - Nở Hậu. - Công nhận: 342m2

- CTXD: Hầm 3 Tầng - áp mái - Phù hợp xây văn phòng hoặc villa sân ...
Bán đất đường số 1 lương định của 173m², gần nhà hàng tư bình, giá 270 triệu/m²
3
46.71 tỷ 173 m²
Đất Riêng

Đường 1, P.Bình Khánh, Quận 2, HCM

Bán lô đất Đường Số 1 Lương Định Của, phường Bình Khánh, TP. Thủ Đức (quận 2 cũ), ngay nhà Hàng Tư Bình, có diện tích 5x35.5m, công nhận 173m² đất, phía ngoài toàn nhà văn phòng xây khoảng 7 tầng.
- Pháp lý sổ hồng chính chủ.
- Trong Khu dân cư với đầy đủ tiện ích chợ, trạm y tế, trường học, ngân hàng. Dân cư ở đông đúc.
Giá bán: 270 triệu/m² ~ 46.7 tỷ (Xin lưu tâm giá bán có thể tăng hoặc giảm, ...
Bán lô đất phú nhuận 1thạnh mỹ lợi dt 7x18,5=129,5m2, giá 155tr/m2 sổ hồng cá nhân.0913 162 ***
3
20.07 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

BÁN LÔ ĐẤT PHÚ NHUẬN 1 SÁT CẠNH UBND THỦ ĐỨC
- KDC Phú Nhuận 1, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 (TP. Thủ Đức).
- Cách Ủy ban Nhân dân TP. Thủ Đức chỉ 100m. Liền kề trục đường tỷ đô Trương Văn Bang.
- Trực diện công viên cây xanh thoáng đãng, mang lại không khí trong lành và cảnh quan xanh mát vĩnh viễn cho ngôi nhà.
Dt: 7x18,5=129,5m2
Hướng : ĐB
Pháp lý: Sổ Hồng cá nhân
Giá: 155tr/m²
Đương 12m ...
Bán nhanh lô đất da phú nhuận 4  thạnh mỹ lợi  q2 giá chỉ 185tr/m2, xây 1 hầm 6 lầu
3
20.35 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất nhà phố dự án Phú Nhuận 4 - khu TT Thạnh Mỹ Lợi - Q2 - DT(5x22m) giá 185tr/m².
Xây 1 hầm và 6 lầu.
Gần sông SG, gần công viên hồ sinh thái, khu đăng cấp sang trọng, rất thích hợp ở làm VP... Ngay sát Đảo Kim Cương khu đẹp nhất Thạnh Mỹ Lợi.

Gọi nhanh em Tuyết .
- Em Lực: .
Từ 220 tới 240 của 284

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh